Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Parody} TVXQ! Ajushi~ sinh nhật vui vẻ nha các chú ♥

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 7-5-2013 16:49:37 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới lại đc vào mạng, lại có cái để mà down về rồi đây, nhớ các bạn chẻ quá đi
ngày ngày chỉ là xem DOme để giết thời gian a
Dome khi mà có 5 ng. hưc hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 8-5-2013 16:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Vì mình rất muốn xem
Các chú 5ting
Mong các chú giữ gìn sức khỏe, luôn vui vẻ và nhanh chóng come back cho toàn thể thiên hạ vui mừng , phấn khởi =))
"Sự chia cắt giúp con người biết cách trân trọng và yêu thương" - Changmin
"Với bạn, đó là sự chia ly, với tôi, đó là sự chờ đợi" (For you it's separation, to me it's waiting) - Jaejoong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 17-5-2013 21:47:41 | Chỉ xem của tác giả
happy birthday!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc các oppa sinh nhật vui vẻ, luôn mạnh khỏe và
Sớm trở về bên nhau nhé!
TVXQ forever!!
DB5K forever!!
TH5K forever!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 24-5-2013 10:20:45 | Chỉ xem của tác giả
nhớ các anh quá! hôm nay rảnh vào nhà lục lọi và thấy cái nè! thanks bạn! mong chờ 1 ngày các anh quay trở về. DB5K forever!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 6-7-2013 14:28:52 | Chỉ xem của tác giả
vì muốn xem cái video này nên mình phaie còm men cho có tông lệ he he hóng hóng cho nóng người. Nhưng sao mà cute thế không biết già nhưng vẫn hồn nhiên he he chúc các chú sớm có người yêu và sớm lấy vợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 15-7-2013 23:51:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chỉ cần nhìn caption thôi đã đủ thấy 2 cái parody này hài và hay đến thế nào rồi ^^
Hôm nay mình ngồi nghe lại 1st Concert của DBSK tại Nhật Bản, bao nhiêu cảm xúc lại ùa về, chợt nhận ra một điều rằng dù bao lâu chăng nữa, tình yêu mà mình dành cho họ sẽ vẫn còn mãi và không hề thay đổi...
Mong rằng các anh sẽ luôn luôn hạnh phúc trên con đường mà mình đã chọn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 21-7-2013 00:31:55 | Chỉ xem của tác giả
Chủ hộ, Cáo lớn, Chuột già, SuSu và Cáo nhỏ :X TVXQ! Ajushi~ sinh nhật vui vẻ nha các chú ♥

Nhanh thật đó nha, đã 9 năm trôi qua rồi, các anh đều từ những thiếu niên trở thành những ông chú, còn chúng em đều đã qua tuổi 20 mất rồi. Chúng ta già đi cùng nhau, đó cũng là một hạnh phúc phải không anh? Có nhận thấy điều gì đặc biệt không? Dù các anh có già đi, bụng phệ rồi, mặt có nếp nhăn rồi, tính nết cũng khó đi nhiều, nhưng chúng em vẫn ở đây, cùng khóc cùng cười với các anh. Đó là điều kì diệu của tình yêu đấy, các chàng trai à ♥

Thật ra, thời điểm này có rất nhiều nhóm nhạc mới debut, các anh trở thành những tiền bối của họ, là những ông chú già đi khá nhiều rồi, nỗi lo sợ flop cứ ngày càng lớn dần lên phải không? Các chàng trai à, các anh, dù đi trên bất cứ con đường nào, làm bất cứ việc gì, đều là NIỀM TỰ HÀO của tất cả chúng em ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 12-8-2013 21:56:39 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật của các Chú!! Sắp 10 tuổi xừ rồi!

Cái tên của tôi cũng bị tính là Chú đúng không? :'(

Tôi còn rất rất trẻ mà!

Cảm ơn các bạn Subteam nhìu nhìu nhé! {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 12-8-2013 22:10:03 | Chỉ xem của tác giả
con Voi già này xin chúc mừng sinh nhật cực cực... [n chữ cực bị lược bớt] muộn nha
ăm nay bế quan tu luyện đi thi đại học, tuy kết quả ko như mong muốn [phải xét nv2], nhưng em đã cố gắng rồi đúng không?
haizzzzz... than thở hoài có đc gì
rút lại: chúc sinh nhật muộn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 2-12-2013 20:24:10 | Chỉ xem của tác giả
sắp là 10 năm rồi :)) tự nhiên thấy nhớ cái vid này ghê.thấy nhớ cả nhiều thứ nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách