Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 15-4-2013 08:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá!
Đợi chương trình này bữa giờ, tiếc là hôm qua thấy rồi mà không nhảy vô để ngồi "hàng ghế đại biểu", hic
Cám ơn subteam nhiều,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 15-4-2013 11:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Thằng cu Joon rất là có style nhé, lúc nhận bản đồ xong ra đường, 4 đứa chụm lại um sùm chí choé, chỉ có mình cu là ung dung đĩnh đạc bỏ đi 1 nước =)) mặc kệ mấy người bàn gì thì bàn, tui đi việc tui. Thế là cu Min Guk phải ra lệnh cho thằng út dí theo =)))

3 cái đứa bắng nhắng nhất đi chung đúng hợp cạ, có mỗi con chó mà màu mè gớm :))) thằng cu Joon mà đi chung thì bảo đảm nó đi luôn, cho 3 đứa ở lại mà "chu chu chu" tới tối =)))) mà chắc Joon nhát và hơi lạnh, nên nó nghĩ đi một mình tốt hơn =))))

Nói chung là mấy đứa này siêu cute, coi thích thì thích thật cơ mà nghĩ sau này mấy đứa nó lớn tí nếu tiếp tục tham gia kbiz thì.... haizzz, nói chung là cũng hơi bị thiệt thòi và ko có tuổi thơ rồi đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 15-4-2013 11:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Xem chương trình này mà phát cuồng lên vì các bé.
Mình rất thích bé Joon nhé, trông có vẻ hiền lành nhưng chắc thích nghịch ngầm lắm đây.
Không biết tập sau bé có được lên hình nhiều không.
Cảm ơn ST nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 15-4-2013 12:00:27 | Chỉ xem của tác giả
show này là show mới hả mọi người?  mấy bé nhìn dễ thương wa', đáng iu thật ấy
mà nghe đâu chú Cha và con gái sẽ tham gia show này hay sao ý, không biết bao giờ mới chiếu tập đó nhỉ?
mình thấy show này hay mà ý nghĩa nữa. ủng hộ show này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 15-4-2013 12:22:44 | Chỉ xem của tác giả
Cho đến nay, đối với mình thì show truyền hình thực tế này rất hay, rất thực tế và cũng rất cảm động.

Mình vừa xem xong ep 1 thấy thú vị quá.

Các bạn nhỏ thật dễ thương, biết chia sẻ cho nhau và dễ bị "cám dỗ" với những con vật dễ thương.

Không biết bao giờ Vn ta mới có một chương trình dành cho các bạn nhỏ hay như vậy.

Mong subteams làm trọn show này cho mọi người thưởng thức

và đó cũng là món quà rất ý nghĩa.

Thanks subteams !!!!!!!!!!!!!!

{:179:} {:161:} {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 15-4-2013 12:28:22 | Chỉ xem của tác giả
show này hay quá đi. mình rất thích xem các show có các bé tham gia, đảm bảo hồn nhiên 100% không có dàn dựng, kịch bản gì cả. Thích nhất nhóc Yoo Hoo, chả biết các bố có bồi đắp được tình cảm không nhưng đến đoạn mấy đứa nhỏ là mình khoái không cưỡng được. HTV cũng có chương trình gì mà mấy bé đi làm nhiệm vụ cũng hay. thank subteam nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 15-4-2013 12:35:29 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn góp ý một chút về tên tiếng Việt của chương trình :">
với vốn tiếng Hàn ít ỏi nhặt nhạnh đc trong quá trình xem phim với show của mình =)) thì 어디가 có nghĩa là đi đâu đấy, ko chỉ rõ chủ ngữ là chỉ ai, theo mình, nội dung show là hành trình của cả bố và con, dịch là "Bố đi đâu đấy" nghe nó có vẻ ko đc đủ ý lắm, đọc có cảm giác như mấy ông bố trốn đi chơi bị các con bắt quả tang hỏi ấy =)))
mình nghĩ nên dịch là "bố ơi, mình/chúng ta đi đâu thế?" thì nghe hợp hơn, mình cũng search thử thì thấy đa phần người ta dịch tên show này TA là "Daddy, we are we going?"  

Bình luận

ST đang trong quá trình bàn luận và thay đổi tên show bạn nhé ^^  Đăng lúc 15-4-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 15-4-2013 12:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ show này nhe, mà hình như nay đã đến tập 15 rồi nhỉ?!?!
Cảm ơn subteam nhiều nhiều, ủng hộ st luôn :">
Mong chờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 15-4-2013 13:17:54 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu down show này chỉ là để xem thử cho bít
nhưng xem rồi thì mê lun
mấy bé trong show này dễ thương thật
thích nhất là Hoo, nhìn bụ bẫm, cute thế ko bít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo