Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 16-3-2013 23:31:33 | Chỉ xem của tác giả
jinjin gửi lúc 16-3-2013 23:07
Nghe nói mỗi câu 20 xèng ạ?.Coi bộ làm cái này dễ kiếm chác hơn đi làm chân rài= ...

6.A có thói quen vệ sinh cơ thể nào đặc biệt  k?Kiểu như khi đi tắm a có đặc biệt chú ý đến phần nào k ^^(e hỏi trong sáng nhé)

Không em à, đều tất

7.Phong cách thời trang ưa thích của a là gì?

Tomboy

8.Điểm gì trên cơ thể khiến a k tự tin nhất?

Cặp đùi, anh ghét nó vô cùng {:442:}

9.A có tính xấu nào muốn sửa đổi hem?

Có là sự tự ti ^^

10.A có dự định 1 ngày nào đó ra Bắc thăm ce ngoài này hem ạ?:3

Có em, anh định trong năm ni luôn đó, cơ mà đang có 1 chút vấn đề, nên thành ra bi h ko chắc. Nhưng kiểu nào cũng sẽ ra ^^

Bình luận

Vì câu cuối nên e tha cho a đấy nhóe;))  Đăng lúc 16-3-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 16-3-2013 23:43:37 | Chỉ xem của tác giả
e hỏi tiếp, hôm nay là thứ 7 nên mọi ng thức nhiều ;))
1. Đến lúc này Chị có còn thấy mình là Zit-Phong-Lưu k? vậy khi chị mang nik name này thì 1 lúc chị là a của mấy nàng lận ạ?
2. E nghĩ chị hợp với nghề như công nghệ thông tin  hay 1 nghề gì đó phóng khoáng hơn, tại sao chị lại theo nghề hiện tại?
3. khi gặp em chị có thấy e hiền k a? ;))
4. chị làm thế nào mà cái Jin nó cứ theo mãi thế? và chị định cho e nó danh phận gì k?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 16-3-2013 23:44:47 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 16-3-2013 23:25
tiếp nhá
1. Món quà sinh nhật chị thích nhất trong những món chị đã được nhận?
2. T ...

1. Món quà sinh nhật chị thích nhất trong những món chị đã được nhận?

À, là con rùa bông mà năm ngoái nhà chị (nhà Won) mua cho chị. Vì nhà ý ai cũng bik chị quý và thích chị Rùa lắm lắm nên mua con Rùa ý, lúc nhận quả thật là vui lém ý và bi giờ thì mỗi tối đều ôm Rùa đi ngủ, hahah

2. Tại sao tham gia lâu rồi, đi off nhiều rồi mà chị ko đăng ký làm mem nhà Bin? Có phải vì chỉ thích chơi với vài ng trong nhà Bin thôi ko?

Oh, hoàn toàn ko nha. Chị đã rất nhiều lần muốn dk mem nhà Bin rồi, nhưng nhà chị có quan điểm là mem nhà nào thì là mem 1 nhà thôi, ko có chuyện dk 2 nhà. Thành ra chị cũng ko dám vượt lệ làng

3. Nhà bin (ngoại trừ chị Si và chị Aloha) ai là ng để lại ấn tượng tốt nhất với chị?

Chị ko bik em bik người đó ko. Nhưng người tiếp theo chị ấn tượng là koan pé quản gia "Seo thị Lỳ" ấy

4. Có lần em cho chị leo cây 1 tiếng đồng hồ, đến giờ vẫn hối hận. Chị còn giận em ko?

Không em, có thì chị đã nói và đã nói thì ko còn giận nữa

5. Điểm yếu của chị là gì?

Tự ti {:402:}

6. Lý do chị làm sub là gì? chị định trong tương lai sẽ làm bao lâu nữa (để em còn bít đường xin rate)

Ah, vì hồi đó chị thấy chị Rùa nhà chị 1 mình chị ý mần sub cho nhà cực quá, nên chị bon chen học đề phụ chị ý được phần nào hay phần đó. Chuyện tương lai thì chị ko bik sẽ làm bao lâu, vốn là định làm cũng lâu, nhưng đợt rồi bên kia chơi Aloha!! cụa chị khiến chị ghét rồi, ko còn tha thiết như trước nữa. Cứ tới đâu tính tới đó vậy

7. Chị từng bảo thấy em rất "trung thành với nhà E", giờ còn ấn tượng đó ko? :v

Haha, không ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 16-3-2013 23:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Xong món Vịt quay giờ đến món Vịt om sấu {:184:}

6. Chiều cao, cân nặng, số đo 3 vòng của chị?
7. Quê quán, gốc gác, nghề nghiệp chính?
8. Chị có kỷ niệm nào buồn thật buồn chưa? mỗi khi buồn chị thường làm j để giải tỏa?
9. Mỗi khi tự ti, chị có nghĩ về nó nhiều không? cách giải quyết trong những trường hợp đó là gì?
10. Nếu có cơ hội ra Bắc, chị muốn gặp ai nhất, muốn làm j cùng người đó?
11. Em thấy chị có vẻ đắm say Aloha ) giả sự chị ra ngoài này, gặp chị Ha và vỡ mộng thì chị phản ứng thế nào?
12. Em trong tưởng tượng của chị là người thế nào?

Bình luận

này này, sao tự nhiên dìm hàng chị thế =))  Đăng lúc 17-3-2013 12:23 AM
nàng nghĩ chị ấy có vỡ mộng ko? =))  Đăng lúc 16-3-2013 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2013 23:52:53 | Chỉ xem của tác giả
Vikky gửi lúc 16-3-2013 23:44
À, là con rùa bông mà năm ngoái nhà chị (nhà Won) mua cho chị. Vì nhà ý ai cũng bi ...

he he, kết nổ dĩa câu trả lời của chị
bây h em sẽ đánh số liên tiếp để nhận xèng cho dễ nhé

16. Nhà chị bắt buộc mỗi ng chỉ đc đăng ký 1 nhà thật sao? còn chị Si và chị Táo?
17. Tại sao mất ấn tượng "trung thành với nhà E" của em )
18. Chị mặc quần BinWon, vậy chị thực sự ship BinWon à? nếu Bin yêu ng khác thì sao?
19. Lần nào chị cảm giác đó là lúc chị hạnh phúc nhất trong cuộc đời
20. Món ăn chị nấu ngon nhất là gì?

Bình luận

đang "giả sử" thôi =)))))  Đăng lúc 17-3-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 16-3-2013 23:56:14 | Chỉ xem của tác giả
redapple gửi lúc 16-3-2013 23:26
chém tiếp đây ^^

4. tại sao giọng nói của em lại khác với cái thân hình của em vậ ...

4. tại sao giọng nói của em lại khác với cái thân hình của em vậy? Có phải lúc bắt đầu dậy thì em nghe lời xúi giục của ai đó mà uống thuốc cho người ngợm nở nang rồi thành ra thế này không?

Mần sao mà em bik được =)). Nhưng em dậy thì là năm lớp 5 mà năm đó, em học bán trú, em nói zí mom là em ăn ko no, hay bị đói. Mom em lên trường tiến hành làm việc với thầy cô ngay, thế là sau đó em ăn cơm, cứ ăn chưa vơi tới 1/2 tô thì bị thêm cơm cho đầy vun lên, tính ra ăn gấp 3 các bạn bth luôn. Thế là mập ụ từ đấy ko cách nào xuống được nữa T.T. Chứ trước đó thì em gầy tong teo à, thấy cả gân cổ cơ mà :))

5. Trong xóm của em, em có biệt danh là gì?

Trong xóm em ko có biệt danh nhé, em toàn đi học về nhà, đi làm về nhà và hết. Chả quen ai trong xóm :D

6. Khi buồn nhất thì em hay làm gì? đã bao giờ ra cầu Thủ Thiêm chưa?

Khi buồn nhất thì em sẽ khóc ạ, xách xe chạy lăng quăng và khóc ^^. Em ko bik cầu Thủ Thiêm nó nằm đâu nữa =)))))))))))

7. Nếu được gặp chị, em sẽ làm gì đầu tiên?

Nhìn ngắm, quan sát xem chị có giống trên này ko :))

8. Có điều gì khiến em hối hận khi quyết định chưa? nếu thời gian có thể quay trở lại, em sẽ sửa cái gì/điều gì đã xảy ra trong cuộc đời mìh?

Đã từng. Khi em quá chủ quan vào khả năng của mình, cũng như quá xem trọng cái gọi là trường danh tiếng. Nếu có thể chọn lại em sẽ ko chọn trường đó, nếu có thể chọn lại em sẽ học hành chăm chỉ. Cơ mà tất cả cũng chỉ là nếu thôi, vì giả sử ko có những chuyện kia xảy ra thì cũng ko có em bi giờ, và em cũng chả vào kites bao giờ ko chừng :))

9. Em cứ định dính vào người tềnh bệnh tật của chị thế sao? Em đã đi kiểm tra HIV lần nào chưa?

Sao chị lại bảo em cứ dính nó thế, sỉ nhục em quá =)). Đùa phát em cũng ko bik nữa, tới đâu hay tới đó. Còn em thì 4 tháng hiến máu 1 lần, lần sau tới nó sẽ check máu đợt trước của mình có okie hay ko, nên ko sợ vấn đề HIV đâu :))

10. Nếu được chọn một món quà của miền Bắc, em thích được cái gì nhất?

Áo lạnh, yeah :))

Bình luận

thôi chị đi ngủ đây. của chị 10 câu là 200 xèng đó nhá =))))))))))))))))  Đăng lúc 16-3-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 17-3-2013 00:04:37 | Chỉ xem của tác giả
Maya206 gửi lúc 16-3-2013 23:43
e hỏi tiếp, hôm nay là thứ 7 nên mọi ng thức nhiều ;))
1. Đến lúc này Chị có còn th ...

1. Đến lúc này Chị có còn thấy mình là Zit-Phong-Lưu k? vậy khi chị mang nik name này thì 1 lúc chị là a của mấy nàng lận ạ?

Chị chưa bao giờ nghĩ bản thân phong lưu hết. Chị luôn tự tin mình là chung thuỷ :)). Nhưng tính chị đã quan tâm thì rất quan tâm, đến độ chị sợ mình phiền người ta, nên chị đi tìm người khác nói chuyện để giãn sự tâm trung vào người chị quý mến. Thành ra bị chết tên phong lưu thôi :)). Tính đến giờ thì đâu tầm 4-5 mạng thì phải :))

2. E nghĩ chị hợp với nghề như công nghệ thông tin  hay 1 nghề gì đó phóng khoáng hơn, tại sao chị lại theo nghề hiện tại?

Ah, vì hùi ý chị bị out BK, trong lúc ko bik chọn cái gì thì con bạn bảo chọn ngành nì sau nì dễ xin việc, nên chị đâm đầu vào cho lẹ luôn chứ cũng ko nghĩ gì hết. Chị thích công việc freelancer hơn, hùi ý cũng tính học CNTT or Designer cơ mà nhà khó khăn ko có máy tính, nên học kt cho rẻ. Hiện tại chắc cũng ko đổi nữa, vì theo cái gì theo 1 cái thôi, theo linh tinh rốt cuộc chẳng cái nào ra hồn mà chị thì cũng ko còn trẻ nữa ^^

3. khi gặp em chị có thấy e hiền k a? ;))

Có em, rất là hiền ý. Thứ tự hiền trong bộ ba tụi em là em hiền nhất, tới Nu và cuối cùng là Sel :))

4. chị làm thế nào mà cái Jin nó cứ theo mãi thế? và chị định cho e nó danh phận gì k?

Chị cũng ko bik tại sao Jin cứ theo chị nữa, chị nghĩ là em ý đá chị lâu rùi ý chứ. Cơ mà cứ lâu lâu chọt vào thì mới phát hiện em ý vẫn thích mình. Danh phận gì hở, chắc là ko, cứ như này là vui rồi phải ko Jin hưm :))

Bình luận

chị lầm to rồi, 2 đứa nó dữ thí mồ ấy =))))  Đăng lúc 17-3-2013 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 17-3-2013 00:10:29 | Chỉ xem của tác giả
*thỏ thẻ thỏ thẻ*
miềng.... ké với :">

1. Trong bất kỳ cuộc đối thoại nào (trên mạng, ngoài đời) có bao giờ mài nói xấu t chưa, chắc chắn là có, thế nên kể thử xem nói cái gì, với ai?

2. Có bao giờ thấy tự ti chưa? Tự ti nhất cả về ngoại hình lẫn tính cách là gì?

3. Có bao giờ nằm mơ thấy ôm, hôn hay thân mật với anh nào chưa? Kể nghe sơ sơ, ko nhớ thì tóm tắt.

4. Gỉa sử một ngày m phát hiện 1 đứa bạn thân, bất cứ đứa nào, chơi bẩn sau lưng, cú này đau điếng và ko thể chấp nhận được. Nếu bắt buộc phải chọn 1 trong 3 thứ: dao, dây thừng, súng thì phải chọn cái nào cho "êm" nhất?

5. Lần gần đây nhất khóc là khi nào? Có bao giờ tát thằng nào chưa? Nêu hoàn cảnh.

PS: nếu bây giờ anh hết tiền và bảo m nạp cho anh cái card 100, mà trong túi mài còn được 105k, mài có đi nạp ko, đương nhiên là tiệm card còn mở cửa, đèn vẫn sáng và người vẫn đi :">

PS2: Bin là người yêu của t, m biết không?

Bình luận

2 cái PS này đâu tính vào xèng, fai k =)))))))))))  Đăng lúc 17-3-2013 12:41 AM
Câu số 4 hình như chị hỏi trước phòng hờ =)) cái ps2 ko liên quan =))  Đăng lúc 17-3-2013 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 17-3-2013 00:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 16-3-2013 23:52
he he, kết nổ dĩa câu trả lời của chị
bây h em sẽ đánh số liên tiếp để nhận xèn ...

16. Nhà chị bắt buộc mỗi ng chỉ đc đăng ký 1 nhà thật sao? còn chị Si và chị Táo?

Si đa với chị Táo đâu có dk mem nhà chị đâu em :)).

17. Tại sao mất ấn tượng "trung thành với nhà E" của em =)))

Đơn giản thôi, em ko làm việc cho nhà E nữa, thì còn quái gì gọi là trung thành =))

18. Chị mặc quần BinWon, vậy chị thực sự ship BinWon à? nếu Bin yêu ng khác thì sao?

Có mà, chị thực sự ship mà. Nếu Bin ko đến zí Won thì chị sẽ rất nà đau lòng, sẽ tiếc của ngồi trách cứ và sau đó là bình thường như cân đường hạt gạo :)).

19. Lần nào chị cảm giác đó là lúc chị hạnh phúc nhất trong cuộc đời

Chị thật sự ko nhớ là lần nào nữa ^^

20. Món ăn chị nấu ngon nhất là gì?

Thịt kho trứng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 17-3-2013 00:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Giờ tớ mới vào hỏi bạn Vịt vài câu đây:

1. Kể một chút về bản thân bạn đi:
Giờ Vịt đang làm công việc gì, ở trong nhà là con thứ hay con cả, có anh chị em bao nhiêu tuổi rồi, có hài lòng với cuộc sống hiện tại không?
2.  Vịt nấu ăn có ngon ko? Món ăn yêu thích của bạn là gì?
3. Ngoài đời Vịt có nhiều bạn không? Bạn thân nhất của bạn là nam hay nữ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách