Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phank
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥...::: My Diary :::...♥

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-9-2011 19:59:33 | Chỉ xem của tác giả
Yun!
Blog của em toàn là những dòng camr xúc của em dành cho anh...
Em ko khiến ai cũng như ko yêu cầu và bắt buộc ai phải vào và đọc chúng...em cũng ko hề chào đón bất cứ ai cả...nhưng em luôn để open..ko có nghĩa là em chào đón nhưng người đó vào blog của em...mà nếu họ có vào...thì cũng làm ơn..đừng bày đặt  này nọ...nói em dở hơi..nói em điên...ừh...em điên..em dở hơi...nhưng chuyện đó thì có liên quan gì đến họ đâu...thật là uất đến tận cổ Yun ạh!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
josemario + 1 vậy hãy chia sẻ cảm xúc của em cho.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-9-2011 21:22:01 | Chỉ xem của tác giả
Yunho ah~~~ <3

Cám ơn anh đã luôn mỉm cười và bảo ko sao cả
Cám ơn anh đã chưa 1 lần từ bỏ dù thực sự quá khó khăn
Cám ơn anh đã đang và vẫn tiếp tục cố gắng
Cám ơn anh vẫn nhìn về phía chúng em, những OT5 vẫn đang chờ đợi
Cám ơn anh vì cho em nụ cười của hôm nay

Cám ơn anh - leader tuyệt vời của Dong Bang Shin Ki :-*

Dù rằng chúng em rất nhỏ nhoi, nhưng cám ơn vì anh vẫn luôn nhìn thấy. Có những thứ ko thấy được bằng mắt mà chỉ có thể dùng trái tim. Chờ đợi và chưa 1 lần nghi ngờ. Cám ơn vì anh , vì niềm mà chúng ta đang có!

Bình luận

:-* =))  Đăng lúc 4-10-2011 08:17 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 Vì số 5 thần thánh...vì leadershi t.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 25-9-2011 12:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Su! Biết làm gì bây giờ, rất muốn ôm chầm lấy, nhưng tự biết tay mình không đủ dài cũng không đủ rộng. Làm sao đây hở? :-< Có những lúc trống rỗng đúng không? Su là người luôn nghĩ về những điều tốt đẹp và mỉm cười mà :-*

Cố gắng để mĩm cười khó lắng đúng không :) Cố gắng để tỏ ra vẫn tràn trề năng lượng khó lắm đúng không? Cố gắng phớt lờ những điều mình không thix khó lắm đúng ko?

Sẽ có lúc tưởng chừng là hiệu quả, sẽ có lúc tưởng chừng là không quan tâm, sẽ có lúc tưởng chừng là mặc kệ, nhưng thật ra chỉ là cất giấu tất cả đúng không?

Nói nhớ khi anh thấy nhớ, nói thương khi anh thấy thương và đừng ngại bảo cần khi anh cần. 1 lời nói, có thể chả mang lại được gì, dù rằng có bảo muốn ngay lập tức trở về bên nhau đứng cạnh nhau có thể cũng không thể ngay lập tức thành hiện thực được. Dẫu biết có lột ra hết cũng không được gì hơn. Thực sự thì bản thân em cũng không biết nên như thế nào, nhưng Su ah~, ít nhất, nếu không muốn cười , không cần phải cười. Không tài năng hay cao thủ võ lâm gì, nhưng 1 nụ cười thật sự và 1 nụ cười cố gắng, không quá khó để nhận ra, nhất là với 1 diễn viên dở ẹc như anh :P. muốn anh cười chứ, ai muốn anh héo queo suốt ngày đâu, nhưng cười, bằng tận sâu bên trong íh.

"Tạm biệt" đó vốn dĩ là từ chả vui vẻ gì, hỏi sao không thấy đau khi nhắc đến nó, cả người nói và người nghe đều rất khó chịu anh a`~~. Nhưng chúng ta, có thể, cố gắng, nghĩ như thế này không? Vì chúng ta đã "tạm biệt" nên sắp tới, dù gần hay rất gần, chúng ta đương nhiên ko thể lại "tạm biệt" ... cái chúng ta có thể là "Xin chào" ... và chúng ta , dĩ nhiên cũng ko thể vẫy tay rồi ngoáy mông đi, chúng ta gặp lại, và điều chúng ta làm trước là ôm nhau thật chặt >:d< ... 4our và cả 5oices, sẽ rất nhanh!

ps: Mún dắt Su đi ăn kem wo' T.T <dĩ nhiên ai kiếm dc lắm xèng hơn phải trả rồi =))> Su ah~, ghé quá nhà chú mần vài kí kem Chocolate nha, :-* , nghe đồn khi tâm trạng không tốt, ăn kem chocolate sẽ thấy ổn hơn ... chắc là đồ chùa nên nhanh nhìu hơn 1 chút nhá :-*

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 It's not goodbye!!!!!!!!!!!!!11
gaumapu + 5 Cho xu, chừng nào đi ăn bạn Chu tr.
josemario + 5 Su thik gà rán hơn cơ =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 26-9-2011 02:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay, em nghĩ mình đã tìm lại được anh. Em đã ngồi nghe rất kỹ những bài hát mới, em đã ngồi nghe giai điệu "THSK của ngày xưa". Và rồi, em nhận ra anh ở đây rồi, anh đã trở lại. Dù chưa phải là hoàn chỉnh đúng không anh? Vì thiếu bất kì ai cũng trở nên kệt cỡm. Nhưng anh ah~ em biết, em đã tìm ra.

Em nhớ những gì từng làm em rung động, những giai điệu đẹp tuyệt vời thấu hiểu trái tim. Không phải chửi rủa, không phải mạt sát nhau, không phải quay đi lạnh lùng bước qua quá khứ. Là anh, anh, anh, anh, anh....Là giai điệu đẹp đẽ ấy thôi.

Anh chẳng thể nào lãng quên ngày hôm qua.

Anh dù có thế nào, cũng vẫn muốn mọi người nhớ về THSK của ngày xưa.

Anh, dù có thế nào vẫn nhớ mãi những hợp âm đẹp đẽ ấy.

Anh, dù thế nào, vẫn luôn lặng lẽ bước qua những ngày không êm ả. Để cho âm nhạc trả lời những tháng ngày đã qua của chúng ta. Để cho những âm điệu dịu dàng ấy len vào tim chúng ta. Và rồi chúng ta sẽ tìm thấy nhau, chúng ta sẽ được kết nối. Chúng ta sẽ không quên những ngày đã qua. Và dù chỉ chút ít thôi, hơi ấm ấy cũng đủ để chúng ta vững tâm đứng mãi nơi ngã ba đường.

Anh- em thương anh...

Không phải nhiều như cảm giác em yêu anh ấy, cũng không phải muốn ôm vào lòng thật sâu như cậu ấy. Chỉ là em thương anh. Nhiều đến đỗi em không thể tả xiết, nhiều đến đỗi những lần em gặp tổn thương, dù không muốn, em vẫn gọi anh. Và dường như anh sẽ đến, không lại gần em, cũng không ở quá xa em. Đủ để em nhìn thấy anh bảo anh vẫn ổn, nhưng cũng quá xa để em chạm vào nỗi đau của anh.

Chỉ là một ngày đi ngang đời nhau mà thôi.

Chỉ là trót yêu một giai điệu nằm lại sâu trong hồi ức.

Chỉ là trót nhìn thấy một con người em thương đến trào nước mắt.

Chỉ là một đêm dài repeat mãi âm thanh dịu dàng ấy.

Dịu dàng đến đỗi, em muốn tan chảy anh ah~ :-<

Bình luận

>:D< dù thế nào cũng mãi là from THSK :-*  Đăng lúc 4-10-2011 08:22 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 Ieu &lt;3 &lt;3 &lt;3
gaumapu + 5 Giai điệu của thần thánh... giai đ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-9-2011 19:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nghe 1 bản chả rõ tên trong Tone, vừa nghĩ về Su, bỗng dưng khóc, 1 cách ngu ngốc và cũng không hiểu vì sao.

Vì người hát quá da diết, hay vì mình đa cảm

Vui buồn dồn dập và lẫn lộn. Cười nhưng lòng cứ nặng nề. Lòng nặng nề nhưng lại len lói những niềm vui bé nhỏ chập chờn.

Yunho, Jaejoong, Yoochun, Junsu, Changmin! Hãy khỏe mạnh. Thật lâu.

Rate

gaumapu + 5 Cho xu mua kẹo ăn nè, đừng mít ư.
josemario + 5 mít ướt giống chú rồi đới : ).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-9-2011 00:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều lúc nhìn lên bầu trời
Nghĩ vẩn vơ linh tinh
Chợt lại tự hỏi bản thân
Khi zai nhìn lên bầu trời, zai nghĩ gì.....

JaeJoong
Yoochun
Junsu........
Có phải vẫn luôn nhớ cái người khi mới chân ướt chân ráo tới Nhật, nhìn lên bầu trời, hỏi bầy quạ "Ờ Hàn Quốc, dạo này thế nào rồi :-?"
Vẫn nhớ cậu bé, cầm dép áp vào lỗ tài, nhìn lên bầu trời và dò sóng chứ

Yunho
ChangMin a.....

Bầu trời Okinawa, Summer Dream
Single đầu tiên No1 Oricon Daily Chart
Niềm tin chấp cánh cho giấc mơ thành danh nơi đất khách

Nhiều lúc cứ bảo bản thân mình bịt tai nhắm mắt coi như không nhìn thấy, không nghe thấy
Cứ thế mà đợi ngày 5 con người đó trở lại với nhau thôi
Nhưng không hiểu sao hôm nay em lại buồn zai ạ
Buồn vẩn vơ cho một nỗi nhớ

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 4-10-2011 08:25 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 Ừ thì chúng ta là những kẻ &quot;Ăn m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 27-9-2011 02:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Căn bệnh lo lắng của mình đã nặng đến mức ngay cả những người lạ mặt còn nhận thấy được. Chỉ cần mình nghĩ nhiều 1 chút là đã cảm thấy căng thẳng rồi. Mà khi căng thẳng mình lại hoàn toàn chẳng nghĩ được gì. Chính vì vậy mà những vấn đề cần được giải quyêt cứ tồn đọng mãi. Mình loay hoay tìm câu trả lời nhưng lòng mình rối bời không biết phải làm sao cho đúng. Rất nhiều thứ. Mình sợ có những chuyện rồi sẽ không thể tốt đẹp như thuở ban đầu. Mình nên làm thế nào thì mới tốt đây?

Hôm nay, mình đã lấy can đảm quay lại nơi đó. Chức năng edit của các thread đã bị khóa. Mình buồn lắm như có ai dội nước lạnh vào mình. Nếu ví mỗi thread là 1 căn phòng trong 1 ngôi nhà lớn thì nay khi dọn đi mình cũng không có quyền được mang theo bất cứ thứ gì. Đến cả muốn vào đó, muốn lấy những đồ vật yêu quý của mình đã mất bao công sức mà thu thập về cũng phải hỏi qua ý người khác. Đó là tình yêu, là tâm huyết của mình thế mà mình lại không có quyền động vào nó, không có quyền mang chúng đi. Nếu mình mở lời không biết người ta có khi còn thẳng tay xóa sổ mình rồi cướp luôn nó cũng nên. Thà cứ để nó bay theo cơn gió còn hơn là thế này. Jaejoong à, em nhớ Insa của anh, em muốn để nó tan biến vào bầu trời và bay đi. Trời lại mưa lớn rồi. Trái tim mình cứ tan nát ra.

Rate

josemario + 5 ôm cái nào, chỉ cần biết trong tr.
gaumapu + 5 *ôm ôm* *xoa xoa* Đừng căng thẳng,.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 27-9-2011 04:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi vì đã luôn ích kỷ .
Xin lỗi vì đã luôn chỉ nhận lấy .
Xin lỗi vì đã luôn vô tâm .
Xin lỗi vì đã để bạn phải khóc vì tôi .
Xin lỗi vì đã luôn chậm hiểu ra vấn đề .
Xin lỗi vì đã không nói tôi yêu bạn nhiều hơn .
Xin lỗi vì đã làm bạn tổn thương .
Xin lỗi vì đã làm bạn mất ngủ .
Xin lỗi vì đã làm những việc bạn ghét .
Xin lỗi vì đã làm bạn nghĩ mình không yêu bạn .

Nhưng không phải là vì mình không yêu bạn, mà cách yêu của mình rất ích kỷ, chỉ muốn giữ những cảm xúc cho riêng mình.Và thật vô tâm khi không nhận ra nó lại làm bạn buồn.Vì mình đã luôn như thế từ rất lâu,và đó là con người mình.Nhưng xin đừng nghĩ rằng mình không yêu bạn như bạn yêu mình, chỉ là mình không thể hiện nó ra mà thôi, chính là cất nó trong tim .Good night, my soulmate {:161:} .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2011 05:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Lảm nhảm thôi =.=

Em đau quá anh ạ T.T Đau thật sự ấy T.T Cứ ngồi đần thối trên giường từ 1h sáng vì đau T.T

Đau đầu, đau răng, đau họng T.T Đau tê dại cả người T.T

Có lẽ ai cũng cho rằng bản thân là người mệt mỏi nhất, là người cố gắng nhất, là người kiên cường nhất :) Hôm qua, khi mà người ta tranh cãi nhau, em chẳng nói gì cả. Vì em chẳng đủ sức mà nói nữa.

Ai chẳng thức đêm. Ai chẳng đi xa. Ai chẳng mệt mỏi. Vậy tại sao ko phải là tất cả bằng điểm nhau? Sao cứ khiến mọi thứ rắc rối lên như thế?

Anh ạ, hqua em đã học 10 tiết vs cái trán nóng bừng, cổ họng đau rát, mũi nghẹt ko thở nổi, đã thế khi về lại còn tắm mưa một trận đã đời. Vì thế nên em đã nằm bẹp trên giường từ 6h tối đến 1h sáng thì bật dậy vì đau. Em đã từng nói chưa nhỉ, chẳng có gì cản được em, trừ chính cơ thể em =))

Lúc dậy nhìn đt có 8 cuộc gọi nhỡ :) Em biết chúng nó gọi em có việc gì. Nhưng xin lỗi các bạn, Phank mệt rồi, các bạn cứ tranh cãi thoải mái, bao giờ ra kết quả thì báo lại :)

Em có anh là người đàn ông dịu dàng
Có người đàn ông kiên cường
Có người đàn ông lạc quan
Có người đàn ông xấu tính
Và có người đàn ông bé bỏng

:x

p.s: Đi xem 3V của Ng` đàn ông lạc quan :">

Rate

josemario + 5 Có 5 người đàn ông này thì có g.
gaumapu + 5 *xoa xoa* Có những người đàn ông .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 27-9-2011 13:14:50 | Chỉ xem của tác giả
JJ của em, đã bao giờ anh nghĩ bản thân mình bất tài vô dụng chưa ?!? em thì đang như thế đấy, em đang rối lắm anh ạ, muốn vượt qua mọi thứ đạt kết quả 1 cách huy hoàng ... như ngày xưa ấy, em h còn có thể ko anh ?
Cà anh & cả em cùng cố lên anh nhé. Hiện tại em ko còn nguồn động lực nào khác, ngoài anh, JJ của em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách