Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 6-5-2014 19:08:30 | Chỉ xem của tác giả
đây đây! cái tướng nằm huyền thoại

ps : có ai cần thuốc trị đau bụng ko. ném cho mình ly cafe mình cung cấp thuốc cho!

Bình luận

:)) bít chết liewnf á. Cũng đang eaats nóng tronv ruột vì hóng nhìu quá. :)) cơ mà ta đành đợi. Nhai engsub đỡ zậy :))  Đăng lúc 6-5-2014 11:52 PM
cừi sặc sụa @@! @ chen : k bjt chừng nào có ep 2 nhỉ , ra zo nhà liên tục mà chưa có phim...hjx...sắp chết rồi !!!  Đăng lúc 6-5-2014 11:41 PM
@all : h coi mấy tấm này vẫn chết cười! Bác film này bá đạo kiểu khác rồi ;))  Đăng lúc 6-5-2014 11:40 PM
@ss feeling : :)) ss hóng hơn em :)) mai có ss ơi. Em chiều h kiếm link đặng mai stream mà ko có. Huhuh  Đăng lúc 6-5-2014 11:39 PM
nhà rộn ràng quá làm mìh tưởng hôm nay chiếu, nảy giờ vào GG tìm ep3. Pó tay!  Đăng lúc 6-5-2014 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 6-5-2014 20:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sao nghiện nặng phim này rồi mọi người ơi , mới xem 1 tập mà thấy ghiền k thể tả . Sub có vẻ chậm , coi phim rất là sốt ruột , cứ đảo qua đảo lại trên vivo mà không có buồn , thi HK tới nơi mà tâm trí đâu đâu không biết vậy nè.  Rất là hóng vụ bác mất trí nhớ ...đợi chờ là hạnh phúc...hjx =.=!

Bình luận

:)) đợi chờ là hạnh phúc chuẩn lun! :)) mà zô lasharing thấy bài mình đc cái stick bài hay đó! vinh hạnh chưa :)) có mình update liền! cứ từ từ! :))  Đăng lúc 6-5-2014 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 6-5-2014 21:36:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới xem lại bộ phim Bad family của anh già nè. Ngố chết đi được ...     Đang hóng cái đoạn anh già mất trí nhớ ko biết sẽ Ngố như thế nào đây. Nhìn cái mặt PMY liếc mắt đưa tình câu trai già kìa yêu quá. Vậy mà trai già nhìn thấy gái xinh trẻ đẹp quyến rũ mà mặt cứ lạnh như tiền vậy...

Bình luận

:)) bởi ta mới gọi là teai lạnh :)). Quá cool ;))  Đăng lúc 6-5-2014 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 6-5-2014 21:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem tập 1 của phim , diễn xuất của chị nhân vật nữ dễ thương quá , lai còn nữ tính nữa.. buồn cười nhất là đoạn nói qua điện thoại trước phòng họp . Mà công nhận PMY mặc áo ngủ sexy ghê :3 . Mà chắc trong phim chị nữ chính PMY bị 2 anh luật sư 1 già 1 trẻ thay nhau tán tính rồi. Hóng sub tập 2 nào

Bình luận

2 tập đầu là bị anh già dìm ý! :)) tập 3 ko bít ra sao. chắc chị trả thù dìm lại anh già  Đăng lúc 6-5-2014 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 7-5-2014 00:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, mình là mem mới.
Đêm rồi mà vẫn lên Vivo xem online chỉ vì mình quá ư là thích phim. Dù không có dàn idol trẻ đẹp nhưng bù vào đó phim đã có dàn diễn viên quá hùng hậu, nào là chú MM, bác Sang Joong, chị Young xinh đẹp. Ví vậy mình quyết định đu theo phim. Do trước đá đây dù hóng lắm cũng chỉ vào xem chứ không có bình luận gì cả nên có thiếu sót gì mong mọi người thông cảm.

Bình luận

ko seo ko seo! bạn zô nhà là zui lắm òi. :D zô post nhìu nhìu cho zui nhà zui cửa bạn nhé! :))  Đăng lúc 7-5-2014 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 7-5-2014 10:44:22 | Chỉ xem của tác giả
mới coi tập 1 mà mình đã mê mẩn rồi. Ôi bảo đảm cái loveline của Ji Yoon và anh già Seok Joo sẽ vui lắm đây. Hóng kinh khủng luôn mà phim của MBC không hot như SBS nên sub chậm thật đấy. Dù sao vẫn sẽ mòn mỏi đợi chờ! Yêu subteam rất nhiều ạ! Mọi người cố gắng lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 7-5-2014 16:23:01 | Chỉ xem của tác giả
5 lý do bạn nên xem "A New Leaf"

Có ít nhất 5 lý do khiến bạn nên xem drama mới tối thứ 4-5, "A New Leaf", của MBC.

Một số drama hiện nay có dấu hiệu đi xuống rõ rệt sau vài tập đầu phát sóng nhưng sau đây là 5 lý do mà chúng tôi nghĩ rằng "A New Leaf" sẽ trở thành một sự đột phá trong thời gian tới.

1. Nhân vật của Kim Myung Min: Xu hướng của nhiều drama gần đây là nam chính lạnh lùng, vô tâm dần bị tan chảy bởi nữ chính. Tuy nhiên, nhân vật do Kim Myung Min thủ vai, Kim Seok Joo, không thực sự vô tâm như bề ngoài. Anh là một luật sư tài năng có thể đảo ngược những vụ kiện tưởng chừng như không thể thắng. Theo cách hiểu đơn giản, anh là người đàn ông thành đạt. Càng thành công bao nhiêu, định nghĩa về "công lý" trong anh lại trở nên méo mó bấy nhiêu. Nhưng, việc mất trí nhớ kéo theo sự thay đổi suy nghĩ về công lý của Kim Seok Joo. Kim Myung Min đã rất tinh tế khi thể hiện nhân vật với nhiều biến đổi trong tính cách. Hi vọng rằng việc mất trí nhớ không khiến Kim Seok Joo trở thành một người quá lương thiện

2. Park Min Young. Giới Drama nhớ cô ấy.  Park Min Young vào vai nữ luật sư tâp sự Lee Ji Yoon, một người ngọt ngào nhưng không ngốc nghếch; có lý tưởng nhưng không viển vông. Người xem biết rằng cô ấy có khả năng thay đổi con người lạnh lùng của sếp (Kim Seok Joo).

3. Hai diễn viên xuất sắc của "Empress Ki" cũng tham gia diễn xuất. Jin Yi Han (Thoát Thoát) sẽ thủ vai Jeon Ji Won. Và Kim Seo Hyung (Hoàng hậu Dowager) thủ vai Lee Sun Hee. Khá thú vị khi thấy họ mặc những bộ dộ tân thời. Jin Yi Han vẫn chưa xuất hiện nhiều trong khi vai diễn của Kim Seo Hyung sẽ là một nữ công tố viên sắc sảo.

4. Tương tác. Sự tương tác giữa các nhân vật thể hiện khá nhiều qua 2 tập đầu phát sóng, ví dụ như giữa Kim Myung Min-Park Min Young, Jin Yi Han-Park Min Young, và cả hai đối thủ Kim Myung Min và Kim Seo Hyung. Nhiều tình tiết mới sẽ xuất hiện trong những tập tiếp theo.

5. Những vụ kiện được lấy cảm hứng từ thực tế. Một trong những vụ kiện đầu tiên trong phim là về vụ hiếp dâm xảy ra giữa cậu chủ tập đoàn tài chính với một nữ diễn viên. Người xem có thể nhận thấy nhiều điểm khá giống với vụ kiện giữa nam diễn viên Park Si Hoo và nữ diễn viên tập sự. Trong phim, nhân vật của Kim Myung Min biết thân chủ mình có tội nhưng cố gắng tìm cách biện hộ cho cậu ta bằng việc sử dụng các mánh khóe không trong sạch. Anh nói rằng nghề của mình là đại diện cho ác quỷ. Liệu còn vụ kiện ngoài đời thật nào được lồng ghép vào phim?

Hãy cùng chờ đợi và theo dõi.

Cre: KDramaStars
Trans: [email protected]

Bình luận

good job! :D  Đăng lúc 7-5-2014 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 7-5-2014 17:24:06 | Chỉ xem của tác giả
couple thần thánh của em trong film này.
2 bác Kim. tự nhiên máo shipper khùng điên nổi lên.
có ai thấy zới mình ko? 2 bác đẹp cái đôi kinh khủng!
thôi 2 bác cứ đấu nhau đi, chị JY thì để zìa tụi em lo cho!

sr : fb
reup by me

Tối nay có ep 3 nhá cả nhà. sub ep 2 thì chưa có cơ mà mềnh cũng bon chen kiếm link đặng onl ep 3

klq nhưng post kỹ niệm vượt 10k bài!

Bình luận

á á á! "ôm mung" :D ss zào nhà! ôi zui quá xá là zui... "Ôm ôm hun hít" :))  Đăng lúc 7-5-2014 09:25 PM
đá đít :))  Đăng lúc 7-5-2014 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 7-5-2014 19:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Ep 1 đã có rồi, hehe. Mới lần đầu nghe cái tựa "Hướng mới cuộc đời" đã thấy thú vị rồi, Cũng muốn coi xem hướng mới cuộc đời là như thế nào để mình đây còn đúc kết kinh nghiệm, Dàn diễn viên thì thấy ok quá chừng luôn, KMM nhìn ngầu quá, hợp với vai luật sư a , cộng thêm PMJ nữa lại càng thích, hóng quá quá

Bình luận

uk cái tựa thu hút mình khá nhiều , rất phù hợp với hoàn cảnh của nhìu ngừi cần thay đổi ( mình trong số đó )... còn nghe PMY mà hóng !!!  Đăng lúc 7-5-2014 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 7-5-2014 20:27:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái new mới của ep 3 bên kênh14 mới post lên kìa cả nhà. Nhìn mặt anh già ngây ngô mắc cười quá đi.....       Còn cái vẻ lén lút của PMY nhìn vừa yêu vừa hài chết đi được. Hóng phim quá rùi. Nhà mình ai có link xem onli post lên cho em hóng với nhé. Thanks all.           P/ S: xin lỗi chủ top mình onli bằng điện thoại mạng nhiều lúc kém. Post liền 2  new. Có lúc chưa viết hết lời đã tự post lên mất rùi. Mong bạn thông cảm nhé.

Bình luận

link onl có cơ mà lag quớ ko coi đc nà! :((  Đăng lúc 7-5-2014 08:47 PM
bạn ơi! chủ thớt là mod. mà mod chỉ là quản lý post viết ko nội dung và post bị trùng! còn bạn cứ post thoải mái. tụi mình cũng như bạn thôi! :))  Đăng lúc 7-5-2014 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách