Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Merry Christmas 2013 & Happy New Year 2014][Ghibli Series][1992] Porco Rosso/紅の豚 [Vietsub SD Completed]

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 14-2-2014 13:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Đã là phim của Ghibli thì ko thể bỏ qua rồi.
Phim hoạt hình một tập của Nhật thì GB là nhất.
Mặc dù phim này có vẻ ko có nhân vật tạo hình đẹp như lâu đài di động của Howl nhưng vẫn rất muốn xem.
Hình chú phi công trên poster trông ngộ ngộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 16-2-2014 20:57:18 | Chỉ xem của tác giả
hóng hóng hóng, ôi giời là Ghilbi :'( chỉ trung thành với Ghilbi mà thôi, cho dù nội dung có lạ lùng và đôi lúc nhảm nhỉ đến mức nào đi nữa, nó vẫn làm mình nhớ mãi, cảm giác như bị cuốn hẳn vào phim vậy, bao giờ có HD iem sẽ rinh cả 2 bạn vìa nghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 17-2-2014 23:42:42 | Chỉ xem của tác giả
bao giờ mới có bản hd vậy ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 20-2-2014 09:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa từng xem phim này, tuy nhiên đã đc nghe đến nó, và thấy rất có hứng thú bởi vì là một bộ phim lấy bối cảnh bầu trời và câu chuyện tình yêu kiểu quái thú và người đẹp.

Ghibli rất giỏi trong việc miêu tả phong cảnh, nhưng mình thấy đặc biệt nhất vẫn là cảnh bầu trời, tuy đơn giản nhưng tạo cho con người ta cảm giác thật sự phóng khoáng.

Cám ơn KITES.VN, mình rất hi vọng vào bộ phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 20-2-2014 12:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Ghibi Ghibli Ghibli Bravo ^_^
thấy phim của hãng này là mình bay vào liền, nhưng sao phim này mình thấy là lạ. Chắc dạo này mới xuống núi rồi, phải tranh thủ phổ cập lại thôi, không thì lại xấu hổ hí hí. Nhân tiện, Đa tạ Subteam nhìu lắm nhé nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 20-2-2014 13:05:52 | Chỉ xem của tác giả
mình đợi ra bản HD mãi mà hem thấy huhu buồn quá chỉ muốn xem HD cho nét hình ảnh, rõ âm thanh thuôi
hóng mãi hem biết phim này có bản HD không nhỉ, để down SD về cất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 27-2-2014 16:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Ghibli luôn luôn thế, cái kết có chút gì đó tiếc nuối nhưng mà vẫn thật đẹp và ý nghĩa, lần đầu tiên xem công chúa sói mình cũng thế, rất rất muốn San và Ashitaka bên nhau, chứ ko phải người sống trong rừng người sống trong pháo đài sắt . Ko biết liệu lần này canh bạc của Gina có thắng ko? nhưng Fio mùa hè nào cũng đến khách sạn của Gina, và ko bao giờ gặp lại Porco, chắc hẳn Gina và Porco đã ko ở bên nhau (. Porco giống như cơn gió vậy, chỉ có độc chiếc máy bay đỏ bay lượn khắp nơi, tự do tự tại , chiến đấu cùng mấy tên cướp biển tham lam, ngốc ngếch nhưng cũng nghĩa hiệp .
CẢm ơn subream rất nhiều, thật mong chờ những tác phẩm mới của Ghibli được sub của các bạn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 27-2-2014 20:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Lại một phim của Ghili nữa, chắc là hấp dẫn lắm đây
Thấy hoạt hình này đăng cũng lâu rồi mà hôm nay mới có thời gian lên xem
Cám ơn các bạn đã làm vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 27-2-2014 21:28:53 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhà mình nhé. Mặc dù nghiện nhà Ghibli nhưng lúc đầu cũng ko có ấn tượng mấy Posco Rossco lắm. Sau khi xem thì ám ảnh luôn. Cứ vang vọng mãi bài hát cuối phim cùng những câu hỏi còn bỏ ngỏ. Thấy tiếc nuối, muốn có 1 kết cụ nào đó rõ ràng hơn, một mảnh manh mối cũng được, nhưng đúng là kết này mới đúng chất Ghibli, đúng chất nhân vật chính - một anh phi công chiến đấu, thuộc về gió trời chứ chẳng của riêng ai. Một bộ phim hay trong những bộ phim hay của nhà G. Mãi ủng hộ subteam và nhà G xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 28-2-2014 10:46:37 | Chỉ xem của tác giả

ấy

Ủng hộ nhé <3 đc xem lại rồi vui quá Ngày xưa mình nhớ có coi phim này ở đâu đó, mà bé nên chả nhớ tên luôn. Nay may mắn vô kites lại thấy
Phim này vui và dễ thương lắm luôn. Mình thích phim của Ghibli lắm lắm luôn Subteam tiếp tục làm những phim khác nhé, cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách