Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-4-2013 13:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình là cô gái nhật sao ?????
Cái phần miêu tả tính cách cũng sát với mình
Tình cờ Nhật Bản là nước mà mình muốn đến du lich nhất nữa, hi hi ^^
Thật là có duyên quá >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 29-4-2013 13:46:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi cô gài Nhật truyền thống ư
thấy chả giống tẹo nào
dù sao cũng chỉ thích làm cô gái Việt Nam như bây giờ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 29-4-2013 14:00:13 | Chỉ xem của tác giả
36 điểm
Giống như Hoa kì là sự hội tụ của 13 bang và lãnh thổ, bạn rất đa dạng về tính cách, phong phú về tinh thần và có một ngoại hình không hoản hảo nhưng là sự kết hợp tuyệt vời của những điểm đẹp và không đẹp. Cũng giống như một cô gái Mĩ, bạn sống phóng khoáng, cởi mở, hiện đại, có gì phóng túng. Nếu không có sự can thiệp kịp thời của người lớn, có thể bạn sẽ mắc nhiều sai lầm trong cuộc sống, vì bạn bồng bột, “vắn” nghĩ và đấu óc quá thoáng trong mọi chuyện.
Tuy vậy, nếu ai đã là bạn của bạn, người đó sẽ không bao giờ cảm thấy nhàm chán, vì bạn luôn luôn đổi mới và hay nghĩ ra những trò khuấy động không khí. Bạn chính là người dẫn dắt các cuộc vui.
Một chàng trai cũng sôi nổi và nhiệt tình, cũng phóng khoáng và ít để bụng là những gì bạn cần cho một mẫu bf hoàn hảo. Tuy nhiên, hai con người quá nồng nhiệt khi ở gần nhau có thể cho tác dụng ngược lại. Rất có thể sẽ xảy ra xung đột nếu một trong hai bên không biết kiềm chế cái tôi của mình.

Dù sao thì cũng đúng đất nước mình thích
Thực sự là mình thích những cái j hiện đại, năng động 1 tí
{:161:}{:161:}{:161:}{:161:}{:161:}
những cái j mới lạ mình đều thích hết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 30-4-2013 14:27:26 | Chỉ xem của tác giả
Kiếp sau mình sẽ trở thành một ai đó như mình bây giờ, căn bản mình thích mình lúc này, mặc dù rất lười, rất trẻ con nhưng vui. :D                                                                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 2-5-2013 23:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái Nhật Bản {:176:}
Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy

Câu này mình thấy thích nè, hjhj, giống thật {:157:}. Cảm thấy ai cô đơn là muốn làm quen, chia sẻ ..... cả nam lẫn nữ lun nhe {:180:}. Nhiều lúc thấy sự khép kín, cô đơn của bản thân làm cho thấy ai cô đơn là mún xán lại {:184:}, giống như đồng cảnh ngộ ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 11-5-2013 10:40:54 | Chỉ xem của tác giả
Cô Gái Nhật Bản truyền thống!
Đúng là mình "coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong"
"Người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy" -- Mình sẽ chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 11-5-2013 11:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái Trung Hoa duyên dáng à.                                                                        
Thành hoa hậu được nhỉ.                                                                                       
Rồi sẽ nổi tiếng khắp thế giới ... Khà ..khà...khà....                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 11-5-2013 12:34:53 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.

đoạn đầu hơi đúng đấy đoạn nói về mốt thì sai lè :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-5-2013 13:17:10 | Chỉ xem của tác giả
cô gái Nhật Bản truyền thống
Thấy cũng đúng đó chứ "rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ."
đoạn sau thấy không đúng lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-5-2013 13:31:11 | Chỉ xem của tác giả
26 điểm - cô gái Nhật bản truyền thống sao
mình cũng thích bộ trang phục truyền thống Kimono lắm đó
mình đúng là thích ngoan ngoãn có nề nếp cơ mà không chịu cái chế độ trọng nam khinh nữ đâu
nam nữ bình đẳng mới đúng chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách