Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 30-6-2013 15:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Mĩ hiện đại!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thấy chả giống lắm
chỉ giống 1 tí tẹo thôi :))
mà nhiều bạn là Pháp nhỉ ^^
tks bạn đã post nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 1-7-2013 21:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Mĩ hiện đại!

Giống như Hoa kì là sự hội tụ của 13 bang và lãnh thổ, bạn rất đa dạng về tính cách, phong phú về tinh thần và có một ngoại hình không hoản hảo nhưng là sự kết hợp tuyệt vời của những điểm đẹp và không đẹp. Cũng giống như một cô gái Mĩ, bạn sống phóng khoáng, cởi mở, hiện đại, có gì phóng túng. Nếu không có sự can thiệp kịp thời của người lớn, có thể bạn sẽ mắc nhiều sai lầm trong cuộc sống, vì bạn bồng bột, “vắn” nghĩ và đấu óc quá thoáng trong mọi chuyện.
Tuy vậy, nếu ai đã là bạn của bạn, người đó sẽ không bao giờ cảm thấy nhàm chán, vì bạn luôn luôn đổi mới và hay nghĩ ra những trò khuấy động không khí. Bạn chính là người dẫn dắt các cuộc vui.
Một chàng trai cũng sôi nổi và nhiệt tình, cũng phóng khoáng và ít để bụng là những gì bạn cần cho một mẫu bf hoàn hảo. Tuy nhiên, hai con người quá nồng nhiệt khi ở gần nhau có thể cho tác dụng ngược lại. Rất có thể sẽ xảy ra xung đột nếu một trong hai bên không biết kiềm chế cái tôi của mình.

Có cái giống cái không :3 Nói chung chắc mấy cái nhận xét nà cũng khách quan thoi hị hị, hoặc là tại mình khác người {:425:} Mà khá là vui {:290:}
Thanks bạn đã pots nhé {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 7-7-2013 21:50:26 | Chỉ xem của tác giả
woa woa, mình là cô gái Nhật, thích quá, vì rất thích xứ sở hoa anh đào đó
với cả thế giới manga đồ sộ nữa
rất thích người nhật nữa,có đôi chút giống người Việt,hihi, nhưng không thích tư tưởng "trọng nam khing nữ "tẹo nào, vậy nên trác nghiệm này chỉ giống đôi chút
như thế cũng thỏa mãn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 10-8-2013 14:18:15 | Chỉ xem của tác giả
Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 10-8-2013 17:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Gái Pháp =)

Nhưng mà mình thấy cái nhận xét ko đc đúng cho lắm a~

Trừ một vài chỗ cũng dúng đúng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 10-8-2013 21:19:22 | Chỉ xem của tác giả
mình là cô gái Nhật Bản
đúng hầu hết giống mình
thanks bạn đã chia sẻ:)
p/s:Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.
mình thích cool boy...:">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 10-8-2013 22:38:42 | Chỉ xem của tác giả
39/40 đụng nóc rồi :)). gái Mỹ hiện đại mới chịu. các khoản mình thấy đều đúng ngoại trừ khoản quá phóng khoáng, cần người kiềm dây cương. bản thân mình suy nghĩ thoáng nhưng hành động thì chẳng thoáng tí nào haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 11-8-2013 11:02:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình 33đ >>>>> Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!
Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.

Cái này thuộc kiếp sau nên cũng chả biết thế nào, tính mình kiếp này thì giống con gái Nga hơn còn cái mô tả của kết quả trên thì không giống một chút nào cả. Nhưng trong những nước trên thì đúng là mình thích nước Pháp nhất ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 11-8-2013 12:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Con gái Nhật à? Chả thấy giống tẹo nào @@ Mà nghĩ lại thì cũng giống chút chút
Nhưng mà mình không thích con trai lạnh lùng mấy, mình thích những người vui vẻ, thông minh, có óc hài hước và nhất là phải có trách nhiệm cơ. Con trai lạnh lùng khó chiều, cho làm em trai thì còn hợp lý
Còn về khoản ít bày tỏ tình cảm thật của mình thì công nhận là đúng thật :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 11-8-2013 17:15:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình 34đ >>>>> Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách