Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 26-5-2013 22:06:55 | Chỉ xem của tác giả
E đã định đóng máy "nghỉ ngơi" nhưng mới phát hiện ra vụ này nên cũng phải vào xin ké một chân, dù rằng "đặt câu hỏi" chưa bao giờ là sở trường của e cả :">

1. Lúc mới vào nhà mình e thấy chị "khó tính" lắm, từ cách mem nhà này đem chị ra "doạ", rồi cách chị đưa nta ra vành móng ngựa, mặc áo tù (dù là e rất khoái) =). Dù là bây giờ e không còn thấy chị "khó tính" như lúc đầu e tường, nhưng e vẫn muốn hỏi chị, chị có thấy chị khó tính không? Chị khó tính từ năm lên mấy ạ :">

2. Với một người mới quen (hoặc ngoài đời, hoặc trên mạng) thường thì chị có thiện cảm với nta vì điều gì, và ác cảm với nta vì điều gì ạ?  

3. Chị thấy chị là 1 người . dễ chơi hay khó chơi? Dễ thân hay khó thân? Vì sao ạ?

4. Chị có thích nhà mình không? Nhà mình có ý nghĩa ntn với chị? Điều gì làm chị gắn bó với nhà Bin được lâu như vậy ạ? Chị có thể kể cho e nghe điều gì đáng nhớ nhất với chị về nhà mình được không ạ?

5.  Trong nhà mình, chị có "tò mò" về ai đó đặc biệt không? Chị có cảm thấy có ai "tương đồng" với chị về một nét hay điều hay một mặt nào đó không?

Hehe tạm thời thế ạ :">  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 26-5-2013 22:13:07 | Chỉ xem của tác giả
hí hí em chào chị Trùm, chào các chị em, cho em xếp hàng gửi câu hỏi với ạ {:143:}

1. Lý do gì chị sang Đức du học? nếu có cơ hội khác chị có định chọn nước khác không?
2. Điểm tốt, điểm xấu nhất mà chị tự nhận xét  về mình là gì?
3. Một mình sống ở nước ngoài chắc chị cũng nhiều khi cô đơn lắm? lúc ấy chị thường làm j?
4. Nếu giờ chị được gặp chị em nhà mình, chị muốn đc gặp ai nhất, vì sao?
5. Chị có thể kể về tính cách ngoài đời của những mem miền Nam chị đã gặp ko? (để bao h em gặp khỏi bỡ ngỡ {:180:} )
Nhẹ nhàng thế thôi chị nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 26-5-2013 22:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 26-5-2013 21:30
thôi thì cũng đặt câu hỏi trước trong khi chờ biên kịch Lee đăng đàn :))

1. thán ...
1. tháng 7 này đại bô lão về nước, chị thích quà gì để em gửi sang :x.

Nếu mà Quảng Văn xuất bản xong Chẩm Thượng Thư 2 cuốn luôn thì em mua dùm chị, còn không thì thôi em à.

2. Món ăn có thích đồ ăn ngoài Bắc ko? Món ăn Hà Nội nào chị thích nhất?

Vẫn như cũ thôi, gửi cho chị mấy món ô mai xí muội đi, thèm thèm

3. Chị nghĩ gì về cái vòng đôi màu mè sặc sỡ của zai? chị thích zai yêu 1 người như thế nào? Không chơi câu zai thích ai, yêu ai cũng được nhé :))

Trời, chắc gì đã là vòng đôi hả cô nương!
Vòng đó nhìn sơ sơ không dám chắc, nhưng thấy ko có gì đặc sắc cả, với cái nhìn của người thích mấy trò tẩn mẩn tỉ mỉ này.
Thích zai iu người thế nào hả? Chị thích zai iu ai như chị Go vợ anh Jang già ấy, giỏi giang, tự tin, sắc sảo, chứ chị cũng không thích vợ mấy anh gì đó mà cưới về rồi giấu tịt ở nhà, chả cho ai biết.

4. sau gần 3 năm lăn lộn ở nhà Bin, ấn tượng của chị về nhà Bin và các mem nhà Bin có thay đổi không? Nếu có thì thay đổi như thế nào?

Mấy mem mới thì ít tiếp xúc nên không dám nói gì nhiều.
Mem cũ thì chị thấy mọi người vẫn vậy, tuy là giờ có người học xong ra trường, đi làm rồi, bận rộn hơn ít vào nhà, nhưng nếu vào thì chị vẫn thấy nồng nhiệt như cũ, không có cảm giác xa cách vì ít nói chuyện với nhau.

5. E đã đọc Đức Phật và Nàng rồi. chuyện khá hay ý, có điều đọc tới đoạn "người ăn thịt người", em bị sợ ý :((, chị thích nhất nhân vật nào trong truyện này, và soái ca nào chị thích nhất trong truyện ngôn tình nói chung?

Đúng là đoạn tả người ăn thịt người hơi ghê ghê thật.
Chị thích người em của nam chính hơn là anh nam chính. Vì anh nam chính ngoài tụng kinh, giảng đạo, thuyết pháp thì còn làm được gì? Cảm giác người nữ phải lo lắng vất vả quá! Người em thì có cảm giác chưa chín chắn, nhưng khi cần phải chín chắn thì cậu ta hoàn toàn làm được. Chứ khuyết điểm của nam chính là bị bó buộc trong cái thế giới nhỏ bé của mình thì tới cuối truyện mới thấy được sự bứt phá.
Soái ca nào trong ngôn tình thích nhất hả? Nhiều quá, biết liệt kê mấy trang? Lịch Xuyên, Mộ Ngôn, Hà Dĩ Thâm v.v.

Bình luận

đúng đúng, em cũng thích cậu em hơn ông anh. Rajiva thoát tục quá, xa rời thực tế quá, em ko cảm đc mấy. em thích cậu em hơn :x  Đăng lúc 26-5-2013 10:26 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Ô, hóa ra c cũng thix CTThư à? :x
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 26-5-2013 22:26:05 | Chỉ xem của tác giả
kikikiki gửi lúc 26-5-2013 21:34
Cho mềnh xin gửi gắm vài câu hỏi:
1.Chị bắt đầu thích zai nhà mình từ lúc nào? Đ ...
1.Chị bắt đầu thích zai nhà mình từ lúc nào? Đến bây giờ chị cảm thấy độ bấn zai ngày càng giảm dần theo thời gian hay lớn dần theo thời gian?

Cũng giống mọi người, chị thích zai từ SG, rồi sau đó mới lội lại xem những phim cũ của zai thôi.
Độ bấn zai của chị nhìn chung không tăng không giảm, có giai đoạn nó lên cao, có giai đoạn nó xuống thấp, nên bù trừ cho nhau thì không thay đổi là mấy em à. Chị tưởng tượng chị mà đi Sing cùng với Táo và Tím thì chị cũng sẽ hò hét phấn khích như lần chị đi Berlin gặp được zai thôi.

2.Thể loại phim mà chị yêu thích? Diễn viên Hàn ngoài Bin ra, chị còn cảm ai nữa k?

Thể loại phim chị thích là phim bi, phim về những vấn đề xã hội, về mâu thuẫn trong con người, những khó khăn của nhân vật trong bối cảnh xã hội v.v.
Diễn viên Hàn ngoài zai thì chị thích nhiều mà, chị có từng nói là chị ngoại tềnh hơi bị nhiều. Anh Jang già nè, anh Cha nè, Lee Min Ho nè v.v.

3.Mỗi ngày của chị nếu ko phải đi làm hay đi học thì chị muốn dành trọn ngày đó cho ai và làm việc gì?

Nếu không đi làm hay đi học thì xem xem có việc gì trong nhà cần phải giải quyết không, chẳng hạn như dọn dẹp nhà cửa, mang quần áo đi giặt, hay là phải tra dầu vào cửa v.v. Sau đó xem xem là có ai mình lâu rồi chưa gọi điện hỏi thăm không. Sau đó là thời gian cho bản thân, xem phim, nghe nhạc, tự học ngoại ngữ, làm mấy đồ thủ công v.v.

4.Chị dạo này có hay đọc ngôn tình ko? Có nghĩ đến 1 ngày sẽ cầm bút múa vài đường thể hiện tài của BK Lee ko?

Dạo này chị vẫn đọc ngôn tình đấy chứ, tại ít có cuốn nào thật sự muốn giới thiệu với mọi người nên ít có kể thôi. À, cuốn Đức Phật và nàng cũng tạm được đấy. Phần 1 thì hay, phần 2 sang theo hướng ngôn tình nên có lẽ sẽ bị thất vọng.
Chị vẫn ấp ủ giấc mơ là dịch 1 cuốn sách, còn tự cầm bút múa thì giọng văn của chị khá cứng, tự biết yếu điểm của mình nên chị không muốn miễn cưỡng.

5.Câu hỏi cuối cùng: Nhân ngày chị lên ghế nóng, chị có thể tặng em cái phiếu sai vặt ko? )

Cảm giác như ki nhất định phải xoay chị chín cho bằng được, hôm trước chị bảo chị ko nói dối nên không xin dc phiếu sai vặt, nên vẫn chưa từ bỏ hả? Chờ đến sinh nhật em vào tháng 11 đi, hoặc tới Noel thì chị sẽ cho, chứ cái lí do chị bị em quay chín mà chị cho em phiếu sai vặt sao mà nó . Em đã xoay chị lại còn bắt chị làm tù khổ sai?

Bình luận

E cũng thích phần 1 hơn phần 2. Đọc ngôn tình mà cuốn nào càng ít chất ngôn tình hoặc chất ngôn tình được giấu càng kỹ em càng thích :))  Đăng lúc 26-5-2013 11:25 PM
chị chả biết em định sai chị cái quái gì mà cứ đòi nằng nằng thế?!  Đăng lúc 26-5-2013 10:46 PM
Em biết ngay mà, cứ vòi tới bến, thể nào chả có lúc động lòng =))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:39 PM
sao chị chả nhớ là em hụt phiếu sai vặt của chị nhỉ?thôi nào,cho em 1 phiếu đấy,hạn sử dụng từ giờ đến hết năm 2013  Đăng lúc 26-5-2013 10:34 PM
Chưa bao giờ em từ bỏ ý định, chị vẫn nhớ vụ noel năm trước nữa em bị hụt vì chị mà =))))  Đăng lúc 26-5-2013 10:32 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Bít thế e cũng mặt dày như em Ki =.
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
redapple + 5 bù cho cái phiếu sai vặt ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 26-5-2013 22:33:20 | Chỉ xem của tác giả
redapple gửi lúc 26-5-2013 21:49
Mềnh cũng bon chen hỏi vài câu phát ^^

1. Sau nhiều năm sinh sống ở Đức, thành phố n ...
1. Sau nhiều năm sinh sống ở Đức, thành phố nào của Đức mà bạn thích sống nhất? Tại sao?

Thích thì thích nhiều, đặc điểm chung của mấy thành phố này là đều nằm ở phía nam, có nhiều phong cảnh thiên nhiên xung quanh, ví dụ Heidelberg, Regensburg, Freiburg. Mấy thành phố này nhỏ nhỏ xinh xinh, có nhiều sông núi, bãi cỏ, vào mùa hè có thể đi dạo, đạp xe, leo núi, v.v. nói chung không thiếu hoạt động.

2. Bạn có thích ăn xúc xích Đức không? Ngoài xúc xích ra còn thích món nào nữa không?

Cũng thích, nhưng ăn không nhiều, thi thoảng ăn thì ok, chứ ăn liên tục chịu không nổi, khá mỡ đấy.
Hầu như món nào cũng thích, cũng ăn được, nhất thời không nghĩ ra được món nào thích nhất cả.

3. Người Đức vốn là những người kỷ luật thép và khá lạnh lùng. Bạn nghĩ mình có bị nhiễm tính cách của người Đức không vậy?

Người VN mình có câu "ở bầu thì tròn, ở ống thì dài", chính là nói ở đâu quen đó, nên mình cũng quen thói lạnh lùng và kỉ luật của người Đức rồi.

4. Đức cũng khá nổi tiếng với các đội bóng đá và một số huyền thoại. Cậu đã bao giờ đi vào sân xem một trận bóng trực tiếp không? Cậu có yêu thích đội bóng Đức nào không?

Đi ra sân vận động thì chưa, chỉ xem ở nhà thôi. Không có đội yêu thích, nhưng chắc chắn là không thích Bayern München!

5. Cậu biết là mình đặc biệt thích chocolate Ritter Sport rồi đấy. Lần tới về VN cậu có định mua tặng tớ vài phong chocolate đó không?

Lần tới thì xa xôi quá, thôi để chị Hậu về đợt này mình gửi chị Hậu mang về cho, lần tới chả biết lần nào.

Rate

violetrose + 5 Hồi đi Lễ hội Bia Đức ở VN e cũn.
redapple + 5 xèng mua Ritter Sport nè =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 26-5-2013 22:45:23 | Chỉ xem của tác giả
binkyo_forever gửi lúc 26-5-2013 21:50
Em là mem mới chưa hiểu nhiều về BK Ly nên em có 1 số câu hỏi:

1. Chị giới thiệu sơ  ...
1. Chị giới thiệu sơ qua về mềnh đi ah?

Chị hả, nữ, 32 tuổi, người VN, hiện đang ở Đức, ngành học là sinh vật học, ở Đức 12 năm, trước khi đi sang đây thì chị là dân Xì Gòn. Sơ qua vậy đủ sơ chưa em?

2. Chị có yêu thích công việc là nhà biên kịch không ah? Tại sao?

Không, viết chơi chơi thì ok, chứ lấy đó là công việc thì chị không thích. Công việc thì có thời hạn nộp bản thảo, v.v. mà chị không thể nào viết theo kiểu đó được.

3, Chị đã có tác phẩm mới chưa và chị đã nhằm ai sẽ là NV chính. (chị sẽ có 1 drama để đời chứ?)

Drama để đời hả? Còn phụ thuộc vào rating ủng hộ của nhà ta, thì mới biết nó là tác phẩm biến thái nhất, hay là để đời nhất. Nữ chính của chị là Ha bụng chửa, hoặc đại gia GHP Sái Thị Tồ, hoặc mót bệnh tật si đa ghẻ lở, hoặc Cán chổi xinh đợp v.v. chưa nghĩ ra nữa. Nhiều người casting quá không biết chọn ai

4. Cuộc sống hiện tại của chị ntn, chị có hài lòng về nó không? Chị mong muốn nó sẽ diễn ra như thế nào?

Chị tốt nghiệp thạc sĩ vào tháng 3, giờ đang tìm việc làm, nên không thể bảo là hài lòng được đúng không?
Nói chứ, ngoài việc này ra thì mọi thứ ok cả, chị hài lòng. Chị cũng chỉ mong thế này thôi, chả có đao to búa lớn gì cả.

5. Chị hãy kể về những ấn tượng mà chị nhớ nhất kể thì khi chị tham gia nhà Bin. CHị có lời khuyên gì cho các mem mới khi tham gia nhà Bin ah?

Ấn tượng thì nhiều lắm, chả biết bôi mấy trang.
Lần đầu fanfic là sel viết, nhân ngày 1/4, đọc cười bể bụng. Sau đó thì nhà mình gả chồng cho Sái Thị Tồ và Si Thị Đa, rồi còn bị anh rể dằn mặt vì tội spam hội đồng =) sau đó thi hoa hậu lỗ chân lông ) rồi thi bộ phận nào trên người zai mà mn thích bla bla. nhiều lắm ấy em ơi, chị liệt kê hết nổi. Chị chỉ biết là cười đau bụng, chảy nước mắt, té ghế luôn.
Lời khuyên của chị là 888 nhiệt tình, đừng làm SR thì sẽ không bị bỏ quên ra rìa thôi. Nói chung bản thân mem mới cũng phải cố gắng hòa nhập.

Bình luận

zai sn 82 mà,tính tuổi mụ mới là 32,chị tính tuổi mụ là 33  Đăng lúc 26-5-2013 11:32 PM
gặp ở Berlin,viết ở nhà cũ thì phải,chị hơn zai 1t  Đăng lúc 26-5-2013 11:20 PM
vậy là chị hơn Zai 1 tuổi? Chị đã gặp Zai ở berlin? Chị đã viết hồi ký chưa ah? chị viết bài ở đâu gửi em link với.  Đăng lúc 26-5-2013 11:14 PM

Rate

violetrose + 5 32t = tuổi zai sao chị? :))
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 26-5-2013 22:58:19 | Chỉ xem của tác giả
tieu_windy gửi lúc 26-5-2013 21:58
e cũng xin bon chen vài câu ạ ^^:

1. Cuộc sống ở nước ngoài lúc mới qua thì có nhiều ...
1. Cuộc sống ở nước ngoài lúc mới qua thì có nhiều không chị? Nếu được chuẩn bị một lần nữa cho cuộc sống ở bên nước ngoài thì chị sẽ chuẩn bị những gì?

Hồi đó chị cũng chuẩn bị tư tưởng đầy đủ, dĩ nhiên là có những thứ nằm ngoài dự tính, nhưng mà chị nghĩ mình cứ làm hết sức thôi.
Nếu phải chuẩn bị lần nữa hả? Đầu tiên là xem thông tin về đất nước, văn hóa, rồi tới an sinh xã hội, chuẩn bị ngoại ngữ v.v. nói chung giờ thời đại internet, nếu muốn biết, chịu khó gg là ra tất.

2. Mong muốn hiện tại trong cuộc sống của chị là gì?

Hiện tại chị mong mau chóng sớm tìm việc và hè năm sau đón mẹ chị sang chơi.

3. Nếu công việc gặp khó khăn thì người đầu tiên chị nghĩ đến để tâm sự là ai?

Chị không làm việc này lâu rồi, hỏi ai là người chị nghĩ đến để tâm sự thì chị thật tình cũng chả biết nữa.

4. Tuổi 20 là tuổi đẹp nhất của đời người, khi đó chị có ước mơ gì không? Và trong những ước mơ đó có ước mơ nào đã thành sự thật chưa chị? Và giấc mơ nào chị mong thành sự thật nhất nhưng tới hiện tại vẫn chưa thành công?

Nói thật giờ chị cũng chả nhớ lúc mình 20 tuổi mình có ước mơ gì nữa. Năm 19-20 tuổi sang Đức, lúc đó chỉ nghĩ quyết tâm học tiếng Đức cho khá, thi vào trường ĐH, cố gắng lấy cái bằng thôi, chả có ước mơ gì xa xôi cả.
Sau này chị nói là chị muốn mở 1 tiệm bánh tây ở VN và dịch 1 cuốn sách đó, nhưng lúc có ý nghĩ này thì đã là 29 tuổi, gần bước sang 30 rồi, chả phải 20t nữa. 2 việc này tới giờ vẫn chưa thực hiện được.

Rate

violetrose + 5 K có j là muộn cả, chị cứ làm 2 .
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 26-5-2013 23:05:42 | Chỉ xem của tác giả
violetrose gửi lúc 26-5-2013 21:59
Em cũng bon chen 5 câu:

1/ Nói về hội bô lão nhà mình thì chị là nhất rồi, nhất tuổ ...
1/ Nói về hội bô lão nhà mình thì chị là nhất rồi, nhất tuổi Bin luôn ấy, nên cho em hỏi cái gì/ điều gì hay ai đã làm chị gắn bó với Bin và nhà Bin lâu đến vậy? Vì sao?

Cái làm gì gắn bó ở nhà Bin là mem nhà Bin, mọi người thân thiết và vui vẻ. Nếu có stress thì vào đây đọc bài mn viết là giảm stress liền.

2/ Đối với em thì VN vẫn là nơi muốn sống nhất nên em rất khâm phục những ai sống lâu dài ở nước ngoài, nếu có cơ hội về VN sinh sống và làm việc lâu dài, chị có định về luôn không? Vì sao?

Nếu có cơ hội thì sẽ về VN sống và làm việc, đi lâu quá rồi.

3/ Chị có tính quen và lấy 1 anh người Đức nào không? Hay là vẫn yêu thích zai VN ạ? (Câu này k tính là tình cảm riêng tư nha chị, chỉ hỏi quan điểm thôi à <3)

Chị chả tính toán gì cả, chuyện gì tới thì tới thôi, nếu gặp anh Đức hợp với chị thì chị tiến tới, còn gặp anh VN hợp thì chị cũng không bỏ qua cơ hội. Nói chung chị không nghĩ nhiều lắm.

4/ Em tính hỏi luôn là chị học chính xác là ngành gì thế ạ? Cứ nghe nói nghiên cứu virus, vi trùng gì mà em chả hiểu gì sất ^_^

Chính xác là công nghệ sinh học, nhưng lúc học bachelor thì chị chọn sinh học phân tử, làm nhiều với vi khuẩn. Sang học master thì chị chọn môn virus học thôi.

5/ Chị đã từng đi bao nhiêu nước du lịch ngoài Đức rồi chị? Kể cho em nghe với nhé.

Chị cũng chỉ vòng vòng trong châu Âu thôi. Ở châu Á thì thêm Sing và Campuchia nữa.

Rate

violetrose + 5 Quá ngắn gọn, súc tích :((
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 26-5-2013 23:18:45 | Chỉ xem của tác giả
Maya206 gửi lúc 26-5-2013 22:04
chị cho em hỏi vài câu:
1. Thể loại truyện và phim iu thích của chị? e thấy chị thích  ...
1. Thể loại truyện và phim iu thích của chị? e thấy chị thích phim Hàn và Đài Loan - Trung Quốc, cho biết cảm nhận của chị về sự khác biệt của phim 2 nươc

Truyện thì chị phân làm 2 loại. Nếu mà truyện châu Á thì chị vẫn thích ngôn tình TQ, nếu truyện châu Âu-Mỹ thì truyện tả thực, bi, chứ chịu không nổi cái thể loại Quỳnh Dao phương Tây đâu.
Phim thì vẫn thích phim bi, nhưng nếu tâm trạng down thì muốn xem phim hài, nhảm nhí gì đó, miễn là cười sái quai hàm là được.
Phim Hàn thì chủ yếu là thần tượng, mô típ điển hình hoàng tử - lọ lem. Làn sóng thần tượng cũng lan sang tới TQ, nhưng chị ko chịu nổi phim thần tượng TQ! Thật ra chị không thích xem phim ĐL mấy, vì phim thần tượng không thôi, chủ yếu thích phim HK và TQ, tiết tấu nhanh.

2. Qua lần gặp đầu tiên chị thấy em có hiền k?

Em hiền mà, cần gì phải chị thấy, hiền quá luôn, phải mạnh dạn lên chút nha maya.

3. Lúc trước chị có nói là có ý định định cư ở Đ vậy hiện tại chị có thay đổi gì k?

Nói chung là hiện tại chả rõ nữa, cứ từ từ. Câu hỏi này nhiều khi chị cũng không tự trả lời cho bản thân được nữa, nên không thể nói rõ ràng với em được.

4. Dạo này chị hết thích con vịt màu vàng nữa rồi ạ ?

Vẫn thích, nhưng mới mặc áo cúp bồ Hoon-Anna được vài ngày, đợi nó bốc mùi sẽ quay lại với em vịt vàng "gương thần ơi gương thần, ai là người đẹp nhất thế gian"

5.Tác phẩm đầu tay của BK theo xu hướng như thế nào ạ ?

Sến súa chảy nước em à =

Bình luận

thế bạn maya của em là người đa nhân cách ;)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-5-2013 11:31 PM
chị cứ đi chơi một mình với maya là biết nó có hiền hay ko à =)))))))))))))))))  Đăng lúc 26-5-2013 11:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
violetrose + 5 Akak, câu 5555555, sến thế thì chọn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 26-5-2013 23:24:25 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 26-5-2013 23:05
Cái làm gì gắn bó ở nhà Bin là mem nhà Bin, mọi người thân thiết và vui vẻ. Nếu  .

6. Chị đã bao giờ hối tiếc vì quyết định gì của mình chưa? Nếu có thì đó là gì?
7. Chị nghĩ gì về em =))
8. Chị có nói chị tự học ngoại ngữ khi rảnh. Chị đang tập trung vào tiếng gì vậy? Chị biết tiếng Đức, Anh, Pháp, Trung rồi, chị có định học thêm 1 ngôn ngữ nào nữa ko?
9. Từ 1 trưởng lão nghèo kiết ở KST, giơf chị cũng xúng xính quần quần áo áo rồi, chặng đường kiếm quần của chị ntn? Có đại gia nào đứng sau chống lưng cho chị mặc quần ko?
10. Mô tả căn phòng chị đang ở. Chị sống ở đây bao lâu rồi? có thích căn phòng đó ko? Có muốn chuyển nhà ko? Chị thích sống trong 1 căn nhà như thế nào?
11. E buồn ngủ rồi, mai e quay lại đọc và đặt thêm câu hỏi có đc ko?

Bình luận

11) dc thêm câu hỏi,hỏi chán thì thôi  Đăng lúc 26-5-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách