Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MARINE]•••---Tổng hợp tất cả về Hyun Bin trong quân ngũ---••• Because You're a Marine

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 5-5-2012 11:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin trong kỳ nghỉ thăng cấp

"Hyun Bin đã được phát hiện tại Apgujeong!"

Anh lính hải quân Hyun Bin đã tận hưởng kỳ nghỉ ngọt ngào ở Seoul. Anh có 10 ngày nghỉ vào đầu tháng này vì được thăng cấp. Hyun Bin hiện đang nghỉ ngơi tại khu vực Gangnam, dành thời gian với bạn bè mà anh đã không gặp trong vài tháng.

Kỳ nghỉ này của Hyun Bin là kỳ nghỉ thường lệ mà mỗi người lính được nhận khi họ được thăng cấp. Thực tế, Hyun Bin được thăng cấp vào ngày 01 Tháng ba, nhưng khoảng thời gian đó, anh cũng tạm thời chuyển qua bộ phận quan hệ công chúng và kỳ nghỉ phép của anh đã bị trì hoãn để anh có thể thích ứng dần với vị trí mới của mình.

Hyun Bin đã bị bắt gặp trên sân thượng của một tòa nhà nằm ở Apgujeong. Vào ngày đầu tiên nghỉ của mình, anh đã gặp người cố vấn của anh, Kang Gun Taek (Giám đốc trung tâm Đào tạo diễn xuất KT). Anh đã mỉm cười toàn bộ thời gian và trông anh rất vui mừng vì được gặp gỡ với giáo viên diễn xuất của mình.

Tâm trạng của anh có vẻ thoải mái. Khuôn mặt với cằm nhọn vẫn không thay đổi nhưng má đã phúng phính hơn trước khi gia nhập quân đội. Làn da của anh rám nắng màu nâu, trông giống như một Hyun Bin - lính hải quân hơn là so với một Hyun Bin - diễn viên.

Hôm nay, thời trang của anh đơn giản. Anh mặc một chiếc áo sơ mi màu đen, chiếc áo đan len sọc, và giày thể thao cho một cái nhìn thoải mái. Bộ trang phục vừa khít cơ thể săn chắc của anh tạo nên một cảm giác rất gợi cảm.

Cơ quan đại diện của Hyun Bin - AM Entertainment nói, "Hyun Bin đã được nghỉ phép kể từ đầu tháng này. Anh đã dành thời gian với bạn bè. Phần còn lại của kỳ nghỉ, a có kế hoạch dành riêng cho gia đình của mình. Anh vẫn còn trong quân ngũ vì vậy không có lịch trình đặc biệt nào cho anh. "

Hyun Bin dự kiến ​​sẽ được xuất ngũ vào ngày 06 tháng 12 2012.

Image + Source: Dispatch via Nate and translation in English from here: http://kpopfever.com/2012/05/hyu ... corporal-promotion/

SG's FB

P/s: dịch tin này mà mình cứ tủm tỉm cười suốt, gì mà "Chubbier cheek" , gì mà "tanned brown skin", gì mà "toned body" , gì mà 'sexy peek" chứ nghe hấp dẫn ko chịu đc aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa {:439:}

Bình luận

Bow
ngon tóa :x :x :x  Đăng lúc 7-5-2012 06:43 PM
Anh Bin ngồi thật sành điệu.^_^  Đăng lúc 5-5-2012 04:17 PM
JIn à, chị còn đc hú trước, có xe ôm đi mà MOD lên ngay cái Ô TÔ của chị MÍT đỗ ngay trong lán đó,  Đăng lúc 5-5-2012 12:47 PM
uhm... anh cười, lòng em cũng vui, mà sao hớn hở tí tởn thía ko bit  Đăng lúc 5-5-2012 12:45 PM
hú ở lán đấy thôi Jin ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D  Đăng lúc 5-5-2012 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 7-5-2012 18:44:41 | Chỉ xem của tác giả
có mấy pics fan Thái chụp hôm nhập ngũ, nhìn thân thương tóa :X :X:X

@baidu

Bình luận

thương quá......  Đăng lúc 8-5-2012 06:06 PM
mình cũng cảm ơn bạn Bow =))))))))))))))))  Đăng lúc 7-5-2012 11:13 PM
Mình cũng cảm ơn bạn Bow nhé =))))  Đăng lúc 7-5-2012 09:40 PM
Thanks bạn Bow. Nhìn anh Bin khỏe mạnh thật.^_^  Đăng lúc 7-5-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 8-5-2012 11:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Bắt gặp Hyun Bin mua quà cho mẹ tại Apgujeong
trong kỳ nghỉ thăng chức

5 bức hình với tiêu đề “Tôi đã nhìn thấy Hyun Bin tại Apgujeong” chụp trộm Hyun Bin tại khu mua sắm thời thượng Apgujeong của Seoul trong ngày lễ Cha mẹ Hàn Quốc (mùng 8/5) được đăng trên diễn đàn Online vào buổi sáng ngày hôm nay đã ngay lập tức thu hút sự chú ý của cộng động mạng.

Trong bức hình, Hyun Bin ghé vào cửa hàng túi xách L`inoui với khuôn mặt phấn khởi đang lựa chọn túi xách làm quà cho mẹ. Hyun Bin nổi bật với phong cách thời trang tự nhiên phóng khoáng. Anh diện quần thể thao màu xanh cùng shirt đen trùm kín cả chiếc mũ che khuất gương mặt với làn da rám nắng vì luyện tập trong quân ngũ. Chiếc cằm nhọn cùng nụ cười để lộ núm đồng tiền hết sức dịu dàng. Hình ảnh Hyun Bin toát ra một vẻ nam tính rắn rỏi. Điểm đặc biệt là anh cũng đang khoác chiếc ba lô L`inoui từng nổi tiếng với tên gọi “Balo Hyun Bin” (chắc lại diện cái balo L`inoui hôm đi Berlin năm ngoái = ))) )

Được biết, Hyun Bin đang chào đón ngày Cha mẹ trong những ngày nghỉ phép. Nhìn qua cửa kính có thể thấy nhân viên cửa hàng đang trực tiếp giúp anh lựa chọn những túi xách hợp với mẹ mình nhất. Hyun Bin có vẻ là người đặc biệt quan tâm đến mẹ.

Khi những bức hình được đăng tải, một đại diện của cửa hàng túi xách L`inoui đã xác nhận “Việc Hyun Bin xuất hiện tại cửa hàng ngày hôm qua, mùng 7 là hoàn toàn chính xác. Anh ấy vốn rất ưa thích dòng túi big size của L`inoui, bởi vậy Hyun Bin đã đến cửa hàng để lựa một chiếc túi xách làm quà cho mẹ. Anh ấy tỏ ra vô cùng hạnh phúc khi ngày Cha mẹ năm nay lại trùng với kỳ nghỉ phép. Năm ngoái anh ấy đã không được đón ngày Cha mẹ bên gia đình vì tham gia huấn luyện trong quân ngũ”.

Theo công ty quản lý của Hyun Bin - AM Entertainment, Hyun Bin đón kỳ nghỉ phép thăng chức đầu tiên dài 9 đêm 10 ngày vào đầu tháng 5 này. Hyun Bin gia nhập lực lượng Hải quân vào đầu tháng 3 năm ngoái và sẽ xuất ngũ vào tháng 12 năm nay.

@Dispatch
Trans by Bow

P/s: Sáng nay đọc được cái tin này mà cả buổi cứ cười tủm tỉm, công nhận Bin nhà mình quấn mẹ thật, mà Jung mama cũng cưng con trai nhất cơ, lớn bằng từng này mà lúc nào mẹ cũng lo cho từng tí một :x :x
Ở nhà để mẹ tẩm bổ cho có da có thịt tí nha, ai lại vẫn gầy đen như quỷ đói thế kia =)))

Bình luận

Bow
hí hí, thanks 2 ss ^^  Đăng lúc 8-5-2012 03:39 PM
Thanks Bow. Cười tủm tỉm khi đọc cái P/S.^_^  Đăng lúc 8-5-2012 03:29 PM
tin của Bow dịch chi tiết hơn nè!!! đọc cũng thấy tình cảm mượt mà hơn nữa ;)) :x :x  Đăng lúc 8-5-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 10-5-2012 23:29:49 | Chỉ xem của tác giả
(Tiếp) Tại trường đào tạo diễn xuất

@DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 15-5-2012 14:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Bin đến thăm trường đại học Kwandong trong hoạt động tuyên truyền của Hải Quân ROK
Ngày 15/5/2012 Hyun Bin đã đến thăm trường đại học Gwandong, GangReung, Gangwon-do. Chúng ta thật là may mắn khi được nhìn thấy anh ở đây. Hy vọng sẽ sớm được nhìn thấy anh trong các hoạt động tuyên truyền khác của Hải Quân.

@SG'FB

Bình luận

Anh Bin nhà mình thật oai phong. Thanks em.^_^  Đăng lúc 15-5-2012 03:19 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 15/05 :X:X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 15-5-2012 18:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Thêm ít ảnh hôm nay:

Quang cảnh

Cr: FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 16-5-2012 15:55:33 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 số ảnh:

SG'FB

Bình luận

hehe em chịu ko biết chú ấy là ai :D  Đăng lúc 16-5-2012 04:32 PM
Ảnh nhiều quá! Thanks em Sis. À, ông chụp chung với Hyun Bin chắc là ông hiệu trưởng của trường ĐH nhỉ?  Đăng lúc 16-5-2012 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 22-5-2012 16:44:27 | Chỉ xem của tác giả
120522 thăm đại học Yonsei

cre : SG FB

reup by Sid
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 22-5-2012 16:46:36 | Chỉ xem của tác giả
120522  ĐH Yonsei