Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hướng Mới Cuộc Đời/ A New Leaf - Kim Myung Min, Kim Sang Joong, Park Min Young [Vietsub E07]

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 6-5-2014 00:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhà có sub đông zui hẳn ra. Tương lai sẽ còn zui kè. Bởi 1 lẽ là film hay ý mà
Ta là ta đang đợi cái ep 3 bản mắt mất trí của bác già. Y như rằng bác quay lại thời Bad family
Còn zới câu. Luật sư à! Cũng tốt. Tôi có thể giúp đỡ ng khác.
Chị Lee ngồi mghe mà sặc vì cười
Cháu là cháu xem xong ep 1 cũng chết sặc vì câu đó của bác

Bình luận

Lùi lại lùi lại 1 pệt! Nằm bên đó đó. Vivo có sub onl rồi. Down thì từ từ. Cơ mà ta nghiền onl trc đi :))  Đăng lúc 6-5-2014 09:55 AM
sub đâu? chém gió  Đăng lúc 6-5-2014 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 6-5-2014 08:50:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
annahongdiep gửi lúc 6-5-2014 07:43 AM
Mình rất thích nữ chính Park Min Young nhưng mình thật sự không thích nam chính Kim Myun ...

Cá nhân nhé. Cá nhân thôi. Ko có ý war j nhé bạn.
Mình khuyên bạn ko nên coi. Bởi lẽ theo tính mình nếu đã ko thik diễn viên thì ko coi lun. Bởi lẽ coi sẽ khó chịu.
Nhưng mình ko bít tính bạn ra sao có giống mình ko. Nếu khác thì mình ko bít nhé. Nếu bạn thuộc dạng coi theo nội dung film. Dv thế nào cũng chịu đc thì bạn nên coi nè. Bởi lẽ film coa nội dung hay đó bạn. Lẽ sống con ng nữa. Thường đề tài pháp luật lun nói zìa lương tâm nhìu lắm. Chỉ là mới 2 ep đầu mà mình nói hay thì có vẻ hơi bị thiên vị nhưng cá nhân mình nhận thấy zậy. Ko bít mấy ep sau ra sao chỉ hi vọng bk cứ thế phát huy và đừng phá hỏng kịch bản là đc rồi.
Nhưng dù sao thì mình vẫn bu film do cá nhân mình là fan của bác Kim.
Mỗi ng 1 ý nên ko thể là fan của tất cả dv đc phải ko bạn. Nhưng nếu ko thik 1 dv mà dv đó lại đóng vai chính và dv đó tần suất xuất hiện là cao nhất film thì khó tránh khỏi những suy nghĩ tiêu cực zìa film bạn à.
Như thế có thể sẽ phá hỏng cái cảm của bạn zìa film nữa. Bởi thế mình khuyên bạn ko nên xem
Do bạn post như thế, mún hỏi ý tụi mình nên mình gợi ý zậy thôi. Còn quyết định là bạn nhé.
Bởi mình ko thể dụ bạn zô *hội mê trai già* như mình đc khi bạn ko thik bác Kim
Mong hẹn gặp lại bạn. Nếu bạn vẫn coi thì welcome bạn zô nhà nè! Và coi thì thường xuyên zô nhà xây nhà zới mình nhé.
Xây zìa chị Gấu đó cho nhà đông zui

Chào bạn. Chúc bạn ngày mới zui zẻ

Bình luận

@Lisaa: "My" "Won Bin" ? Woa! Mình đang đổ Won Bin vì bộ KwangKi đây.  Đăng lúc 6-5-2014 06:27 PM
@Ha: *ôm ôm*, @all : *bắt tay*, Hội mê zai giừ đây mà, và cả đu đeo HH Ki.  Đăng lúc 6-5-2014 06:25 PM
@ss Ha : nhà này em giật tem thường xuyên ss ơi! :))  Đăng lúc 6-5-2014 04:55 PM
:) em cũng điểm danh để em lôi lôi kéo kéo thêm ng! :))  Đăng lúc 6-5-2014 04:55 PM
minh` cung diem danh cai nhi :)) dot nay dang ban qua nen chac vao diem danh la chinh thoi T_T hehe, toan Guong mat than quen :))  Đăng lúc 6-5-2014 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 6-5-2014 10:12:59 | Chỉ xem của tác giả
mình sẽ  đặt gạch phim này vì park min young công nhận vai diễn này làm mình nhớ lại kim na na một thời cũng xả thân vì chính nghĩa, h chị ấy là luật sư r, cái ánh mắt của chỉ.. rất giống hồi CH
mà cái anh nhân vật chính nhìn nghiêm túc dễ sợ, mà sao một bên má ảnh cứ phồng phồng như ngậm kẹo í phải hông zị??

Bình luận

Phong cách của bác là zậy đó bạn! Cơ mà nghi ep sau bác hết nghiêm túc nổi :)) mất trí rồi  Đăng lúc 6-5-2014 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 6-5-2014 12:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ lúc đầu khi công bố dàn diễn viên là mình đã xác định dù có gì cũng quyết theo dõi bộ phim tới cùng Thứ 1 là vì có Kim Myung Min, bác già mà mình phải nói là "nghiện" từ khi coi Beethoven Virus, nên từ đó phim nào có bác là mình cũng hóng. Thứ 2 là bác Kim Sang Joong, phải nói là mình vô cùng vô cùng yêu thích bác này và cách diễn xuất của bác. Thế là 1 bộ phim có 2 diễn viên cực kỳ yêu thích đóng chung nên nhất định phải xem thôi. Và còn nữa, khi hôm qua xem ep 01 xong thì quả thật cực kỳ hài lòng, phim vô cùng hấp dẫn và cũng có nhiều phân đoạn cảm động cũng như hài hước. Bình thường mình xem phim toàn để loa ngoài, nhưng phim này lại dùng tai nghe vì giọng nói của 2 bác Kim Myung Min, Kim Sang Joong quả thật là nghe tới đâu mê tới đó ))

À, một điểm nhấn nữa khiến mình thích phim đến vậy là có anh Jin Yi Han aka Tal Tal ca của Empress Ki đóng, lại là đóng vai đối thủ của bác Kim Myung Min nữa, nên sẽ vô cùng gây cấn đây. Và giọng nói của anh này cũng thuộc dạng lạnh lùng và quyến rũ nữa :">

Bình luận

haha rất vui được tham gia hội Mê trai già mà quyến rũ :">  Đăng lúc 6-5-2014 09:55 PM
:))  Đăng lúc 6-5-2014 04:54 PM
so you can come in "my team ": Watch this drama bc two Kim ; Kim Myung Min & Kim Sang Joong hehehe  Đăng lúc 6-5-2014 01:25 PM
Hahah. Qua film này ta mới thấy nhìu tv tiềm năng :)) mời bạn gia nhập hội :*hội mê trai già* ;)) giọng 2 bác ý đung. Là càng nghe càng bấn ;))  Đăng lúc 6-5-2014 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 6-5-2014 13:14:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim của PMY 2 năm nay rùi. Mới xem tâp1 đã thấy hấp dẫn rùi.Gái xinh nhìn thấy trai đẹp là tít mắt lại kìa.
Nhìn cái điệu bộ iu chết được. Nhưng ko được ngồi gần trai trẻ thấy hơi tiếc. Chạy đến đong đưa trai già mà không được phải dùng kế, khổ thân nàng quá. Không biết điệu bộ anh già mất trí nhớ sẽ như thế nào nhỉ. Hóng sub

P/S: Mình xin lỗi mình là mem vì yêu PMY và yêu bộ phim này nên mới chạy vào đây đặt gạch để hóng. Đọc các bình luận của các bạn thấy hay quá. Muốn vào bình luận mà ko đăng ký được tài khoản. 10 ngày rùi mới biết cách hnay mới vào được. Có gì ko phải mong các bạn thông cảm nhé. Thsnks all...<3

Bình luận

ko có j bạn! lần đầu post là thế thôi! từ từ ta quen! mong bạn zô nhà post thường xuyên! mềnh ủng hộ! :D  Đăng lúc 6-5-2014 05:22 PM
bạn edit bài dùm mình đi bạn nhé, viết cho bõ công hóng chứ nhỉ ;)  Đăng lúc 6-5-2014 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 6-5-2014 14:03:39 | Chỉ xem của tác giả
chenniethanh gửi lúc 6-5-2014 12:42 AM
Nhà có sub đông zui hẳn ra. Tương lai sẽ còn zui kè. Bởi 1 lẽ là film hay ý mà
Ta ...

Dù là làm công việc gì mà pháp luật ko cấm cộng thêm với cái tâm & sự nhiệt huyết thì mọi việc đều là việc tốt, đều giúp đỡ cho đời.
Ai cũng có lúc lầm lỡ vì cái tôi, vì lợi ích cá nhân bao giờ cũng là quan trọng với họ cả. Nhưng rồi bản chất lương thiện sẽ lại làm cho phần NGƯỜI sẽ chiến thắng phần Con
Tên Khởi đầu mới có lẽ là vậy cu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 6-5-2014 15:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Gấu iu của ta cuối cùng
cũng có sub goài nhá
hi vọng lần này gấu sẽ
thành công ^^ lâu goài mới thấy lại gấu
nhớ chit mất mới ep 1 mà gấu kute chit mất
mọi người vào ủng hộ nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 6-5-2014 17:05:00 | Chỉ xem của tác giả
Hagiel gửi lúc 6-5-2014 02:03 PM
Dù là làm công việc gì mà pháp luật ko cấm cộng thêm với cái tâm & sự nhiệt huyế ...

chuẩn rồi ss ơi.
coi thật sự thì bác ko phải là xa vào làm mất đi phần Người! chỉ là bác đang sống với lý trí thôi. cái đầu mún làm tất cả nhưng con tim thì lại đập khác đi. bởi 1 lẽ khi coi ep 2 sẽ thấy rõ bác hơn. mà nói j thì chứ ep 1 cái vụ của ông đó bác cũng ko mún cho cam. cơ mà bác vẫn phải làm vì công việc.
h thì mất lun cả ký ức, mất lun cái lý trí mà lun làm cái bóng làm cái bức tường che con tim đang đập và nóng ấm bên trong để tạo cái mặt lạnh mà người ngoài nhìn zô là sợ, là ghét.
bản thân cô thực tập sinh còn ghét lấy ghét để cái ông sếp mới gặp và mới dự thính tòa lần đầu tiên.
nhưng thật thì nếu cô thực tập sinh ý ko để tim mình lên trc nhìu như thế thì thật sự học rất nhìu từ người tiền bối kỳ cựu này. "Tà có, Nói hay có, Lý lẽ hùng hồn có" nói chung là 1 luật sư đại tài.
Thật thì film này bác còn hiền chán, còn để tim mình ra mặt để fan biết ss à, chứ mấy cái film kia... ôi men thánh thần thiên địa mới ep đầu mà bít bác nghĩ j mới lạ!
Khởi đầu cho bác, khởi đầu lại cho con tim đập lại, khởi đầu lại cho lý trí đập theo nhịp con tim, khởi đầu lại để sống với con người thật của mình, dù rằng ko mất trí thì cũng có thể nhưng nếu 1 người ko mất đi ký ức thì thật sự sẽ ko thể bít đc con ng thật của họ ra sao khi mà họ là một người mạnh mẽ, một người sống với 2 mặt nội tâm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 6-5-2014 17:21:07 | Chỉ xem của tác giả
có ai nói j ko nếu như film này cháu đi ngược!
cháu thik ngược và cháu ship 2 bác Kim zới nhau thì sao ạ!
2 bác rõ đẹp đôi ý!

Thường cái j ban đầu bên cạnh sau thì đối đầu nó mới hấp dẫn. mà đặc biệt là 2 bác của cháu.
nhớ hoài cái tấm nhí nhố này

sr : tumblr & recap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 6-5-2014 17:23:41 | Chỉ xem của tác giả
đây tâm lý chung của 1 bộ phận fan nhà mình
và mình cũng nằm trong số đó

sr : tumblr

Bình luận

Tán thành 10000000 % giời ơi nghe giọng mà bấn loạn lên cả =((  Đăng lúc 6-5-2014 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách