Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: l_v_2106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2014] Hotel King - 호텔킹: Lee Da Hae- Lee Dong Wook

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-3-2014 20:43:43 | Chỉ xem của tác giả
[BTS] Những hình ảnh hậu trường

/align]

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-3-2014 21:22:56 | Chỉ xem của tác giả
/align]

cre: soompi.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-3-2014 21:30:07 | Chỉ xem của tác giả

soompi.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-3-2014 01:47:17 | Chỉ xem của tác giả
dạo này báo chí đưa tin phim này nhiều quá, nên hóng kinh khủng, cơ mà không biết kites nhà mình có làm phim này không nữa. ước gì. xem xong cái trailer phim này mà tự dưng thấy hồi hộp, lại còn bị so sánh với vì sao đưa anh tới nữa, cơ mà mình ủng hộ Lee Da Hae hơn, cặp đôi hoàn hảo từ thời my girl, hồi ấy chỉ coi phim này chứ ngôi nhà hạnh phúc mình cũng không thích luôn, giờ anh chị tái hợp, sau gần chục năm xa cách thế mà lại bị so sánh, cho dù chưa xem thì mình vẫn tin vào sự diễn xuất và kịch bản. còn phim khác thì mình thấy phần một là đã quá đủ rồi. không thấy gì hấp dẫn cả, í kiến cá nhân lại cm ở nhà mình chắc không bị xem là gây chiến đâu nhỉ, cơ mà đành xem lại bộ my girl với tập chị trong running man trong khi hóng phim mới của chị vậy.

Bình luận

thì là vậy, mong sub quá đi mất, hy vọng đến khi đó sub sẽ được làm nhanh cho đỡ tủi, kakaka. nhớ chị già lắm rồi.  Đăng lúc 16-3-2014 11:49 PM
tại phim kia đang còn hot nên khó tránh khỏi mà. tuy có nhìu ng nói này nọ nhưng đa số hơn vẫn là ủng hộ và hóng là được rồi hi hi  Đăng lúc 16-3-2014 06:01 PM
uhm, mình đọc cm ở các báo khc mà cứ tức anh ách, hâm nhà mình mà phải bắt chước ng khác thì nghe đúng lạ lun, dù sao cũng thấy chị dễ thương dù nói j đi nữa.   Đăng lúc 16-3-2014 04:10 PM
Chắc chắn kites sẽ làm sub nhé bạn hihi. Tại mới tung teaser nên k tránh khỏi so sánh mà. Mình kệ thui :(  Đăng lúc 16-3-2014 07:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2014 18:03:48 | Chỉ xem của tác giả
"Hotel King" tung teaser đầu tiên cực vui nhộn

Drama mới của đài MBC Hotel Kingvừa công bố teaser cực kỳ vui nhộn đã mang hết hàng loạt tiếng cười cho khán giả.

Teaser đầu tiên phác họa nhân vật nữ chính Amone của Lee Da Hae, vừa sang trọng nhưng cũng vừa tinh nghịch đáng yêu với những hành động gây cười hài hước. Ah Mo Ne dường như là một nhân vật tươi sáng và sôi nổi và chắc chắn khán giả sẽ so sánh bộ phim này với My Girl , nhưng hy vọng, nó sẽ mang 1 màu sắc riêng của nó.

"Hotel King" được nhào nặn bởi bàn tay của biên kịch Jo Eun Jung (Feast Of The God) và PD Kim Tae Jin làm đạo diễn.

Drama dài 32 tập nói về Cha Jae Wan (Lee Dong Wook) và mẹ đã bị bỏ rơi bởi cha mình. Anh ấy lớn lên thành một chủ khách sạn hoàn hảo với tính cách lạnh lùng. Ah Mo Ne (Lee Da Hae) là một nữ thừa kế sôi nổi người đã đấu tranh để bảo vệ khách sạn của gia đình bà khi họ đang bất ngờ phải đối mặt với một cuộc khủng hoảng.

Bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 5/4

Nguồn: Tổng hợp
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2014 18:25:59 | Chỉ xem của tác giả
Hàng tá biểu cảm của cô nàng Mo Ah Ne nha ^^

Cha Jae Wan - Lạnh lùng boy

Cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2014 18:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Một số gif cho bạn nào muốn thay "quần"

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2014 18:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh Amono tưng tửng cap từ teaser bởi Boy Bí Ẩn ka ka ka

cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2014 18:41:00 | Chỉ xem của tác giả

cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 19-3-2014 19:15:15 | Chỉ xem của tác giả
"Hotel King" Lee Da Hae sẽ tạo nên xu hướng thời trang mới

Hotel King đang đem lại cho Lee Da Hae rất nhiều sự chú ý của khán giả.

Nữ diễn viên Lee Da Hae, người sẽ trở người thừa kế khách sạn "Ah Mo Ne" trong Drama "Hotel King" sắp tới có 1 bước chuyển đổi hoàn toàn trong hình tượng mới. Cảnh quay được tiết lộ được quay tại Alpensia Resort ở tỉnh Gangwon, và mặc dù thời tiết lạnh nhưng Lee Da Hae vẫn mạo hiểm sức khỏe cho nhân vật của mình và hóa thành phong cách sang trọng, để lộ vai và chân của mình trong bộ đồ váy ngắn màu trắng cùng son môi hồng nhằm mang lại hình ảnh hoàn hảo nhất cho nhân vật. Lee Da Hae đã nhận được nhiều lời khen ngợi từ các nhân viên quay phim. Với hình ảnh này, Lee Da Hae sẽ xuất hiện trước nhân viên khách sạn như một sự kiện thảm đỏ.

Một nhân viên quay phim tiết lộ, "Vai diễn mới của Lee Da Hae là hoàn toàn khác với vai trò Joo Yoo Rin của cô trong "My Girl" trong năm 2005. Lee Da Hae chắc chắn sẽ tạo ra một xu hướng thời trang mới khi bộ phim được phát sóng, chúng tôi mong đợi rất nhiều cho vai diễn của Lee Da Hae với Ah Mo Ne.

Tập đầu tiên của "Hote King" sẽ được lên sóng vào ngày 5.4.

Nguồn: Naver
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách