Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bankTDT
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie Garden] - 沙漏 | Sandglass | Đồng Hồ Cát - Họp báo khởi động 25/11/2015

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-11-2015 16:32:19 | Chỉ xem của tác giả
bạn thỏ này sao k có miệng

cr: weibo

Bình luận

nhìn cái ảnh này e mới để ý a có vẻ gầy đi rồi hix  Đăng lúc 25-11-2015 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-11-2015 16:33:01 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-11-2015 16:40:38 | Chỉ xem của tác giả
Địa điểm: Bắc Kinh
Theo dự kiến bộ phim sẽ khởi động vào cuối tháng 2/2016
Movie "Đồng hồ cát" được chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của tác giả Nhiêu Tuyết Mạn. Bộ phim nói về thời thanh xuân.
Lần này Chung Hán Lương có 1 vai trò hoàn toàn mới:
- ĐẠO DIỄN: CHUNG HÁN LƯƠNG. ĐỒNG HỒ CÁT SẼ LÀ TÁC PHẨM ĐẦU TAY CHÍNH THỨC CỦA ANH.
- Nhà sản xuất: Hàn Hàn (nhà văn)
- Biên kịch: Nhiêu Tuyết Mạn (tác giả)
- Anh nói rằng mình vừa từ sân bay đến (ở HQ quay phim)
- Đạo diễn Chung nói rằng mình rất thích mạo hiểm, có lẽ do gen mạo hiểm thúc đẩy, rất vui vẻ có thể cùng Hàn Hàn và Nhiêu Tuyết Mạn cùng nhau tham gia trận mạo hiểm này.
- Chung Hán Lương cùng với Hàn Hàn đã có giao tình, nhưng với Nhiêu Tuyết Mạn là lần đầu hợp tác. Tuyết Mạn nói vừa mới bắt đầu chính bản thân cũng không chắc rằng Tiểu Wa có hợp với tác phẩm của mình hay không, nhưng lần đầu tiên cùng thảo luận tác phẩm với Tiểu Wa, phát hiện anh ấy đối với tác phẩm phân tích kĩ lưỡng, kể cả chi tiết nhỏ, làm cho bản thân tác giả rất yên tâm.
- Đối với lần đầu trở thành đạo diễn, Chung Hán Lương có hay không giống Hàn Hàn trước đây làm đạo diễn xong thì "lôi thôi lếch thếch". Tiểu Wa nói: "Ừ, hình tượng vẫn còn rất là quan trọng".
- Tuyết Mạn nói rất thích xem tác phẩm của Hàn Hàn vì mỗi tác phẩm luôn chứa đựng trái tim của thiếu nữ. Wa đạo lập tức bày tỏ "Tôi cũng có trái tim thiếu nữ, tôi cũng xem tác phẩm của Hàn Hàn".
- Nói một chút về nhân vật nữ chính, Tuyết Mạn nói Tỉnh Tỉnh phải có một đôi mắt rất vô tội, rất đáng thương. Wa đạo nói Tỉnh Tỉnh phải có một loại gọi là "vẻ đẹp bệnh hoạn". Giám chế Hàn Hàn cũng gật đầu tán thành.
Sau đó yêu cầu cả 3 người cùng cầm loa gọi nữ chính.
Bảo anh gọi: Mạc Tỉnh Tỉnh nhanh nhanh đến tìm chú
Anh gọi: Mạc Tỉnh Tỉnh, nhanh lên, nhanh đến tìm chúng tôi.

(Nguồn FB Chung Đường VNFC)

Bình luận

Uh, chị copy nguyên văn mà, ko sửa một dấu nào, hihi. Tks e  Đăng lúc 26-11-2015 08:42 AM
ss dẫn tin từ page này, nhớ trích nguồn đúng và đầy đủ =))))) Đúng chính tả viết hoa chấm phẩy đầy đủ nhé, =))))  Đăng lúc 25-11-2015 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-11-2015 16:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Chung Hán Lương nói: "Anh ấy (Hàn Hàn) lần đầu làm HHVK, tôi tham gia, giờ lần đầu tiên của tôi cũng phải tìm anh ấy tham gia."
Anh tự nhận mình là một người ưa mạo hiểm, bình thường ưa thích nhảy dù từ trời cao, lặn xuống nước, lần liều lĩnh này là làm đạo diễn.

weibo

Bình luận

nghi 2 ông này có gian tình=))  Đăng lúc 25-11-2015 08:28 PM
Chuẩn đó Y-rose. :))))  Đăng lúc 25-11-2015 04:54 PM
Có nghĩa là: HH là lần đầu tiên của ChCh, ChCh là lần đầu tiên của HH, mình hiểu như vậy có đúng ko ta...  Đăng lúc 25-11-2015 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-11-2015 16:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Người đàn ông đảm đang, đúng kiểu đeo tạp dề nấu cơm

Cười dịu dàng thấy sợ

cr : weibo

Bình luận

đáng yêu quá!  Đăng lúc 25-11-2015 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-11-2015 17:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới đi học về, vừa về là chạy ào vào laptop coi hình, xem tin tức, mò vid lia lịa lia lịa. Chỉ vì cái họp báo ngắn ngủi mà vô cùng ý nghĩa này mà cổ em chắc dài hơn con hươu cao cổ mất rồi. Nói chung là tâm trạng rất ư là xúc động, bồi hồi và hơi điên ạ, kể từ lúc biết anh làm đạo diễn, em điên lun, ngồi cười tủm tỉm một mình như con dại vậy á, đi khoe khắp nơi Chung ca làm đạo diễn, điên lên đươc rồi! Tuy vai trò này rất là khó khăn và thách thức, lại ở mảng điện ảnh và hơi lạ đối với anh (cũng ko lạ lắm), nhưng với tài năng sẵn có cùng với thái độ làm việc vô cùng trách nhiệm và chuyên nghiệp của mình, dù có ra sao em tin nhất định Chung 4 tuổi của em đều sẽ vượt qua và hoàn thành thật tốt, cùng với các bạn đồng hành và dàn cast làm ra một bộ fim thanh xuân thật hay, đầy ý nghĩa, có tính nghệ thuật cao và đạt doanh thu tốt nhất có thể. Chắc chắn anh sẽ làm được, anh ơi cố lên! Chung đạo nghe có vẻ oách nhở, hí hí.

Cơ mà dù có chức phận có lớn thêm bao nhiêu nữa thì anh vẫn mãi là bé 4 tuổi đáng yêu thôi. Họp báo nào ổng cũng làm cái vẻ đáng yêu dễ thương xinh xẻo ko chịu nổi. Cực thích style cực chất lần này của anh, người gì mà đã trẻ, nay lại trẻ hơn gấp ngàn lần, đối với em anh lúc nào cũng chỉ là trai 20 nên cách nhau có bao nhiêu tuổi thì đừng hòng em gọi anh là chú nhé! Người ta mới nhớn mà, hihih! Anh đạo diễn trẻ có biểu cảm Max cute, kute vô đối, lần đầu tiên em hóng phim chỉ hóng đạo diễn, đạo diễn lần này là nổi nhất fim nhỉ, hé hé, thế này thì nữ diễn viên làm sao diễn fim được đây? Nam nhân có trái tym thiếu nữ, thật là lãng mạn đó mà! Yêu quá! Từng câu từng chữ, bóng dáng hình ảnh của anh, lâu ngày o gặp, hôm nay gặp, trái tim bồi hồi xao xuyến, chết mất thôi!

Chung đạo diễn, cố lên!

*P/S: Cảm ơn các SS trong nhà đã rất nhiệt tình update thông tin ạ, em chỉ biết xem ké đọc ké thôi, rất rất cảm ơn các chị ạ! Oimeoi em phải đi học tiếp rồi! Bye bye cả nhà, vào viết mấy dòng đơn giản rồi out. Hihih!

Bình luận

Lau roi hem vao nha, hom nay lai them mot cam giac Kho ta nua. Cu moi lan A xuat hien la xuc dong du doi. Du co dang lam chuyen quan Trong j cug Bo wa het de dc NGAm anh Gia thui. :):)  Đăng lúc 25-11-2015 06:28 PM
Hôm nay chị cũng cứ cười tủm tỉm suốt, cả ngày chẳng học nổi chữ tiếng Trung nào vì hóng hớt vụ này của anh già đây  Đăng lúc 25-11-2015 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-11-2015 19:54:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-11-2015 19:57:24 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#