Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AnhTuan2212
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [MBC 2013 - 2014] King\'s Daughter Soo Baek Hyang (Jo Hyun Jae, Seo Woo)

[Lấy địa chỉ]
431#
Đăng lúc 12-4-2014 11:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Phải vào nhà xả bớt, một bộ phim hay như vậy mà lại không có vietsub quả là hơi tiếc. Nói thật là mình xem vietsub nhiều lúc còn đuối đọc không kịp huống gì xem Engsub, khổ thân mình vừa xem vừa pause liên tục ai bảo mình nghiền phim, nghiền anh chị làm gì!!!!

Sau này nếu có chiếu trên TV mình sẽ xem lại lần nữa, phim hay diễn xuất thì khỏi chê! Chemistry của anh chị thì tung tóe tình tứ tràn ra đến ngoài phim…. Hai anh chị phải gọi là đẹp quá mức í, anh Jo Hyun Jae quả không hổ danh là mĩ nam, gương mặt đẹp hài hòa từ mọi góc nhìn. Ánh mắt biết nói, cộng với nụ cười điên đảo lòng người thế kia chẳng trách chị Hyun Jin tim bay tá lả, em ngoài này còn thấy sao xuyến vì nụ cười của anh nữa là chị.

Anh thì lại khen chị đẹp và duyên dáng như thế là thế lào!! Đừng nói anh chị phải lòng nhau khi đóng phim này nhé! Em không rõ Jo Hyun Jae đã có vợ hay người yêu chưa? Nhưng nhà cho phép em được chém gió một tẹo tại em thấy hai anh chị hạp cạ quá từ trong phim ra đến ngoài đời. Em là em kết mấy cảnh Hug và kiss trong phim này lắm nhé! Nó đẹp và thật trên từng milimet, còn những lúc Thái tử nhìn Solan thì thôi rồi đẹp đừng hỏi luôn, quá mãnh liệt nhiều lúc ước gì mình là Solan hia..hia…..

Diễn xuất của Jo Hyun Jae thì hay miễn bàn rồi, dù phim không hay nhưng diễn xuất của anh vẫn được đánh giá cao. Nhân vật của anh trong phim này có 1 nội tâm sâu sắc, đau đớn, thù hận... nên phải diễn xuất qua ánh mắt rất nhiều. tập nào anh cũng đã diễn rất tốt về ánh nhìn của mình. Bi thương, lạnh nhạt, thù hận, ân cần... chất chứa đầy những cảm xúc...

Còn chị Hyun Jin mình thích chị từ phim “ Bữa tiệc các vị thần” Tuy vai phản diện nhưng mình rất thích, không biết tại sao? Nhưng chắc là vì chị có gương mặt đẹp và nét duyên dáng như anh Hyun Jae nói!! Và một điều khiến mình thích chị là lúc nào chị cũng giản dị đằm thắm và kín đáo. Trong phim tạo hình của chị cũng rất đẹp, gương mặt không thẩm mỹ có khác những lúc khóc lúc cười đều rất uyển chuyển…..

Còn Seo Woo thì vô cùng thất vọng vì gương mặt quá giả, hai con mắt thì trợn lên thiếu điều muốn rớt ra ngoài, được cái diễn xuất cũng tàm tạm.

Còn nói về phim thì có nhiều cái để nói lắm, nhưng tóm lại là phim hay từ đầu tới cuối. Phim mà để người xem theo dõi từ đầu đến cuối là đã thành công lắm rồi. Mình rất thỏa mãn với nội dung phim và diễn xuất của các dv trong phim.

Mà cho mình hỏi anh Jo Hyun Jae đã nhận phim nào tiếp chưa? Cho mình một chút thong tin về anh or chị nhé! Mình rất biết ơn……
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

432#
Đăng lúc 8-5-2014 10:49:02 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

433#
Đăng lúc 8-5-2014 10:50:05 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

434#
Đăng lúc 8-5-2014 10:51:13 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

435#
Đăng lúc 8-5-2014 10:52:56 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

436#
Đăng lúc 11-5-2014 00:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ con người này

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

437#
Đăng lúc 14-5-2014 22:54:12 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

438#
Đăng lúc 16-5-2014 22:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Thái tử Myung Nong những tập đầu tiên

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

439#
Đăng lúc 18-5-2014 01:31:41 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim “King’s Daughter, Soo Baek Hyang,”sẽ được phát sóng tại Nhật trên đài  KNTV. từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần

Chúc anh thành công tại nhất nhé

Cre: http://johyunjae1980.wordpress.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

440#
Đăng lúc 19-5-2014 22:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Thái tử Myung Nong những tập đầu

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao