Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamashita Tomohisa (山下智久) (Sơn Hạ Trí Cửu)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 23-9-2011 10:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhân dịp Mít up mấy cái hình chibi TomaPi, mềnh cũng up luôn mấy hình chibi của Pi {:161:}

chibi Hadakanbo:

(C) SHIXUAN’S CREATION
tegoshita.tumblr

chibi Summer Time:

Cre: Kai-rie

Kurosagi và Naoki:

Cre: ERna @FB

1 cái hình cực kỳ đáng yêu:

Cre: FB

bác sĩ Aizawa :

Cr: あべし
je-fanart

CM Toshiba:

Cre: Ni Yamashita Tomo@FB

kiểu đầu này chắc là thời kurosagi

=>ko nhớ ở đâu nữa

PV love less

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 26-9-2011 14:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Tranh thủ vào nhà xem có news, photo mới không nghía cho đỡ bùn.
Giật mình.
Nhà bị lũ cuốn sang trang 2
Pi ơi là Pi ... chắc tại Pi giừ rùi nên ít người ghé qua. hic
Mọi người đi đâu hết cả r.
Tự dưng nhìn page 10 lại nhớ nhà cũ của Pi, cũng mãi mới vượt wa được page này. Lại cái cảnh một mình ra vào quét dọn tái diễn thì ........ OMG.
ALLLLLLLLLOOOOOOOOOOO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 27-9-2011 07:16:34 | Chỉ xem của tác giả
tron1804 gửi lúc 26-9-2011 14:24
Giật mình.
Nhà bị lũ ...

Ss ạ, photo hình cũng có nhưng chỉ là magazine hằng tháng của ông ấy mà tóc tai vẫn bổ luống uốn nhuộm nên em ko muốn post lên, em có nói mấy pà kia post nhưng các pà ấy cũng ứ chịu vì đầu tóc 3 chấm ấy á =)), mà dạo này ko có tin gì nhiều của Pi, ngoại trừ ông ấy update nikki thôi, mà thông thường nikki nào hay thì pà Hà sẽ trans ra-mà nếu pà ấy rảnh nữa, độ rày Loan với Hà bận thi ss ạ, còn pà Nô thỉ tốt nghiệp bận còn công việc, em cũng bận ko rảnh vô nhà thường trực được T__T Nói chứ Pi mới 26t thì sao gọi la giừ cho được, các ông JE thì còn phải làm việc dài dài đến 40 kia, ss ko phải lo là tụi em ko còn tình yêu với Pi già đâu ạ =)), gọi Pi già xấu, Heo chan với Thím Hạ cho bỏ ghét cái đầu tóc ông ấy chứ trên FB pà nào cũng thắp nhang hằng ngày cho ông ấy cắt tóc với đi đóng drama cho fans hóng ấy chứ :(, với các pà ấy ai cũng chờ cố đến năm sau để NEWS comeback, năm 2011 là coi như xong rồi, NEWS ko có hoạt động gì hết, mấy mụ ấy lo lắm nhưng toàn cảm thán trên FB chứ ko có time vô đây để 8 ấy chứ, cứ nghỉ ngơi từ từ tà tà cho hết tháng hết năm em với các pà lại cố hóng tin mới của Pi già ạ ss, em bao bận ghéc muốn đá mông lão ta mà có kick-off Pi nỗi đâu ss ui. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 27-9-2011 12:58:49 | Chỉ xem của tác giả
tron1804 gửi lúc 26-9-2011 14:24
Giật mình.
Nhà bị lũ ...

mà ss ơi, ss xem Ashita no Joe chưa ạ???

