Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 7-6-2013 10:11:59 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday em Nu!

Bon chen vào hỏi em 1 phát. Sau khi đọc những gì em tâm sự ở trên về phi vụ ăn chay thì chị đã hết “tội nghiệp” em rồi, hoho, sau này có đi ăn uống thì em cứ phần em em ăn nhé. ^_^

Hỏi em vài câu nào:

1/ Thế bộ 3 tam giác của các em chơi với nhau từ hồi nào thế? Tại sao phát hiện là cùng chung sở thích Hyun Bin?

2/ Em thích Bin từ lúc nào? Và thích nhất Bin điểm gì? Có bao giờ ngắm Bin ngẩn ngơ cả ngày như chị Tồ của em không? <3

3/ Truyện huyền huyễn thì chị cũng mới đọc có Hoa Tư dẫn thôi, em giới thiệu sơ Trọng Tử có gì hấp dẫn em mà đáng để đọc hok?

4/ Sắp tới nhà mình sinh nhật rồi chị Hậu về nước rồi sinh nhật Bin, nhiều hoạt động thế em có định tham gia ham hố cùng cả nhà không hay vẫn tự kỷ 1 mình? :))

5/ Em ghét Sel hay ghét Maya hơn? Ghét nhất lúc nào của 2 đứa thế? (Ai cũng hỏi thích mình hỏi ghét chơi) =))

Mong là dù đi bụi, dạt nhà, dù không có thời gian vào nhà thường xuyên nhưng em vẫn không quên nhà Bin nhé.

Bình luận

chị à, em [align=center]....[/align] đó c, mà nó thừa ra thế, ko hiểu sao ý  Đăng lúc 7-6-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 7-6-2013 11:17:15 | Chỉ xem của tác giả
chị Nu vào nhận câu hỏi của em đây
1. Dạo này chị lưu lạc quá đó, ở khu văn đang có vụ án gì vui hay sao mà ko thấy chị về nhà?
2. Ngoài zai mình chị còn yêu anh nào khác nữa ko?
3. Sắp đến tổ chức đi chơi xa chị có đi dc ko?
4. 3 từ về em mà chị nghĩ ra?
5. Sắp đến sn em chị có tặng em phiếu sai vặt dc ko?
hết=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 7-6-2013 13:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 6-6-2013 23:44
6. Tên thật của em nghe rất hay mà, dù hơi giống phim chưởng =)). Họ tên đầy đủ c ...

6. Tên thật của em nghe rất hay mà, dù hơi giống phim chưởng =)). Họ tên đầy đủ của em là gì? Em có thích tên thật của em ko? Tên Như Bình ở đâu ra? Vì sao em chọn tên này? Em thích mọi ng gọi em là gì?
tên của em là: Băng Châu =))) giống phim chưởng cái gì chớ hứ =))) còn nguồn gốc tên nick của em chị xem ở bài trả lòi trên nhé J Tên thật ạ J cũng thích chút chút =))) đọc nghe cũng oách oách =))) Thích mọi người gọi em là Nu xinh đệp =)) nu ngây thơ =

7. Dạo gần đây box Văn xảy ra nhiều sự vụ quá. Những chuyện lùm xùm đó có ảnh hưởng gì tới cuộc sống của em và niềm đam mê vs ngôn tình của em ko?
Sở dĩ box văn xảy ra nhiều chuyện là bởi vì cách quản lý có vấn đề, chúng em ko tài nào chấp nhận nỗi cái cách điều và thái độ của mod ở đó như vậy, và hiện giờ thì em không còn về box văn nữa =)) nếu có về kites thì em về nhà mình chứ ko còn lượn lờ ở khu văn nữa : nó có ảnh hưởng nhất định với em bằng chứng là em đã dọn ra khỏi đó, và nó ko ảnh hưởng tới niềm đam mê của em chút nào :) vì bây giờ em vẫn tham gia beta và edit=)

8. Em hát có hay ko? Có hay hát ko? Thu âm thử 1 bài gửi cho chị nghe vs nào :))
Em từng thu một bài trong game đoán giọng nói của chị em hai miền mà =)) chị về nghe lại đi, giọng em đầu tiên ấy  =

Bình luận

Võ Tòng Băng Châu hả em =))  Đăng lúc 8-6-2013 08:31 AM
Họ Võ, lót chữ mà ai cũng biết là chữ gì đó =)))  Đăng lúc 7-6-2013 05:01 PM
Băng Châu thì biết rồi. hỏi cả họ cả tên cơ mà =))  Đăng lúc 7-6-2013 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 7-6-2013 15:10:10 | Chỉ xem của tác giả
yk_nhubinh gửi lúc 7-6-2013 13:40
6. Tên thật của em nghe rất hay mà, dù hơi giống phim chưởng . Họ tên đầy đủ c ...

*tèn ten tén* {:410:}

Hỏi luôn khõi dài dòng

1. Hiện tai cân nặng bao nhiêu kg? Nhà có mấy anh chị em? Có anh trai nào từ 86 trở lên ko :">

2. Biết chạy xe máy từ khi nào? Sau vụ gặp cướp đến giờ em có bị công an thổi lần nào chưa? Có bao giờ chữi thề chưa {:165:}

3. Hội văn của em chị thấy khá đông vui, trong số đó em ấn tượng nhất là ai, điều gì ở người khiến em thấy thích?

4. Một ngày em vào kites mấy lần? Có lượn vào nhà ko hay là chỉ vào trong WP bên hội văn?

5. Hội Tam giác vàng 3 đứa từ lúc bắt đầu quen nhau đến giờ đã từng bất đồng hay cãi vã chưa, có trận nào nghiêm trọng ko, lần gần đây nhất là khi nào?

6. Ở nhà em thân với ai nhất, tức là ai mà em thường xuyên tâm sự và người đó hiểu ý em nhất?

7. SN vừa qua em đã đi đâu chơi, tường thuật là toàn bộ khung chương trình ra luôn nhá {:110:}

8. Hồi xưa đi học học giỏi nhất là môn gì, dốt nhất môn gì =) Có từng cúp học đi chơi chưa, môn nào thường xuyên quay cop nhất (đừng nói là chưa từng nha {:184:})

9. Sau này giả sử, chị nói giả sử em quen bạn trai, và có thể sẽ tiến xa hơn kiểu về nhà ra mắt, nhưng gia đình bạn trai e ko tán thành việc em ăn chay, em sẽ làm sao? Chia tay luôn ko hay tình đường binh khác?

10. Đi chơi Phú Quốc về em có mua quà cho chị ko? Nếu ko mua thì em đừng về nữa {:184:}

PS: ké thêm câu ngoài luồng

Em có thấy anh dưới sign chị đẹp trai ko? Chị với anh ấy có xứng đôi ko? Sau này 2 đứa cưới mời em em có đi ko   

Bình luận

câu 6 đã sửa câu trả lời rồi nhé c :)  Đăng lúc 13-6-2013 08:53 PM
ké thêm có 1 câu mà =)))))))))))  Đăng lúc 7-6-2013 05:23 PM
Bỏ qua khỏi trả lời phần này đi Nu ơi, ngoài lề nhiều quá =))  Đăng lúc 7-6-2013 05:22 PM
Quá 12 g rồi, ko nhận câu hỏi nữa =))  Đăng lúc 7-6-2013 05:00 PM
=)))) Mót hỏi nhìu quá, lại còn ngoài lề =)))  Đăng lúc 7-6-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 7-6-2013 17:12:20 | Chỉ xem của tác giả
Maya206 gửi lúc 7-6-2013 08:27
E hèm, chưa gì hết t thấy m nói xấu t rồi
Cơ bản là biết nhiều rồi nên hỏi th ...

1. t thấy t hiền lắm sao m bảo t dữ, tại dạo này t hay la m thôi (mà la có lý do cả), cho t hỏi m thấy t dữ thiệt hả?
Ừ,  m hiền lắm bạn thân của t ạ =))) m nhìn lại cái câu 3 m hỏi t là t biết m hiền cỡ nào rồi =)))Ừ thì dạo này t cũng thay đổi nhiều,chẳng qua là bộc lộ bản chất thôi, hồi đó thì chỉ là vẻ ngoài hiền lành thôi =))) bản chất của song tử là 2 trong 1 mà =))) Thật ra t cũng thấy m có chút dữ dằn =))) tối nay ngủ cạnh t đừng đạp t ra khỏi xe nhá =))

2.  t nhớ là m chính thức ăn chay là lúc gần cuối năm 2 CD, t có lần lén bỏ đồ ăn mặn cho m, mỗi tội m chả ăn, m phân biệt chay mặn rất là hay, nếu lúc đó m biết m có giận t k?
Thực tế là t ko ăn =) cho nên cái giả định của m ko phải là sự thật =))) cho nên t ko giận m :D nhưng có một điều m nên biết vào giai đoạn đó t có thể nhận ra được đồ chay và đồ mặn rất tinh, cho nên một khi t nếm ra thì t sẽ ko ăn =))) t cũng ko giận đâu =))) có vài cách giải quyết như sau: 1 là t sẽ xem như m vô ý bỏ vào chứ ko phải là cố ý; 2 là t sẽ giả vờ ko biết =))) vì t hiểu m chỉ muốn tốt cho t. nhưng mỗi người đều có cách lựa chọn riêng của mình. T tôn trọng thành ý của m cho nên sẽ ko giận m :))

3. m có nghĩ là sau ghế nóng t có cạo đầu m thiệt k? sau những lời tốt đẹp m dành cho t m định làm gì để bù đắp=)))
T mới cắt tóc xinh lắm, m nhìn rồi sẽ ko nỡ cạo đầu t đâu =))) sau những lời tỏ tình chân thành của t ở trên, t sẽ mời m và sell ăn một bữa nhân dịp sinh nhật của t kết hợp tạ lỗi luôn =))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 7-6-2013 18:09:52 | Chỉ xem của tác giả
mynam911 gửi lúc 7-6-2013 09:14
vừa sáng đã ol để lên ghế nóng rùi hả, đang làm hả, hum ni thứ 6 chiều Nu p ...

1. Trong tất cả các món chay Nu từng ăn, Nu thích món gì nhất, mà ăn mãi ko chán ý ( hay ko có món nào nhở)?
Nu ăn rất nhiều món thì vẫn thích món bún huế chay nhất rất là ngon, nhưng mà bảo nu ngày ngày ăn thì cũng thấy sợ đó =))

2.Ở quê Nu có món gì là đặc sản dzây ?^^
Măng cụt ở bình dương khá nổi tiếng đó =))

3. Nu có biết bơi ko? có thích biển ko?
Nu không biết bơi =)) và rất thích biển, âm thanh sóng vỗ vào bờ rất tuyệt vời, đứng trước biển cảm thấy mình rất nhỏ bé, thích biển lắm :)))

4. Nếu đc đi du lịch xa, Nu muốn đến nơi nào nhất, trong nước và cả nước ngoài ý?
Nếu dc đi du lịch xa hở??? Nu chưa có cơ hội đi =)) nhưng nếu có cơ hội thì với nu đi đâu cũng dc, nhưng quan trọng nhất là người sẽ đi du lịch với mình kìa :D Phải đi với người mình thích đi thì chuyến du lịch mới thú vị, nếu đi với người mình ko thích thì đi đâu cũng chán thôi :D

5. Trước h đã có anh chàng nào làm NU cảm nắng, xao xuyến các kiểu... rùi yêu đơn phương chưa?
Có rồi, hồi năm cấp 3, hình như năm lớp 12 mình có say nắng một phen, nhưng lúc đó mình đã quyết định tránh xa người đó, không cho bất cứ ai một cơ hội nào, bây giờ đôi khi ngẫm nghĩ nhớ tới bạn ấy thì vẫn thường thường mỉm cười, nhưng chưa bao giờ hối hận :D

Bình luận

lâu tới câu của mình quáaaaaaaa, anh phủi phủi đẹp trai quáaaaaaaaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 8-6-2013 07:57 AM
K đc hỏi nữa hả c?:((e cứ hỏi nhá:)))  Đăng lúc 7-6-2013 09:11 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 8-6-2013 08:35:16 | Chỉ xem của tác giả
yk_nhubinh gửi lúc 7-6-2013 18:09
1. Trong tất cả các món chay Nu từng ăn, Nu thích món gì nhất, mà ăn mãi ko chán ý  ...

câu này thực ra hỏi đâu cugnx đc nhưng tranh thủ ghế nóng hỏi 1 tí =))

Mẹ chị đang kêu ca là Kites dạo này chán quá, chả có truyện gì đọc. hồi xưa dịch đã nhiều, lại còn toàn truyện hay, lại còn nhanh nữa. Giờ chả có cái gì đọc. Chị bảo mẹ chị là chúng nó bỏ ra lập trang riêng hết cả rồi, Kites còn ai làm đâu mà chả chậm. Thế nên câu hỏi là giờ em lập trang wordpress riêng là trang nào để chị đưa cho mẹ chị =))

Bình luận

chào mọi người, các câu hỏi của mọi người em sẽ trả lời hết =))) cho em hạn cuối là ngày thứ 4 nhé :) vì em nhớ ra mình có bài luận chưa làm :)  Đăng lúc 10-6-2013 10:38 PM
chết với các chị =))) chị lên google gõ 3 chữ MDH nhé =))) vào nhà em rồi tìm trong đó đi. hiện giờ nhà em đang làm truyện mới  Đăng lúc 10-6-2013 10:37 PM
Haha, ké câu này với ^^  Đăng lúc 8-6-2013 08:47 PM
=))))  Đăng lúc 8-6-2013 09:52 AM
hết sức tranh thủ =)))))))))))  Đăng lúc 8-6-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 12-6-2013 23:08:30 | Chỉ xem của tác giả
violetrose gửi lúc 7-6-2013 10:11
Happy birthday em Nu!

Bon chen vào hỏi em 1 phát. Sau khi đọc những gì em tâm sự ở trên  ...

1/ Thế bộ 3 tam giác của các em chơi với nhau từ hồi nào thế? Tại sao phát hiện là cùng chung sở thích Hyun Bin?
Bộ 3 tụi em chơi với nhau từ năm 3 cao đẳng :) à sở thích bin là vì có người dụ, em mới biết đến bin, nhờ biết bin mới bị ai đó lôi kéo vào  nhà bin ấy mà :)

2/ Em thích Bin từ lúc nào? Và thích nhất Bin điểm gì? Có bao giờ ngắm Bin ngẩn ngơ cả ngày như chị Tồ của em không? <3
Thích bin từ khi xem SG :D Thích nhất là anh diễn rất hay, rất nhập vai và nụ cười rất đáng yêu :) Ngắm bin thì có nhưng chỉ ngơ ngẩn chốc lát ko bị mụ đầu  cả ngày như chị  tồ

3/ Truyện huyền huyễn thì chị cũng mới đọc có Hoa Tư dẫn thôi, em giới thiệu sơ Trọng Tử có gì hấp dẫn em mà đáng để đọc hok?
Nói chính xác Trọng tử ko giống ngôn tình, trọng tử nhấn mạnh các giá trị nhân sinh,  mượn chuyện tiên để nói về con người ai cũng có hai mặt sáng tối, nó ko có kiểu nam chính vì nữ chính  mà hi sinh tất cả, nhưng có loại người vì cuộc sống hạnh phúc của người khác mà hi sinh cuộc đời mình, hi sinh ngay cả hạnh phúc bản thân :) và đặc biệt dàn nam phụ của trọng tử ko chê vào đâu dc, đọc ngôn tình nhiều lắm rồi nhưng chưa thấy dàn nam phụ nào bằng trọng tử cả :D các anh lấp lánh tựa sao trên trời :) anh nào cũng có fan =))

4/ Sắp tới nhà mình sinh nhật rồi chị Hậu về nước rồi sinh nhật Bin, nhiều hoạt động thế em có định tham gia ham hố cùng cả nhà không hay vẫn tự kỷ 1 mình? :))
Vâng chị hậu về thì em sẽ tham gia cùng mọi người chứ :) có điều cuối tháng 6 này em hơi bận học và thi chẳng biết có thể tranh thủ dc ko nữa :D

5/ Em ghét Sel hay ghét Maya hơn? Ghét nhất lúc nào của 2 đứa thế? (Ai cũng hỏi thích mình hỏi ghét chơi) =))
E ghét chị nhất, vì chị hỏi câu này nhằm chia rẽ tình yêu của bộ 3 chúng em = chúng em là đồng bọn xí nhầm đồng bạn :) sao lại ghét dc chứ =)))  người nào em ghét em sẽ tránh xa người đó =)))

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 13-6-2013 20:03:49 | Chỉ xem của tác giả
NgọcHuyền gửi lúc 7-6-2013 11:17
chị Nu vào nhận câu hỏi của em đây
1. Dạo này chị lưu lạc quá đó, ở khu văn đang  ...

1. Dạo này chị lưu lạc quá đó, ở khu văn đang có vụ án gì vui hay sao mà ko thấy chị về nhà?
Ừ dạo này chị hơi bận, vì nhóm đang có dự án mới cho nên phải gấp rút chạy cho kịp, chị ko còn lặn ngụp ở khu văn nữa rồi em ạ :)

2. Ngoài zai mình chị còn yêu anh nào khác nữa ko?
Trước đây mềnh có thích 1 anh trước khi say mê anh bin, còn bây giờ thì ứ thích ai hết =))

3. Sắp đến tổ chức đi chơi xa chị có đi dc ko?
Hên xui em ạ, nếu chị tranh thủ dc chị sẽ đi :)

4. 3 từ về em mà chị nghĩ ra?
Rất đáng yêu, rất hiền lành, và dịu dàng :)

5. Sắp đến sn em chị có tặng em phiếu sai vặt dc ko?
với chị ý nghĩa của Phiếu sai vặt = giấy bán thân =))) chị ko đủ can đảm bán tấm thân tồi tàn này cho em =))

Bình luận

em iu chị tím quá :)  Đăng lúc 15-6-2013 12:05 PM

Rate

violetrose + 5 Bán thân à? ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 13-6-2013 20:21:24 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 7-6-2013 15:10
*tèn ten tén*

Hỏi luôn khõi dài dòng

1. Hiện tai cân nặng bao nhiêu kg? Nhà có mấy anh chị em? Có anh trai nào từ 86 trở lên ko :">
Cân nặng của em hiện giờ là 41kg !!! Oh, yeahhh!!! Tăng thêm dc 2kg =))) Nhà em có hai chị em, chỉ có em zai ko có anh zai, và em em nó xem những người hơn tuổi là bà chị =))) và em là chị chồng khó tính =))) chị chưa nghe 100 thằng giặc ngô ko bằng bà cô bên chồng à =)))

2. Biết chạy xe máy từ khi nào? Sau vụ gặp cướp đến giờ em có bị công an thổi lần nào chưa? Có bao giờ chữi thề chưa
E biết chạy xe máy năm 19 tuổi thì phải, vì phải tập chạy để đi học ở quận 9 cho thuận tiện học thêm nên dù ko thích vẫn phải cố chạy :) Sau lần gặp cướp thì em hân hạnh dc các chú cá vàng thổi thêm 1 lần nữa, vì cái tội các chú ấy chưa kịp nhìn thấy đèn xi nhan rẽ phải của em thì đã tắt và em ko đem đủ giấy tờ có cãi cũng vô ích nên đành ngậm bồ hòn làm ngọt =)) Câu chửi thề xấu xa nhất của em là khốn kiếp =)))

3. Hội văn của em chị thấy khá đông vui, trong số đó em ấn tượng nhất là ai, điều gì ở người khiến em thấy thích?
Hội văn của em bây giờ chỉ còn lại có khoảng 7-8 rúc vào động tự kỷ thôi = trong số đó ai cũng có ấn tượng riêng với em, chẳng thể nói thích ai nhất =))) vì ai em cũng thích ở một đặc điểm riêng nào đó :) khoảng 8 người, em kể ko hết =))

4. Một ngày em vào kites mấy lần? Có lượn vào nhà ko hay là chỉ vào trong WP bên hội văn?
Hiện giờ một ngày em vào kites 1 lần để lấy xèng cộng = hì hì, em ít lượn vào nhà, e chỉ vào tin nhắn mới rồi sau đó out ra :)

5. Hội Tam giác vàng 3 đứa từ lúc bắt đầu quen nhau đến giờ đã từng bất đồng hay cãi vã chưa, có trận nào nghiêm trọng ko, lần gần đây nhất là khi nào?
Tam giác vàng của tụi em đôi khi cũng có bất đồng cãi vả, có ai đó giận dỗi, nhưng mà với cái tật của em thì lúc em nhận ra người ta giận e thì hai đứa nó đã hết giận lâu rồi =)))vì lúc tụi nó giận em còn ko biết =))) đến lúc tụi nó nói em mới biết thế nên ai giận em thì chẳng khác gì tự làm khổ mềnh =)) sau đây em xin gửi lời thành thật xin lỗi hai con bạn yêu quý của em = Xin lỗi vì sự vô tình và vô ý tứ của mềnh =))) Mình hứa mình sẽ chú ý hơn nhưng kết quả thế nào thì ko dám chắc:D

6. Ở nhà em thân với ai nhất, tức là ai mà em thường xuyên tâm sự và người đó hiểu ý em nhất?
Ở nhà em thì e ít tâm sự với ba mẹ lắm =))) hiếm khi lắm, nhưng người hiểu em nhất chính là mẹ :)))  

7. SN vừa qua em đã đi đâu chơi, tường thuật là toàn bộ khung chương trình ra luôn nhá
Sinh nhật vừa qua em đi làm từ sáng sớm =))) tới hơn 6g chiều mới ra khỏi công ty :D xong thì đi ăn với những người ai cũng biết là ai đó :) xong về nhà gói gém đồ đạc chuẩn bị đi Phú Quốc :D

8. Hồi xưa đi học học giỏi nhất là môn gì, dốt nhất môn gì =) Có từng cúp học đi chơi chưa, môn nào thường xuyên quay cop nhất (đừng nói là chưa từng nha )
Hồi xưa học giỏi nhất là môn hóa =))) dốt nhất là văn và anh văn, đặc biệt là môn văn cứ 3,4,5 đếm đều = Hồi cấp 3 e chưa từng cúp học đi chơi =))) nhưng hồi cao đẳng thì ko đi học vì lý do quên thầy dặn là phải đi học, học liên thông thì có cúp học đi chơi rồi =))) Em ko bao giờ quay cop..,nhưng. việc của em là xúi bạn em quay cop sau đó dụ nó.. cho em chép =)))

9. Sau này giả sử, chị nói giả sử em quen bạn trai, và có thể sẽ tiến xa hơn kiểu về nhà ra mắt, nhưng gia đình bạn trai e ko tán thành việc em ăn chay, em sẽ làm sao? Chia tay luôn ko hay tình đường binh khác?
Hà hà câu này khó à nha =))) chắc em chia tay luôn quá =)) vì hiện giờ em chưa mặn mà gì lắm về tình cảm, giờ chỉ thích vui vẻ tận hưởng cuộc sống chưa muốn mang gông vào cổ chị ạ =))

10. Đi chơi Phú Quốc về em có mua quà cho chị ko? Nếu ko mua thì em đừng về nữa
Bây giờ đi chơi về rồi, và em đã quên mua quà cho chị rồi =))) nhưng em cũng đã về chị có đuổi cũng chẳng dc =))

PS: ké thêm câu ngoài luồng

Em có thấy anh dưới sign chị đẹp trai ko? Chị với anh ấy có xứng đôi ko? Sau này 2 đứa cưới mời em em có đi ko
Cái anh đó à?? anh đó rất đẹp trai :D và anh ấy xứng với em hơn chị =))) sau này nếu em có cưới anh ấy thì em sẽ mời chị đi để lấy tiền mừng cưới =))

Bình luận

chị ko biết đi với ma phải mặc áo giấy hay sao =)))  Đăng lúc 15-6-2013 12:06 PM
nhà của em, họ hàng thân thích cha mẹ hở???  Đăng lúc 13-6-2013 08:38 PM
câu số 6 c hỏi nhà e chứ ko phải nhà Bin à  Đăng lúc 13-6-2013 08:37 PM
đồ tồi =))))))))))  Đăng lúc 13-6-2013 08:37 PM

Rate

violetrose + 5 Hóa ra em cũng có mặt nào xao em ơ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách