Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-4-2013 21:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có 8-> 14 điểm :Xin chào cô gái Nga nồng hậu!

Giống như một cô gái Nga, bạn sống rất vô tư, dịu dàng và đầy sức sống. Đối với bạn vẻ ngoài không quá quan trọng. Thậm chí bạn có mũm mĩm đi chăng nữa thì đó là nét đáng yêu riêng của bạn. Bạn rất lạc quan và yêu bản thân mình. Khi tiếp xúc với một con người, bạn quan tâm đến cái đầu của họ, tức là tầm hiểu biết, trí tuệ, cách suy nghĩ chứ không chỉ người ấy đang mặc cái gì và cách nói năng ra sao?
Người khác có thể nhận xét bạn là hơi cổ điển hoặc xuề xoà trong cách ăn mặc, Nhưng ngược lại, một khi đã kết bạn với ai, bạn chân thành và chung thuỷ hết lòng. Bạn thích những gì nhẹ nhàng thư thái và dặt những giá trị tinh thần cao hơn vật chất. Người khác phái muốn cuốn hút được bạn phải thật sâu sắc, ý tứ và hiểu biết.

Trời, sao mình lạc lõng gì nè, hình như có mỗi mình mình lọt vô làm gái Nga thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-4-2013 21:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Sao chỉ có các girl xem kiếp sau là người nước gì vậy
Sao không có kiếp sau các boy hả chủ topic
Cái này không công bằng
Đề nghị chủ topic thêm kiếm sau con trai người nước nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-4-2013 23:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mọi người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.

mình 24 điểm :)) chỉ đọc qua dòng "Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống" thôi đã thấy buồn cười ròi :))
mình chả có đủ ưu điểm trên đâu í :)) mình không thích những gì "truyền thống" càng không thích chế độ "trọng nam khinh nữ" :))
ôi mình trả lời thế nào mà lại nhận đáp án dư lày kia chứ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-4-2013 23:39:27 | Chỉ xem của tác giả
Pháppppppppppppppppppppppppp

chuẩn k cần chỉnh á

đúng gần như hết sạch về con người mình,thật kỳ ạ,sao mấy cái trò này lại lắm lúc đúng như vậy nhỉ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-4-2013 00:11:19 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.

Xem ra kiếp này học tiếng Nhật cũng ko uổng {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-4-2013 00:18:03 | Chỉ xem của tác giả
3 + 5+5 +4 +3 +5+ 5+ 4= 34
=> Cô gái Nhật Bản truyền thống
Nghe miêu tả thì thấy thích thật ấy. Toàn khen mình hông mà.
Nhưng vẫn chẳng thích làm người Nhật bản tẹo nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-4-2013 00:22:51 | Chỉ xem của tác giả
31 điểm.
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.

@@ Không đúng lắm vì mình không được thời thượng như thế {:261:}
Nhưng mờ cái phần "bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu." thì chuẩn ko cần chỉnh luôn {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-4-2013 01:43:47 | Chỉ xem của tác giả
Được 30 điểm, cô gái Pháp

Chắc theo kiểu của Pháp thì phải lãng mạn và lịch thiệp rùi, thích nước Pháp nha

Kiếp sau là người Pháp

"Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện" Liệu kiếp sau mình còn là play girl không nhỉ?

"Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân." Yêu nữ thích hàng hiệu

Thích rồi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-4-2013 22:09:18 | Chỉ xem của tác giả
Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
o au`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-4-2013 11:02:25 | Chỉ xem của tác giả
cô gái Pháp lịch thiệp!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách