Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuri907
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBLAQ House + M-zone] Hello Baby Season 5 - MBLAQ [Ep 2 đã về!!!!!]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 10-2-2012 22:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Show này có vẻ sẽ hay hơn mấy phần trước vi mấy bé đã lớn tinh cách đã ro ràng hơn !!!!!
Mà hình như toàn côn lai !
Thank subteam nhiu !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 10-2-2012 22:39:20 | Chỉ xem của tác giả
he he , thanks st ^^
hóng lâu rồi , lâu rồi mới lại thấy 1 show của Mblaq
down về xem luôn

Bình luận

:)):))..ss lại có ở đây nữa à...  Đăng lúc 10-2-2012 10:44 PM
he he , thanks nhá ^^  Đăng lúc 10-2-2012 10:41 PM
ôi cái wan ss đẹp wa ế =)))  Đăng lúc 10-2-2012 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-2-2012 22:51:44 | Chỉ xem của tác giả
:)good job!
:)welldone!
:)great!!! Hic bắt mình phải cm thì mới nhìn thấy link nhưng mà chẳng biết nói gì cả,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 10-2-2012 23:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Thật hóng quá đi nhìn các bé cute hem chịu nổi :-x {:297:}
Còn các oppa nữa xem trailer ko chờ nổi {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 10-2-2012 23:32:42 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói có 1 bé lai VN nhỉ
Mong koi 5 trai lắm
5 trai đi show hài dã man
mấy bé sướng quá
chắc cười vỡ bụng với 5 dad lun
thanks st!

Bình luận

oh, thanks bạn đã nhắc. Mình bận thi cử nên giờ mới xem T^T. Để koi koi sao. Nhưng vui vì có 1 show hay để ngâm kiú!  Đăng lúc 11-2-2012 02:07 AM
Cười thì cũng có cười nhưg bạn sẽ cảm độg, độg lòg, đau xót, thươg cảm cho Dayoung mà phát khóc lun ý. Đặc biệt là cuối ep2 và cuối ep3 và các ep sau  Đăng lúc 11-2-2012 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-2-2012 23:34:18 | Chỉ xem của tác giả
ohhhhh kì này Hello Baby làm với các bé con lai, có cả VN nè...xem liền xem liền ^^5 ông bố, 3 đứa con...còn mẹ đâu hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-2-2012 23:46:53 | Chỉ xem của tác giả
hihi....trông chờ hello baby trên yutube mãi. tưởng nhà mình hem làm showw này...ai dè..hí hí....thế thì phải lên đây hóng thường xuyên thui...hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-2-2012 23:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Ghiền show này lắm lun á... {:294:}
Xem show này dễ lấy nước mắt ds...
Thương nhất là pé Dayoung...{:263:}
Cảnh cuối ep 2, ui cái ánh mắt đó, có thể từ bỏ tất cả mà chạy lại iu thương...
Ánh mắt đó... Nhiều khi chỉ mún khóc... Thực sự cảm động...
Nếu mình mà có đứa con như vậy chắc mình không mún rời xa nó quá, chỉ cần tưởng tượng đến ánh mắt buồn bã đầy cảm xúc của nó khi nhìn 3 nó đi xa, đi công tác hay gì đó thì cũng đã không thể chịu nổi rồi... Thực sự là quá có phúc khi có đc 1 đứa con giàu tình cảm như vậy...  
Khúc cuối, nước mắt cứ mún rơi, ước gì lúc đó mình có ở đó để đc quan tâm con pé như Joon quan tâm, muốn ôm con pé vào lòng, mún làm cho nó cười, mún làm cho nó vui lên...
Còn cuối ep3, {:266:} , mún chết lun quá...
Không pik Mir nghĩ sao mà đẩy con bé ra khỏi bàn ăn và chen vào ngồi, con pé ngồi sau lưng nước mắt rơi... {:261:}
Không thể kìm chế đc cảm xúc mà... {:285:}
Cái tính con pé rụt rè ít tiếp xúc với người khác roak nên cũng khó mà chiều chuộng theo nó đến cùng, bực bội là điều cũng phải có thoy nhưng cách xử lý của mấy appa còn chưa hay... {:289:}
Mà ấn tượng vs cách cư xử vs trẻ con của bác Joon cực kì... Dỗ dành, đùm bọc, kiên trì hết sức, rất đáng làm appa thực sự roak đấy...
Mà sao cứ thầy cảnh cuối ep2, động viên cho Dayoung vui lên mà lại khoe cơ bắp ra với nó... Đúng là Joon ngốc nghếch mà... {:308:}
Ứ ừ ư !!! Nói chung là không ai hoàn hảo cả, G.O thì vô tâm 1 xíu, Mir thì trẻ con 1 xíu... Nhưng hiểu đc và cố gắng thay đổi thì hổng sao... Lần đầu làm ba mà, khó thiệt, kinh nghiệm thì hổng có, lại còn thêm cái diễn xuất xưa nay cũng không, sẽ còn nhiều vấn đề sau này đây... Dù sao thì cũng ủng hộ 5 bác hết mình...
Ánh mắt của Dayoung rất có hồn...{:301:}
Khi con pé buồn, nhìn vào chỉ muốn lại bên cạnh nó mà iu thương nó...
Mang dòng máu của người Việt Nam có khác, tuy có chút rụt rè tự ti nhưng iu thương thì vô bờ bến và ít khi biểu hiện ra...
Từ khi thấy Dayoung tặng G.O appa móc khóa mà không cho các 3 khác thì cũng đã thấy Dayoung quý G.O appa roak...
Cái hình điện thoại khi ở nhà pama ruột cũng đủ chứng minh con pé iu quý G.O hơn các appa khác như thế nào...
Ui !! Mềnh thực sự ấn tượng vs pé Dayoung này... Thật tự hào khi có ngừi mang dòng máu VN tràn trề yêu thương như thế này, sau khi xem xong show này, chắc ngừi hàn quốc sẽ có cái nhìn thêm thiện cảm vs ngừi VN... Dayoung ah~~!! Xaranghae <3... {:277:}
Còn Lauren thì đáng iu cực kì, nhanh nhẹn, hoạt bát, lại còn thông minh, dễ thương...
Khó mà tìm ra được đứa con như vầy...
Còn Leo, đáng iu chẳng kém ai, nhưng có cái còn vô lễ và dùng bạo lực quá...
Đúng là con trai có khác, quậy phá, hung tàn, ep 2 là bác Joon đánh Leo khóc bù lu bù loa...
Leo nó đánh vô mặt bác Joon bay kính lun mà... Phải đánh thì mới pik sợ thoy...
Leo cực kì thương appa Thunder nhák...
Lúc nào cũng lựa chọn Thunder là ngừi mình thjx nhất giống như Dayoung chọn G.O vậy đó...
Nói chung là show này là 1 show rất đáng xem...
Cũng vui, và nhiều tình huống dở khóc dở cười, nhiều điều thú vị hơn là những ss trước với những đứa bé chỉ vài tháng tuổi còn chưa pik gì cả, chưa pik nói biết đùa giỡn hay chưa có iu thương gì nhiều... Những ss trước vs những đứa bé vài tháng tuổi đó cứ như là show này dành riêng cho các khách mời thể hiện sự hài hước của bản thân thì đúng hơn là xoay quanh cuộc sống nuôi trẻ thú vị, vui đùa, trò chuyện, thấu hiểu với nó...
Đợi ST tung hàng là sẽ bay vô liền...
Hiện giờ thì mềnh mới xem Vietsub đến ep 2 nhờ 360kpop và mon men sang ep3 Engsub thoy mà cảm xúc tuôn trào ds...
ST nhà mềnh mà tung hàng nhanh hơn thì tuyệt cú mèo... {:284:}
Ủng hộ ST hết mình...
ST fighting !!!! {:275:}

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
yuri907 + 5 Cảm ơn bạn ^^
rafalex + 5 thanks bạn ủng hộ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-2-2012 23:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Dayoung gốc Việt kìa, omg dễ thương quá xá là dễ thương :X:X:X
thank sub team nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-2-2012 00:16:01 | Chỉ xem của tác giả
có em bé con lai người Việt nữa ^^.
Xem bản giới thiệu là thấy hấp dẫn rồi. hehe
Cám ơn St nhé. Xem xong sẽ bình luận tiếp (bi h chưa xem nên chưa biết nói gì hơn ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách