Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: boocn93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OFF FAN 3 MIỀN] OFF 2014 VÀO ĐĂNG KÝ NÀO...MẠI ZÔ...MẠI ZÔ ~~~~

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-3-2013 20:23:38 | Chỉ xem của tác giả
Chưa vào ĐN bao h` nhưng thật sự rất có cảm tình với thành phố này
nơi muốn đến nhất của em ở VN chắc là Đà Nẵng
Cái vụ ọp ẹp này cũng ham hố lâu lắm rùi nhưng ngoài HN ra thì chắc e ko tham gia được
*đập bàn đập ghế*

Bình luận

mấy cại vụ đi chơi này nhà em lại không thoải mái lắm. e mà bị tóm coi như xong :(  Đăng lúc 7-3-2013 09:25 PM
tiếc quá cố đi đi em  Đăng lúc 7-3-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 8-3-2013 11:05:05 | Chỉ xem của tác giả
namlun1611 gửi lúc 7-3-2013 20:23
Chưa vào ĐN bao h` nhưng thật sự rất có cảm tình với thành phố này
nơi muốn đến nh ...

Sao lại thế?!?
Em học xa nhà đúng ki;;)
Nhà mình có đi cũng đi thứ 6,7,cn là về rồi mà;)
3 ngày 2 đêm chứ mí;)
Có ss Nhện bảo kê em rồi đó keke

Bình luận

e ở Hải Dương nhưng học ở HN mà ss. vụ này k đi đc chắc tiếc đứt ruột mất thui ~~  Đăng lúc 8-3-2013 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-3-2013 20:57:20 | Chỉ xem của tác giả
Lịch off 3 miền

theo dự kiến đến ngày hôm ni nhà mình sẽ off vào cái cuối tuần cuối cùng của tháng 7

nhằm vào ngày 26 - 27 -28 tháng 7

mọi người ai tham gia được thì đăng kí nha

bây giờ nhà mình có 12 người đăng kí rồi

Bình luận

kaka, vậy là đã có lịch chi tiết, thích tóa :X... ss có cái list ng đăng kí ko ợ, cho e xem vs. hehe  Đăng lúc 18-3-2013 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 12-5-2013 08:42:24 | Chỉ xem của tác giả
bobo80 gửi lúc 11-3-2013 20:57
Lịch off 3 miền

theo dự kiến đến ngày hôm ni nhà mình sẽ off vào cái cuối tuần cuối ...

ssssssssssssssssss ui khoảng đầu tháng 7 dc k ah
khoảng 10 tây ah
em 15/7 học kì hè
đi xong oy về học lun
mắc công phải nghỉ học
sssssssssssssssssssssss.... hỏi mọi người dùm em nha ^^

Bình luận

nếu ko đổi được thì em có thể nghỉ học để đi ko?mấy ngày cuối tuần mà  Đăng lúc 12-5-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 12-5-2013 18:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Moonieagle0605 gửi lúc 12-5-2013 08:42
khoảng 10 tây ah
em 15/7 học kì hè

ss sợ là không được đó em
vì KLM vào ĐN vào dịp mình off luôn
nên nếu chỉnh lịch cho em thì KLM thì sao
mà để ss hỏi lại cả nhà đã nha
nếu được thì sẽ đổi cho em nha
nói chung vẫn là ưu tiên để làm so nhà mình góp mặt đầy đủ càng nhiều càng vui mà
mà giờ SG có vẻ ít người nên rất muốn mem ở SG góp mặt ngày vui của cả nhà;))=))
kí tên: bobo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 12-5-2013 18:09:57 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà cho ý kiến cái này với nha

tình hình là Đại Bàng có ý kiến thế này

khoảng 10 tây ah
em 15/7 học kì hè
đi xong oy về học lun
mắc công phải nghỉ học
sssssssssssssssssssssss.... hỏi mọi người dùm em nha ^^

cả nhà mình những mem đã đăng ký đi off có đồng ý được không thì cho ta ý kiến nha....
ký tên : bobo80
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-5-2013 12:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà
lâu quá em k vô nhà
k biết nhà cửa sao oy
mọi người ui, cuối cùng la lịch off khi nào, để em biết em đặt vé nà
phải chắc em mới đặt k là em ra đó chơi 1 mình lun=))

Bình luận

vẫn lịch cũ đó em ah...mấy bạn đầu tháng 7 đang còn thì  Đăng lúc 20-5-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-5-2013 23:25:43 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo với cả nhà
lịch off của mình vẫn như cũ nha
hỏi ý kiến mọi người để đổi lịch cho Đại Bàng nhưng vào thời điểm đầu tháng 7 thì nhiều mem nhà mình vẫn còn thi nên lịch vẫn như cũ nha

Bình luận

dạ ok cuối tháng 6 em đặt vé  Đăng lúc 21-5-2013 11:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-7-2013 14:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Địa điểm: Tại khách sạn Dragon, số 415 Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng
Thời gian: Từ ngày 26/07/2013 đến ngày 28/07/2013
Số người tham gia dự kiên: 15 người

26/07/2013 Ngày đầu tiên

* Đón mọi người
Ngày hôm nay sẽ có những người đến trước đến sau nên sẽ chia làm 3 đợt đón mọi người: Sáng + Trưa + Chiều

Nhóm buổi sáng: sẽ được ưu đãi một tí;) tất cả các thành viên ở Đà Nẵng sẽ đến đón và chở đến khách sạn để cất đồ đạc... Sau đó sẽ cùng đi ăn sáng với mọi người tiện thể trò chuyện giao lưu 1 tí;).
Dự kiến: Ăn bún riêu cua + dạo quanh đường Đà Nẵng 1 tí + cà phê (nếu không cà phê sẽ ra công viên 29/3 để trò chuyện cũng được ạ)

Nhóm buổi trưa: số lượng bao nhiêu người đến thì bấy nhiêu người đến đón ợ;) không còn là tất cả nữa keke. Khoảng thời gian nhóm buổi sáng xong xuôi là về khách sạn nghỉ ngơi nên nhóm buổi trưa cũng sẽ được chở đến khách sạn và nghỉ ngơi.
Dự kiến: Ăn trưa + đi loanh quanh hoặc ngồi coffee hoặc xem phim

Nhóm buổi chiều: cũng sẽ đón theo số lượng;) thời gian này mọi người sẽ tranh thủ khoảng thời gian "phủ sạch bụi trần";)) hoặc là mọi người sẽ đi tắm biển để "phủ sạch bụi trần"

* Bắt đầu hành trình sau khi đã đông đủ;)
7h-10h: mọi người sẽ bắt đầu đi Hội An (Hội An về đêm đi sẽ ổn hơn)
Lúc về là khoảng thời gian cả nhà tâm sự trò chuyện gì đó hay chơi gì đó em sẽ bí mật 1 tí:D(mà ko beiets có bí mật nổi ko ợ:D)

27/07/2013 Ngày thứ hai

5h-5h30: tất cả phải dậy để vệ sinh cá nhân xong

5h30-7h30: sẽ đến chùa Linh Ứng có ông tượng Phật to ơi là to ở đó!

7h30 - 9h30: chúng ta sẽ lên tiếp... đến nơi cao cao để ngắm biển và trò chuyện ăn uống ngay tại đó! Có thể đồ ăn sáng sẽ là bánh mỳ hoặc bánh cuốn keke

9h30-14h: ghé qua 1 trong cái bãi... bãi rạng + bãi bụt + bãi đa(các bãi này rất giống nhau nên ghé qua 1 nơi để cho biết thôi).
Dự kiến: ở đây có thể tắm và ăn uống sẽ rất vui nếu đông người:D nhất là nấu nướng ở đó luôn (vấn đề này chắc ngày thứ nhất Chụt sẽ chuẩn bị trước vài thứ... cái này Chụt chưa từng làm bao giờ vì đa phần đi cùng với gia đình thì người lớn lo và với lớp thì con trai và ban cán sự lo:))=)):D).

14h30: về và chạy thẳng qua ngũ hành sơn + non nước

17h-19h: đi biển...

19h-20h30: đi ăn uống và đi quanh ngắm thành phố Đà Nẵng về đêm

20h30-21h: xem Rồng phun lửa + phun nước

sau đó: 1 là đi dạo + 2 về khách sạn pha trò + 3 là cà phê + 4 xem cầu sông Hàn quay( để em hỏi lại bạn thử ngày nhà mình off có trúng buổi nào cầu sông Hàn quay ko:D) [dự kiến là 12h,1h đêm cầu mới quay nhé mọi người... nếu mọi người muốn xem)

28/07/2013 Ngày thứ ba

5h30: ngắm biển chiều hơi bị nhiều nên bây giờ là ngắm biển buổi sáng + tắm biển:D

6h30: đi ăn sáng và chạy lên Ngầm Đôi chơi (cái này như kiểu bãi Bụt, bãi rạng) nhà mình có nên đi ko nhỉ;;) nhưng mà cái này đẹp hơn 1 tí:D hoặc là chạy lên Bà Nà:D nếu đi Bà Nà sẽ mất hơn 300/1 người và nếu đi buổi sáng như vậy thì cỡ 13h là sẽ có mặt tại ĐN

khoảng thời gian này em hơi bị bí 1 tí:D

Nhưng đến cỡ trưa đến chiều (trước khoảng thời gian mọi người chuẩn bị về) thì nhà mình ngồi với nhau 3,4 tiếng gì đó để bắt đầu gì gì đó thì mọi người cũng biết rồi á:D

P.S: Tình hình là lịch trình tạm thời sẽ như vậy cái này mới là cái khung thôi:D Chụt vẫn chưa đi vào chi tiết:D Nhưng nói trước với cả nhà là nên chuẩn bị thuốc bổ đi ợ:D chứ chạy xe kiểu này đuối lắm luôn:D

sau 2, 3 ngày nữa Chụt sẽ làm bản gần chi tiết:)) nhưng mà nhà mình xem như vậy đã ok chưa;)

Và tiện thể những ai đi cho Chụt xin luôn cái lịch trình đến vào ngày đầu tiên nhé:D cả ngày về nữa:D. và ai đăng ký nữa để Chụt làm 1 bản chính xác và cụ thể hơn

P.S 2: 3 ngày ni Chụt cũng muốn tận dụng tối đa để mn biết về ĐN như 1 chuyến du lịch ngắn ngày vậy:D để lúc về còn biết nói cho mn là ĐN thế này thế nọ chứ:P

Bình luận

ờ ha, tại đi bãi rạng về trễ quá rồi còn gì, nhưng mình lại dư nguyên một buổi sáng ngày CN kìa e, đi ĐN mà hổng đi BN thì hơi tiếc á nha  Đăng lúc 5-7-2013 03:37 PM
Vậy sao mình không đổi chiều ngày thứ 2 đi bà nà nhỉ? hic hic, mình nhiều chuyện ghê  Đăng lúc 5-7-2013 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-7-2013 14:55:40 | Chỉ xem của tác giả
TiNyClover gửi lúc 5-7-2013 14:33
Địa điểm: Tại khách sạn Dragon, số 415 Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng
Thời gian: Từ ngày 2 ...

Hu hu, không có buổi sáng nào là mình tham gia được cả
Sáng thứ 6 thì đi làm
Sáng thứ 7 + CN thì không có hôm nào dậy trước 8h
Thôi la cà cà phê tối với mọi người buổi tối tới 9h30 vậy, hic hic
PS: Giá vé Bà Nà bữa ni là 400/1mem rồi nha cưng

Bình luận

dạ:(( vì các mem ở HN đi tàu về nên phải về buổi trưa chủ nhật:D và trước đó em cần 2,3 tiếng để mn ngồi nói chuyện lại với nhau trước khi đi về ợ:(  Đăng lúc 5-7-2013 03:39 PM
dạ được ợ:D nhưng phải lên số lượng người đi được để thuê xe á ss:D em sợ thiếu xe trầm trọng í:D  Đăng lúc 5-7-2013 03:34 PM
keke... như vậy sẽ mất cái mà nên biết nhất ở ĐN là Rồng phun lửa và cầu sông Hàn quay á ss:D còn đêm thứu nhất là đi Hội An keke  Đăng lúc 5-7-2013 03:33 PM
ss thật là:P có thể sẽ ko đi bà nà nữa ss ợ:d vì buổi trưa ngày thứ 3 có vài bạn về rùi:D  Đăng lúc 5-7-2013 03:25 PM
Ạch, ráng dậy sớm đi chứ ss :))  Đăng lúc 5-7-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách