Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 11-8-2013 21:35:59 | Chỉ xem của tác giả
Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.

Maybe. Kiếp sau mà là người Nhật thì được ngắm hoa anh đào thỏa thích nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 11-8-2013 21:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Co gái Nhật Bản truyền thống
Lần nào mà mình làm Quiz thì trong kết qyar kiểu gì cũng phải cso từ gia đình, cơ mà cũng đún đúng.
Túm lại là cái này gần đúng với mình{:157:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 11-8-2013 22:31:06 | Chỉ xem của tác giả

Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 11-8-2013 22:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 28-10-2013 11:34:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái
Nhật Bản truyền thống
Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề
lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là
rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan
ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn
rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia
đình và những giá trị truyền thống gia phong,
bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định
trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý
của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ
tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải
chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người
phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con
trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và
cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ
và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu”
người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.
:)) cũng hi vọng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 9-1-2014 20:25:45 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

-> Xin chào, hiện mình là một cô gái Việt Nam truyền thống mà cũng rất hiện đại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 10-1-2014 10:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Giống như Hoa kì là sự hội tụ của 13 bang và lãnh thổ, bạn rất đa dạng về tính cách, phong phú về tinh thần và có một ngoại hình không hoản hảo nhưng là sự kết hợp tuyệt vời của những điểm đẹp và không đẹp. Cũng giống như một cô gái Mĩ, bạn sống phóng khoáng, cởi mở, hiện đại, có gì phóng túng. Nếu không có sự can thiệp kịp thời của người lớn, có thể bạn sẽ mắc nhiều sai lầm trong cuộc sống, vì bạn bồng bột, “vắn” nghĩ và đấu óc quá thoáng trong mọi chuyện.
Tuy vậy, nếu ai đã là bạn của bạn, người đó sẽ không bao giờ cảm thấy nhàm chán, vì bạn luôn luôn đổi mới và hay nghĩ ra những trò khuấy động không khí. Bạn chính là người dẫn dắt các cuộc vui.
Một chàng trai cũng sôi nổi và nhiệt tình, cũng phóng khoáng và ít để bụng là những gì bạn cần cho một mẫu bf hoàn hảo. Tuy nhiên, hai con người quá nồng nhiệt khi ở gần nhau có thể cho tác dụng ngược lại. Rất có thể sẽ xảy ra xung đột nếu một trong hai bên không biết kiềm chế cái tôi của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 10-1-2014 18:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ là gái Pháp kiếp sau sao, nhưng mà thích làm gái Mỹ hơn cơ
Cái này tham gia cho vui chứ mình thấy không đúng lắm
Dù sao cũng cảm ơn bạn Fangel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 11-1-2014 10:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Nếu kiếp sau được làm người Nhật thì quá tốt rồi, được dùng sushi và udon mỗi ngày .
Nhưng mình không thích sự cô đơn của đối phương, làm mình cảm thấy sợ sợ sao ấy, nhiệt tình, dịu dàng, có trách nhiệm thì ổn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 11-1-2014 10:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Trung Hoa duyên dáng! )
Ko biết sao mà mình chọn người yêu quý là chị già Song mà lại cho mình thành cô gái Trung Hoa
ngoài ra những cái khác thấy cũng ko đúng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách