Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phank
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥...::: My Diary :::...♥

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 28-9-2011 15:58:30 | Chỉ xem của tác giả
mọi thứ đều thay đổi, thời gian là bậc thầy dàn xếp mọi chuyện........nhưng quá khứ........nều nó quá đẹp thì phải làm sao?........xót xa làm sao khi đã có bao nhiêu điều tốt đẹp như vậy giờ lại là quá khứ........là do không biết giữ chặt hay là do một lúc nào đó lơi lỏng đôi tay để số phận cuốn đi mắt.......cái gọi là hạnh phúc........................................
con ngừơi sống là phải biết hướng về phía trước, biết đâu sẽ tạo ra những cái đẹp hơn những cái đã từng có................em không biết, cuộc sống này sẽ đẩy em về đâu, các anh về đâu...............chúng ta đều cho rằng cố gắng lên, tiến về phía trước.......hạnh phúc đang ở đó..........nhưng sao em thấy trong chúng ta chẳng ai hạnh phúc như chúng ta tưởng............cái chúng ta gọi là sự trưởng thành, sự chín chắn...............sao em thấy nó như một vẻ ngoài bao bọc một lỗi đau thương...............rốt cuộc hạnh phúc chúng ta hướng tới là đâu? em hoang mang quá! chúng ta vẫn cừơi, vẫn đang sống, vẫn ngày đêm cố gắng............nhưng anh ah! sao em vẫn ko thấy hạnh phúc khi em tự nhìn bản thân mình trong gương, em cũng không thấy điều đó tồn tại trong mắt các anh, em chỉ thấy có những khoảng trống cứ ngày càng lớn dần lớn dần...................chúng ta đều không sao thoát ra khỏi cái quá khứ quá đẹp và hạnh phúc đó..................có thể do em như vậy nên nhìn các anh cũng vậy, có thể các anh đang hạnh phúc hơn những gì em tưởng...........dù thế nào, các anh hạnh phúc là được rồi...........thiên thần của em..................
jaejoong ah!nếu một ngừơi nhìn vào hầu như hoàn hoản, có gần như tất cả những gì ngừơi khác mong nhưng bên trong là càng một khoảng trống càng ngày càng to càng ngày càng rộng.........sẽ phải làm sao hả anh?

Bình luận

đặt niềm tin vào tương lai và cùng cố gắng nhé >:D<  Đăng lúc 4-10-2011 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 29-9-2011 22:59:04 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui sao nỡ để "my diary " xuống page 2 thế này?
để ta kéo lên nào
nói vậy thôi chứ hôm nay ta thật sự muốn tâm sự nè
Minnie yêu!
anh có biết em gọi như vậy bao nhiêu lần rồi không?
mỗi ngày đó,không thực ra là mỗi giờ,mỗi giây đó
anh có biết em đã nói là không gặp được anh em sẽ không "chống lầy" không?
nhiều khi em tự hỏi sao em lại thích anh chứ?
sao lại thích cái con người như anh chứ?
mà anh như thế nào thì em chả cần nói ra nữa phải không?
ai mà chả biết...anh rất chi là nổi tiếng mà.
em nói tính cách của anh chứ không phải ngoại hình,giọng hát,hay trí thông minh thiên tài của anh đâu.
sao em lại cứ thích tâm sự với anh chứ?
anh có nghe thấy đâu,mà nếu biết có khi anh cũng chả thèm quan tâm ấy chứ.
nhưng sao mỗi khi em buồn hay vui em đều nghĩ tới anh chứ
có khi em ăn phải bùa rồi
Minnie anh học được bùa chú gì của Harry vậy?
ừm hôm nay em chỉ muốn nói linh tinh với anh thôi.
hả? anh bảo em rỗi hơi sao?
em biết mà,đó là số phận của em  rồi
"số phận fan Shim ChangMin" là vậy đó
có lẽ tại em nghe TONE IN HEAVEN nhiều quá rồi nên giờ mới tâm trạng thế này
TONE IN HEAVEN- giai điệu trên thiên đường
em ước gì không phải trên thiên đường em mới  lại có thể nghe giai điệu của 5 vị thần
Minnie em thật điên quá rồi
nhưng em muốn nói em nhớ anh.

Bình luận

ngày ấy sẽ đến nàng ah~ sẽ đến đấy >:D<  Đăng lúc 4-10-2011 08:37 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
josemario + 5 Chúng ta sẽ lại được nghe &quot;giai .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 30-9-2011 12:48:40 | Chỉ xem của tác giả
Yunho à,..
Em mệt quá.Và chán nản nữa.
Vì cảm thấy nhiều khi mọi thứ rất bất công.
Vì bất lực.
Dường như em luôn kém may mắn hơn người khác,hay chính xác hơn thì là gặp xui xẻo. =_=
Ví dụ như sáng nay em đi học,trời mưa,trống rồi,đã vào trường nhưng chưa có mặt trong lớp.Lên lớp thì Mrs Chủ nhiệm đã ở trong lớp.Sau em còn có 3 đứa nữa,tại sao mình em bị ghi tên vào danh sách đi học muộn??? =_= Ghi tên mỗi trưởng nhóm đi học muộn xao? Thật là nực cười nha.Em đoán là do Mrs Chủ nhiệm không ưa em,mà em cũng chẳng giỏi môn Mrs ý dạy đi.Lại còn nhắc các bạn tổ trưởng chú ý mai bình xét hạnh kiểm.Muốn đánh giá hạnh kiểm cả tháng chỉ vào 1 lần vào muộn xao???Em cười một cách khinh bỉ anh ạ. ^_^
Tại sao lại không công bằng như vậy nhỉ?
Em cũng chả biết nữa.
Cứ cho là em vận đen đi.
Còn nữa.Em rất bực mình.Nhiều đứa hỏi bài,cuối cùng bài của bản thân lại chả ra cái gì.Em cười khinh bỉ cho số mình lần 2. ^_^
Mỗi lần làm bài điểm không tốt,em thật sự rất buồn và thất vọng về bản thân.Em biết em học hơn so với nhiều người,nhưng điểm thì lại kém hơn.Em còn buồn hơn khi bố mẹ biết kết quả học tập.Em muốn cho bố mẹ một sự đảm bảo lắm chứ,nhưng chưa bao giờ làm được cả.Em muốn bố mẹ em tự hào về con cái,nhưng em chưa thực hiện được.Em thấy có lỗi với bố mẹ lắm.Nhưng có những khi họ không hiểu...
Thế là em chỉ còn biết tìm đến anh,DB5K,tìm về những hồi ức đẹp đẽ...
Khi nhìn thấy 5 người bên nhau em cảm thấy rất hạnh phúc,tâm hồn được thả lỏng,thanh thản hơn...
Một cảm giác dễ chịu,thanh bình...
=====
Anh ạ,em còn nhiều điều chưa biết về cái fandom này.
Nhưng em cũng không muốn biết nhiều.Vì biết nhiều sẽ chỉ đau đớn hơn thôi.Nên nếu bị gọi là thiếu hiểu biết,lạc hậu em cũng ok.
Nuối tiếc là chính.Vì đều là những kỉ niệm đẹp đẽ mà...
Em khinh bỉ những con người quay lưng lại và tổn thương các anh...
JJ,YC,JS ah,em có thể giận các anh,nhưng em không bao giờ ghét các anh.Thật sự thì em yêu TVXQ's Hero JJ,Micky YC,Xiah JS và 3 chàng trai KJJ,PYC,KJS hơn là JYJ's KJJ,PYC,KJS.Anh sẽ không giận em chứ?...
=====
Yunho ah~ Em muốn gặp anh,muốn nghe những câu ngọt ngào sến súa từ anh...Nhưng là em đi tìm anh,chứ không phải anh đến gặp em...
=====
5 vị thần em yêu,em đang chờ đợi,và vẫn sẽ luôn chờ đợi...Chờ đợi cũng là một điều hạnh phúc...

Bình luận

>:D< fighting ~:D  Đăng lúc 4-10-2011 08:39 AM

Rate

phank + 5 &gt;:D&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-10-2011 08:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Hôm kia... em nhận một nỗi đau

Lần đầu tiên trong đời, cảm nhận được việc kết thúc một mối quan hệ đau như thế nào...

Yunho ah, em đã ước được anh ôm lấy khi đó

Em yêu quý người đó lắm...

Như em yêu quý một người chị đáng kính...

Nhưng mà...

Có lẽ từ đầu em đã sai

Dù ss ấy nói nhẹ nhàng như thế

Em vẫn không thể kiềm chế nước mắt

Em khóc cả tối

Hôm sau bão mới về

Vậy mà trong lòng em... bão lớn qua Yun ah

Trống rỗng... như một cơn lốc cuốn đi mọi thứ..

Mệt mỏi...

Lại một lần nữa em tiếc nuối quá khứ...

Phải làm sao hả anh?

Bình luận

bão tan trời lại sáng nhé, fighting nào, vượt qua và mỉm cười nhé >:D<  Đăng lúc 4-10-2011 08:40 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 13:07:53 | Chỉ xem của tác giả

Lại thêm một lần nữa em thấy mình khác thường anh ạ :)

Em muốn là em gái của anh. Để khi buồn sẽ được anh ôm vào lòng. Để khi khóc sẽ được anh lau nước mắt. Để khi thất bại sẽ được anh xoa đầu. Không, anh không phải điểm tựa của em, cũng không phải ngôi sao lấp lánh nơi xa xôi, em muốn có anh là anh trai của mình. Chút dịu dàng, chút ấm áp, chút ngọt ngào, chút nghiêm khắc lạnh lùng, một chút thuộc về anh trai Yunho của em, cho em ích kỉ giữ riêng cho mình.

Dạo này em có thói quen đọc UFO, em lục lọi tìm kiếm trong những câu hỏi đó có chút gì giống với mình, để rồi mặc nhiên tự nhận câu trả lời ấm áp của anh là dành cho bản thân.

Anh này, anh có biết bây giờ chỉ cần nghĩ đến anh thôi là em đã thấy mũi cay cay rồi ko? :"> Xin lỗi, em gái của anh vẫn ngốc như vậy đấy, dễ dàng rơi nước mắt vì anh, sợ hãi khi sức chịu đựng của anh đi đến giới hạn. Em bây giờ gặp phải chuyện gì cũng gọi tên anh, mệt mỏi hay tức giận cũng sẽ gọi tên anh, vui hay buồn cũng gọi tên anh. Anh này, em đang tự hỏi, có một đứa như em, cứ suốt ngày gọi tên anh, sẽ khiến anh một ngày hắt xì mấy lần? 8->

Quả thật là hôm qua em đã nghĩ, em đã đi cả một quãng đường dài, rất dài rồi đấy anh ạ. Bước chân vào một thế giới mà trước đây em chưa hề nghĩ rằng mình sẽ bước vào. Ngụp lặn trong thứ tình cảm yêu thương to lớn. Là ai đã đưa em bước chân vào đây? Anh còn nhớ không? Chính là anh, đôi mắt dịu dàng, nụ cười ấm áp, tóc màu của nắng, sống mũi thẳng và giọng nói trầm. Chính là anh đấy, anh có nhớ không?

Em không thích những gì quá ồn ào. Đôi khi em cứ tự vơ mọi thứ vào mình. Tự làm.

Em cũng không thích những ai cứ gào lên yêu thương. Em chỉ muốn làm một cơn gió nhỏ, lặng lẽ thổi, lặng lẽ bước theo các anh, lặng lẽ yêu thương. :) Em đã từng nói là em không thích lựa chọn và cũng chẳng có gì để mà lựa chọn. Rẽ trái hay rẽ phải. Thật nhảm nhí. Cơn gió sẽ thổi tràn qua những nơi mà nó muốn, bao trùm lên mọi thứ mà nó muốn. Chẳng có trái hay phải.

Đôi khi em lo lắng những thứ chẳng ra sao. Đôi khi mọi người lo lắng còn em thì ngồi im và mỉm cười. Bởi vì Yunho là người đàn ông dịu dàng của em. Bởi vì Jaejoong là người đàn ông kiên cường của em. Junsu là người đàn ông lạc quan của em. Bởi vì Yoochun là người đàn ông xấu tính của em. Bởi vì Changmin là người đàn ông bé bỏng của em. Em nghĩ là các anh đủ trưởng thành để biết được mình nên làm gì, đủ thực dụng để biết làm cái gì có lợi cho mình. Em không thích thần thánh hóa các anh. Xin lỗi nếu có làm ai đó phật lòng :"> Em nghĩ rằng ở cuộc đời này, ai cũng sẽ vì bản thân trước tiên :) Thế nên, có vài người rời xa các anh khi phát hiện ra một số điểm không đẹp ở các anh. Còn em, khi biết những điều đó, em chỉ càng thấy các anh gần em hơn thôi :">

Đôi khi em tự dừng mình lại. Không làm gì cả. Nghe Taxi. Nước mắt rơi không vì điều gì hết. Giữa một ngày nắng hay một ngày mưa. Vẫn là em ở đó. Thắc mắc những thứ ngốc nghếch. Muốn được uống trà đào. Không phải là buồn. Mà đơn giản là nhớ. Em không cố tìm cho mình một lối đi. Em đơn giản là lặng lẽ bước theo chân các anh. Lặng lẽ yêu thương. Lặng lẽ là cô em gái nhỏ :">

P.s: Mỗi lần nói chuyện với anh xong thường rất nhẹ lòng, Yunho à :"> Dù trước đó rất khó chịu, rất bực mình. Suốt cả mấy ngày hôm nay. Trở nên khó tính. Nhưng chỉ cần nói hết ra như thế này là cảm thấy rất nhẹ lòng :">

Bình luận

*ôm*  Đăng lúc 4-10-2011 01:10 PM
>:D< Phank sến súa :")  Đăng lúc 4-10-2011 08:43 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 Ừ thì chỉ lặng lẽ yêu thương và.
FankBu + 5 &gt;:D&lt; Hâm hâm ơi hâm hâm à :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-10-2011 16:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Junsu ah
Người ta cứ thích áp đặt suy nghĩ của mình cho anh :-j
ai biết được anh nói đến ai, suy nghĩ đến ai
từ lần đó anh đã trở nên quá cẩn trọng
không giống như Chê Chê, tức giận, mệt mỏi, vui vẻ, hạnh phúc đều thể hiện ra. Cũng chẳng giống Chú im lặng
Mỗi câu nói đều khiến em phải suy nghĩ nhiều, tuy sến súa nhưng vẫn khiến em đau xót xen lẫn 1 chút an tâm, thà rằng nói ra còn hơn giữ trong lòng
Em biết anh vẫn luôn là 1 Junsu lạc quan đúng không?
:)

Suy nghĩ của em lộn xộn như thế đấy ;))

Bình luận

*ôm*  Đăng lúc 4-10-2011 01:10 PM
>:D< Kún~  Đăng lúc 4-10-2011 08:45 AM

Rate

gaumapu + 5 Kún hâm đơ... &gt;:D&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 2-10-2011 22:39:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi xưa quá....

Hồi xưa....

nhưng cũng mới chỉ tầm 2 năm thôi mà....

hầu như hôm nào cũng đầy đủ nhỉ....

t8m từ Full house sang đến Cass Haengbok house....

đủ thứ chuyện....

thật là vui....

hahaha, chẳng hiểu mình bị sao nữa....

sao cảm xúc thì nhiều....

mà chẳng biết viết j cả là sao :))

hâm rồi....

mỗi lần hâm là lại đổ cho thời tiết đấy :-j

HN trời đang mát mà.....

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
phank + 5 Má ơi :(( Nhớ má quá đi :(( Xồ ra.
FankBu + 1 bác ơi :&quot;&gt; :* &gt;:D&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 3-10-2011 03:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Từ rất lâu rồi em đã dừng lại,chưa từng nói ra nhưng em đã dừng lại anh à. Dừng lại và chẳng làm gì cả, em sợ em sẽ quen với điều đó mất, sợ rằng mỗi lúc nghĩ về các anh lại không thể chấp nhận được,những MV mới cũng không  xem, những concert mới cũng không  xem,không cập nhật chút tin tức nào hết, em chỉ là muốn dừng mình lại thôi anh.Em chẳng thể ôm những cảm xúc này để nhìn những thứ đang xảy ra bây giờ,em không làm được.Dù biết em có như thế này cũng chẳng thấm vào đâu so với những gì các anh đang và đã trải qua,nhưng em không có can đảm để làm như các anh,luôn lừa mình rằng chẳng có gì xảy ra cả,cố chấp rằng chẳng có gì thay đổi cả,đóng băng tất cả lại,không dám chạm tới vì sợ rằng em sẽ bỏ mặc tất cả mà chạy trốn,em sợ anh à, sợ sự chờ đợi dài đẵng đẵng này, sợ nhìn các anh khóc mà lại chẳng có nhau bên cạnh như ngày xưa,sợ nhìn những người bên cạnh mình khóc,sợ nhìn thấy họ bỏ đi, thay đổi, sợ nên luôn giả vờ mình chẳng nghĩ như thế đâu.Nhưng hôm nay em chẳng thể tiếp tục lừa mình dối người nữa anh à.Em vô dụng như vậy nên em chẳng thể an ủi được ai,chẳng thể nói ra điều gì đúng đắn.Những fan ở ngoài kia, dù có lựa chọn như thế nào,họ đều tốt hơn một đứa chạy trốn như em rất nhiều.Nhớ và buồn nhưng em còn có cả sợ hãi nữa,đi an ủi người khác làm gì khi chính bản thân mình còn không chấp nhận sự thật hơn bất kỳ ai.Em không thể giả như không có gì nữa anh à,một kẻ nhát gan như em chẳng thể làm gì cả.Em chẳng xứng làm fan gì hết,chẳng xứng làm bạn gì hết,chẳng xứng đáng nói những lời đó anh à,em chỉ là một kẻ lừa mình dối người mà thôi.

Bình luận

*ôm* dù ko biết nhau^^  Đăng lúc 4-10-2011 01:11 PM
*chơm* :")  Đăng lúc 4-10-2011 08:47 AM
>:D<  Đăng lúc 3-10-2011 08:10 PM
*Ôm ôm*  Đăng lúc 3-10-2011 11:13 AM
>:D< ~  Đăng lúc 3-10-2011 10:29 AM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +19 Thu lại Lý do
ngocxit + 1 &gt; :D&lt;
gaumapu + 5 Máp điên... Chẳng ai trách em đâu.
josemario + 5 Cái con bé này T___T Máp đin của s.
FankBu + 3 3 xu cuối cùng =)) Máp hâm, ta bảo .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 3-10-2011 03:43:53 | Chỉ xem của tác giả
Nhà ạ, Hờ wa UK cũng dc 12 ngày rồi, nhớ gái nhà kinh khủng...nhưng lệch múi giờ quá, k chat dc voới nhà j cả :(

hôm nay Hờ lượn 1 vòng nhà mình, vui buồn lẫn lộn í
zai luôn hướng về nhau, luôn là ... from THSK
gái nhà luôn hướng về 1 fía :-*

nhưng mình cũng có đôi điều muốn nói...đây tuy là mạng ảo
và cách đây hơn 6 tháng thì cài suy nghĩ ảo vẫn mãi là ảo vẫn tồn tại trong mình
nhưng (lại nhưng ạ  :)) ) từ khi bước chân vào Nhà mình thì suy nghĩ ấy hoàn toàn thay đổi
mạng là ảo nhưng tình cảm là thật
mình thương Phank siêu nhân, mến Bu dễ thương đáng yêu của Gái Nhà,yêu Nờ menlỳ, Xít già , quý ss Nu, tương tư Gió,say nắng Mỏ Chu,con Gấu mập, pé Dzei, thần tượng Náp ai đồ cụa gái Nhà, Linh pà pà, thích Kún, yêu Lít Ku Thị Mầu của umma và em Cycy ,đang có cảm tình với bé mod Xọn của gái nhà
mạng là ảo, nhưng lời nói cũng như những câu chữ là thật...nên mình rất buồn khi phải đọc những dòng đấy...bục mình lắm ấy

tự dưng lên cơn sến súa như Su ú
với mình Gái nhà và zai rất quan trọng, ai đụng đến Gái Nhà thì đừng hỏi vì sao mình dữ + đanh đá nhé, mình chỉ học theo aiđồ cụa mình thoy à :">

Yêu lắm Nhà mình à [đêm mưa from UK w love]
-----
p.s: trong lúc bấn loạn có thiếu sót, mong các bạn/chị/em thông củm, đứng giận mình nhoa

Bình luận

em dỗi Hờ :(( *ôm ôm*  Đăng lúc 5-10-2011 12:52 AM
*ôm* ss nhớ em ko?  Đăng lúc 4-10-2011 01:11 PM
>:D<  Đăng lúc 4-10-2011 08:49 AM
Giận ss[-(  Đăng lúc 3-10-2011 09:43 PM
hí hí, sướng wa', dc ôm hun khí thế lun , h đọc lại vẫn thấy sót mất vài người, ai thíu tên cho mềnh xin nhỗi nhá, hun bù nè :-*  Đăng lúc 3-10-2011 09:04 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 *ôm ôm* Mạng là ảo nhưng tình cả.
kunie + 5 iêu Hờ :-*
ngocxit + 5 Om mot cai &gt;:D&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 3-10-2011 14:55:10 | Chỉ xem của tác giả
ngày thứ 2 bước vào cuộc sống thực tế, cái gì nó cũng có sự khắc nghiệt của nó, đi làm và đi học nó là 2 mặt khác hẳn nhau, sự xu nịnh và lấy lòng đó như là mục đích chính, giả tạo đến mức mình chỉ biết đứng im và nhìn, 4 cá thể, điểm xuất phát như nhau nhưng chỉ có 3 ng thích ứng, mình tưởng chừng đã thay đổi rất nhiều nhưng chợt nhận ra thật ra mình vẫn là mình trước kia, vẫn không thể nào hoà vào được, không thể nào mở mồm khen ngợi những cái thật..........không thể nào thể hiện thích thú trước những chuyện thật....................
jae ah! em của trước kia rất thẳng thắn chỉ quan tâm đến những cái mình thích thú và sẽ thể hiện rõ ràng điều mình ko ưng ý, nhưng em của bây giờ không thể như thế đc, em của bây giờ đc đào tạo để lấy lòng ng khác......em của ngày trước rất ghét nói dối nhưng em của bây giờ không đc phép nói sự thật.........em mệt mỏi giữa em của bây giờ và em của ngày xưa..............jae ah! đây không phải là cs mà em mong muốn, nhưng em ko thể nào vượt qua được dòng chảy này để đến nơi mình muốn, hoặc ít ra thì giờ chưa phải lúc........em biết bản thân em đang làm những gì, em biết dù rất muốn tung cánh bay nhưng bây giờ thì chưa đc, bây giờ em phải từng ngày từng ngay chuẩn bị, làm đôi cánh mình thên vững chắc.................nhưng đến lúc đó em có còn là em để có thể giữ đc ước mơ bay cao đó ko?...........bạn em hôm qua nói rằng, từ lúc nào em đã thay đổi đến vậy? chỉ vài tháng thôi, em đã không còn một chút gì của ngày xưa.........em chỉ buồn cừơi là bạn ấy nói hầu như ngày nào cũng sang chơi mà sao giờ chợt nhìn lại thấy em như 1 ng khác từ bề ngoài đến tâm tính bên trong......................em nghe và rồi chỉ biết cừơi............................
jae ah! mấy tháng nay, bề ngoài của anh cũng rất khác, phải nói là khác hẳn trc kia, em cũng vậy............nhưng anh liệu có giống em.................trong em có 1 khoảng trống càng ngày càng lớn, anh liệu có vậy, đôi khi đau thương mà ko biết vì sao? anh có như vậy? chúng ta còn quá trẻ...........nhưng sao cs này đã kịp dạy ta biết bao nhiêu điều mà có những ngừơi đến già hay đến khi mất rồi cũng ko phải học, bài học về sự tổn thương, bài học sự mất mát,bài học về sự khắc nghiệt của cs............em ko muốn học nữa............em mệt rồi...........em là 1 học sinh tồi, em ko theo nữa..........

Bình luận

*ôm ôm* cố gắng nào, hãy tìm những niềm vui dù nhỏ bé từ xung quanh mình nhé =))  Đăng lúc 4-10-2011 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách