Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: joonsoo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn chọn Một Màu Yêu Thích nhất…and why?!

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 5-1-2014 16:31:09 | Chỉ xem của tác giả
thích màu cả rốt hay da cam cũng được, chả hiểu sao cứ mê mẩn màu này ý, chọn đồ dùng gì cũng ưu tiên màu này là số 1, thế là giờ nhìn lại có cả một bộ sưu tập màu cam, thích màu này có lẽ nhìn nó tươi sáng, nổi bật, nhìn khá là năng động, hợp với tuổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 5-1-2014 23:05:29 | Chỉ xem của tác giả
Tớ thích màu hồng nhất.
Cứ hễ có cái gì liên quan tới màu hồng là tớ lại phát cuồng lên ý.
Tớ thích màu hồng vì tên tớ cũng là Hồng chăng??? ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 7-1-2014 18:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích màu trắng, hồng, đen
Màu hồng tượng trưng cho hạnh phúc
Màu trắng thì nổi bật và nữ tính
Màu đen thì lại quyến rũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 5-2-2014 09:52:41 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất màu hồng, vì mình hy vọng cuộc đời mình sẽ luôn là màu hồng, mặc dù ko bao giờ được như vậy
mình thích màu vàng, nhẹ nhàng và thân thiện
màu cam tươi tắn, màu đỏ nhiệt huyết, màu tím mơ mộng, màu đen bí ẩn, màu xanh thiên thanh dịu nhẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 9-2-2014 02:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Màu đỏ <Tung Bông>
Chắc là bởi nó tương trưng cho cái nhiệt huyết , cái tự tin , nồng nhiệt và năng động mà mình giấu tiệt đi mất
Thôi thì ''ngoài lạnh trong nóng vậy''
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 9-2-2014 11:43:48 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất là màu đen, tím đậm, xanh đậm, xanh biển,

mình thích màu đen, nên quần áo gì của mình cũng toàn đen, ko có màu gì khác hết, cũng may người ta có bán áo đen cho mặc, nhưng dạo này sao ấy, nhiều màu quá, mình thích mặc áo đen vì khi mặc ko thấy mập

thích màu tím đậm nhìn như củ khoai lang tím nên thấy thích, với lại nhìn thấy mát mát sau ấy

xanh lá cây đậm, hay xanh biển biển, thích hết, mình thích mấy màu đậm, mấy màu nhạt nhạt quá ko thích, nhìn thấy girly sao ấy, tuy mình là con gái nhưng ko thích mấy màu hồng, hay vàng, tím lợt, hay vvvvvv khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 15-2-2014 13:42:24 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhiều màu lắm, toàn là những màu nổi bật ý
chũng chả biết tại sao lại thích nữa chắc bởi vì bản chất là một con người thích gây sự chú ý chăng :">
nói vậy thôi, chứ vẫn thích nhất là màu tím và màu đỏ, đồ mình hầu hết là hai màu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 17-2-2014 13:39:11 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất màu xanh dương, màu của bầu trời, của biển, cái nào cũng bát ngát trải dài khiến ta muốn hòa mình vào cái thế giới mát mẻ tự do đó

còn bình thường chọn đồ thì thích đen, nâu, trắng, xanh navy, hồng dịu, nói chung là các màu trầm, đậm hoặc nhạt nhưng ko chói lóa hay nổi trội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 21-2-2014 11:22:51 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất màu đỏ, vì thường mang ý nghĩ may mắn nhưng mình mạng thổ nên mặc màu đỏ toàn xui thôi.
Giờ mình chuyển sang thích màu nổi như hồng, xanh lá, tím,... cho trẻ trung, năng động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 23-2-2014 19:57:21 | Chỉ xem của tác giả
Trắng-White, Đen-Black, Xanh da trời
và tự nhiên thích vậy thôi chứ chẳng biết lý do tại sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách