Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Message yêu thương} Lời nhắn đến Ah Ah và Nhật Ký của cả nhà

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-2-2012 12:04:16 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

mê cái bài này chết mất!:x  Đăng lúc 27-2-2012 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 29-2-2012 00:50:41 | Chỉ xem của tác giả
2 ngày nay cảm giác hỗn tạp
hoảng loạn
hụt hẫng
sợ hãi
bất an

là thật ... nó là thật ... có lẽ đây là giác quan thứ 6 ...
nếu nta đi thật thì sao ... giờ đã xa rồi ... sau này sẽ là gần nửa vòng trái đất ... phải làm sao ... phải làm sao đây ... mình cũng đâu thể giữ nta lại ... k thể ... chắc chắn k thể nào

chỉ nghĩ thôi, cổ họng đã ứ lên rồi, mắt nhòe đi ... đâu phải là ngày nào cũng gặp nhau thì mới sợ xa cách..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-3-2012 01:04:48 | Chỉ xem của tác giả

{:437:}{:435:}

Bình luận

spam kinh quá >.<  Đăng lúc 10-4-2012 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-4-2012 00:54:21 | Chỉ xem của tác giả
mệt quá ...
trái tim đầy mệt mỏi và ưu phiền ...
lần này là thật
thật ...
thật đi
đừng dùng dằng thêm nữa
đừng ... đừng thả lỏng trái tim mình thêm nữa ...
kết thúc ... kết thúc đi ....

Bình luận

ss của em đâu rùi??? Mấy hôm trước có chuyện gì với ss thế này:(  Đăng lúc 10-4-2012 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-4-2012 23:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người bảo đời là những chuyến đi, mình nói đời là những lần chuyển nhà
Hôm nay thật là bận rộn, sáng thi, chiều nắng thi và tiếp tục chuyển nhà, lâu rồi mới mệt thế này, tận 11h tối mới on được.
Lần chuyển nhà này phát hiện ra một điều thú vị, đó là... đồng hồ. Chiếc đồng hồ nhỏ mang từ NA ra từ tháng 9 bây giờ vẫn giữ. Vâng, ra thủ đô đất nước mà đem theo đồng hồ đấy .
Mỗi lần chuyển nhà đều tìm nó để mang theo đầu tiên không hiểu nổi, cảm giác có đồng hồ ấy bên mình là cảm thấy tự tin .
Mong đây là lần chuyển nhà cuối cùng vì mình khá thích phòng này nhưng đi mới biết chẳng nơi nào bằng nhà mình cả.
Thật chứ may mà mình đi học xa, mẹ nghĩ vất vả nên lâu lâu về nhà ôn thi là mẹ cưng như công chúa thích ăn gì thì mua liền, mình cũng giả vờ khóc lóc để được mẹ thương hơn   chứ học nhà nhìn mặt nhau nhiều chắc chuyện khác liền.
Mà đợt 30/4 đúng dịp mình thi xong luôn lại không có vé để về chán, ngày đó chắc lại ôm lap ở HN mất, ngày nghỉ ai cũng tranh thủ về quê, gia đình là nhất mà. :))
Thôi, không viết nữa, viết cái này coi như mừng nhà mới lần thứ 4 và cũng có thể là lần cuối
.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Mình sẽ không thay áo nữa, quyết như ss Pọt mặc một áo thành thương hiệu luôn!

Bình luận

ôi Cẩm ui em cũng thích Pháo thủ à *mắt chớp chớp*  Đăng lúc 14-5-2012 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-5-2012 10:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Gửi chị già yêu quý của em,
Lâu lắm lắm rồi em mới lại chăm chú đọc tin của chị. Em đúng là đứa fan tệ bạc. Em cứ bị trôi trôi trôi đi trong nhạt nhoà thế ss ạ...em k biết tình cảm của mình dành cho ai đó nó thế nào nữa...Nhiều lúc thấy nồng nhiệt k đỡ nổi, rồi lại như vẻ lạnh tanh và cuối cùng hình như chỉ còn mỗi em nghĩ em còn tình cảm và rồi lại tự mình tìm lại, tự mình cười  nhạt mình, tự mình...hì! Nhưng mà em vui, vì mọi việc đã ổn và rồi sẽ tốt đẹp cả - em tin như thế...Sẽ đỡ dằn vặt hơn, khi trong lúc mình k để ý mà người mình yêu quý vẫn ổn và sống tốt đúng k ss :)
yêu ss :)

Bình luận

Ngan em:x  Đăng lúc 14-5-2012 08:46 AM
:) hãy cứ tin vào ngày mai em nhớ  Đăng lúc 13-5-2012 11:07 AM
hơm sao đâu mà ngan. về phòng buôn đê ss  Đăng lúc 13-5-2012 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-5-2012 08:49:37 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước cứ nghĩ khi nào vào thread này là lúc đó sẽ chỉ tự sướng hoặc đau khổ nỗi niềm về chị già
giờ đã hiểu nhiều lúc cần 1 nơi để vơi đi nỗi lòng là thế nào
dù đó chỉ là đôi lời mơ hồ muốn viết và 1 tiếng thở dài
Haizzzzzzzzzzzzz......... thiệt ngao ngán
sao có những lúc thời gian lại có vẻ trôi qua quá chậm như thế này nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 3-8-2012 19:45:30 | Chỉ xem của tác giả
Vừa lội page nhà Hoa
Nhớ chị già, nhớ mấy ngày đó quá
Nàng ơi, nàng comeback đi, film gia đình cũng đc, tầm 30-40 tập cũng đc
Nhớ nàng quá rồi :(((((((((

Bình luận

ta dạo này hay đi dạo trong đó lắm nàng ạ :(  Đăng lúc 6-8-2012 03:01 PM
Mỗi lần dạo lại page nhà Hoa là đều nghĩ như nàng ngay :(  Đăng lúc 6-8-2012 07:46 AM
chị già cứ mất tăm mất tích à:(  Đăng lúc 4-8-2012 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-8-2012 22:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần đau mình đều trốn mẹ uống thuốc, dù mẹ bảo nó độc lắm nhưng không uống thì không chịu được. Vậy mà hôm nay cả buổi chiều mình cứ trong trạng thái lơ lửng vì cơn đau và lần đầu mình quyết không uống thuốc nữa. Đau rồi cũng ngủ quên, lúc tỉnh dậy thấy nhẹ người hơn hẳn, cơn đau cũng giảm. Lần đầu có cảm giác chiến thắng, vì mình có thể chịu đựng đuợc. Không hiểu sao rất vui.   

Bình luận

Em bị làm sao thế, đau dạ dầy hả :(  Đăng lúc 13-8-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2012 13:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Một năm rồi đó nhà mình ạ
một năm hok dài cũng chưa ai bảo đó là ngắn
1 quãng đường có lẽ là khó khăn với mỗi thành viên trong gia đình mình đã đi qua
Cùng thắp nến để ước, ước rằng 1 năm sau, 2 năm sau hay thời gian mãi về sau chúng ta cứ mãi bên nhau thế này, là chị em tốt của nhau, hiểu nhau đủ để nắm tay nhau đi qua khó khăn, trân quý tình cảm của nhau đủ để bỏ qua mọi hiểu nhầm, vượt lên trên cái tôi của mình ...

Ước hạnh phúc và tình yêu sẽ luôn ở bên mỗi thành viên trong gia đình mình, ước hok ai trong chúng ta sẽ rơi lệ nhiều hơn nữa ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách