Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: prussianblue16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Model] Lindsay Ellingson - #VSFS 2014 LONDON

[Lấy địa chỉ]
151#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2014 00:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Lindsay Ellingson arrived to 15th Annual New Yorkers For Children

source: bellazon + FB

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2014 00:55:46 | Chỉ xem của tác giả

source: bellazon + FB

Rate

ntrvietanh + 5 đẹp quá ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 10-11-2014 09:10:55 | Chỉ xem của tác giả

lâu rồi không gặp ^^ mừng quá, mình cứ tưởng Lindsay không còn trong dàn Angel nữa chứ, hôm bữa công bố 8 Angel như cũ mà mừng ghê !

mừng hơn mà Behati không mặc FB, đỡ kiếm thêm anti

buồn vì Doutzen không mặc FB cơ mà mình cũng đoán được, dù sao cũng là năm cuối của 2 chị đại, cống hiến 14 năm được thêm bộ đội FB cũng đúng. Đáng ra còn phải giá trị cao hơn bộ Candice ấy chứ. Hi vọng năm sau Doutzen !

Miranda quảng cáo Wonderbra chắc không bao giờ quay về nữa rồi, may còn Erin. Chả biết sao mình cứ nghị năm nay là năm cuối cùng luôn rồi ấy, năm sau 2 chị đại đi rồi VS chán chông thấy cho coi !

mà page hội những người .. victoria's secret bị hack rồi đúng không ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2014 11:44:55 | Chỉ xem của tác giả
braking_heart95 gửi lúc 10-11-2014 09:10 AM
lâu rồi không gặp ^^ mừng quá, mình cứ tưởng Lindsay không còn trong dàn Angel nữa c ...

Huhu tớ thấy list angel với model năm nay mừng lắm, toàn những người mình thích )

Cơ mà thế này chắc chắn là Rosie với Miranda đều không walk nữa rồi vì cả 2 đểu có hãng lingerie riêng :

Thấy các bạn đồn là mâu thuẫn nội bộ nên mới sụp đấy, bây giờ tới chuyển qua page Victoria's Secret Models Fanpage VN xem tin r )))

ầy tớ thích cái chữ kí của cậu quá (( tớ đang cố cầy để để hình em iu Linds ầy mà kết bạn face đi cậu ơiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 10-11-2014 15:24:21 | Chỉ xem của tác giả
prussianblue16 gửi lúc 10-11-2014 11:44 AM
Huhu tớ thấy list angel với model năm nay mừng lắm, toàn những người mình thích )

...

mình thấy hơi lâu á ^^ mình có cách này nè.

giờ mình gửi cho cậu đủ tiền có quần, cậu may quần xong gửi lại mình thì quần vẫn còn, miễn sao không đổi quần là được. chọn cái nào mặc lâu dài giống mình ấy ^^

phí tax để mình chịu cho, coi như chúc mừng cậu có quần ^^ mình gửi cậu 8k, cậu gửi lại 7k là được rồi ^^

nhớ chọn cái nào đẹp đẹp mặc lâu dài ấy, đợi khi đủ có quần thì thay. trong thời gian đó vẫn có quần mặc ^^

Bình luận

Huhu thank iu cậu nhiều TT^TT giờ đi đâu cũng khoe được e iu rồi. tớ gửi lại cậu 7k2 nhé huhu thank iu c nhiều lắm ấy  Đăng lúc 12-11-2014 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
 Tác giả| Đăng lúc 11-11-2014 03:45:49 | Chỉ xem của tác giả
LINDSAY'S FITTING FOR VSFS 2014

source: tumblr

P/S: chỉ là fitting thôi mà có nhất thiết phải đẹp thế không vậy TT^TT

Bình luận

Xinh quá :(( Không biết Linds năm nay có outfit nào trắng hoặc đen ko :x. 2 màu này tôn màu da của nàng lắm luôn  Đăng lúc 11-11-2014 08:49 AM

Rate

ntrvietanh + 5 xinh quá :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 11-11-2014 09:15:03 | Chỉ xem của tác giả
Lindsay Ellingson Attends MOTO X Presents Heidi Klum's 15th Annual Halloween Party ngày 31.10.2014 tại New York City

Linds cos Betty Draper

Cre: http://justlindsayellingson.tumblr.com/

Hồi đầu mình cũng tưởng Linds ko còn trong dàn Angel nữa chứ vì thấy nàng không quay commercial gì cả . Ai ngờ là vẫn còn trong dàn Angel. Mà năm nay nhiều newcomer ghê @@. Ko có Toni tham gia . Mình bị thích Toni sau Linds và Karolina

Đúng là nhiều Angel đã ra đi hiếm ai có thể quay lại mà walk cho VS như Izabel @@. Chị ấy gắn bó với VS ghê gớm, không thua gì Adri và Ales cả. Chị mà còn trong dàn Angel chắc chị cũng được cái FB .

Mình thấy cái seg Pink càng về sau càng nhạt =.= từ ngày mấy Angel ko còn walk seg Pink nữa mình thấy nó cứ sao sao ấy =.=. Bỏ seg đó luôn đi cho rồi . Mong Linds năm nay có outfit trắng hoặc đen . Cái outfit trong seg Silver Screen Angels năm 2012 bao đẹp . + thêm cái outfit của nàng trong Snow Angels năm ngoài nữa

Rate

ntrvietanh + 5 cổ điển ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
 Tác giả| Đăng lúc 12-11-2014 10:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Namaki gửi lúc 11-11-2014 09:15 AM
Lindsay Ellingson Attends MOTO X Presents Heidi Klum's 15th Annual Halloween Party ngày 31.10.2014  ...

Ầy năm nay tớ thấy nhiều ng quá, tầm 48 model chứ có ít gì. Xong kiểu bà Sophia của VS bảo năm nay có 81 bộ và 39 cánh, mong Linds được 2 cánh và 3 bộ cho bằng chúng bằng bạn :3

mà công nhận ấy kiểu nửa đầu năm chụp vài shoot swim xong đến gần cuối năm thì chả thấy làm gì @@

có chồng có khác TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 12-11-2014 12:17:55 | Chỉ xem của tác giả
prussianblue16 gửi lúc 12-11-2014 10:05 AM
Ầy năm nay tớ thấy nhiều ng quá, tầm 48 model chứ có ít gì. Xong kiểu bà Sophia của  ...

Dàn Angels chắc là chắc suất 3 bộ rồi á nhưng không biết có cánh không thôi. Thấy fitting Linds đc 1 cái rồi. Thấy nhiều Angels có set trắng đen ghê như Dout, Behati, Lily, với Candice ai cũng mặc, mong Linds cũng có 1 bộ trắng đen T.T

Năm nay bự hơn năm ngoái nhiều á. Năm ngoái hình như có 40 models. Mà thấy càng nhiều model thì mấy model khác walk càng ít =.=". Năm nay hình như trên dưới 10 người mới lận ý.

Mà đang có tin đồn Linds mang thai nhở thấy các bạn ấy bảo hình fitting nhìn Linds hơi ú ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2014 07:03:44 | Chỉ xem của tác giả
VICTORIA'S SECRET FASHION SHOW 2014

source: bellazon, Vogue, tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách