Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-4-2013 23:17:42 | Chỉ xem của tác giả
32 điểm: Mình là cô gái Pháp lịch thiệp

Khoản bạn trai thì gần đúng, Khoản cử chỉ thì mình không có xu hướng "duyên dáng". Còn khoản "chảnh" thì hoàn toàn ngược lại.
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-4-2013 23:31:23 | Chỉ xem của tác giả
" Giống như một cô gái Nga, bạn sống rất vô tư, dịu dàng và đầy sức sống. Đối với bạn vẻ ngoài không quá quan trọng. Thậm chí bạn có mũm mĩm đi chăng nữa thì đó là nét đáng yêu riêng của bạn. Bạn rất lạc quan và yêu bản thân mình. Khi tiếp xúc với một con người, bạn quan tâm đến cái đầu của họ, tức là tầm hiểu biết, trí tuệ, cách suy nghĩ chứ không chỉ người ấy đang mặc cái gì và cách nói năng ra sao?
Người khác có thể nhận xét bạn là hơi cổ điển hoặc xuề xoà trong cách ăn mặc, Nhưng ngược lại, một khi đã kết bạn với ai, bạn chân thành và chung thuỷ hết lòng. Bạn thích những gì nhẹ nhàng thư thái và dặt những giá trị tinh thần cao hơn vật chất. Người khác phái muốn cuốn hút được bạn phải thật sâu sắc, ý tứ và hiểu biết"
ước gì mình được như cô ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-4-2013 12:56:14 | Chỉ xem của tác giả

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.

đừng ai ghét mình nhá  {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-4-2013 13:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Đề nghị làm 1 bản trắc nghiệm khác cho con trai X_X thế này là của con gái mà :((((((((((((((((
Mình thì muốn mình được làm người hàn quốc =))))))))
Nhưng có lẽ mình vẫn chọn đc là 1 người VN :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-4-2013 13:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình là gái Nhật                                 
Thix làm người Pháp hơn                                                       
chắc sau này cần phải thay đổi quan điểm sống nữa heheheheh                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-4-2013 13:44:31 | Chỉ xem của tác giả

cái này hồi xưa có làm 1 lần, mà kết quả ra con gái Nhật Bổn =)), cười suýt chết vì mình nghịch như giặc ...
bây h làm lại thì thấy có vẻ đúng hơn 1 (nhiều) tẹo =)), muốn sang Paris quá đi =p~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 26-4-2013 14:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình là con gái Nhật Bản {:139:}

"Bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người" -> Cái này không đúng à nha. Mình là đứa phóng túng, ăn nói bốp chát chứ có ngoan ngoãn lịch sự gì đâu {:313:}

"Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định tron cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ." -> Cái này thì chuẩn

"Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy." -> Cái này không phải nốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-4-2013 12:50:36 | Chỉ xem của tác giả

Gái pháp sang chảnh :>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 28-4-2013 23:38:36 | Chỉ xem của tác giả
Đúng niềm mơ ước, đc làm 1 cô gái Pháp he he...Mơ ước đc ngắm tháp Eiffel có lẽ kiếp sau sẽ trở thành hiện thực...dưng cơ mà liệu lúc đấy lại có mún thành cô gái nước anh ko nhể he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-4-2013 09:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.

ơ thế mình là người Nhật Bản à @@ chỉ thích tới Nhật Bản để ngắm hoa anh đào thôi chứ ko thích NB cho lắm :v
mình không có che giấu cảm xúc thật của mình đâu @@ càng ko có chuyện trọng nam khinh nữ.. ợ ợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách