Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 22-4-2013 22:45:58 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có 35->40 điểm : Xin chào cô gái Mĩ hiện đại!

Giống như Hoa kì là sự hội tụ của 13 bang và lãnh thổ, bạn rất đa dạng về tính cách, phong phú về tinh thần và có một ngoại hình không hoản hảo nhưng là sự kết hợp tuyệt vời của những điểm đẹp và không đẹp. Cũng giống như một cô gái Mĩ, bạn sống phóng khoáng, cởi mở, hiện đại, có gì phóng túng. Nếu không có sự can thiệp kịp thời của người lớn, có thể bạn sẽ mắc nhiều sai lầm trong cuộc sống, vì bạn bồng bột, “vắn” nghĩ và đấu óc quá thoáng trong mọi chuyện.
Tuy vậy, nếu ai đã là bạn của bạn, người đó sẽ không bao giờ cảm thấy nhàm chán, vì bạn luôn luôn đổi mới và hay nghĩ ra những trò khuấy động không khí. Bạn chính là người dẫn dắt các cuộc vui.
Một chàng trai cũng sôi nổi và nhiệt tình, cũng phóng khoáng và ít để bụng là những gì bạn cần cho một mẫu bf hoàn hảo. Tuy nhiên, hai con người quá nồng nhiệt khi ở gần nhau có thể cho tác dụng ngược lại. Rất có thể sẽ xảy ra xung đột nếu một trong hai bên không biết kiềm chế cái tôi của mình.

==================================================================
Hehe kiếp sau được làm người Mĩ cũng hay đấy nhưng làm cô gái Pháp lịch thiệp cũng hay
Nếu là người Mĩ chắc sẽ đc cao và trắng hơn bây h=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-4-2013 23:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình là gái Nhật
Cũng mong đc như thế. Bây giờ thỉnh thoảng mọi người cũng nhận xét mình giống gái Nhât, nhưng lại toàn bị gọi là geisha {:432:}
---------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-4-2013 07:47:01 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
mình thấy cũng giống một tí
nhưng mình rất thích đất nước Pháp rất lãng mạn và nhiều chàng trai đẹp trai nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-4-2013 01:01:23 | Chỉ xem của tác giả
mình toàn chọn những đáp án có vẻ thực tế vậy mà là cô gái Pháp lịch thiệp, dịu dàng a
sao chọn như vậy mà vẫn 33 đ nhỉ, hix, thích quần Jean giày thể thao mà, sao lại trang trọng, ko nhếch nhác
mình thích người hiểu biết và có trách nhiệm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-4-2013 13:29:54 | Chỉ xem của tác giả
mình là cô gái Mĩ hiện đại!                                                                                                                       
Cũng hay vì mình rất thích nước Mĩ mà                                                                                                     
Ước gì luôn kiếp này đi đỡ phải chờ kiếp sau làm gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-4-2013 22:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Giống như Hoa kì là sự hội tụ của 13 bang và lãnh thổ, bạn rất đa dạng về tính cách, phong phú về tinh thần và có một ngoại hình không hoản hảo nhưng là sự kết hợp tuyệt vời của những điểm đẹp và không đẹp. Cũng giống như một cô gái Mĩ, bạn sống phóng khoáng, cởi mở, hiện đại, có gì phóng túng. Nếu không có sự can thiệp kịp thời của người lớn, có thể bạn sẽ mắc nhiều sai lầm trong cuộc sống, vì bạn bồng bột, “vắn” nghĩ và đấu óc quá thoáng trong mọi chuyện.
Tuy vậy, nếu ai đã là bạn của bạn, người đó sẽ không bao giờ cảm thấy nhàm chán, vì bạn luôn luôn đổi mới và hay nghĩ ra những trò khuấy động không khí. Bạn chính là người dẫn dắt các cuộc vui.
Một chàng trai cũng sôi nổi và nhiệt tình, cũng phóng khoáng và ít để bụng là những gì bạn cần cho một mẫu bf hoàn hảo. Tuy nhiên, hai con người quá nồng nhiệt khi ở gần nhau có thể cho tác dụng ngược lại. Rất có thể sẽ xảy ra xung đột nếu một trong hai bên không biết kiềm chế cái tôi của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-4-2013 12:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Hihihihih,  Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!
Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-4-2013 12:48:09 | Chỉ xem của tác giả
"Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa."

mình là cô gái Pháp lịch thiệp
đọc từ đầu đến cuối, chả có nét nào giống mình cả, chỉ có một điểm là sống cởi mở và nồng nhiệt hơn thôi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 25-4-2013 13:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích bọn tàu cơ.hehe

Bạn là dại diện cho người con gái truyền thống, hiền dịu và hấp dẫn bởi vẻ ngoài yểu điệu. Giống như một cô gái Trung Hoa, bạn tôn vinh những gì thuộc về quy ước và quy chuẩn, vì vậy bạn hành động và suy nghĩ có nguyên tắc, chừng mực. Con gái Trung Hoa thường “văn võ song toàn”, bạn cũng khiến người khác ngạc nhiên về sự đa tài và giỏi giang của mình.
Tuy nhiên, nhiều khi bạn khá cổ hủ và cứng đầu, không thích bị người khác góp ý thẳng hay chê bai, bạn dễ bị tự ái. Sự mạnh mẽ từ bên trong nhiều khi biến cá tính mạnh trở thành sự thiếu khiêm tốn. Một người khiến trái tim bạn sao xuyến cũng phải có một tầm tri thức ngang bằng với bạn, sống có trách nhiệm và là một người con trai từng trải, trưởng thành, rắn rỏi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-4-2013 21:29:22 | Chỉ xem của tác giả
cô gái Nhật Bản truyền thống- thật là ba chấm. Mình cần phải dùng hết sức lực từ thời bú sữa để đạt đến đỉnh cao này. Thật là, mình chỉ thích ăn rồi lại nằm nhưng công nhận mình coi trọng gia đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách