Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shaun_le
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] JiWonderland Game Show - Game show mừng 1023day - Sinh nhật JiWonderland l

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-9-2011 22:15:10 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4
Chủ đề: TẤT TẦN TẬT VỀ WONNIE

Câu 35: (15$)

Cho biết ngày sinh của Wonnie là ngày đặc biệt gì ở VN?

bichbeo gia đình Vn  
peshock1810 NGÀY GIA ĐÌNH VN  
peshock1810  MẤY NÀNG KIA CHẮC BẬN HẸN HÒ CUỐI TUẦN RỒI^^  
tothebeat  đúng là hôm nay vắng vẻ thiệt! bùn 5p. các thí sinh ơi đâu hết cả rồi.  
peshock1810  Mình mới thay cái bỉm mới đẹp quá trời mà ko thấy ai khen hết ==
peshock1810  càng tốt , mình sẽ ôm hết giải thưởng ^^hahha  
bichbeo đã thấy bài đâu mà thấy bỉm  
vanthuy214 thế mới bảo BTC cho câu dễ thôi, câu khó thí sinh chạy hết à)  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-9-2011 22:28:48 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 36 (15$)

Cho biết tên các anh zai đã lấy ss làm “hình mẫu lý tưởng” trong mơ?
Tài liệu tham khảo
engsub     http://amazingyeoja.blogspot.com ... tion-tv-041011.html

vanthuy214   go soo, tẹc, insung, kang dong won  
peshock1810   trời ơi ko coi dc  
mylove28       Go Soo, Jang Gun Suk, Tackyeon, Jo In Sung, Joo Sang Wook, Lee Sung Jae, Song Seung Hun, Im Chang Jung  
vanthuy214   go soo, tẹc, insung,, sukkie, sang wook, sung yae, seung hun, yeo jung  
vanthuy214   go soo, tẹc, insung,, sukkie, sang wook, sung yae, seung hun, yeo jung, Chang Jung  
vanthuy214   viết tắt cũng tính đó nhá, BTC đâu có nói là ko đc viết tắt, sukkie là gun suk đó  
tothebeat      sếp rùa sai tên của sukkie rồi nhé. ss nên edit lại nha ko thì mất xèng ráng chịu hihi  
bichbeo      phản đối nha, câu hỏi là hình mẫu lý tưởng, nhưng có rất nhiều người trong số này, chỉ nói muốn hợp tác với chị mình đâu có nói là hình mẫu lý tưởng   
greenhass         sói ơi, yeo jung là nữ mà, sói k xem kĩ hả, yoon yeo jung là cô giáo của ss đấy   
peshock1810  mạng dỏm thiệt==  
bichbeo ví dụ như Lee Sung Jae, Song Seung Hun, chỉ nói là muốn hợp tác thôi mà  
vanthuy214 mình chính thức ghét BTC, toàn cho câu dài và khó, cho câu dễ đê, ko là bỏ chơi đ, hề hề, mà bẹo nói đúng đó, hình mẫu khác hợp tác nhá  
peshock1810  nàng Công đâu rùi nhỉ ?  
mylove28 @Bẹo: nói tài liệu tham khảo thôi mà. BTC đâu có dí đầu ép thí sinh phải trả lời y nguyên thế   
vanthuy214  mà Gấu ơi, chào đón ta thì nhá câu hỏi trước đê, câu nào mà 100 đó, thấy bào có câu 100 mà, cứ tung nhiều xèng vào, ta xin tài trợ cho, hêhe  
mylove28  Chỉnh lại câu trả lời (thà giết nhầm còn hơn bỏ sót Go Soo, Jang Geun Suk, Tackyeon, Jo In Sung, Joo Sang Wook, Lee Sung Jae, Song Seung Hun, Im Chang Jung  

tothebeat  lời của sếp rùa là lời mà BTC mún nói đấy. cám ơn sis. ta có lòng tốt mà còn.. hichic  
bichbeo  hề hề, vậy câu trả lời của em là Go Soo, Taekyeon, nhớ mỗi 2 bạn này nói hình mẫu lý tưởng  
bichbeo  Jo Sang Wook, Go Soo, Taekyeon  
vanthuy214 Go Soo, Jang Geun Suk, Tackyeon, Jo In Sung, Joo Sang Wook,  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-9-2011 22:32:09 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 37: (15$)

Cho bít tên movie có doanh thu phòng vé cao nhất và drama có rating trung bình cao nhất (theo thống kê của TNS trên toàn quốc)

vanthuy214  haeundae, hwang jin yi  
vanthuy214  BTC nhiễu quá, ghi tắt cũng đc, xoắn quẩy, Bẹo ơi, cứ ghi tắt đê haha  
bichbeo  Hải Vân Đài, What happened in Bali  
peshock1810  movie:hải vân đài ,dama: secret garden  
tothebeat  cấm thí sinh Sói ko dc lộn xộnc, xách động thí sinh chống đối BTC.  
bichbeo  Hải Vân Đài, Bali  
tothebeat  fải ghi đầy đủ tên fim nha Bẹo, ko thì mất xèng đó.  
vanthuy214  Ném đá BTC biêu đầu này ủng hộ ghi tắt, ghi dài tốn time, miễn là thí sinh có kiến thức là đc cơ mà, hừ  
greenhass  sói cấm quậy phá, tét mông bi giờ, phải viết đầy đủ, k có chị xèng là quậy phải hem??? chị rùa ơi, bẹo ơi có new mới kìa, dịch cho em đọc đi *năn nỉ*  
tothebeat  Mà chị xèng đâu rồi, tham gia chơi cho vui đi chị
vanthuy214  BTC lộn xộn quá, ra câu tiếp đi, vẫn ghi tắt đc hem, *kéo áo, kéo quần, kéo khóa quần BTC*  
peshock1810  thui kệ có nàng sói không khí đỡ im ắng^^  
bichbeo  chị Xèng đi ngủ mai đi cày rồi, nguyên văn đấy  
Vikky  Sao hóng mãi mà chưa có câu tiếp theo zị nè T__T, ngồi ko bùn ngủ hic hci  
greenhass  he he, BTC mặc váy, khỏi kéo he he he ghi đầy đủ nhá, đủ và nhanh thì mới giật được xèng chứ he he he, cố lên nào!!!  
peshock1810  ơ , sao lại kéo khóa quần
vanthuy214  váy thì kéo khóa váy, rủi váy mà không khóa, ta tụt lại càng dễ))))))))))  
misstear1605  hải vân đài, secret garden  
Mèo_hen  Hải vân đài, What happened in Bali   

Mèo_hen  Bây h có được tính ko vậy :-/  
greenhass  Mèo đang góp nhặt hử, thì nếu mà trước đó hem ai đúng thì mèo vẫn được t1inh như thường thui.=)  
gajuho  theo ta nhớ là Hải Vân Đài với Damo cơ, Damo có rating 50+ cơ mà...  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-9-2011 22:38:15 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 38 (25$)

Hãy xếp các đoạn nhạc 1,2,3,4 theo đúng với cặp hình A, B, C, D trong clip. Cho bít tên các bộ fim. (10$)
Cho bít tên bài hát (tiếng anh hay phiên âm tiếng hàn dều dc)  (15$)

vanthuy214  hừ, chơi thế này tổn thọ quá, mà hồi nãy có ai hỏi ta tại sao kéo khóa quần BTC á, haha, tại vì muốn kéo chứ sao  
peshock1810  chịu , khó quá 2A Secret garden , that woman bít nhiu đó  
vanthuy214  mình lập Hội những người Hoang Mang vì BTC nhé  
peshock1810  ai mà nhớ nổi tên bài hát==  
bichbeo  1c 2a 3d 4b  
mylove28  1C.Bad Person - Hwang Jin Yi 2A. That Man - Secret Garden 3C. Mylove - What Happened in Bali 4B. A song of devotion - Damo  
tothebeat  cố lên các tình iu. cứ thong thả mà search nhé. hôm nay mấy cao thủ lặn biệt tăm đâu rồi.  
greenhass  cố lên hãy giành lấy 25 xèng vẻ vang, tên bài hát và thứ tự bài hát, cố lên, câu khó thời gian nhìu mà, cố lên!!!  
bichbeo  ôi lại ko đọc kĩ câu hỏi, đi chết đây, bộp chộp quá  
vanthuy214  em ứ chơi với chị Rùa đâu, thế này thì chắc cả đời em chả kiếm đc một cắc từ BTC, đi khò cho khỏe  
tothebeat  ko nhớ tên nên BTC tách đáp án ghép fim và nhạc với cho bít tên bài hát làm 2 fần rồi còn gì.  
peshock1810  chị rùa hay thế ^^  
vanthuy214  Có ai muốn đánh BTC với mình ko, đem vô nồi làm Bò hầm, cho ít mật Gấu nữa  
mylove28  Sói chuyên cầm đầu các hội mình lập hội những người phát cuồng vị các hội   
bichbeo  1C.Bad Person - Hwang Jin Yi 2A. That woman - Secret Garden 3C. Mylove - What Happened in Bali 4B. A song of devotion - Damo, hehe chôm của sis rùa  
greenhass  đường tới xèng tuy gian nan nhưng mà kết quả rất ngọt ngào phải kiên nhẫn chứ các nàng, he he ai đi ngủ bỏ lỡ 100k thì tiếc ráng chịu nhá! =)  
SG-4ever  em ghé vào ngó nhà mình thi thố chút :X buôn bán rôm rả quá )))))))  
bichbeo  đói quá hic  
tothebeat  ôi có thêm Cá nhập hội kìa. *Mắt long lanh, mừng rỡ*  
mylove28  @Bẹo: hai chị em cùng trượt :p, chị đây vẫn còn hoang mang lắm với những phim chưa xem, mà trong này xem đc SG với Damo  
vanthuy214  HAHA, Chị Rùa ơi, qua đây em cho chữ ký nè mà BTC cho câu nào ngắn thôi, cái phím F5 nhà mình tan nát mà ko kiếm đc cắc nào thì buồn lắm, ra yahoo thì cho mình đi với   
vanthuy214  gớm cái bà gấu, mắt long lanh chi cho mất công, cá vô phá đám đó
peshock1810  đề nghị BTC cho câu dễ hơn và tăng xèng lên nếu ko tất cả thí sinh sẽ đình công^^  
bichbeo  1C.Bad Person - Hwang Jin Yi 2A. That woman - Secret Garden 3D. Mylove - What Happened in Bali 4B. A song of devotion - Damo  
bichbeo  chị Rùa, em cũng thế hê hê, thêm được Bali mà chỉ nhớ bài Remember  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-9-2011 22:44:01 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 39: (15$)

Cho bít tên thật của Wonnie cả phiên âm tiếng hàn và Hán việt. Tên Hán việt này có ý nghĩa gì?

vanthuy214  Jeon Hae Rim- Hà Trí Viên  
vanthuy214  Jeon Hae Rim-Điền Hải Lâm  
mylove28  Jeon Hae Rim, Điền Hải Lâm: Điền - ruộng đồng, Hải - biển, Lâm - rừng   
bichbeo  Jeon Hae Rim, Điền Hải Lâm, nghĩa là Ruộng Biển Cây? lol  
tothebeat  Cây là Mộc Bẹo à. Mà nhìn đáp án của sếp Rùa tên sis hội tụ gần như các sản vật của thế gian nhỉ? Toàn đồ chất lượng cả. Nhất là đồ biển.  
vanthuy214  cái vụ giải thích này khó quá à, chẳng lẽ tách từ ra thế ư, chị Rùa, chị đoán bừa phải hem? Bẹo thì cop trăm phần trăm của chị Rùa rồi  
mylove28  mình thấy nàng bow onl ở YM này, hôm nay nàng ko ham xèng ah   
bichbeo  Sói, đạp cho cái giờ, mạng lag có thấy câu trả lời của chị rùa đâu, tách từng từ ra dịch thôi, từ hán việt cấp hai chả học rồi  
tothebeat  sếp Rùa hú Bow giùm nhé.  
mylove28  cánh đồng, biển cả, rừng rậm, toàn những nơi mênh mông bát ngát, nên tên chị có nghĩa là người yêu thiên nhiên và sẽ làm nên nhiều việc lớn   
vanthuy214  ôi kiếm được đồng tiền quả là không dễ mà, BTC yêu ơi, em gì xinh đẹp ơi, nhá chị câu 100 đê, năn nỉ đó  
bichbeo  Bò, uh nhầm hehe, mà Mộc là gỗ chứ nhỉ  
vanthuy214  gớm, chả cop thì giề, đổi mạng lạng là sao? Sống thật với lòng mình chút coi, cứ như vậy mà sống sao được hả Bẹo)))))  
tothebeat  bái fục sếp sói, mới nãy còn đòi làm Bò mật Gấu mà giờ lại chuyển sang dụ dỗ rầu.  
bowandarrow  cám ơn mọi người đã nhớ tới ta nhé. hiện tại ta đang làm 1 việc rất rất ư là hệ trọng nên tạm thời ko thể ham zui với mọi người được
bowandarrow  chiếu cố cho ta nhé ^^ <3  
bichbeo  zị đó, ăn Sói hầm nên mặt trơ zị đó  
vanthuy214  mụ Bẹo nói gì đó, oánh cho vỡ mông giờ><  
bichbeo  có mông đâu mà oánh hê hê  
SG-4ever  chị bẹo không có mông à lạ thế  
vanthuy214  ổi ôi, thế đi chơi vứt mông đâu rồi)))))))))  
bichbeo  ờ lạ nhể? mông bị đánh nát toét từ lâu
phuonghoa6789  Công trả lời muộn nhé: Jeon Hae Rim- Điền Hải Lâm. Điền: ruộng, Hải là biển, Lâm là rừng. Ý nghĩa của tên: Nghỉ hè   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 20-9-2011 22:46:03 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 40: (15$)

Cho bít trong số các fim mà sis đóng fim nào là dài tập nhất.

bichbeo  Secret  
vanthuy214  chả biết, secret, thấy bẹo nói thế)))
tothebeat  hỉnh như ko có chị Xèng sếp Sói nhận nhiệm vụ "cao cả" là wậy fá thay chị ấy thì fải. Nãy giờ chả thấy trúng câu nào mà còn hay hàm hồ  
heocon_yeudau36  Hwang Jin Yi...  
bichbeo  School 2, 42 tập thì phải  
vanthuy214  ý, bẹo thay câu trả lời à, mình cũng school 2, 42 tập  
tothebeat  đề nghị các thí sinh search cho kỹ trong 10 bộ drama nhá. thời gian còn nhìu mà
mylove28  Hwang Jin Yi  
mylove28  Đổi câu trả lời: Tears of the Dragon, 159 ep  
tothebeat  chắc Sói sáng ăn fải thứ gì ko bậy bạ nên mới vậy đó heo.  
SG-4ever  đâu đâu 100 xèng đâu hả greenhass? ))))))  
bichbeo  mình còn chả biết sis đóng Tears of dragon lol  
vanthuy214  từ nãy ko trả lời đc câu nào đó heo, mà đi đâu giờ mới vác mặt về thế hử  
vanthuy214  con Cá kia ngửi thấy hơi tiền là bơi đến đó hả, câu 100 là câu cuối cơ, 12h cơ, thức mà canh  
mylove28  hôm nay giọng điệu Sói đanh đá dễ sợ   
SG-4ever  thế thì lại lượn đi làm nhiệm vụ đây )))))))) đến câu 100 xèng ới em nhá :">  
bichbeo  Sói hôm nay ra đường phải lòng Sỏi, giờ đang tương tư cần chỗ phát tiết  
heocon_yeudau36  hum nay ss Sói kì lạ qá..hí hí )  
vanthuy214  này, đừng có thấy ta hiền mà bắt nạt nhá, ta đánh đòn đó Bẹo, chị Rùa hôm nay lại giở cái kích tàu ra đấy, thay cái mới đê  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-9-2011 22:47:55 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 41: (35$)

Cho bít tên Fan club của Wonnie. Tên này có ý nghĩa gì? Từ tên có bạn hãy suy ra ngày họp FC hằng năm.

SG-4ever  chỉ biết mỗi cái tên 1023 còn lại chịu chết,có thể họp vào ngày 23.10 hàng năm =))))))))))))  
mylove28  tên FC: 1023, nghĩa là love, ngày họp: 23/10  
SG-4ever  toàn cao thủ thế này,mỗi em đoán mò sao =)))))))))  
vanthuy214  ngoảnh xuống đã thấy 3 câu trả lời, thôi xong, có câu này dễ thì để hụt tiền rồi  
peshock1810  xui quá nãy giờ bị rớt mạng--==  
bichbeo  1023, nghĩa là LOVE, họp 23-10  
vanthuy214  BTC xinhd đẹp ơi, câu này chị biết đó, tại mạng đểu nên thế, tính chị câu này nhá  
peshock1810  còn 1 fan clup chưa ai biết đó là Jiwonderland^^  
heocon_yeudau36  nhà mềnh toàn cao thủ cả..e lê dép theo mà hok kịp..=)))  
SG-4ever  đề nghị không được khen ngợi BTC với mục đích mờ ám =)))))))))))))))))  
bowandarrow  Jiwonderland họp ngày mấy?  
tothebeat  sao lại là chưa ai bít, trời bít đất bít, mem nhà mình, mem Kst bít mừ. Chỉ có người wan trọng cần bít mà ko bít thôi hiihi  
vanthuy214  thật đó, có kẻ nào khen ngợi BTC đó, gian thần nịnh hót à, đả đảo nhá=)))  
SG-4ever  gian thần này phải bị phạt ném dép =)))))))))) hay đem gỏi tái đi =))))))))))))
bichbeo  ko phải gian thần nịnh hót, thậm chí là nói đểu BTC í , giở kế mỹ nhân, í nói BTC hẻm mê zai mà mê gái í  
leezhu  vậy 1023hajiwon.cn là của FC bên TQ hở các bạn vì thấy toàn tiếng Trung? FC1023 ở HQ ko có website hở?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-9-2011 22:51:12 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 42: (15$)

Cho bít bộ fim mà Wonnie kiss nhìu người nhất?

vanthuy214  What happened in Bali  
vanthuy214  trời ơi, thánh thần ơi, cho con trúng câu này, rồi con sẽ hậu tạ người  
SG-4ever  memories in bali  
tothebeat  ôi thiệt là tội nghiệp Sói chưa kìa. Thánh thần ko dám phù hộ sếp đâu
mylove28  Hwang Jin Yi  
heocon_yeudau36  what happen in Bali..đoán đại..vì có mấy fim e chưa xem hí hí :">  
vanthuy214  hơ, thế câu này ko đúng á, sao lại ko, đúng quá ấy chứ!!!!!!!!!!  
peshock1810  ơ lại chậm rùi==  
vanthuy214  mình ứ chơi nữa, sao câu nào cũng trật lất thế?????/  
SG-4ever  what happen in Bali và Hwang Jin Yi đều hôn 2 người mà
bichbeo  ôi chị rùa lại hốt được câu này rồi  
mylove28  có ai biết trật hay đúng đâu, đoán đại thôi =))  
peshock1810  damo  
vanthuy214  sex is zero  
peshock1810  cho toàn câu khó-==  
SG-4ever  sao lại cả damo thế kia? OK của ta còn chưa hôn thủ lĩnh vs đại nhân đâu =)))))))))))))  
bichbeo  ôi Mèo đi ăn chia tay chia chân chưa về à, kiss sừ nàng ấy rành nhất  
vanthuy214  cứ tiếp tục cho câu khó thế này, lát mình lôi ra bụi rậm đánh hội đồng đó  
mylove28  Trời mưa, Sói ko đi chơi được nên phát điên rồi =))  
vanthuy214  đúng là chuyên gia kiss- Mèo đi vắng, cả nhà hoang mang với những vấn đề nhạy cảm, ít người biết thế này=))  
bichbeo  Sói ơi, cho mượn gậy nè  
peshock1810  trả lời đại mừ , em có hun đâu em bít^^  
tothebeat  cho btc hỏi cái câu nói 2 fim đểu hôn của Cá có fải là câu trả lời ko? để btc còn bít đường mà chấm điểm.  
vanthuy214  đúng đó ss, em chờ cả tuần mới có hôm đi chơi, xúng xính quần áo, đi đến tầng 1 thì mưa, lộn mề  
SG-4ever  dạ thưa đó là câu trả lời cuối cùng của em
mylove28  ôi BTC hỏi thế thì có lẽ đáp án là 2 phim rồi, chúc mừng Cá =))  
vanthuy214  Cá nói chuẩn đỏ, BTC mà vầy à, đề nghị trao thưởng cho ta đê, ko ta quậy đó=)) Mang gậy qua đây, bẹo  
vanthuy214  con Cá kia, nói vu vơ mà cũng đc xèng á, ôi má ơi, chó mèo lợn gà ơi!!!!! mình đi tự tử đây, đập đầu vào cái gối mà chết cho rồi  

SG-4ever  hôm nay em lại có xèng sao? =))))))) yên tâm đi bụi dồi :">  
tothebeat  thì ra hôm nay sói bị bệnh "dại" là do ko dc đi chơi, ở nhà wằn wại.  
peshock1810  Sói quậy quá ,đề nghị BTC rút thẻ đỏ^^  
SG-4ever  đề nghị đeo gông vào sói,tránh gây nhiễu cho các thí sinh khác =)))))))))))))))  
vanthuy214  ổi ôi, con Bò kia dám nói mình thế á, được lắm, ta đi gọt khoai tây, lát bỏ mi vô nồi hầm, bật sẵn bếp, rửa sẵn nồi, hãy đợi đấy><  
bichbeo  đói quá đê =.=  
bichbeo  Sói ơi, ta thích Bò nhúng dấm cơ  
vanthuy214  được, con Bò này bự lắm, cho nàng nửa dưới mà nhúng, ta lấy nửa trên đem hầm, khà khà  
peshock1810  tiếp đi BTC để em còn đi ngủ  
bowandarrow  cho ăn với... ta đang đói bụng :">  
PurpleUrchin  Nhà này....cả ngày ăn với uống !!!!  
vanthuy214  ăn thì mang bát qua đây, bát to vào, tha hồ ăn, ta múc cho đầy nhá=))))))))  
vanthuy214  Đại ngốc đi đâu mà giờ mới thấy mặt đó hử? Nàng có vô bênh ta ko, ta bị thiên hạ bắt nạt giữ lắm  
misstear1605  sex is zero ^^ đoán đại  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 20-9-2011 22:53:54 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

Câu 43: (25$)

Hãy kể tên các bô fim sis đóng vai chính mà ko đc giải thưởng nào. Hãy cho bít tỷ lệ là bao nhiu trên tổng số các fim sis đóng vai chính.

mylove28  cái này tính chung cả điện ảnh & truyền hình í hở?  
vanthuy214  câu này ko chơi, lại còn vai chính nữa, ai mà tìm cho nổi  
bowandarrow  Ko có film nào hết! tỉ lệ là 0% OH YEAH! *fan cuồng*  
PurpleUrchin  Đả đảo BTC cho câu hỏi....giết thí sinh   
peshock1810  Phone, Life is Beautiful,School 2 ,Tears of the Dragon, Nightmare,Reversal of Fortune.100 Days with Mr. Arrogant,Love So Divine.Daddy Long Legs,Miracle on 1st Street/1st Miracle, Babo  
SG-4ever  chị bow vẫn ham hố à )))))  
peshock1810  Phone, Life is Beautiful,School 2, Nightmare,Reversal of Fortune.100 Days with Mr. Arrogant,Love So Divine.Daddy Long Legs,Miracle on 1st Street/1st Miracle, Babo  
SG-4ever  Phone,Nightmare có giải mà nhể?  
bowandarrow  @Cá: hết ý tưởng làm típ òi :">  
peshock1810  Phone, Life is Beautiful,School 2, Nightmare,Reversal of Fortune.100 Days with Mr. Arrogant,Love So Divine.Daddy Long Legs,Miracle on 1st Street/1st Miracle, Babo tỉ lệ 10/20 tức 50%  
mylove28  hình như Phone với nightmare ko có đâu  
vanthuy214  Đại ngốc ơi, vô túm cổ BTC lại đây, ta có gậy Bẹo cho mượn đây này, to lắm, gỗ lim nhá  
mylove28  ai ham hố câu này phải dùng reply mới ổn  
greenhass  vai chính pà con ơi, chơi lun vai phụ nhìu lém he he he he  
vanthuy214  thôi BTC ơi, mình đi khò đây, ko đợi được câu 100 mei đâu, chúc các bạn trẻ ham hố ở lai mà làm giàu nhá  
greenhass  Pà con pà con, thông báo thông báo đây: 10 phút nữa câu 100K sẽ ra mắt ai nhanh lụm xèng nha!!!! thông báo thông báo.....  
tothebeat  tăng tiền nhá. 25$ rồi.  
SG-4ever  100 mei là 100 xèng hả )))))))))))  
vanthuy214  nhanh lên, ta chỉ đợi 10 phút thôi đó, BTC ơi, em gì xinh đẹp ơi, làm thế nào mới đc nhá trước câu hỏi thế  
SG-4ever  em thức khuya mà bị xuống sắc là vì 100 mei đó BTC ơi )))))))))  

vanthuy214  đúng là câu 100 mei có khác, BTC om ghê thế nhở  
greenhass  hèm, cứ 10 ph nữa là BTC nhá hết cho mọi người í mà em sói he he he he, nhớ nhé, BTC sẽ điểm mặt các tên đòi hội đồng BTC nhé.  
phuonghoa6789  Công trả lời với ạ: 12 phim đóng vai chính ko có giải thưởng trên tổng số 22 phim đóng vai chính  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 20-9-2011 22:54:57 | Chỉ xem của tác giả
JIWONDERLAND-QUIZ GAMES

ĐỢT 4

CÂU HỎI ĐẶC BIỆT 100$

Các thí sinh hãy tìm dãy mật mã dc cấu tạo bởi các chữ cái J, W, L, H

Bước 1: Xếp cái chữ cái theo trật tư đúng
Bước 2: Mỗi chữ cái là 1 con số. Tính các số tương ứng theo biểu thức sau.

Bước 3: Xếp lại dãy số theo thứ tự chữ cái ở bước 1 và cho bít ý nghĩa dãy số

Lưu ý: vì tính chất đặc biệt của câu hỏi nên thí sinh ko trả lời bằng cm mà fải gửi PM riêng theo mẫu vào account tothebeat cho BTC.

Mẫu trả lời

Bước 1: Trật tự chữ cái đúng:
Bước 2:
a=  , b=   , c=  ,.... => J=
a=  , b=   , c=  ,.... => L=
a=  , b=   , c=  ,.... => W=
a=  , b=   , c=  ,.... => H=

Bước 3: dãy số đúng là.......
Ý nghĩa:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký