Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà Vờ] Thiên đường rảnh rang, tám xuyên lục địa <3

Đóng [Lấy địa chỉ]
731#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 19:10:12 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 18:43
À đúng rồi, Block B, mà nhóm này mới debut đúng không ss???

Nhiều nhóm debut năm ng ...

block b hình như đâu phải debut năm ngoái nhỉ??? ... từ 2011 lận thì phải!!!

thì tại debut ồ ạt mà ai cũng giống ai nên nó mới vậy á!!! ... chẳng để lại ấn tượng gì cả!!! ... cứ nhàn nhàn giống nhau hết à!!! ... đẹp thì nói thiệt ai cũng đẹp giống ai thành ra không thấy ai đẹp nữa!!!

như kỳ thi hoa hậu Hàn Quốc năm nay nè, ai cũng há hốc mồm ra mà ngạc nhiên, hình chụp mấy cô gái đó mấy chục người có một khuôn mặt một, y chang nhau luôn, buồn cười thật!!! ... mà HHHQ cho phép thí sinh PTTM hay sao mà lại xảy ra tình trạng như vậy nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 5-5-2013 19:16:09 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 13:10
block b hình như đâu phải debut năm ngoái nhỉ??? ... từ 2011 lận thì phải!!!

thì tạ ...

À, dù gì Block B em cũng nghe mấy bài, nhưng mà nghe 1 lần xong rồi quên nó như thế nào luôn =))
Kpop thì càng ngày càng chán, trừ những nhóm debut từ năm 2010 ss nhở, mấy nhóm mới
dù đặc sắc nhưng vẫn không bằng mấy nhóm debut trước

Em mấy cuộc thi hoa hậu không rành lắm, nhưng nghe ss kể vậy em cũng tin đó, vì Hàn Quốc nhiều lúc nhìn con gái mà ai ai cũng như 1 không à =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 19:26:57 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 19:16
À, dù gì Block B em cũng nghe mấy bài, nhưng mà nghe 1 lần xong rồi quên nó như thế  ...

công nhận mấy nhóm mới sau này debut theo phong trào hay sao á, chẳng chuẩn bị kỹ lưỡng hay đầu tư trau dồi nhiều sao á, cứ na ná không tỏ ra cực kỳ dễ thương thì lại ra vẻ sexy... chán!!!

ss cũng đâu có quan tâm tới HQ gì mấy ngoài Gái nhà mình đâu, tại bữa dạo lòng vòng thấy cái news ngộ ngộ nên coi chơi thôi!!!

mà HQ cũng khó chơi lắm em ơi, lỡ yêu Gái rồi theo chứ cái vụ kỳ thị Vn là ss cay lắm nhá!!! ... hơn gì ai mà làm dự vậy không biết!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 5-5-2013 19:54:22 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 13:26
công nhận mấy nhóm mới sau này debut theo phong trào hay sao á, chẳng chuẩn bị kỹ lư ...

Hehe, em thì chỉ có gái A, chỉ có Suzy & ss Lee Hyori ở cái Kpop này thôi
Ngoài ra thì em chẳng thể thích ai được nữa, mà công nhận hôm nọ em đọc một bài báo
nói người ta kỳ thị PSY Nhí vì có mẹ là người Việt, rồi sao Hàn ít khi chào fan VN một cách niềm nở khi xuống sân bay như chào fan các nước khác, ->> http://vozforums.com/showthread.php?t=3295130 << chính cái bài đó này ss, em đọc mà gần như chán Hàn Quốc luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 5-5-2013 20:53:26 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 19:54
Ngoài ra thì ...

em yêu có còn nhớ a hay đã quên

có khi nào e thấy a khi đang ăn giề k

thấy thì xao k hú cho a ăn với

k thấy thì xao e phũ phàng quá vậy))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 20:56:27 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 19:54
Ngoài ra thì ...

thiệt tình là dạo này ss dị ứng HQ nhiều mặt lắm!!! ... đọc xong cái link em đưa nữa thì nói thiệt: cạch luôn!!! ...

yêu gái vì âm nhạc của Gái, phong cách của Gái thôi, chứ thật ra không phải kiểu thần tượng hay fan cuồng mù quáng gì cả!!! ... nếu sau này Gái có ko hoạt động nữa thì thôi chứ thật ra... ss chẳng ham hố gì HQ hay TQ cả... hơi ác cảm nữa là đằng khác!!! ... cực ghét cái kiểu lỳ thị người khác, chưa biết ai hơn ai đâu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 5-5-2013 20:57:29 | Chỉ xem của tác giả
piloveyoonge gửi lúc 5-5-2013 14:53
em yêu có còn nhớ a hay đã quên

có khi nào e thấy a khi đang ăn giề k=))

Ủa, em tưởng ss chứ nhỉ, ss lại trêu em đóng giả làm con trai sao =)))))

Hôm nọ em thấy ss nhắn ở trong staff zone câu chào, nhưng tìm mãi không thấy post ss, thế là em quên nhắn lại luôn

ss khỏe không ạ?

Mà câu đầu và 3 câu sau của ss chẳng liên quan nhé,  đầu tiên thì nói em quên ss, thứ 2 lại nói ăn, em không hiểu gì á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 5-5-2013 21:01:07 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 14:56
thiệt tình là dạo này ss dị ứng HQ nhiều mặt lắm!!! ... đọc xong cái link em đưa n ...

Hehe, ss giống em ss, nếu sau này gái có ở ẩn thì em cũng chẳng thèm ngó ngàng gì đến Kpop nữa đâu. Với cả em cũng sợ dân mạng của Hàn, toàn nói mấy câu mà người thường không nói, toàn có thành kiến thế này nọ thôi, nhiều lúc đọc comment của họ chán lắm.
Đọc xong cái link em vừa gửi cho ss ấy, em có chút hơi tức giận, vì giờ mới biết được điều này, nhưng vì gái A với Su nên cứ ủng hộ, còn Hàn thế nào thì không quan tâm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 5-5-2013 21:01:54 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 20:57
Ủa, em tưởng ss chứ nhỉ, ss lại trêu em đóng giả làm con trai sao =)))))

Hôm nọ em t ...

=)) té ra e vẫn còn nhớ hở

đang tính chọc e tí mà e nhớ mất tiu rồi:))

ý ss là khi ăn khi ngủ e có nhớ tới ss không á:))

mần mào sến súa tí cho có cảm xúc đấy mà:))

mà dép ss mấy pệt trước luôn sao k có dc:(

cũng tạm ổn e, dạo này k biết ai thương nhớ mình mà hắc xì quài=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 5-5-2013 21:05:46 | Chỉ xem của tác giả
piloveyoonge gửi lúc 5-5-2013 15:01
=)) té ra e vẫn còn nhớ hở

đang tính chọc e tí mà e nhớ mất tiu rồi:))

ss vui tính ghê ý, lúc nào đang chán hay bực cái gì đọc com của ss là thấy tươi tỉnh ngay đó :)))

Em có nhớ ss mà, chỉ là trước giờ em bận quá nên ít có mặt thôi, mấy hôm nay được nghỉ nên cũng có thời gian vào nhà 888

Chắc tại em lười tìm nên là không thấy post ss, thứ 2 là lướt quá nhanh nên không kịp nhìn, hí hí

P/s: Quần áo ss dễ thương ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách