Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 11-5-2013 13:43:53 | Chỉ xem của tác giả
mình là cô gái Pháp sao ????????????
nhưng đoạn đầu thì đúng đến đoạn : bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
bắt đầu chẳng giống mình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 23-5-2013 10:52:06 | Chỉ xem của tác giả
mình là cô gái Nhật ???
mà mình cũng thích đất nước mặt trời mọc này , cũng thích mặc đồ truyền thống ở đấy nhưng mà mình lại thích .... ở bên Mỹ hơn !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 23-5-2013 12:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
đúng như mình thích
tuy thích Hồng Kông hơn nhưng Pháp vấn tốt chán{:422:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 29-5-2013 10:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!
Mình thấy tính cách không giống với mình gì cả
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Nhưng trắc nghiệm này cũng vui nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 4-6-2013 14:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 11-6-2013 10:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 11-6-2013 10:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Úi úi, Nhật Bản Nhật Bản
Thực chất thì mình không rõ làm người Nhật sẽ thế nào nhưng mà mình thấy ẩm thực Nhật thì khỏi phải nói, mình yêu tiếng Nhật, và cả nước Nhật nữa
Muốn đến Nhật chơi mà chưa đc đi đây nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 11-6-2013 10:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha 34 điểm:

Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.

Nghe cũng hay, nhưng mà hinh như hok giúng mình cho lắm ke ke
Dù sao cũng thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 11-6-2013 10:50:25 | Chỉ xem của tác giả
Hơ làm trắc nghiệm này hình như không đúng với mình lắm thì phải.
Mình là cô gái Nhật truyền thống mới bó tay chứ trong khi thực ra lại không phải như thế.{:301:} ah mà kiếp sau đi
Ha ha nhưng trò trắc nghiệm này cũng khá thú vị
Cảm ơn bạn vì đã post trò chơi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 11-6-2013 21:38:34 | Chỉ xem của tác giả
hớ hớ, mình là cô gái trung hoa duyên dáng, dẫu sao người Việt cũng giống người trung mà,... nhưng mà bất ngờ thật đấy, mình lại là cô gái trung hoa, thế mới hay {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách