Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 17-3-2013 01:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Vikky gửi lúc 17-3-2013 00:58
Tao tự bik phải làm thế nào, mài ko phải lo :))

cố gắng kéo tới 20 câu nào :))

16. Nếu "ba mày" quay sang yêu em gái mày thì mày sẽ tính sao =)). thật ra lúc đầu định hỏi yêu mày cơ, nhưng như thế lại dễ dàng cho mày quá =))

17. Giả sử mày đau bụng, phải đi vũ trụ ở WC trong siêu thị. Nhưng sau khi giải quyết vấn đề, mày phát hiện ở đó không có giấy, cũng không có nước, mày lại đi siêu thị 1 mình, không có ai trợ giúp được, mày sẽ giải quyết như thế nào?

18. Đi off nhà Bin, giữa 1 cái áo sơ mi màu hồng cánh sen, trên đó lại hoa hòe hoa sói và 1 cái váy ngắn màu đen thuộc  dạng "rất hợp với dáng em", mày sẽ chọn mặc cái nào ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 17-3-2013 01:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 00:49
11. Mày có hay cáu không? Khi mày nổi giận thì sẽ như thế nào? Mày đã bao giờ nổi ...

11. Mày có hay cáu không? Khi mày nổi giận thì sẽ như thế nào? Mày đã bao giờ nổi giận và làm điều gì đó khiến mày hối hận tới mãi tận bây giờ không?

Có ku ạ, tính tao rất là nóng nảy. Khi nổi giận thì tao lại im lặng, vì tao sợ bản thân sẽ nói hay làm những điều làm tổn thương người khác. Tình hình là chưa có ^^
12. Nếu Kites đóng cửa, à không, nếu vì 1 lý do không biết mà nhà Won và nhà Bin cùng biến mất, cuộc sống của mày sẽ như thé nào?

Kites đóng cửa cũng chẳng sao cả, miễn nhà Bin và nhà Won đừng biến mất. Tao ko bik tao sẽ thế nào nữa, nhưng là sẽ khóc tơi bời 1 thời gian quá (tao dễ khóc lém :))), nhưng nói chung là tao nghĩ tao ko thể chấp nhận được ^^

13. Có những hôm mày hẹn tao onl, nhưng tao lại không onl, mà lý do thì rất không chính đáng, kiểu như tao quên, tao ngủ sớm, hoặc là tao nói chuyện với đứa khác,,, mày có giận tao không? có buồn không?

Có buồn chứ, tất nhiên rồi. Nhưng tao cũng giải thích cho mài là việc của tao tao nên tự lo, và mài thì cũng có việc của mài, ko thể lo cho tao được... vậy đấy. Giận thì không nhưng buồn thì là chắc chắn :)). Có điều là mày chưa bao giờ đối xử với tao như vậy mà, vì tao hoàn toàn ko có ấn tượng gì về chuyện này :D

14. Điều mày ghét nhất ở tao là gì? Điều mày không ưng nhất ở nhà Bin là gì?

Tao vẫn chưa bik tao ghét mài ở điểm gì? Ah có zụ hôm trước, lúc mài edit bài ý, tao hoàn toàn ko thích mài phải lắm lời với tụi nó như vậy, vì tụi nó ko đáng :)). Điều tao ko thích ở nhà Bin là tham gia thị phi nhiều quá :)), chắc do tao quen với nhà tao là ko bao giờ ló mặt ra ngoài rồi :">

15. Định hỏi là mày có định trans cho tao 300 xèng vì câu này không =)), nhưng thôi bựa quá nên tao chuyển :)). Mày có dự định thay đổi style ăn mặc trong tương lai gần không? Nếu có thì CHÍNH XÁC là bao giờ :-w

Có mà, tao đang thay đổi đấy, mài ko thấy sao. Chắc là chưa rõ nhỉ, nhưng tao khẳng đỉnh là tao đang đổi style lại, nhưng phải cho tao thời gian vì tao ko thể thay đổi đùng 1 cái được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 17-3-2013 01:19:29 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 17-3-2013 00:50
Vịt nấu măng :)))))
Do chị vừa nói độ bựa của em k tồi nên em qđ k hỏi chị những c ...

13. Giả sử chị vs bạn thân của chị cùng yêu một anh chàng, và chị phát hiện ra điều này trước, chị có tình nguyện rút lui ko?

Có em ^^ và sure luôn :D

14. Ước mơ lớn nhất của chị là gì? chị có nghĩ mình sẽ thực hiện đc ko?

Ước mơ lớn nhất chị giữ bí mật nha, vì chị sợ nói trước bước ko qua. Và chị tin là chị làm được ^^

15. Nếu có 1 ngày chi tỉnh dậy và phát hiện không một ai thân thích hay quen biết xung quanh mình cả (bao gồm cả ngoài đời lẫn trên mạng luôn) chị có sợ không? và chị sẽ làm gì?

Có chứ. Quáng quàng tìm kiếm ngay ý chứ, động não suy nghĩ koi cái quái gì đang xảy ra và mình nên làm gì... Nói chung là chị cũng ko chắc lắm mình sẽ như thế nào khi rơi vào trường hợp này :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 17-3-2013 01:19:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vikky gửi lúc 17-3-2013 01:13
Có ku ạ, tính tao rất là nóng nảy. Khi nổi giận thì tao lại im lặng, vì tao sợ bản ...

Cố lên. 2 câu nữa thôi *emo thỏ quyết tâm*

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ngủ nude ko? Mày có thích soi gương và nhìn ngắm mình trong gương không? (có thích soi gương khi đang nude ko =)))

20. Nói chuyện vs mày nhiều nhưng ít khi thấy kể về em gái. Em gái mày là ng ntn? Chị em mày có thân ko? Kể thử nghe coi nào

Àh àh. Còn câu 21 =)). bthg thấy mày lên chuồng lúc 11h. Sao giờ này vẫn còn ở đây? Ba mày đi đâu rồi?

22. Trong các món chế biến từ thịt vịt, mày thích món nào nhất? Nếu có 1 con vịt khoảng ngót nghét 60kg, mày nghĩ nấu món gì sẽ ngon nhất?

23. Cái tên Vịt đến với mày khá ngẫu nhiên. Mày có thích cái tên đấy ko? Có thích đổi thành con gì đó oai hùng hơn ko :))

PS: tao chưa bao giờ lỡ hẹn vs mày khi mày hẹn trực tiếp cả. Cơ mà mấy câu kiểu "mai onl tám tiếp nhé" thì tao hay uh và tới hôm sau quên tiệp luôn =.=

Bình luận

Mài thật nà dã man, đi ngủ đi =))))))))))  Đăng lúc 17-3-2013 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 17-3-2013 01:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 01:06
cố gắng kéo tới 20 câu nào :))

16. Nếu "ba mày" quay sang yêu em gái mày thì mày sẽ ...

16. Nếu "ba mày" quay sang yêu em gái mày thì mày sẽ tính sao =)). thật ra lúc đầu định hỏi yêu mày cơ, nhưng như thế lại dễ dàng cho mày quá =))

Tao với em tao ko can thiệp vào vấn đề cá nhân của nhau. Tao nghĩ khi tao biết chuyện sẽ hú "ba tao" ra nói chuyện trắng đen 1 lần về vấn đề này, sau đó tao sẽ giữ im lặng ko can thiệp vào chuyện chúng nó đồng thời ko đếm xỉa gì tới "ba tao" nữa :))

17. Giả sử mày đau bụng, phải đi vũ trụ ở WC trong siêu thị. Nhưng sau khi giải quyết vấn đề, mày phát hiện ở đó không có giấy, cũng không có nước, mày lại đi siêu thị 1 mình, không có ai trợ giúp được, mày sẽ giải quyết như thế nào?

Chẹp, ko có chuyện đó xảy ra đâu, vì tao luôn liệu trước tình hình ròi mới quyết định xử mà :)). Còn mài vẫn muốn ép tao vào thế này thì tao nghĩ là hy sinh em nhỏ, chỉ chơi em lớn sau đó nhanh chóng về nhà :))

18. Đi off nhà Bin, giữa 1 cái áo sơ mi màu hồng cánh sen, trên đó lại hoa hòe hoa sói và 1 cái váy ngắn màu đen thuộc  dạng "rất hợp với dáng em", mày sẽ chọn mặc cái nào ?

Váy ngắn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 17-3-2013 01:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 01:19

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ...

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ngủ nude ko? Mày có thích soi gương và nhìn ngắm mình trong gương không? (có thích soi gương khi đang nude ko =)))

Không. Cơ bản là tao cảm thấy ko an toàn khi ngủ nude. Tất nhiên là thích soi gương và ngó mình trong gương, nhưng ko thích ngó mình trong gương lúc nude :))

20. Nói chuyện vs mày nhiều nhưng ít khi thấy kể về em gái. Em gái mày là ng ntn? Chị em mày có thân ko?

Em tao trầm hơn tao và nó có vẻ trưởng thành so với tuổi của nó. Nó quyết đoán yêu ghét mạnh mẽ, ko sợ bị người ta ghét. Bọn tao ít nói chuyện với nhau vì ko hợp tính, chỉ lâu lâu bông đùa nói chuyện xàm láp thì có thôi. Và tất nhiên là ko thân nhau ^^

Bình luận

Tao hỏi tới câu 23 sao mày chỉ trả lơi có 20? Mà đi ngủ trc đây. Ở lại mạnh giỏi nhớ :))  Đăng lúc 17-3-2013 01:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 17-3-2013 01:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 01:19

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ...

Àh àh. Còn câu 21 =)). bthg thấy mày lên chuồng lúc 11h. Sao giờ này vẫn còn ở đây? Ba mày đi đâu rồi?

Dạo nì anh đã lấy lại lòng tin từ papa rồi, nên đang được thả :))

22. Trong các món chế biến từ thịt vịt, mày thích món nào nhất? Nếu có 1 con vịt khoảng ngót nghét 60kg, mày nghĩ nấu món gì sẽ ngon nhất?

Tao thích ăn gỏi vịt, vì đó h tao chỉ ăn có mỗi món này của vịt thôi :)). 60kg thì chia ra nhiều món đi, quái gì phải 1 món để phải suy nghĩ :))

23. Cái tên Vịt đến với mày khá ngẫu nhiên. Mày có thích cái tên đấy ko? Có thích đổi thành con gì đó oai hùng hơn ko :))

Thích cơ mà thích cái tên Zịt hơn :">. Cũng ko có ý định đổi tên nào khác, vì quen rùi :">

P/s1: Mài bổ sung edit sao tao bik mà trả lời hả

P/s2: Không sao, vì khi thực sự quan trọng mài luôn có mặt mà :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 17-3-2013 08:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Vikky gửi lúc 17-3-2013 01:53
Dạo nì anh đã lấy lại lòng tin từ papa rồi, nên đang được thả

lần đầu tiên bạn Vịt được mang lên ghế nóng nhà Bin mà bị quay còn hơn cả mem nhà Bin ^^
tuy nhiên nhờ việc làm Vịt quay thế này mà mình thấy yêu bạn Vịt hơn, và rồi kiểu gì mình cũng phải nghĩ ra nhiều món Vịt ngon từ con vịt 60kg này, nhỉ bạn Vịt nhỉ

Qua phần trả lời rất ư là chân thành của bạn Vịt mà mình hiểu bạn hơn. Tuy nhiên đến giờ mình cứ vẫn giữ mãi một thắc mắc là sao ngoại hình với tính cách của bạn khác nhau thế. Trông bạn phong lưu, phong độ thế mà sao tính cách thì lại nhát thế cơ chứ. Đặc biệt là cái giọng nhỏ nhẹ của bạn làm mình không tưởng tượng nổi sao nó có thể gắn với cái vẻ bề ngoài của bạn thế kia. Quả này 24/4 tới mình cũng quyết phải mài dao một lần thật sắc rồi

Cảm ơn Vịt tẹc nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 17-3-2013 11:52:17 | Chỉ xem của tác giả
redapple gửi lúc 17-3-2013 08:36
lần đầu tiên bạn Vịt được mang lên ghế nóng nhà Bin mà bị quay còn hơn cả mem nh ...

Tại sao chị cứ mún ăn thịt vịt vợi hở {:432:}. Thịt gà, thịt heo, thịt bò, tôm, cua, cá... bao nhiêu là món kìa {:426:}
Em cũng ko bik tại sao ngoại hình và tính cách của em nó lại khác nhau thế đâu. Chắc em là điển hình của "nhìn mặt mà bắt hình dong" quá

Cám ơn buổi tối lên ghế nóng bị mọi người quay quay các kiểu, hồi đầu em trả lời, miệng còn bĩu môi, ít thế này à, anh chấp, cơ mà cứ trả lời xong 1 bài thì lại phát hiện thêm 3 bài hỏi, và cứ thế cứ thế đến tận 2h luôn, và em thì chuyển từ câu "Hỏi gì mà ít thế?" sang câu "Trời ơi, sao mà nhiều quá vậy" )))))))))))

Một lần nữa chân thành cám ơn sự tham gia của mọi người, sẽ có chút quà mọn gửi mọi người gọi là... tấm lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 17-3-2013 14:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người thường nói đọc câu trả lời của Vịt thấy bạn hoàn toàn khác so với tưởng tượng ban đầu về bạn, nhưng đối với tớ thì ko như vậy. Tớ hiểu rõ đó chính là bạn mà, ko phải chỉ là Vịt phong lưu, vô tư và mạnh mẽ, mà một phần trong bạn thực sự rất tình cảm, dịu dàng và luôn quan tâm tới mọi ng xung quanh.
Sinh nhật tớ, rồi đôi khi thấy tớ buồn bạn còn gọi điện hỏi han, chuyện trò, tớ cảm ơn lắm đấy xx

Bạn là một phần của nhà Bin mà, còn là một phần vô cùng quan trọng nữa cơ, dù bạn có tên hay ko có tên trong ds thì cũng ko thay đổi đc điều đó {:161:}
Hôm nay tớ vừa đi ăn cưới về, cứ đi gặp gỡ xã giao, rồi tụ tập đông người là cái sự tự ti nó lại bắt đầu cựa quậy trong người tớ {:144:} Thành ra việc tớ yêu thích nhất, cảm thấy thỏa mái dễ chịu nhất là ở nhà và giải trí vui vẻ với cái máy tính, hoặc nằm buôn chuyện với một đứa bạn thân quen.

Nhưng tớ nghe nói là bạn cũng tự ti, thế nên tớ mới cảm thấy khá hơn một chút ha ha đừng bất ngờ nhé, con ng tớ thực ra đang tồn tại một mặt nữa rất xấu xa

Bình luận

Quỷ sứ Jin kia =)))))  Đăng lúc 17-3-2013 05:10 PM
Ý tớ là tớ thấy vui vì có bạn cùng tự ti với tớ, thế ko xấu xa thì là gì :))  Đăng lúc 17-3-2013 05:08 PM
Chả có gì bất ngờ,e biết con ng c còn rất nhiều mặt xấu xa mà=))  Đăng lúc 17-3-2013 04:59 PM
Chà chà, mún xem mặt xấu xa của Tồ quá nha :))  Đăng lúc 17-3-2013 04:51 PM
E lại đi báo cáo kiếm xèng =)))))  Đăng lúc 17-3-2013 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách