Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 7-5-2014 20:50:25 | Chỉ xem của tác giả
bức tranh trong phòng của bác! ít có ấn tượng em à nhá

mà pác zìa nhà mình mà như nhà ng khác ý. mặt ngớ ngớ. đi coi khắp nơi!
còn đâu cái màn mà tỉnh rụi zô nhà ng khác xem như ko pác ơi!

recap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 7-5-2014 20:52:16 | Chỉ xem của tác giả
mặt nghe dt vẫn còn ngơ ngơ dễ xương quá bác ơi!

recap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 7-5-2014 21:05:24 | Chỉ xem của tác giả
cái mặt bác học bài để zô phòng họp đúng cute...cơ mà cap ko kip!
cap đc cái mặt zô phòng họp rồi hình như ngộ ra cái j đó ko đúng... mặt bất mãn có cái giống như chị JY ep 2 nghe bác cãi trên tòa!

recap by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 7-5-2014 21:09:07 | Chỉ xem của tác giả
clip cut ep 3 nè cả nhà.

link : https://www.youtube.com/watch?v=b39bAZkzQ1I
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 7-5-2014 21:14:23 | Chỉ xem của tác giả
má ơi cái đoạn cut này con đau bụng quá.
ngồi nhịp ngón giò, tay quơ quơ rồi mặt ngơ ngơ coi drama mới ghê!
rồi ng ta zô nói j ko bít, cũng nhận là mình xong mới thấy mình hớ...rồi tự kỷ quay qua coi film típ zới cái dáng nằm trời ơi ko thể nhịn cười đc cái bụng nè má ơi!

link : https://www.youtube.com/watch?v=V2Z5A60wOHw

sr : soompi

Bình luận

Coi drama rồi không biết có bị nhớ lộn mình làm ông hoàng truyền hình không nhỉ :))))))))  Đăng lúc 8-5-2014 03:51 AM
:)) em cũng có hỉu j đâu! :)) mần lun engsub. do sub ra hơi muộn. cơ mà lướt lướt hỉu hỉu tí chứ còn thuật ngữ luật thì phải đợi sub thôi! :))  Đăng lúc 7-5-2014 10:27 PM
ss mới xem ep 1 à, để dành khi nào có sub xem tiếp, có sub xem mà còn ứ hiểu đa số thoại chứ đừng nói tới gặm raw :))  Đăng lúc 7-5-2014 10:24 PM
nó đó ss :))  Đăng lúc 7-5-2014 10:18 PM
kinh, luật sư Kim đang nằm xem drama xao =)))))))))))))))))  Đăng lúc 7-5-2014 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 7-5-2014 21:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Chú già có tiêm botox vì áp lực đóng với gái trẻ ko vợi Nhìn tẻ tung thế?
Mà cái mặt chú sao toàn thik đóng vai ác ko zị chú? Vai nào chú cũng chường cái mặt ang ác, lạnh lẽo, vô tềnh và khó chiều kinh á. Phim này có sự mới mẻ là cái đoạn mất trí nhớ, chắc là mất trí nên trở về cái thời hừng hực lý tưởng thanh xuân, xem công lý trên mọi thứ đơi.
Chưa xem cái phim về giới luật sư mà loằng ngoằng, thoại chuyên môn nhìu và khó hỉu thế này
Cũng chưa bao giờ thik Park Min Young nhưng phim nầy thì em ý đã có sự xuất hiện phải nói là wá ấn tượng!  Bá đạo tới từng hạt gạo Chưa thấy phim nầu các gái lại áp đảo được chú già bằng cách rữ rội dư vại
Tự nhiên có hứng thú ship nhiệt tềnh chú già với ẻm. Liệu chú già mất trí có trở nên sến sẩm, ẩm ương ko nhệ? Hóng à!

Bình luận

Đấy, mụ còn chê Gấu béo nữa không, cứ tưởng bơ phim nài rồi chứ, sao lại thò mẹt vào đơi :))  Đăng lúc 8-5-2014 03:52 AM
ss ss iu iu! :D nhìn đúng là bác càng ngày càng trẻ thiệt :)) film này em cảm nhận bác còn hiền chán so zới mí film kia! :))ngược chị có tí quay ra mất trí bị chị ngược   Đăng lúc 7-5-2014 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 7-5-2014 21:24:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái điệu ngồi của bác già nè...  cái mặt ngơ ngác như người ở hành tinh khác đến ý. Cười đến té ghế luôn rùi nè....    Hóng phim qua đi. Ko biết bác mất trí  nhớ lên toà cãi thế nào nhỉ? Trai trẻ Thoát Thoát lâu xuất hiện thế nhì....   Thích xem loveline của 3 người...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 7-5-2014 21:24:42 | Chỉ xem của tác giả
chiện là một chổ là mềnh từng rất dị ứng zới film Hàn mất trí nhớ.
từng rất là điên lúc coi onl KOD khúc bác bị tai nạn sợ mất trí thôi...
thía mà h đây mình lại ngược lại, lại zô cùng thik và vô cùng điên loạn vì cái mất trí nhớ trong film này
cũng là 1 tình huống mất trí, cũng là việc mất trí làm lại cuộc đời nhưng sao film lại khác? sao film lại làm mình hứng thú thía này.
- bởi 1 lẽ việc mất trí này đc diễn ra bởi bác, cách diễn của bác làm cháu ko thể ngừng cười, ko thể ngừng bấn loạn
- bởi 1 lẽ việc mất trí này nó diễn ra từ đầu film, bác ko có quá nhìu ký ức với nữ chính, ko có quá nhìu tình cảm, chỉ có 1 nỗi đau trong tim lun đc che đi bởi lý trí, chỉ có 1 cách sống tiến về phía trc bất chấp tất cả dù nó làm cho tim bác đau nhói...bởi thế việc mất trí lại làm cháu thik là bác đc dịp nghe con tìm mình đc dịp sống zới những j mình mún, sống với ko có nỗi đau trong quá khứ và sống với 1 con ng mới => bởi lẽ đó là cái tựa film Hướng Mới Cuộc Đời

- thêm 1 lẽ nữa đó là bác sống thật với mình, cho chị JY có cơ hội nhìn thấy con ng bác, cho chị từ từ bị con ng bác đi vào tim hồi nào ko hay khi mà hiện tại or tương lai gần chị sẽ loạn nhịp vì trai trẻ đẹp và hợp zới lý tưởng của chị... cái cách này ta nói nó thực tế hơn những cách mà các drama Hàn khác thường làm. Các film thì cũng ghét đó, nhưng bắt buộc làm chung để rồi từ từ nhận ra họ ko đáng ghét như zậy. Với film thì cháu thik là chị cũng ghét cũng chị ép buộc làm chung cơ mà để rồi từ từ chị tình nguyện đi theo bác nhưng trc đó chị lại đc dịp ngược bác cái cho hả dạ hả gan cái đã . Đây chính là điểm khác, chính là cái ta thik ở film!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 7-5-2014 21:31:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 7-5-2014 21:35:48 | Chỉ xem của tác giả
coi bộ cái ông chú Kim này mất trí thì mất nhưng kiến thức luật vẫn còn vẫn còn mạnh miệng chán
còn giúp bệnh nhân kế bên nữa chứ
vẫn thao thao bất tuyệt như ngày nào và h thì khán giả khá nhìu... bác thành ng nổi tiếng trong bv

link : https://www.youtube.com/watch?v=CkSsBvqAtrI

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách