Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 14-4-2013 21:28:33 | Chỉ xem của tác giả
thích show này quá nè
mấy đứa nhóc dễ thương ghê ah
thích nhất bé Hoo ,dễ thương :)) couple Hoo vs Ji Ah quá dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 14-4-2013 21:58:48 | Chỉ xem của tác giả
ciuuuuuuuuuu chết mất ạ =)))))))
thích nhứt Min Guk =))))) từ lúc cháu nó bảo phải chăm sóc Ji Ah cho đến lúc độp phát bảo cháu lấy mì nhé - cháu lấy rồi =)))) *à có phải mì không íh nhỉ :))))*
Hoo có vẻ thông minh lanh lợi nhứt  hơi bị bất ngờ quả bảo đổi nhà cho Guk :))))))
lúc đầu thấy Hoo như kiểu main luôn :)))
Joon quá đẹp troaiiii >w<
bé Ji Ah chắc thích anh 9 tuội ràu :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 14-4-2013 22:12:44 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày bận rộn ko vào thread thấy các bạn xây nhà nhanh quá cơ. Lội page đọc comt của các bạn thấy em Hoo đc yêu mến
và có nhiều fan quá chừng. Bé Hoo dễ thương, đáng yêu có nhiều cảnh hơn so với mấy em còn lại. Em Hoo hiện giờ đang hot
lắm, xem trên utube thấy em nó có vài CF rùi, cơ mà trong 5 em thì có mỗi JiAh là chưa thấy có CF nào thì phải. Thật mừng cho mấy đứa nhỏ quá.

Về phần mình thì đều ấn tượng với 5 đứa nhóc nhưng thích nhất vẫn làm em Joon. Bé này ở các tập đầu có ít cảnh hơn nhưng ở các tập sau có sẽ dần dần có nhiều cảnh hơn. Em đáng yêu quá cơ, nhìn em đúng kiểu tiểu soái ca, bé Joon mới học xong mẫu  giáo, sắp vào lớp một thui, nhưng em rất tự lực và chững chạc, đều tự làm mọi việc. Nếu xem các ep sau mọi người sẽ càng yêuem nhiều hơn cho xem. Nói về bố Joon thì mình thấy ko chỉ các bạn ở đây và ở bên Hàn mọi người cũng bảo chú Soon Dong II khó tính và nghiêm khắc với bé, nhưng có lẽ do hoàn cảnh và tuổi thơ của chú nên 2 bố con bé có vẻ ko thân thiết, nhưng nhờ có chương trình này mà 2 bố con bé Joon thêm gần gũi với nhau nhiều hơn, có lẽ do tính nghiêm khắc của bố mà bé Joon khá chững chạc va tự lập so với tuổi, bé cũng rất tốt bụng nhé (xem ep 3 là thấy ngay).Về MinGuk, thấy em này giống bạn JB quá, mà chết cười với màn đang khóc nhưng vẫn lò dò thò tay lấy khoai tay, mà 2 bố con nhà này còn đen đủi dài dài đấy. Bố con nhà Jiah thì siêu tình cảm, mà 2 bố con bé này may mắn hết phần bố con nhà em MinGuk. Bé Junsu thì tính cách siêu 4D, rất hay troll bố, cái mắt híp của em đáng yêu lắm cơ. Hoo thì mọi người nói nhiều rùinên mình ko phải nói về sự so ciu của em nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 14-4-2013 22:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem show đến ep 14 rồi nhưng vẫn muốn xem lại. ^^. Giờ có sub của team thật là tốt quá, keke.
Bé nào cũng đáng yêu cả. Những từ tập 1 đã thích Joon nhất. Rất là cool, một đứa trẻ luôn cố gắng để làm vui lòng bố. Cả Junsu nữa, dễ thương quá trời. Suốt ngày "왜?" giống như tất cả mỏi thứ trên thế giới đều rất là kỳ lạ vậy.
Nhưng mà mình nghĩ tên show là: "Bố ơi. Mình đi đâu đây?" sẽ đúng hơn. Vốn dĩ tiếng Hàn không có chủ ngữ nên rất dễ gây nhầm lẫn khi dịch.
Dù sao thì cám ơn team đã sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 14-4-2013 23:54:59 | Chỉ xem của tác giả
Ui hôm qua tò mò lu vào coi cái show này mà coi xong thì mê tít luôn {:448:}
Lần mò đi xem engsub ^^, trông đợi subteam sub xong lại coi lại lần nữa {:313:}
Thích nhất hai bé Hoo và Joon {:418:} *iu iu tóa cơ* {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 15-4-2013 00:15:37 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng ngay từ đầu bới tên của chương trình :"Bố ơi! Bố đi đâu đấy" - nghe rất đỗi bình thường, giản dị nhưng sâu sắc
Xem nhân vật thì lại bị cuốn hút ngay bởi những ông bố nổi tiếng
Đọc lời giới thiệu thấy một là chương trình thực tế, qua đó những ông bố sẽ thêm hiểu và gần gũi với con mình hơn
Lại được theo dõi ngay từ tập đầu của chương trình nên
Mình đang rất mong chờ được xem sự thấu hiểu của ông bố đối với những thiên thần bé bổng của mình như thế nào đây ?
Cảm ơn đội subteam đã mang đến một chương trình ý nghĩa như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 15-4-2013 08:06:02 | Chỉ xem của tác giả
Đây là show truyền hình thực tế mới hả các bạn
Để mình tải về xem thử
Hi vọng sẽ gắn bó với show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 15-4-2013 08:07:40 | Chỉ xem của tác giả
ôi, xem xong ep 1 mà thích mê Yoon Hoo.
Cái cảnh cu cậu muốn ăn mì nhưng ngại không dám nói với bác trưởng thôn, heheh..
Tí tuổi đã biết quan tâm đến bạn gái...
Ngóng ep 2 quá subteam owiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Subteam cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 15-4-2013 08:39:14 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong ep1 )) bị thích bé Hoo quá, mũm mĩm, ngoan ngoãn, galang nữa chứ ) dù ít tuổi mà rất nghĩa khí, nhường nhà cho ông anh 9t khóc nhè ) {:448:}
Có vẻ bé Ji Ah thích anh cả MIn Guk ) mình thì hem thích bé Min Guk bằng Hoo ) < mình ghét mấy đứa khóc nhè )
Hai thằng nhóc kia thì có vẻ vẫn còn trẻ con hơn, chúng nó chẳng thèm quan tâm lắm đến bé Ji Ah )
cơ mà thằng nhóc Joon có quả đầu lãng tử quá từ lúc lên xe nó lạnh lùng, ít nói nhất < vì nhát nhất )
Mình rất thích đoạn chia ra hai nhóm đi tìm nguyên liệu, nhóc Joon và nhóc Soo trông khá hợp cạ, vì chúng nó đều ko thèm quan tâm con gái ) 1 đứa rụt rè, một đứa hay hỏi, chắc chắn đi với nhau sẽ rất nhộn )) mình rất quan tâm 2 bé này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 15-4-2013 08:43:48 | Chỉ xem của tác giả
tò mò ko bít bé Ji Ah thích anh nào nhất thế ko biết nữa :))
bé Hoo nhìn cute cực đặc biệt là lúc rủ bố mình qua nhà Ji Ah nói chuyện đáng iu quá
Joon thì hơi bị lạnh lùng đúng chuẩn cực phảm ấy :))
còn bé Su lúc ăn khoai đúng thật là đạm chất con nít chuyện gì cũng "Tại sao"
Còn anh cả lúc chăm sóc cho những chú cún nhìn thật sự ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách