Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 14-4-2013 16:46:39 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay chủ nhật nghỉ ở nhà nên xem tất cả những gì down được cả tuần ý... nên tới chủ nhật là lại hành hoành ngang dọc trên nhà kites, không biết có bị mod la rầy chi không nữa..
Mới xem xong ep 1 đây, mấy bé sao mà dễ thương quá.... trẻ con mà, lúc sáng kêu dậy thì đâu có dậy, kể cả mình cũng vậy mà. Và trên đời này không gì đáng yêu và dễ thương hơn những suy nghĩ non nớt, những câu hỏi thắc mắc dím dỏm của trẻ con.
Bố Jong Kook cưng con cái quá. Bố Dong ll tệ quá, ngủ dậy trễ rồi mà còn xin ngủ thêm.
Bé Yoon Hoo hiếu động quá...
Chương trình này hay quá à, mấy đứa nhóc dễ thương ghê. Mong chờ tập sau hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 14-4-2013 17:00:51 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep 1 mà bị kết bé Sung Joon rồi naz

đẹp zai ứ chịu được

mà bé lại còn rất chi là cụ non naz....sao ông bố xấu cả người lẫn nết thế mà lại có thằng con đẹp zai thế nhỉ *trầm tư suy nghĩ*

lại còn cái bé béo tròn như xúc xích nữa chứ

cái giọng với kiểu nói chuyện đáng yêu ứ chịu được :-* nhất là cái đoạn được ăn mì đen ấy nha <3

ôi lại còn rất chi là hám gái naz :))....xám em gái hoài thôi

bị bấn loạn mấy nhóc nhỏ mất rồi, bệnh nặng quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 14-4-2013 17:46:13 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi 5 gia đình dễ thương wa. nhất là cha con bé Hoo og bố cứ chọc con trai, 2 bố con junsu nữa chứ.........rồi pe Jun đẹp trai nữa chứ Jiah với minguk cũng dể thương
xem dc tới ep 2.............chờ dài cổ {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 14-4-2013 17:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi, mình bấn loạn mấy bé luôn rồi {:182:}
Bé Jun cool dễ sợ, nhỏ đã như vầy lớn lên chắc hot lắm.
Còn bé Yoon Hoo, nhìn cưng chịu không nổi, bé ấy sau ep 1 là được yêu thích lắm rồi ấy, trái tim ấm áp ghê ý {:161:}
Thấy bé ấy có vẻ cưng Junsu với Ji Ah nhể {:180:}
Mềnh là mềnh cũng bó tay cha con chú Jong Ruk. Cha đang hát hò, thằng bé lại "tát" một phát {:184:}
Chả biết ai là cha ai là con nữa
2 bé Min Guk với Yoon Hoo tình cảm nhỉ, nhớ mẹ mà khóc bù lu bù loa lên, yêu cực {:161:}
Chồi ôi, còn bé Ji Ah, nếu mà bầu chọn người cha thương con nhất chắc là chú JK rồi {:161:}
Mà may là con bé còn nhỏ, chưa biết nũng nịu cha nhiều, dễ thương, chứ ko thì sợ mấy con bé suốt ngày mè nheo lắm. Thích cái cách con bé ủng hộ món ăn ba nấu, ước gì sau này mình có con gái như Ji Ah, còn con trai thì như bé Jun hoặc Hoo nhể {:182:}
Bấn loạn điên đảo với mấy bé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 14-4-2013 18:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua, mới down show về coi. Ôi trời, thế là hum nay phải cấp tốc lên ni để com liền.
Theo cảm nhận của mình thì đây là 1 show rất hay, nó rất thật ( bởi vì các bé không nói dối a). Đã khóc theo Min Guk khi nhóc khóc và lại khóc to hơn nữa khi Hoo đòi đổi nhà cho Min Guk. Đây là điều mà chắc người lớn cũng còn ko thể làm dk???? ( tự thấy xấu hổ vì bản thân)
Nhưng không thể không khâm phục cách dạy con của các bác kia, ( mian vì không nhớ tên) các bác đã dạy cho bọn nhóc biết là không có chủ nhà thì không thể lấy đồ, dù biết chắc là sẽ dk cho.
Đoạn cún con cũng vậy, các bé dễ thương vô đối....
Haizzz lại phải cắm lều chờ sub thui...không bỏ các bé được rùi.
PS: Thanks subteam nhìu

Bình luận

Mình cũng thấy thế. Ông chú Dong Il đấy kể ra cũng hơi quá đáng. Nhưng thằng bé cũng đc chiều quá cơ, đã chấp nhận đổi thì phải chịu chứ. 1 bài học hay  Đăng lúc 14-4-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 14-4-2013 19:32:16 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi mấy nhóc dễ thương quá à
m vừa coi xong ep 1 phải nhày vào nhà ngay
bé Hoo vui quá à, dễ thương lại mê Ji Ah r
nhưng mà Ji Ah hình như thik huyng 9t mất r
mấy nhóc yêu quá là yêu cơ
hóng quá
thak subteam đã làm show này lắm lắm lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 14-4-2013 19:49:43 | Chỉ xem của tác giả
Đến bấn loạn vì 5 bố con nhà này
Thích nhất bạn Hoo, bạn ấy hồn nhiên quá đáng, lớn lên rất sát gái đây
Bố con Hyuk-Soo cũng hay, hài vật vã. Có vẻ thằng ku bê nguyên tính cách của bố nó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 14-4-2013 19:58:38 | Chỉ xem của tác giả

Nhặt được đoạn clip này từ 360kpop
'Dad, where are we going?' Parody - 2AM (@SNL Korea)  ))))))))))))
Với dàn diễn viên : JoKwon trong vai Ji Ah, SeulOng - Min Guk, Changmin - Yoon Hoo và Jinwoon - Junsu.

Sau khi các bạn xem xong thì đây là một vài nhận xét của một fan girl DWAYG
Cảm tạ trời phật vì may mắn không có vai Sung Joon của lòng mình. {:399:}
Em Junsu cool vậy mà Jinwoon đóng cười suốt như thằng ngớ ngẩn ))))))  
Mối tình tay ba bi thương Yoon Hoo - Ji Ah - Min Guk kết thúc như dở hơi nhưng như mọi khi JoKwon đúng là thần đồng diễn xuất với khả năng biến những nhân vật đáng yêu nhất thành thô bỉ nhất   
Vai phụ là vai các ông bố nhưng ấn tượng cũng siêu cấp hãi hùng. Vai bố Min Guk quá đạt luôn " vỗ tay" {:438:}

Bình luận

à, được rồi. Do viết nhầm code :"<  Đăng lúc 14-4-2013 08:05 PM
1 là bạn sai code, 2 là không được quảng cáo bất cứ vietsub nào ở đây bạn nhé  Đăng lúc 14-4-2013 08:04 PM
Ơ tại sao m không chèn được video yotube TT  Đăng lúc 14-4-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 14-4-2013 20:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi xem cái show này yêu quá đii mất. Thích nhất trong tất cả show có trẻ em luôn, đợt xem Hello baby cũng k thích bằng.
Thích thằng bé Hoo quá đi mất. Bé tí mà cứ như ng lớn: chấp nhận đổi nhà cho anh, lại còn thích con bé Ji Ah, cứ đòi đi đón, xong nắm tay này nọ, ăn nói cứ như ông cụ non.
Thích cả bé Ji Ah và chú Song Jong Kook nữa. Trời ơi cưng con gái quá chừng. Hình mẫu ng chồng lý tưởng về sau :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
 Tác giả| Đăng lúc 14-4-2013 20:41:23 | Chỉ xem của tác giả
http://kites.vn/forum.php?mod=group&fid=1077#groupnav
Hoo's House vào đây nhé
==============================================================

Bình luận

Hợ, nhanh tay quá ^^!  Đăng lúc 14-4-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký