Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2019] Con Tim Sắt Đá / Huajai Sila | Tor Thanapob & Ferny Nopjira - Vietsub trọn bộ 27 tập

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-6-2019 20:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng rất thích phim của Thái Lan, diễn viên trẻ, đẹp, nội dung phim rất hấp dẫn, có lúc cũng gay cấn cao độ, tình cảm thì nhẹ nhàng. Cám ơn các Bạn rất nhiều vì đã chia sẻ phim cho mọi người nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-6-2019 17:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim Thái từ rất lâu rồi có một giai đoạn mình bị bão hòa, không thích xem nữa vì tới lui toàn dàn diễn viên quen thuộc, kịch bản lặp lại đôi lúc nhàm chán nên thành ra bỏ coi phim Thái từ lâu.
Dạo này lướt fb cứ thấy bàn tán về phim này, nhìn diễn viên cũng xinh xinh nên tò mò xem khi subteam đã sub được 13 tập. Trời ơi xem sao rồi tim nó bấn loạn, ngày nào cũng lướt fb xem tin tức của phim, của dàn diễn viên rồi quắn quéo vì độ ngọt của hai ẻm. Phải nói là lần đầu tiên mình xem livetream phim Thái dù không hiểu tiếng Thái luôn!
Xem xong phim cả tuần mà còn ngây ngất nên chưa cày tiếp được bộ tiếp theo. Cám ơn subteam đã tâm huyết với bộ phim này, thích nhất cách các bạn sub lời bài hát rồi giới thiệu các bài hát trong phim cho tụi mình. Yêu các bạn nhiều nhiều!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
T-Zone + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-6-2019 08:49:47 | Chỉ xem của tác giả
I wanna download it please
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-6-2019 11:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Minh thích nam chính trong phim này từ lúc xem Tuổi nổi loạn rồi, đẹp chai dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-6-2019 01:26:32 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST nhiều lắm
Muốn đu bộ này mà cứ sợ cảm giác chờ đợi ngày qua ngày gòi bị dừng chiếu vì sự kiện nào đó nên đợi ra hết cả bộ gòi quyết định cày 1 lần
Một bộ phim đánh dấu trưởng thành trong diễn xuất của Tor và lần đầu tiên biết đến Fern và đã đổ đứ đừ vì vẻ đẹp ngọt ngào của 2 người
Mong rằng nhà đài sẽ có thêm nhiều dự án cho cặp đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-6-2019 18:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Mùa thi đến nơi nhưng phim hot quá nên đành phải xem vậy. :'( Không biết xem xong có combo học lại thi lại không nữa.
Cảm ơn subteam rất nhiều vì đã làm phụ đề cho phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-6-2019 14:30:00 | Chỉ xem của tác giả
Biết phim hay nhắm nhưng mà chờ đợi không nổi, phải đợi ra hết mới coi.
Coi cut với hậu trường thôi mà đã quắn quéo.
Giọng P'Tor thì khỏi chê luôn, đúng kiểu giọng mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-6-2019 20:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team rất nhiều
Nhờ bộ phim này mình lại quay lại xem phim Thái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-6-2019 09:21:39 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi, cho mình hỏi sao mình ko xem được đường link phim?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-6-2019 03:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Nghe danh phim này được một thời gian rồi mà vẫn chưa xem được. Lần này quyết tâm sẽ xem. Cảm ơn subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách