Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2012] Feast of the Gods - Sung Yoo Ri, Joo Sang wook, Lee Sang woo, Shin Hy

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 12-5-2012 22:21:08 | Chỉ xem của tác giả
Tung hàng nóng bỏng tay cho mọi người coi lát con mắt lun

cr : soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 12-5-2012 22:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Tung hàng tiếp bằng clip nha để mọi người cùng chiêm ngưỡng.

Watching JY:

Jogging scene:

Kiss scene:

Preview for ep. 30:

cr : soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 13-5-2012 18:49:22 | Chỉ xem của tác giả
haha. em chỉ chờ có bấy nhiêu. sung sướng quá
hi vọng mấy bác subteam làm nhanh nhanh cho kịp tiến độ.hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 14-5-2012 16:57:06 | Chỉ xem của tác giả
[FOTG]Sung Yu Ri không thể từ chối Lee Sang Woo-Rating của ep 30 đã vượt mốc 20

Trong tập 30 của bộ phim Feast Of The Gods vừa phát sóng trên MBC vào tối 13-5-2012,Kim Do Yoon(Lee Sang Woo) đã bất ngờ hôn Go Joon Young(Sung Yu Ri).Lần đầu tiên Kim Do Yoon chỉ hôn nhẹ lên môi của Go Joon Young.Cô ấy đã bối rối và định quay lưng bỏ đi thì Kim Do Yoon đã kéo cô ấy lại và hôn thêm một lần nữa.

Sau nụ hôn ngọt ngào và lãng mạn này Kim Do Yoon đã chuẩn bị tư thế để Go Joon Young trừng phạt mình:”Anh đã sẵn sàng nhưng trong lúc này hãy chọn chân trái vì chân phải của anh đã bị thương trong lần trước vẫn chưa hồi phục”.Nghe những lời nói này Go Joon Young không thể phản ứng gì hết,cô chỉ nhìn chăm chú vào anh và sau đó quay lưng đi vào nhà.

Người bạn thân ở chung với Go Joon Young là Da Woon đã nhìn thấy 4 búp bê đất sét Joon Young đang cầm trên tay và cho rằng những con búp bê này rất giống với Joon Young.Joon Young đã rất ngạc nhiên và nhanh chóng giấu những con búp bê.

Go Joon Young  không thể ngủ được và đã hỏi Da Woo:”Mình rất tức giận nhưng tại sao mình không thể nói bất cứ điều gì?”.Da woo đã trả lời:”Bạn không thể tức giận có lẽ bạn đã có cảm xúc rồi”.Cùng lúc đó Kim Do Yoon đã gởi tin nhắn cho Joon Young:”Em có hối hận khi đã không đánh tôi?”.

Có thể nói rằng trái tim của Go joon Young đang dần dần có cảm xúc với Kim Do Yoon vì vậy mà cô đã không có bất kỳ phản ứng nào  khi Kim Do Yoon bất ngờ hôn mình.

Ngoài ra đầu bếp nổi tiếng với chiếc mặt nạ che mặt Haemil tổ chức một buổi họp báo tiết lộ danh tính đã gây sốc cho Chủ tịch Baek (Kim Bo Yeon) và Go Joon Young.Cuộc chiến giữa Chủ tịch Baek  và Sung Do Hee,Go Joon Young và Ha In Joo vẫn chưa kết thúc vì  Ha In Joo bây giờ đang hợp sức cùng chủ tịch Beak chống lại mẹ nuôi của mình và Ariang.

Những kịch tính của các tập phim cuối cùng đã đưa rating của Feast Of The Gods vượt qua mốc 20.Tỉ lệ rating của ep 30 được ghi lại như sau:
AGB
Nationwide: 20.4 | Seoul: 22.8

TNS
Nationwide: 17.9 | Seoul: 21.8
Bộ phim còn 2 tập cuối cùng sẽ phát sóng vào thứ bảy và chủ nhật tuần tới.
Nguồn:Baidu
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 14-5-2012 17:01:34 | Chỉ xem của tác giả
một số cảnh quan trọng DY-JY trong ep 30

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 14-5-2012 17:07:25 | Chỉ xem của tác giả
DY-JY vừa quay phim vừa quảng cáo giày :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 14-5-2012 17:13:12 | Chỉ xem của tác giả
ảnh hậu trường ep 29

ảnh ep 30

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 15-5-2012 07:41:23 | Chỉ xem của tác giả

Tumblr

Bình luận

đấy là ep 30!  Đăng lúc 15-5-2012 04:32 PM
đoạn này là EP mấy đây nàng, nhìn thấy thèm quá >..<  Đăng lúc 15-5-2012 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 15-5-2012 08:44:55 | Chỉ xem của tác giả

MBC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 15-5-2012 12:09:45 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc nội dung và theo dõi bình luận chứ chưa xem phim ,nhưng do có anh Lee Sang Woo nên sẽ xem, thấy các bình luận đa phần nghiêng về nhân vật DY mà thích, mình thích mẫu người đàn ông quyết đoán trong tình cảm, rõ ràng. Mong Biên kịch sẽ phá lệ cho anh nam 2 một cơ hội trong phim này !!!

Bình luận

hãy xem đi bạn nhá,phim rất hay,bỏ lỡ thì uổng lắm!  Đăng lúc 15-5-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách