Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà Vờ] Thiên đường rảnh rang, tám xuyên lục địa <3

Đóng [Lấy địa chỉ]
721#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 15:44:49 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 14:31
Nói hơi có lỗi, nhưng em ít khi xem sub lắm, em giờ rảnh được một chút à
nên nhận ...

à... sao cũng được, bên đó bên này cũng vậy thôi!!! ... yêu thích tham gia là chính mà!!! ... đông người thì làm nhanh, không thì cứ từ từ đi nhờ chốn này chốn nọ cuối cùng cũng xong!!! ...chỉ là ss thích làm việc với em hơn một chút!!!

ss thì sức khỏe cũng bình thường thôi!!! ... tưởng qua hết tháng 3 sẽ rãnh rỗi, ai ngờ giờ lại có dự án mới, không phải đi công tác nữa nhưng việc làm ngày làm đêm không hết, lúc trước còn được nghỉ thứ 7, giờ thứ7 cũng phải xách giỏ vô cty chiến đấu luôn!!! ... nhiều khi muốn điên cái đầu luôn!!! ... mà dự án này có khi cả tháng nữa mới xong... haizzzzzzzzzzzzzz ... ngánnnnnnnnnnnnnnn... lương hỏng thấy tăng mà công việc ngày càng dồn dập là sao trời!!!

cái vụ văn hóa Việt Nam bữa trước của em sao rồi??? ... đợt đó nói để suy nghĩ dùm em mà thiệt tình khó quá, nghĩ không ra, mà lại lu bu nên quên luôn tới giờ!!! ... sorry em, hứa mà chẳng giúp được gì!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 5-5-2013 15:58:11 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 09:44
à... sao cũng được, bên đó bên này cũng vậy thôi!!! ... yêu thích tham gia là chí ...

Haizzz, đúng là chán thật, làm nhiều mà lương không tăng thì công nhận là ngán luôn
Thôi thì ss cứ cố, nhỡ đâu khi nào đó có công việc tốt hơn, lương cao hơn, mà công việc bây giờ của ss cũng tốt rồi, cố thôi ss :D

Còn cái bài văn hóa của em, em sẽ nói về Tết Nguyên Đán, Sự khác biệt giữa thành phố và miền núi (cái này nói chung về người dân, văn hóa, thói quen), rồi thêm vào đó mấy thứ mà người ta không biết về mình nữa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 16:03:00 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 15:58
Haizzz, đúng là chán thật, làm nhiều mà lương không tăng thì công nhận là ngán lu ...

ừ... cũng hay đó!!! ... bữa con bé con người quen của ss cũng vừa viết một bài về án dài VN, được cô giáo nó khen quá trời, nhưng trình độ nó khác em, chỉ mới lớp 6 thôi!!! ... viết còn đơn sơ lắm!!!

con bé đó hồn văn chương lai láng lắm!!! ... ai đời mới mười mấy tuổi đầu mà viết bài văn nói về người bạn thân nhất, em biết nó viết sao không???

Nó kể về người bạn thân từ hồi học mẫu giáo, đi học ăn ở chung thân thiết với nhau kinh khủng... xong lên lớp 1 vô tình được học chung thế nào, lớp 2 ra sao, lớp 3 rồi lớp 4, lớp 5 ... ... ... nói chung là một tình bạn thân thiết cực kỳ đẹp, ý tứ văn chương lai láng lắm... xong tới lớp 6, nó nói bây giờ hết ý rồi, không biết viết sao nữa nên cho người bạn đó của nó bị ung thư chết luôn!!! ... vậy mới ghê!!! ... ss là ss chịu, không nghĩ ra được vậy đâu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 5-5-2013 17:12:45 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 10:03
ừ... cũng hay đó!!! ... bữa con bé con người quen của ss cũng vừa viết một bài về  ...

Hehe, tuổi nhỏ tài cao, từ hồi em học lớp 6 đến giờ, em cũng viết nhiều bài về nhiều chủ đề và cũng được điểm tốt lắm, nhưng ở luận văn lần này dù gì cũng là luận văn lớn nhất và luận văn cuối cùng trong cấp 2 của chúng em, nên dù mấy cái kia có hoàn hảo, thì cái này cũng phải hoàn hảo hơn, em mong là qua cái này mọi người sẽ biết hơn, và hiểu hơn về đất nước, con người mình :D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 17:18:51 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 17:12
Hehe, tuổi nhỏ tài cao, từ hồi em học lớp 6 đến giờ, em cũng viết nhiều bài về nhi ...

ừ!!! ... ss cũng rất muốn quảng bá hình ảnh đất nước con người VN mình ra toàn thế giới lắm á, nhưng chỉ muốn vậy thôi!!! ... sức hèn tài mọn chẳng làm được gì cả!!!

chứ thấy có những bài viết hay ý niệm sai lầm của người VN mình là ss ức lòng lắm, đó chí là một số nhỏ những con sâu làm rầu nồi canh thôi chứ bộ!!!

bữa giờ lu bu không có thời gian coi phim mới của Su, hôm qua điên tiết dẹp hết, luyện luôn một lúc 4 tập!!! ... công nhận phim này Su yêu kinh khủng!!! ... em chắc là xem ngay khi ra lò luôn chứ gì???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 5-5-2013 17:21:11 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 11:18
ừ!!! ... ss cũng rất muốn quảng bá hình ảnh đất nước con người VN mình ra toàn th ...

Tất nhiên rồi ss, có bận ra sao em cũng không thể quên ss Su 4D được =))))

Em còn xem lúc phim chiếu live bên Hàn cơ, có nhiều đoạn ss ý cute lắm, ngồi xem hét hoài à :)))

Mà dạo này em thấy mỗi gái đều có hoạt động riêng nên vui  lắmmmm

Bình luận

Hì hì, c.ơn ạ ^^  Đăng lúc 5-5-2013 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 17:36:36 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 17:21
Tất nhiên rồi ss, có bận ra sao em cũng không thể quên ss Su 4D được =))))

Em còn xe ...

ừ ừ!!! ... vui nhất khoản đó đó!!!

Fei thì dạo này nổi ghê cơ, hai cuộc thi nàng ấy tham gia đều để lại ấn tượng rất tốt!!! ... cái kiểu cói chuyện cứ ngập ngừng ngượng ngượng của nàng yếu iu chết được!!!

Su thì miễn bàn hén, bá đạo đó giờ!!!

Còn Min thì cái sitcom ấy ss không ưng lắm, chẳng thể hiện diễn xuất gì cả, cứ ương ương thế nào ấy!!! ... cặp với bạn Minhuyk ss cũng không ship dù có nhiều skinship lắm nhé!!! ... coi để ủng hộ với có mà không coi thì phí chứ không cuồng như phim của Su!!!

Có mỗi Jia, được cái Dream Team với cameo trong sitcom của Min, rồi tới chỗ nấu ăn của Fei vậy thôi!!! ... cứ tí tởn chốn này chốn kia vậy thôi!!! ... mong là rà Park ém hàng để chuẩn bị cho dự án nào đó!!! ... vậy thì còn gì bằng!!!

mà đợt này Zai chiều sắp cơm bắc rồi!!! ... kỳ này coi bộ hoành tráng dữ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 5-5-2013 17:40:25 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 11:36
ừ ừ!!! ... vui nhất khoản đó đó!!!

Fei thì dạo này nổi ghê cơ, hai cuộc thi nàng  ...

Công nhận ss ơi, Fei bây giờ cũng được tìm kiếm nhiều nữa, còn cái sitcom của Min em thấy kiểu như đời thường của sao ý, nói thì cũng chẳng hài mấy, nhưng dù gì cũng vẫn ủng hộ thôi, mà hôm qua Min và chị út SNSD vừa mới ở chỗ nào đấy :)) Nhìn 2 người thân thiết ghê
Mà hôm nọ có video hỏi bạn BTOB Minhuyk muốn tham gia WGM với ai, thì bạn lại bảo với Su, cả anh Zico cũng vote cho Su trên Weekly Idol nữa, mà Su cũng 1 lần vote cho anh ý, em thấy gái mình cũng thân với BTOB phết :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
 Tác giả| Đăng lúc 5-5-2013 18:30:06 | Chỉ xem của tác giả
linhgiang gửi lúc 5-5-2013 17:40
Công nhận ss ơi, Fei bây giờ cũng được tìm kiếm nhiều nữa, còn cái sitcom của Min  ...

ừ, ss cũng tò mò quá!!! ... không biết Su với cô út đó đi đâu mà bá vai bá cổ trông thân thiết ra phết nhỉ???

Minhuyk thích Su hả??? ... Su có danh sách fanboy dãi gớm luôn hén!!!

Cả Zicô nữa à??? ... mà Zico đâu phải BTOB là Block B mà!!!

tự dưng dạo này thích nghe Block B, chất nhạc rất ổn và mới lạ!!! ... chỉ có điều tai tiếng quá, đợt đó tưởng xung đột với JYP nhà mình luôn rồi chứ!!!! ... nhưng thấy đường phát triển cũng lận đận quá, kỳ này chắc disband thật rồi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 5-5-2013 18:43:18 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 5-5-2013 12:30
ừ, ss cũng tò mò quá!!! ... không biết Su với cô út đó đi đâu mà bá vai bá cổ t ...

À đúng rồi, Block B, mà nhóm này mới debut đúng không ss???

Nhiều nhóm debut năm ngoái mà giờ không thấy nổi một cái news ss à :)))))
Nhiều nhóm còn cả năm cũng chẳng thấy tăm hơi đâu trong khi nhóm toàn người đẹp :)))

List fanboy Su Ú càng ngày càng tăng rồi ss, chỉ tính tháng 4 vừa qua đã gần chục người nói thích Su rồi đó :((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách