Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 27-5-2013 00:58:54 | Chỉ xem của tác giả
binkyo_forever gửi lúc 27-5-2013 00:01
Chị ơi, được hỏi thêm hả chị? Vậy chị cho em hỏi nốt nốt nha. Để cho em an tâm đ ...
6. Tại sao chị lại có biệt danh là TRÙM. Em hiểu nghĩa của từ TRÙM là thế nào ( trùm xò, trùm xã hội đen, hay là chị cả.?). Ngoài TRÙM ra chị thích biệt danh nào khác nữa không?

Biệt danh này là aloha đặt. Lúc đầu làm sub FOL, thì chỉ gọi trong ST với nhau qua email là trùm sò thôi. Rồi aloha vào nhà lớn + lán vẫn gọi như thế tiếp, nên mọi người gọi theo.
Hôm trước chị đếm sơ sơ đâu được mấy cái biệt danh: trùm sò, trùm mafia, Bành Thị Trùm, BK Lee, chị Ly, chị Chén, nói chung chị thích nghi với mấy cái biệt danh dễ sợ này rùi =)))

7. Nếu gặp tình yêu sét đánh hoặc gặp một người mà chị thấy hợp. Thì chị sẽ hành động như thế nào? Giả sử người đó lại kém hơn chị về trình độ, gia đình, kinh tế . hơn thế gia đình chị phản đối kịch liệt ( có thể sẽ từ chị) thì chị sẽ làm thế nào?

Cho chỉ hỏi, cái tình huống này em lấy ở phim nào ra đấy?
Chị chưa gặp trường hợp này nên chị chả biết là chị làm thế nào nữa.

8. Chị thấy Bin là người như thế nào? Tích cách phẩm chất nào của Bin mà chị thích nhất. Vì sao?

Bin hả, khiêm tốn, hòa đồng, tôn trọng người khác, chân thành, thân thiết. Thích nhất vẫn là chân thành, có chân thành thì mới nói chuyện tiếp được.

9. Chị thích anh Trùm mai sau sẽ có phẩm chất nào của Bin?  Chị thích anh Trùm làm nghề gì? CHị có yêu người kém tuổi không?

Chân thành, khiêm tốn, tôn trọng người khác.
Chị không có giới hạn nghề nghiệp.
Chị không yêu và cũng không thích yêu người kém tuổi.

10. Kinh nghiệm sống của chị ? Mẫu người đàn ông lý tưởng của chị?

Kinh nghiệm sống hả? Thì cứ làm hết sức mình, nếu chưa thử làm thì sao biết mình không thể.
Chị không có hình mẫu đàn ông lý tưởng, khi gặp ai đó thì chị chỉ có thể bảo là chị thích hay không thích người đó không thôi, chứ không có mẫu lý tưởng.

Bình luận

Em tưởng biệt danh Trùm sò là do Chạch đặt cho chị chứ nhỉ?  Đăng lúc 27-5-2013 12:26 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Hóa ra là Trùm... sò hả chị ơi???.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 27-5-2013 01:03:07 | Chỉ xem của tác giả
jinjin gửi lúc 27-5-2013 00:03
1,C hãy nêu tất tần tật những sở thích của mình đi ạ
2,Ngày xưa e thấy c khá khó v ...
1,C hãy nêu tất tần tật những sở thích của mình đi ạ

Đọc sách, xem phim, học ngoại ngữ, làm đồ thủ công

2,Ngày xưa e thấy c khá khó và nhiều khi nghiêm túc qúa,gẩn đây lại qúa là cư tê và phởn.Tại sao lại có sự thay đổi này vậy ạ?

Chị không cảm thấy chị thay đổi nên làm sao chị biết là tại sao.

3,C thân với ai nhất nhà mình? vì sao?

Chị Hậu, chắc tại ở gần và cùng múi giờ, cùng hoàn cảnh, muốn nói chuyện thì ới yahoo là được.

4,Số đo vòng 2 của c ( hãy cho e 1 con số chính xác;))

Bỏ qua, em biến thái quá, đi nghĩ ra câu này ;)

5,C có hay xem phim 18+ trở lên k ạ?:3

Phim 18+ là em bảo phim có cảnh nóng hả? Phim gì mà Goo So đóng ấy nhỉ, cũng là 18+, hay Housemaid của chị Jeon cũng là 18+ thì đều xem cả. Miễn là đừng làm phản cảm quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 27-5-2013 01:16:46 | Chỉ xem của tác giả
the.road.ahead gửi lúc 27-5-2013 00:18
Em tối nay đi về hơi muộn, giờ mới ngồi đọc xong các câu hỏi và câu trả lời trước .

1. Những khi nhớ nhà, điều mà chị nhớ nhất là gì ạ?

Nhớ mẹ, nhớ anh, nhớ món ăn ở nhà mà mình thích.

2. Chị có chơi cùng nhiều bạn nam không? Chị có nhiều bạn thân không?

Chị cũng có chơi với bạn nam, con trai dù sao ít tò mò hơn con gái, ít đỏng đảnh hơn.
Bạn thân chị không có nhiều, mà họ cũng về VN hết cả, chỉ còn 1 người vì định cư từ bé ở đây nên mới còn ở thôi.

3. Em thấy chị khá thẳng tính trên mạng, vậy chị có nghĩ mình là người thẳng tính không?

Ừ, chị thẳng tính mà.

4. Chị đã từng du lịch ra miền Bắc chưa? Có dịp ra miền Bắc chơi, đâu là nơi chị muốn đến nhất?

Chị ra Bắc cách đây 14 năm thì phải, khoảng tầm đó. Lúc đó đền Hùng chưa được qui mô lắm, đi hay lắm, yên tĩnh lắm.
Chị muốn đi Sa Pa, Điện Biên.

5. Chị đã từng say rượu/bia bao giờ chưa? Em hỏi câu này vì nghe nói ở Đức có lễ hội bia nổi tiếng lắm tiện hỏi thêm là chị đã từng đến lễ hội này chưa ạ?

rồi, từng say đến ói luôn, lết không nổi, nằm bẹp nửa ngày mới xuống giường nổi.
Lễ hội bia chị đến 2-3 lần gì rồi.

6. Nhà chị có mấy anh chị em? Chị thân với ai nhất trong nhà?

Nhà chị 2 anh em, chị không thân với anh trai lắm.

7. Chị kể cho em và cả nhà kỉ niệm chị nhớ nhất lúc đi học được không ạ?

Đi học thì nhiều lắm, chả biết kể cái gì.
À, kể gần đây nhất là lúc chị học master, lúc làm luận văn, chị làm bên viện virus học. Lúc đấy cũng gần hết thời hạn rồi, chị cũng muốn hòm hòm phần pratical để chị còn viết. Ông hướng dẫn của chị bảo chị nuôi thêm mấy con virus mới, mà chị sợ làm không kịp thời gian, nên chị mới từ chối, chị lấy cớ là nuôi thêm virus mới nhưng mà không có serum để test thì cũng vậy à. Ông ấy bảo "ặc, virus này mình có kháng thể hết mà. Tôi có thể cho em serum của tôi (rồi ổng giơ tay ổng ra, í là cho mình rút máu á), hoặc em có thể dùng serum của em". Chị sợ muốn chết, đừng bảo chị tự lấy máu của chị chứ Rồi chị từ chối sao đó mà ổng ok. Nhưng qua kì nghỉ lễ phục sinh, ông ấy gọi chị lên văn phòng và bảo là đang chuẩn bị nuôi virus mới. Sau đó, có lần tình cờ phải xuống kho mở lấy mẫu ở tủ -80°C, chị mới phát hiện là ông ấy từng lấy máu vợ ông ấy làm thí nghiệm thật, trong tủ -80°C có 1 hộp ghi là serum của vợ ông ấy. Chị thấy ghê ghê!

8. Chị có chơi thân với ai học/làm cùng chị ở bên đó không? (nghĩa là không phải người VN ấy ạ

Bạn thân của chị hiện tại là người VN, mà sang Đức từ năm 2t.

9. Chị có từng làm việc gì mà chị nghĩ là "điên rồ" không, kiểu như một lần muốn phá vỡ quy tắc của bản thân ấy ạ

Hồi đi học ở VN, học phổ thông thì cũng có cúp học, sang bên này thì có uống say bí tỉ.
Em hỏi chán thì thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 27-5-2013 09:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Em chào chị Trùm ạ, em rất tò mò về chị, nay nhân cơ hội ghế nóng, chị cho em hỏi vài câu vớ vỉn đc ko? {:138:}{:138:}
1. Tại sao mọi người trong nhà lại gọi chị là Trùm và BK Lee, chị có thích cách gọi này ko ạh? (cái này e chưa tìm hiểu nên hỏi chị luôn. lúc mới vào nhà nghe thấy cái tên này là em thấy sợ, chỉ sợ mình lớ ngớ bị chị bắt giò rồi lôi ra xử nhưng về sau em cảm thấy cái tên cứ ngộ ngộ chứ ko hề đáng sợ)
2. Chị sống ở Đức cũng lâu lâu rồi, có khi nào chị thấy chán ghét cuộc sống bên đó và chỉ muốn bay ngay về nhà ko ạh?
3. Chị có thích bóng đá ko, có thích đội tuyển Đức ko, nếu phải nói tên 1 cầu thủ, chị sẽ nghĩ tới ai ạh. ( em thích cỗ xe tăng Đức lắm, nhất là Oezil ấy, anh này mắt lồi, xí zai nhưng đá hay thôi rồi, ngoài ra còn có Podolski, Klose, Lahm, Mueller. mấy anh này thì đẹp zai thôi rồi)
4. Chị là bô lão trong nhà, e là mem mới nên muốn hỏi thật là có khi nào các Bô lão ko muốn nói chuyện hay ghét bỏ mem mới ko?
5. Chị nghĩ sao về những nam nhân là mem trong nhà Bin ạh? (em rất chi là tò mò đấy ^^)

Tạm thời là như vậy ạh, lúc nào có hứng chị rep nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 27-5-2013 09:29:21 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 27-5-2013 01:16
Nhớ mẹ, nhớ anh, nhớ món ăn ở nhà mà mình thích.

12. Món quà sinh nhật chị thích nhất là gì? Món quà chị tặng cho người khác mà chị thích nhất là gì?
13. Em nhớ là chị nói chị rất yêu quý anh trai chị, hôm nay lại thấy bảo là 2 anh em ko thân lắm, em bị ngạc nhiên nha :-o.
14. E đã biết sự tích cái tên Sabina, còn sự tích cái họ Muller là từ đâu ra? hay chỉ là 1 cái họ phổ biến ở bên Đức nên chị lấy?
15. Em thấy chị trả lời nhanh gọn nhẹ quá, phần lớn câu trả lời đều dài bằng hoặc ngắn hơn câu hỏi. chị có thấy áy náy gì ko =))
16. Điểm hài lòng và ko hài lòng nhất trên cơ thể chị là gì?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 27-5-2013 11:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây 2 năm cũng sinh nhật c, e đã cực kỳ ngưỡng mộ cách chị trả lời, nhất là câu chuyện c kể về châu âu :xx. Lần này e xin mạn phép hỏi c vài câu hỏi nho nhỏ ạ :xx
1.        E thấy c rất giỏi và cá tính. Hồi còn đi học ở VN c có phải là học sinh hay sinh viên nổi bật trong lớp không? Ở Đức thành tích học tập của c cũng ngon nghẻ chứ :P. Theo c thì nhứng người bạn nước ngoài học và làm cùng c có điểm gì hơn, điểm gì ko bằng c hay ng VN bên đó nói chung ko?
2.        Lý do chị chọn ngành sinh? Ngoài ngành sinh ra thì c vốn có ước mơ làm nghề gì không ?
3.        Có vẻ c rất giỏi ngoại ngữ. Cho đến hiện tại thì c có thể giao tiếp nghe hiểu những thứ tiếng nào? Cách c tự học ngoại ngữ là gì?
4.        C có thể kể về mẹ c được không? :D
5.        C kể 1 kỷ niệm gần đây về nhà Bin và mem nhà Bin mà c nhớ nhất.
6.        Tại sao c ko goi c Táo là "chị" ;)). Ấn tượng đầu tiên của c khi nhìn thấy c Táo ở nhà ga hum c Táo sang thăm c (chắc tay túi lớn túi bé, mặt mày hớn hở lắm phải ko c :)) ). C thấy c Táo và c có điểm gì giống nhau về tính cách và sở thích không?
7.        C hãy nêu cảm nghĩ về 2 mem nhà Bin bất kỳ hiện giờ đang xuất hiện trong đầu c :D (trừ c Táo ở trên nha)
8.        Về Bin này: c nhận xét thế nào về nhan sắc gần đây của a nhà mình. Có bức ảnh nào của Bin gần đây mà khiến c ngẩn ngơ nhất ko, c trưng ra được ko ;)). E có nhớ c bảo c là người đa tình và thích rất nhiều a, vậy Bin có điểm gì khác biệt với những a khác? Nếu được chọn, c  muốn cô nào sau đây trở thành bạn đời của Bin: Shin Min Ah, Kim Ha Neul, Song Hye Kyo,  Kim Tea Hee, , Ha Ji Won, Sung Yu Ri, Son Ye Jin, Lee Na Young, Lee Yeon Hee, Han Ji Min.
Movie thì c ko thích rồi, vậy drama sắp tới của Bin, c muốn a diễn thể loại vai gì. Có diễn viên nữ nào c muốn Bin đóng cặp trong drama sắp tới không?
9.Câu cuối này: Sao hum trước vẽ hình chibi nhà mình, c không vẽ e, hứ hứ :(((

Bình luận

đúng là Bow thộn, đến câu hỏi cũng thộn thế kia =))))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 06:22 PM
ra chị Bô cũng ko có hình chibi à  Đăng lúc 27-5-2013 04:01 PM
Cứ lặn mất tăm như cô thì còn lâu mới có mặt trong hình chibi tập thể.  Đăng lúc 27-5-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 27-5-2013 14:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 5 câu nữa c nhá;)
1,Cuối năm nay c Ha cưới c có định về k?;)).Về thì c định mừng bn ạ?:))
2,Chân thành là thứ c qtâm đẩu tiên ở 1 con ng đúng k ạ?vậy theo c e có chân thành l?
3,Từ bé e đã rất muón có a trai,rất ghen tị với những ng có a trai,còn c thì sao ạ?c thích có a trai hay c gái hơn?mqh của c và a trai ntn ạ?
4,Nữ dv c yêu thích nhất?
5,Sao c k trả lời câu hỏi lúc nãy của e?:((c phải trả lời đấy,k chơi ăn gian đâu nh

Bình luận

màu hường lì đòn thiệt =))))  Đăng lúc 27-5-2013 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 27-5-2013 14:27:01 | Chỉ xem của tác giả
hình như BTC vẫn nhận câu hỏi của PV gửi lên thì phải
em xin lỗi vì trễ hẹn nhé
vì nhà em cúp điện từ tối qua đến sáng nay, đến tận 1h trưa mới có điện lại, mà lúc đó thì em đang ngủ nên giờ này mới phỏng vấn chị Lee được
em có vài câu hỏi gửi chị nhé
1. Chị học ngành Công nghệ sinh học đúng ko ạ? Tại sao chị chọn ngành này? Chị có thể miêu tả 1 ngày làm việc điển hình của mình cho em biết được ko? ( vì em cực kỳ thích ngành này mà ko đủ can đảm để theo đuổi nên em hỏi chị xem ntn)

2. Chị có thể miêu tả ngoại hình của mình qua 5 tính từ ko? Chị có điểm nào trên cơ thể mà ko hài lòng ko? Vì sao?

3. Trang phục yêu thích của chị là gì? Nếu ko bị ép buộc thì khi đi làm chị thích mặc đồ ntn?

4. Nếu lập gia đình và có con, chị thích con trai hay con gái hơn? Vì sao?

5. Lần gặp Bin ở Berlin, chị đã thích zai chưa? Lúc đó chị có được bắt tay hay nói với zai câu nào ko?

6. Nếu em muốn đăng ký casting vào vai diễn trong drama sắp tới của chị, em cần đạt những tiêu chuẩn gì?

7. Ngoài Bin ra, chị còn hâm mộ anh zai nào ko?

8. Nếu có cơ hội về VN trong thời gian dài, chị có làm 1 tour đi từ nam ra bắc giống chị Hậu ko?

9. Chị gửi cho bọn em vài tấm hình của nơi chị sống đi? Hình tự chụp càng tốt mà ko thì GG cũng ô kê.

10. Nếu ko sống ở Đức hoặc VN, chị sẽ chọn sống tại nước nào? Vì sao?

Tạm thời 10 câu vậy nhé chị Lee, khi nào nghĩ ra thêm em post tiếp
Cám ơn chị!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 27-5-2013 17:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Khùng gửi lúc 27-5-2013 09:18
Em chào chị Trùm ạ, em rất tò mò về chị, nay nhân cơ hội ghế nóng, chị cho em hỏi v ...
1. Tại sao mọi người trong nhà lại gọi chị là Trùm và BK Lee, chị có thích cách gọi này ko ạh? (cái này e chưa tìm hiểu nên hỏi chị luôn. lúc mới vào nhà nghe thấy cái tên này là em thấy sợ, chỉ sợ mình lớ ngớ bị chị bắt giò rồi lôi ra xử nhưng về sau em cảm thấy cái tên cứ ngộ ngộ chứ ko hề đáng sợ)

Ở trên binkyo có hỏi tại sao mọi người gọi là chị Trùm, em lên đầu trang đọc lại nhé.
Như chị nói, chị thích nghi nhanh với mấy cái tên đáng sợ này
Em không phải là đứa đầu tiên hay duy nhất sợ chị, túm cái váy là em cứ tiếp tục sợ đi

2. Chị sống ở Đức cũng lâu lâu rồi, có khi nào chị thấy chán ghét cuộc sống bên đó và chỉ muốn bay ngay về nhà ko ạh?

Có chứ em, có nhiều lúc muốn bỏ tất cả, xách vali về luôn, khỏi lăn tăn.
Nhưng nói chung mình lớn rồi, cũng phải biết là cuộc sống không phải lúc nào cũng được như ý, thôi thì hãy chấp nhận và thích nghi với nó đi.

3. Chị có thích bóng đá ko, có thích đội tuyển Đức ko, nếu phải nói tên 1 cầu thủ, chị sẽ nghĩ tới ai ạh. ( em thích cỗ xe tăng Đức lắm, nhất là Oezil ấy, anh này mắt lồi, xí zai nhưng đá hay thôi rồi, ngoài ra còn có Podolski, Klose, Lahm, Mueller. mấy anh này thì đẹp zai thôi rồi)

Nói thật chị thật nghi ngờ con mắt thẩm mĩ của em lắm.
Em nhìn thế quái nào mà bảo Müller với Lahm đẹp trai hả giời?
Chị có thích đội tuyển Đức, dĩ nhiên là xem bao giờ cũng hô to cho Đức.

4. Chị là bô lão trong nhà, e là mem mới nên muốn hỏi thật là có khi nào các Bô lão ko muốn nói chuyện hay ghét bỏ mem mới ko?

Chị thấy mọi người vẫn chào đón mem mới vào nhà đấy chứ.
Còn bản thân chị, chị đã nói là chị khá lạnh lùng, khó gần, nên chị không bao giờ chào mem mới cả.
Nếu mem mới tích cực, sau 1 tháng mà vẫn còn trụ lại ở nhà này thì chị mới bắt chuyện.
Còn ghét bỏ ai thì chả cứ gì mem mới, đứa nào làm chị ngứa mắt quá thì ghét thôi, cứ gì phải mới với cũ

5. Chị nghĩ sao về những nam nhân là mem trong nhà Bin ạh? (em rất chi là tò mò đấy ^^)

Nam nhân nhà này ít nói quá, bị chị em phụ nữ lấn áp hết, chả mấy khi lên tiếng nên chị cũng có nói chuyện mấy đâu.
Thành thật khuyên các nam nhân nhà này hãy mạnh dạn lên! Hãy vùng lên lật đổ chị em phụ nữ nhà này!

Bình luận

dã man cái giề? :P  Đăng lúc 29-5-2013 02:02 PM
câu 4 dã man quá :-ss  Đăng lúc 29-5-2013 01:57 PM
@sel: mềnh bá đạo quen rồi ;))  Đăng lúc 28-5-2013 04:54 PM
Khùng:thế chị mới nói chị nghi ngờ con mắt thẩm mĩ của em! ;))  Đăng lúc 28-5-2013 04:53 PM
câu 4 bá đạo quá =))  Đăng lúc 28-5-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
Đăng lúc 27-5-2013 17:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 27-5-2013 09:29
12. Món quà sinh nhật chị thích nhất là gì? Món quà chị tặng cho người khác mà ch ...
12. Món quà sinh nhật chị thích nhất là gì? Món quà chị tặng cho người khác mà chị thích nhất là gì?

Quà thích nhất là chiếc nhẫn.
Vẫn là đồ thủ công chị tự làm lấy tặng người ta là chị thích nhất.

13. Em nhớ là chị nói chị rất yêu quý anh trai chị, hôm nay lại thấy bảo là 2 anh em ko thân lắm, em bị ngạc nhiên nha .

Đúng là chị rất quí, nhưng lại chả thân. Chị quí vì anh ấy là người anh duy nhất của chị, còn chả thân là vì 2 anh em không hợp nhau, thôi thì tránh xa cho ít cãi nhau, vì hòa bình chung của thế giới
Anh em nhà chị là thế đó, chả nói với nhau mấy câu. Cả năm chị với anh ấy chả thèm viết mail cho nhau, hồi trước có viết thì 3 dòng là hết chuyện.

14. E đã biết sự tích cái tên Sabina, còn sự tích cái họ Muller là từ đâu ra? hay chỉ là 1 cái họ phổ biến ở bên Đức nên chị lấy?

Em đoán đúng rồi đấy, Müller là họ phổ biến ở Đức, như họ Nguyễn ở nhà mình thôi.

15. Em thấy chị trả lời nhanh gọn nhẹ quá, phần lớn câu trả lời đều dài bằng hoặc ngắn hơn câu hỏi. chị có thấy áy náy gì ko

Hớ hớ, sao mấy đứa không áy náy với chị vì quay chín chị, mà chị lại phải áy náy với mấy đứa vì trả lời ngắn?!
Mình đang bị hành hạ mà còn phải áy náy với cái đứa hành hạ mình? Lô gíc kiểu gì thế?

16. Điểm hài lòng và ko hài lòng nhất trên cơ thể chị là gì?

Lúm đồng tiền là điểm hài lòng, không hài lòng có thể nói là chân mình không được dài như mình muốn.

Bình luận

Có lúm đồng tiền sao chị? Em chả nhớ nữa =))  Đăng lúc 27-5-2013 09:47 PM
Lúm đồng tiền, giống Zai, ôi ôi....  Đăng lúc 27-5-2013 06:38 PM
mụ Táo ngoài nói xấu mềnh thì còn nhớ cái giề? :P  Đăng lúc 27-5-2013 06:25 PM
trả lời vào trọng tâm câu hỏi mà,hỏi gì trả lời nấy :D  Đăng lúc 27-5-2013 06:25 PM
cậu có lúm đồng tiền thật sao? Sao mềnh k ấn tượng nhỉ???  Đăng lúc 27-5-2013 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách