Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2013][20+] La Vie D'Adèle - Cuộc Đời Của Adèle ~ Màu Xanh Yêu Thương | Cành Cọ Vàng Tại LHP Cannes | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-8-2016 09:55:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đúng là phim đoạt giải có khác ý ạ, xem lúc đầu thấy hơi ... nhưng về sau lại càng hay, xem thấy khá thấm.
Bản thân mình là 1 người cũng có nhiều nghi vấn về giới tính của bản thân và thấy thích 2 chị này vch ý ạ
thanks sub team rất nhiều ạ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 27-8-2016 10:57:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đây là phim về tình yêu hay nhất, ấn tượng nhất mà mình từng xem. Tuy là phim đồng tính nhưng cách mà câu chuyện diễn ra khiến ranh giới đó dường như không còn. Một câu chuyện đơn giản và chân thực về tình yêu, người ta gặp nhau, yêu nhau rồi sau đó không yêu nhau nữa, vậy thôi.
Cuộc đời và hành trình đi tìm bản ngã đầy bi kịch của Adèle không dành cho những ai tôn sùng chủ nghĩa lãng mạn hay những người muốn tìm kiếm một câu chuyện vui vẻ, hạnh phúc, không quá nhiều rắc rối bi kịch. Trong Blue, sự lãng mạn, đam mê, mơ mộng đầy chất thơ của mối tình đầu phát triển đan xen và được thử thách trong thực tại khắc nghiệt với những khác biệt không thể nào hàn gắn nổi giữa hai con người, những khác biệt mà khi đang yêu người ta chỉ mới mơ hồ nhìn thấy. Có thể nói bi kịch là điều không thể tránh khỏi. Xanh dương là sắc màu chủ đạo trong nhiều khuôn hình của "Blue is the Warmest Colour". Blue. Blue...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 27-8-2016 16:15:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

qua nhà F-zone để đổi gió thật ko sai 1 tí nào.
Nay lại qua đề tài đồng tính nữ này xem thử xem sao.
Hm... phim Pháp chắc có nhiều điều để suy ngẫm lắm đây. Cảm ơn Subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 27-8-2016 23:30:39 | Chỉ xem của tác giả
lại là 1 sản phẩm của F-zone
tks sub team nhiều
1 tác phẩm mang nhiều ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-8-2016 06:54:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đây có lẽ là bộ phim về đề tài đồng tính nữ hay nhất mà mình đã xem!
Hơn nữa, thực sự bộ phim khắc họạ vô cùng chân thực, vô cùng thực tế.  Hai nhân vật chính rơi vào vòng xoáy tình yêu, ở bên nhau với những đắm say, tình cảm vô cùng mãnh liệt. Tình yêu khiến họ vượt qua mọi dém pha, hạnh phúc ở bên nhau. Họ sống như thể đối phương là tất cả. Thế mà rồi cái kết không như mơ. Chỉ một bước sẩy chân, là muôn đời không thể vẫn hồi. Chỉ một lần phản bội là mãi mãi mất đi nhau...
Cảm ơn Subteam đã mang đến cho mọi người một movie với nhiều cung bậc cảm xúc như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-8-2016 15:06:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dạo này fzone tung hàng liên tiếp thế này em đỡ ko nổi luôn nè.
Cũng là trans phim này bị khủng bổ bởi mấy cảnh nóng làm tâm hồn ngây thơ trong sáng của em tan theo mây khỏi, cảm ơn leader đã ko úm hàng mà vẫn tung lên, em tưởng đâu là bị chìm vào quên lãng luôn rồi *bắn tim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-8-2016 19:36:37 | Chỉ xem của tác giả
xem phim và hiện tại vẫn đang rất khó tả
phim hay cảm động kinh khủng
thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-8-2016 23:11:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim này nổi tiếng lắm đây này và vẫn là một trong những bộ phim về đề tài đồng tính thành công nhất.
Nếu mình không nhầm thì phim này được chuyển thể từ truyện phải không nhỉ?
Lúc phim này mới ra đã gây ấn tượng không nhỏ và còn cả nhiều phản ứng trái chiều nữa. Đề tài này đã gai góc, hơn nữa, phim lại có nhiều cảnh táo bạo giữa hai diễn viên chính nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-8-2016 17:22:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim được cành cọ vàng thì khỏi phải bàn nội dung rồi
Mong là ST sẽ làm thêm nhiều phim xuất sắc như này nữa
Cảm ơn F-zone đã mang đến những sản phẩm chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-8-2016 14:54:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

OMG hồi trước mình đọc truyện này rồi ý. hay dã man luôn. Hi vọng là nhân vật trong phim sẽ giống như mình đã hình dung lúc đọc truyện.
Mà phim còn được giải cành cọ vàng nữa, đúng là k thể chờ để xem phim mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách