Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2017] Radiant Office 자체발광 오피스: Go Ah Sung, Ha Suk Jin

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-4-2017 15:57:52 | Chỉ xem của tác giả
루 (ROO) - 사랑이겠죠 [자체발광 오피스 OST Part 4]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-4-2017 05:52:29 | Chỉ xem của tác giả
PREVIEW E09

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 10-4-2017 13:17:15 | Chỉ xem của tác giả
[DRAMA] Radiant Office – Ep. 5 + 6
Ep. 5 (↑R: 5.4%)
Herald Pop – Naver: ‘Radiant Office’ Go Ah Sung - Ha Seok Jin, gặp lại nhau trong thân phận giúp việc và chủ nhà
1. [+1,081, -21] Phim hay cực ý ㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠ
2. [+842, -15] Xem hài dã man ạ ㅋㄲㅋㄲ Cười như được mùa luôn ㅋㅋㅋㅋ
3. [+740, -17] Ha Seok Jin lúc đi tìm đáng eo vãi ㅋㅋㅋㅋㅋ
4. [+573, -12] Thằng nào!!!!!!!! ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
5. [+525, -18] Đùa ㅋㅋㅋㅋ Phim vui tánh vãi ㅋㅋㅋㅋ
6. [+238, -4] Tình cờ xem thôi nhưng phải công nhận là quá hay luôn ㅋㅋㅋㅋ Cực mê diễn xuất của Go Ah Sung với Ha Seok Jin ㅋㅋㅋㅋㅋ Vừa buồn cười vừa cảm động ㅠㅠ
7. [+202, -3] Vừa vui vừa hay~~ Vừa chân thực vừa hài hước~~ㅎㅎ
8. [+202, -3] Đoạn tấm che nắng rơi xuống ㅋㅋㅋ Cười gần chết các bác ạ ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
9. [+185, -5] Phim gì mà chân thực đến lạ ㅋㅋㅋ
10. [+154, -4] Ha Seok Jin hoang mang trông hài dã man ㅋㅋㅋㅋ
--
Ep. 6 (↑R: 6%)
My Daily – Naver: ‘Radiant Office’ Go Ah Sung, trái tim đập rộn ràng vì Ha Seok Jin... Liệu cô ấy đã rơi vào lưới tình?
1. [+1,049, -18] Phim vừa hài hước, vừa ức chế, vừa thực vừa ảo, và cũng rất rung rinh. Hay lắm ạ. Cuộc nói chuyện của họ vừa rõ ràng vừa mang đến sự đồng cảm. Ai chưa xem thì xem đi nhá…
2. [+825, -19] Go Ah Sung thì moe còn Ha Seok Jin thì làm em rung rinh quá trời~ Mau yêu nhau đi hai vị ơi~
3. [+725, -18] Mong là rating sẽ tăng~~~~
4. [+571, -13] Hay
5. [+244, -3] Hay quá nhưng mà sao không có preview vậy ㅠㅠㅠ... Go Ah Sung trồng cây si rồi ㅋㅋㅋ Tưởng là cô nàng đang thích anh bác sĩ cơ mà...
6. [+194, -6] Phim hay lắm. Rating chả nói lên được điều gì đâu ㅡㅡ
7. [+192, -6] Hay mà~~~~ Sao cậu bác sĩ đó lại giúp bộ ba tự tử kia nhỉ? Chỉ vì muốn cho họ một cơ hội mà cậu ấy bắt Kwon Hae Hyo thuê họ thì đúng là có hơi….
8. [+185, -4] Nhờ bộ phim này mà mới được gặp lại Go Ah Sung. Diễn xuất tự nhiên thật~
-
TV Report – Naver: Go Ah Sung x Ha Seok Jin, “bầu không khí lãng mạn”
1. [+336, -2] Để nói rằng mình không làm được gì cho con mình trong vai trò người cha người mẹ cũng không phải là dễ. Mọi lời thoại trong phim này đều có thể đồng cảm được. Biên kịch quá giỏi
2. [+182, -3] Tôi muốn thấy họ hạnh phúc cơ!!
3. [+178, -6] Ha Seok Jin đẹp trai thế...
4. [+149, -7] Go Ah Sung đáng yêu thật...
5. [+73, -2] Ánh mắt vừa lạnh lùng vừa melo của Ha Seok Jin làm em bối rối dã man..
6. [+70, -1] Không có lỗ hổng diễn xuất nào luôn
7. [+70, -1] Dàn diễn viên làm quá tốt trong việc thể hiện tính cách vai diễn của mình ㅋ
8. [+70, -4] Phim này phải nói là quá chuẩn, Go Ah Sung quá xứng đáng với vị trí dẫn đầu trong số những diễn viên cùng lứa, cô ấy có lối truyền đạt rất hay và có thể khiến khán giả khóc theo mình
9. [+60, -1] Cặp đôi Ho làm mị xao xuyến quá~ Hy vọng mọi chuyện sẽ ổn~~
Credit: netizendrama
Vtrans: Hallyuwood Vtrans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 10-4-2017 18:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Woo làm cameo cho Radiant Office

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-4-2017 21:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Ăn ké theo tin cameo của bạn Hyunwoo ở post trên, bạn Hyunwoo sẽ đóng vai tiền bối trường đại học của Eun Ho Won.

Trùi ui, nhìn mặt mũi sáng sủa cười tươi rói thế kia thì rõ là mẫu người của cô Ho Won rồi (chả phải hồi đầu cổ cũng thích điệu cười gió xuân của anh bác sĩ sao?). Mong bạn cameo này sẽ gián tiếp mồi lửa cho ai cần cháy thì cháy rừng rực luôn ha! Chứ làm gì thành phần tinh anh của xã hội mà nhìn ông mặt khó đăm đăm kia muốn quánh cho mấy cú quá. Cái tảng đá này đập quài mà chưa chịu bể, quan tâm người ta mà thích làm ra vẻ ta đây với chảnh. Nạt nộ cho đã rồi không dám nhìn mặt, xót lòng mà ôm điện thoại đứng sau lưng 'chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc' =.= Đắp áo thì trốn chui trốn nhủi, dù tui chả hiểu ảnh trốn để mần chi khi kiểu gì người ta nhìn cái áo cũng biết đồ của mình mà thôi.

PS: Nghĩ lại cái tên của anh bác sĩ hợp quá, tên hai chữ mà lại tên hay dùng cho nữ- Seo Hyun <3 Cả phim chỉ có mỗi ảnh không thèm coi ông nam chính ra gì (chiện, người ta con nhà tài phiệt mí lị), cứ gặp nhau là cười nhếch miệng rất thong dong (mấy lúc này ảnh đẹp theo kiểu hơi hiểm hè hè).

Tấm ảnh này hồi đầu nghĩ 2 bạn làm trái tim bị... lỗi, bây giờ nghĩ lại có khi nào bạn Do Kitaek cố tình làm... cái cuống quả táo (cho hợp với kiểu đầu tóc kia không nhỉ?)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 11-4-2017 20:27:06 | Chỉ xem của tác giả
[DRAMA] Radiant Office – Ep. 7 + 8
Ep. 7 (↑R: 7.4%)
Xports News - Naver: ‘Radiant Office’ Ha Seok Jin ♥ Go Ah Sung, ‘chuyện tình ngượng ngùng’ đầy xao xuyến

1. [+950, -23] Hay cực cực cực

2. [+902, -17] Phim hay lắm ㅋㅋㅋㅋ Dàn diễn viên ai cũng làm tốt cả, nhân vật của Ha Seok Jin trong này không giống nhân vật giáo sư đâu ㅋㅋ

3. [+663, -20] Kang Ho đáng thương quá ㅠㅠㅠㅠㅠ

4. [+505, -13] ㅋㅋㅋㅋ Ngày càng hay

5. [+485, -15] Sao cặp đôi song Ho vừa rung rinh vừa dễ thương vậy trời~♡

6. [+206, -10] Là việc của công ty nhưng cậu ấy phải sử dụng thẻ cá nhân để tăng doanh số. Liên lạc với 100 người bạn thì chỉ có một người đồng ý nhưng vẫn còn lưỡng lự… Thật quá đáng ㅠㅠㅠ

7. [+182, -4] Phải chi tiền của chính mình để tăng doanh số… Chi tiết này quá đời thực luôn… Sự thật phũ phàng quá ㅜㅜ

8. [+161, -6] Quả nhiên, Ha Seok Jin chỉ là đang ngại thôi các dì ạ...ㅋ Cơ mà lại làm mình nhớ đến Drinking Solo… ㅋ No Geu Rae-ssi, cô nghĩ tôi đang làm điều này vì cô sao? Tất cả chỉ để quản lý nhân viên thôi

9. [+157, -5] Em không nghĩ là sẽ có tình tay ba đâu ㅋㅋㅋ Không hiểu anh bác sĩ đang nghĩ gì nhỉ
-
Xports News – Naver: ‘Radiant Office’ Ha Seo Jin, tình yêu chớm nở với Go Ah Sung ‘tặng điện thoại’

1. [+365, -6] Quá tự nhiên ㅋㅋ

2. [+320, -6] Ha Seok Jin hợp vai ghê

3. [+159, -6] Hài ㅋ

4. [+155, -10] Cho xin thêm 500 love line đi ạ ㅠㅠ

5. [+36, -1] Quả bùa ㅋㅋㅋ Sau này muốn gặp gia đình cũng không dễ đâu, thực sự phải đồng ý với cô bạn cùng nhà về câu này

6. [+40, -3] Ah phim vui cực ý ㅋㅋ Ha Seok Jin vào vai này quá chuẩn luôn ㅋㅋㅋ

7. [+39, -3] Hài cực ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Ah Sung unnie ngày càng xinh luôn ạ ♥_♥

8. [+32, -1] Tự chuyện ở công ty cho tới love line, đoạn này cũng hay

Ep. 8 (↓R: 7.3%)
Xports News – Naver: ‘Radiant Office’ Ha Seok Jin phát hiện ra Go Ah Sung bị bệnh nan y

1. [+2,304, -59] Phim hài quá, rating hãy tăng lên đi

2. [+1,832, -43] Tôi nghĩ là cô ấy không mắc bệnh nan y đâu ㅜㅜ Phim thực sự rất là thú vị. Một bộ phim vừa thực tế lại vừa không thực tế ㅋㅋㅋ

3. [+1,539, -35] Phim hài quá thế đáng cơ mà rating lại chẳng nhích lên được là bao so với mấy tập đầu nhỉ ㅠㅠ

4. [+1,139, -37] Phim hài vãi ㅠㅠ

5. [+905, -28] Bao hài luôn

6. [+333, -13] Xem Han Sun Hwa đã làm gì hôm này kìa ㅡㅋㅋ

7. [+271, -10] Ah phim hài quá, Go Ah Sung thì cute khỏi nói, Ki Taek ở đoạn cuối cũng bao ngầu luôn. Thực sự là một bộ phim hay. Mong là họ sẽ thành công lớn ㅋㅋ

8. [+246, -4] Không nghĩ là Quản lý Seo sẽ xin lỗi hay chịu trách nhiệm gì với cô ấy đâu ㅜㅜ Chẳng có ông chủ nào như thế ngoài đời cả ㅜㅜ

9. [+253, -10] Phim hài vãi ㅋㅋㅋㅋ Như được nốc cider vậy
-
Sports Chosun - Naver: ‘Radiant Office’ Ha Seok Jin phát hiện ra sự thật về căn bệnh nan y của Go Ah Sung

1. [+288, -4] Hài quá ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Mấy phút cuối như được uống cider vậy

2. [+251, -4] Ratings tiếp tục tăng nào

3. [+211, -6] Nội dung phim mới lạ thật ý

4. [+84, -4] Tập hôm nay trợ lí Ha Ji Na quá hay ㅋㅋㅋ

5. [+65, -2] Ha Seok Jin làm trái tim em xao xuyến quá trời ơi ㅜㅜ ♥♥

6. [+52, -1] Thật buồn vì những điều này không hề tồn tại trong thực tế ㅠㅜ

7. [+48, -1] Phim rất thú vị!!! Làm sao có thể chờ đợi đến tuần sau đây ㅠㅠㅠ Quản lý Seo thực sự rất quyến rũ luôn!!!
Credit: netizendrama

Hallyuwood Vtrans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 12-4-2017 21:48:18 | Chỉ xem của tác giả
PREVIEW E10

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-4-2017 19:14:05 | Chỉ xem của tác giả
현진주 (Hyun Jinju) - 아름다운 이야기 [자체발광 오피스 OST Part 5]