Dạo này Pi nhà ta ngoài viết nikki ra thì chỉ có ít magz hay CM thôi

Nhìn cái mặt già nua + kiểu đầu tổ quạ (nói tổ quạ là lịch sự lắm rồi, có người còn gọi nó là cái giẻ lau nhà cơ =.=) thì đúng là chả ai muốn up hình ss à {:124:}

lúc nào rảnh thì ss ghé vào nhà chơi nha ss. mà bé Khoai nhà ss có ngoan ko {:180:} hôm nào ss up hình của bé vào đây  để cả nhà ngồi phân tích xem bé giống Pi nhiều hông {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 27-9-2011 13:05:28 | Chỉ xem của tác giả
chibi attack {:184:}

Tomapi

tiện thể nhét một cái Toma

chibi NEWS

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 28-9-2011 20:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Hnay chả biết trời xui đất khiến như nào em lại mua 2! về>"< (số ra hôm 20)
Giở ra thấy hình trai nhà mình chềnh ềnh ra đấy (tuy là nửa trang chứ chưa đc 1 trang>"<)
Có vẻ dạo này mấy cái báo lá cải thích trưng hình zaj nhà mềnh hay sao ấy mọi ng nhở??? ;;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

rino_onl Tài khoản bị xóa
97#
Đăng lúc 28-9-2011 22:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Loan_P gửi lúc 2-9-2011 13:28
Ô hô :)) nhà mới có rồi{:3_57:}, vào giật tem :">

sướng quá :x đặt tạm ...

Hajimemashite ^^! Em xin tự giới thiệu. Em tên là Rino, còn về tuổi thì xin cho em được miễn :d. Nghe danh anh Pi đã lâu nhưng giờ mới được 'đột nhập' vào nhà ảnh. Em mới chỉ nghe anh Pi hát thôi chứ chưa xin phim của ảnh. Thjx nghe anh Pi hát ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 29-9-2011 10:42:40 | Chỉ xem của tác giả
rino_onl gửi lúc 28-9-2011 22:00
Hajimemashite ^^! Em xin tự giới thiệu. Em tên là Rino, còn về tuổi thì xin  ...

A.... ko khai tuổi, vậy thì làm em nhá{:180:}
em vẫn chưa đổ Pi à??? nếu có thời gian thì xem thử phim của Pi đi nhé{:180:}

Nobuta wo Produce: phim này Pi kawaii lắm
Proposal Daisakusen: Đẹp trai + ngốc nghếch đáng iu=>>> ss thích phim này nhất
Kurosagi: cool + đơ vô đối

Joly gửi lúc 28-9-2011 20:51
Hnay chả biết trời xui đất khiến như nào em lại mua 2! về>"< (số ra hôm 20)
Giở ra thấ ...

ss cũng mới nghe nói vụ ANAN 2011 của Hạ ca đc lên 2! số 227 {:176:} , đang định đi mua thì con Ve nó gạ bán lại cho với giá 5k {:176:}

tình hình là hạ ca đc 2! ưu ái quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 29-9-2011 23:22:11 | Chỉ xem của tác giả
rino_onl gửi lúc 28-9-2011 22:00
Hajimemashite ^^! Em xin tự giới thiệu. Em tên là Rino, còn về tuổi thì xin  ...

Trừ mấy phim ss loan nói thì bác xem cả Dragon Zakura nhá, phim này Pi trẻ trung xinh tươi nhất đấy :))
Mấy phim sau cũng có đẹp nhưng già mất rồi

@ ss loan: 5k thôi ạ?? Ss mua ko? :))
Dạo này 2! nó bấn Nhật hay sao ấy ạ, mà cũng phải công nhận, Pi nhà mềnh có thâm niên đi lại vs Hàn Xẻng nhiều, nên phải ưu ái =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 30-9-2011 11:30:21 | Chỉ xem của tác giả
Joly gửi lúc 29-9-2011 23:22
Trừ mấy phim ss loan nói thì bác xem cả Dragon Zakura nhá, phim này Pi trẻ trung xinh tư ...

trẻ trung xinh tươi thì phải nhắc đến Kabachitare{:180:} cơ mà chỉ có engsub, ko có vietsub {:140:}

từ xưa đến nay ss mới cống cái bọn lá cả có 15k thôi {:98:} 5k cho báo Heo học trèo (YamaPi-Idol của các Idol) và 10k cho số báo 2! (có anan 2008 của Pi)

bọn lá cái này nó cứ muốn móc túi mình mới đau chứ. ghét nhưng mà vẫn phải mua {:106:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách