Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: seta
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] ღ♥ღ Kaze Hikaru ღ♥ღ - Chap 180

[Lấy địa chỉ]
531#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2014 12:31:43 | Chỉ xem của tác giả
thuyduongle0702 gửi lúc 7-2-2014 10:34 PM
Haix, ngó đi ngó lại Kaze Hikaru vẫn chưa hết. Truyện này từ khi ra mắt tới nay thì bả ...

bạn vào fb, trang Hội những người yêu ngỗng ngốc Okita Souji có cập nhật đầy đủ nhé ^^
Dạo này mình bận quá nên ko cập nhật ở đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

532#
Đăng lúc 10-2-2014 22:54:59 | Chỉ xem của tác giả
seta gửi lúc 9-2-2014 12:31 PM
bạn vào fb, trang Hội những người yêu ngỗng ngốc Okita Souji có cập nhật đầy đủ nh ...

Đã like, cảm ơn bạn nhé ^_^ Nhưng mình đợi full thôi. Truyện này ở VN bị ngừng hoài, trên mạng thể bản raw lác đác, Eng lại lủng lổ chỗ... Quả thực là sống không nổi >"<

Bình luận

Từ tập 21 trở đi thì chất lượng cũng khá hơn rồi đấy. Cái bìa rời đã khớp với phần ruột chứ không thừa hay thiếu như trước nữa. Nói chung tạm ổn.  Đăng lúc 30-3-2014 11:39 AM
hôm qua XB đến tập 26 rồi đấy b, nhưng nói thật scandal của Trẻ quá nhiều nên tớ cũng ko tin tưởng lắm ^^  Đăng lúc 11-2-2014 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

533#
Đăng lúc 5-7-2014 20:37:22 | Chỉ xem của tác giả
Gió vô hình vô sắc, không thể nắm bắt "Gió là vô định, và định mệnh là tự do". Gió không bao giờ dừng lại. Cứ luôn thổi mãi không ngừng...
Cỏ nhỏ bé, mong manh nhưng kiên cường va can đảm. Cỏ luôn lay động theo gió "Khi cỏ rung rinh, người ta mới nhận ra có gió ở đó" , và chỉ ở bên cỏ, gió mới nhận ra "Sự tồn tại của mình là đây."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

534#
Đăng lúc 29-11-2014 14:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này hay lắm ủng hộ subteam hết mình! mình thấy ở manganlator co chap 198 rồi mà vì mình không biết tiếng Nhật nên chỉ coi hình thôi. Bạn nào biết thì dịch tiếp nha đang rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

535#
Đăng lúc 12-12-2014 13:47:17 | Chỉ xem của tác giả
một thời tuổi thơ với những bộ manga NB!! Hồi đó ko có tiền mua truyện, toàn bớt tiền ăn sáng 500đ/ngày lén mẹ  ra tiệm thuê truyện đọc. Bây giờ gần 10 năm rồi mà bộ Kaze hikaru vẫn chưa full nữa. mún khóc quá! Theo dõi manga NB mà ức chế ghê, những bộ kinh điển thì ròng rã ko biết bao giờ full! ôi! Conan, One piece, nữ hoàng ai cập mình gần già rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách