Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamada Ryosuke (山田 涼介) - Hey!Say!JUMP

[Lấy địa chỉ]
101#
 Tác giả| Đăng lúc 4-10-2011 22:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Songs magazine 10/2011

(em nó nhóm máu B nha ~~)

(được chụp ảnh trên thảm đỏ mà cái tóc bị sao vậy hả =.=)

credit: tomo_rose@LJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-10-2011 22:14:12 | Chỉ xem của tác giả
ss vô cùng thích con giai để tóc hơi xù xù lệch lệch thế này nhé
hôm nọ xem cái buổi giới thiệu hoạt hình xì trum mà Ryo và Chii lồng tiếng đã ngất lên ngất xuống với nó rồi. Như bạn Taipi nhà ss đóng Ikemen những lúc bạn để tóc xù và gọn gọn vào một tí là ss chết đừ đừ

Bình luận

em thích tất cả các kiểu tóc của Taipi trong Ikemen ss ạ =))) lừa tình quá thể =))) nhưng tóc dài xù tung toé mới thể hiện đúng bản chất của cậu ấy :X  Đăng lúc 4-10-2011 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 5-10-2011 12:35:01 | Chỉ xem của tác giả
*lết lết zô nhà Heo*

~> Má ơi con đỡ k đc bộ đồ của MP ==", Thề là ko cố ý dìm hàng bợn Chii =)))

~> Pic này nhìn thằng Heo cứ như lai tây thật =="

~> Ước mơ nhỏ pé của mền là làm mấy con xì chum đc thằng Heo ôm :(((

Cre: My computer

*pò pò ra*

Bình luận

YamaChii kawaii... ^^  Đăng lúc 5-10-2011 01:27 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Maniac + 5 ngoan :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
 Tác giả| Đăng lúc 5-10-2011 16:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Hey!Say!7 一人しゃべり [10.03.2011]

Translation of Hey!Say!7 Ultra Music Power Recomen on 03/10/2011

Yamada Ryosuke's solo talk

Chào buổi tôi! Yamada Ryosuke của Hey! Say! 7 đây!

Chuyện là bắt đầu từ hôm nay, từng thành viên chúng tôi sẽ có phần nói chuyện riêng! Tôi, Yamada Ryosuke, sẽ là người đầu tiên!

Oa, tôi thực sự rất hồi hộp. Tôi không giỏi khi phải phát biểu một mình. Hmm, trong cả nhóm ai là người tự tin nhất nhỉ? Keito chăng? Cậu ấy có vẻ rất tự tin. Tôi là người đầu tiên, nhưng Keito cũng sẽ tham gia nên hãy nhớ đón nghe nhé!

Aaaah~ Chẳng có ai nói cùng cả! Buồn quá...

Nhưng dù sao thì, khi thực hiện một buổi trò chuyện một mình, bạn có thể nói theo mạch của mình! Trước đây luôn có ai đó chuyện trò cùng. Vì đây là lần đầu chúng tôi thực hiện một mình, trong lúc trông đợi nó, tôi sẽ cố hết sức.

Một góc mới cũng sắp được khởi động để các bạn có thể lắng nghe! Vì chúng tôi thực hiện cuộc trò chuyện mỗi tuần, chúng tôi sẽ rất vui nếu các bạn lắng nghe chúng tôi mỗi ngày!

Nào, cùng bắt đầu thôi! Yamada Ryosuke's Ultra Power! Xin hãy thưởng thức cho đến hết nhé!

Góc mới đây! Kế hoạch cho tuổi trưởng thành của Yama-chan!

Tại góc trò chuyện mới được thành lập này, một góc đặc biệt cho từng thành viên sẽ bắt đầu! Cho phép tôi giới thiệu từng người một!

Đầu tiên là "Kế hoạch cho tuổi trưởng thành của Yama-chan", tôi sẽ nói về chủ đề này!
Vì giờ tôi đã 18 tuổi, và sẽ bước sang tuổi 20 vào năm 2013, những điều quan trọng Yamada cần làm để trở thành một chàng trai 20 tuổi tuyệt vời là gì? Góc này sẽ như thể tôi đang nói chuyện qua điện thoại với các bạn.

Một Yama-chan 20 tuổi lý tưởng... Thật tuyệt khi được phần đông các cô gái lắng nghe (LOL, tự tin quá nha), nhưng cũng sẽ rất tuyệt nếu các học sinh và những đứa trẻ đang lớn lắng nghe nữa. Tôi nên làm gì để trở thành một Yamada 20 tuổi tuyệt vời? Hãy cùng nhau suy nghĩ nhé!

Tôi cũng xin giới thiệu góc trò chuyện của các thành viên khác!

Góc của Chinen Yuri là "Hóa ra là thế này!". Không nhiều gợi ý trong tiêu đề lắm nhỉ... Thành viên "luôn giúp đỡ khi cần" số 1 của Hey! Say! JUMP, Chinen, sẽ giúp các bạn phân ra những điều nên làm nếu có vấn đề gì các bạn cảm thấy bối rối.

Trong số những giải pháp Chinen đưa ra, các bạn có thể chọn một. Và trong khoảng thời gian ngắn ngủi đó, hãy sử dụng bản năng của mình để quyết định ngay lập tức.
Chinen thuộc kiểu có thể nói "Phải" với đầy tính thuyết phục, nên tôi nghĩ cậu ấy là người có thể đưa ra những quyết định nhanh chóng. Vì vậy nếu có điều gì lo lắng, xin hãy chia sẻ! Chúng tôi sẽ chờ!

Chinen sẽ giúp các bạn bằng cách, thay vì những giải pháp nặng nề, cậu ấy chọn đưa ra những lời khuyên nhẹ nhàng.
Nhưng
có điều này tôi nghĩ Chinen sẽ thích hợp hơn... Ý tôi là... đừng gửi những trường hợp quá nghiêm trọng, được chứ? Chinen có xu hướng nghĩ quá nhiều về những chuyện không có ích lắm, vì vậy xin hãy nghĩ cho Chinen-kun nữa. Tốt nhất hãy gửi những vấn đề nhỏ thôi, àh không, ý tôi là những vấn đề nhỏ nhưng vẫn gây bối rối!

Tiếp theo là Nakajima Yuto-kun! Cuộc trò chuyện của Yuto-kun có chủ đề "Yuto Beat!". Trong góc này, bạn có thể hỏi về trống, hay nói chung là bất cứ vấn đề gì liên quan đến âm nhạc, Yuto-kun sẽ giải đáp cho các bạn!

Cho dù đó là về phương pháp chơi trống, hay cách chơi cùng một ban nhạc, tôi nghĩ Yuto-kun rất giỏi trong những chuyện như vậy, vì vậy hãy gửi các thắc mắc tới nhé!

Cuối cùng là Okamoto Keito! Một Okamoto Keito luôn tràn đầy tự tin kể cả khi ở một mình! Góc của Keito có tên "KeiTalk". Trong góc này, mọi thứ Keito muốn giới thiệu sẽ được nói ở đây. Cậu ấy sẽ nói về những thứ đó một mình, phải chứ?

Umm, Keito là chàng trai luôn biết cập nhận những xu hướng mới nhất, vì vậy cậu ấy biết rất nhiều về những thứ như vậy. Nếu có điều gì khiến bạn cảm thấy tò mò, hãy hỏi ngay! Đúng như dự đoán ngay cả trong Hey! Say! JUMP! Đó là Okamoto-san! Chúng tôi hi vọng sẽ nhận được những phản hồi như "Ồ, vậy mà tôi không biết đấy", hay "Lần tới hãy thử cái đó".

Vậy là tôi đã giới thiệu tất cả các góc của các thành viên! Chúng tôi có thể vẫn chưa bắt đầu cũng như chưa nắm bắt được nguyện vọng của các bạn, nhưng đây là cơ hội cuối cùng, vì vậy hãy gửi thật nhiều thư và cùng đón nghe chương trình nhé!

Giờ là bài hát của chúng tôi! "Hitomi no Screen" của Hey! Say! JUMP!

[Bật nhạc - Hitomi no Screen]

Mặc dù đang là lúc cao trào nhưng đã đến giờ phải nói lời chia tay. Oa, ở một mình nóng quá nhỉ? Nóng ghê!

Trước đây chúng tôi luôn dẫn chương trình lần lượt theo từng cặp, nên tôi có cảm giác hơi buồn. Có những góc trò chuyện chúng tôi sẽ không thực hiện nữa. Có thể sẽ không được hay, nhưng chúng tôi hi vọng các bạn hãy vui lòng lắng nghe, và hãy tỏ ra dễ tính với chúng tôi. Cho tới lúc đó, xin hãy chịu đựng. Tôi xin lỗi, ngay lúc này tôi đang rất hồi hộp...

[Yamada đọc địa chỉ gửi thư ]

Tôi sẽ thực hiện góc trò chuyện mới, vì vậy hãy đón nghe nhé! Đây là Yamada Ryosuke từ Hey! Say! 7! Hẹn gặp lại các bạn vào ngày mai! Bai bai!

File mp3

credit: sophia-london@LJ
Vtrans by Maniac

---------

hix, nhiều chỗ đọc ko hiểu gì hết, vừa trans vừa chém =((

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 5-10-2011 21:35:40 | Chỉ xem của tác giả
post vài cái ảnh Ariyama{:290:}

credit tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 5-10-2011 21:54:58 | Chỉ xem của tác giả
cái này nhìn yêu quá, trông như thiên thần ý

Lúc ăn nhìn cũng đẹp nữa

Yamajima

ko bít cái này là như thế nào nữa

credit tumblr

Bình luận

thế à, shock quá  Đăng lúc 5-10-2011 10:03 PM
nghe dần tình đồn thổi là cos YamaChii đấy :))  Đăng lúc 5-10-2011 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
 Tác giả| Đăng lúc 5-10-2011 22:04:37 | Chỉ xem của tác giả
miki gửi lúc 5-10-2011 21:54
cái này nhìn yêu quá, trông như thiên thần ý

nhìn nó ăn trông ngon ghê :X Heo có khác

cái này là 2 bạn fan Trung Quốc cosplay Yamachii ))))) lúc mới nhìn ss cũng shock nặng, tưởng 2 đứa dám lộ liễu ... nơi công cộng chứ {:438:}
các bạn fan Trung giỏi thật =,=

Gấu trong winter concert :X Đáng yêu ghê luôn :X

cre: máy nhà

Bình luận

ok  Đăng lúc 5-10-2011 10:37 PM
@miki: vậy năng qua cả 2 nhà Yama Yuto chơi luôn nha ^^  Đăng lúc 5-10-2011 10:34 PM
mình cũng yêu Yamajima cả Ariyama nữa  Đăng lúc 5-10-2011 10:31 PM
Đang nghĩ ,tại sao ko làm "hoàng tráng" hơn nữa =))))))) .Qua đấy cũng bấn loạn YamaJima nữa >"< ,ko đc rồi *nhấc mông về nhà*  Đăng lúc 5-10-2011 10:28 PM
nói cũng có lý =)))))))))))))) trời ơi fanboy Yamajima chơi wá''''''''' =)))))))))  Đăng lúc 5-10-2011 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 5-10-2011 23:10:15 | Chỉ xem của tác giả
thằng bé đáng yêu quá

sexy{:301:}

nó bị gì thế này

bạn Yuto nhìn gì sau lưng thăng bé thế nhỉ

credit tumblr

Bình luận

cái gif kawaii thế ! *hun hun*... bữa nay mới thấy cậu lên ^^  Đăng lúc 6-10-2011 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 6-10-2011 12:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì thế này.....??? {:430:}

có ai biết chúng nó đang nói gì ko?  {:399:} mình biết đc mỗi chữ Yama (chữ tiếp theo chắc là chan ^^)
sao Yamachan nhà mình nó đa tình thế nhỉ (nhóm máu B), một tay nó tán gần hết 7 + Daichan rồi
nó ôm người ta kiểu đó thì ... ai mà chịu nổi chứ

@Maniac: cái radio là cậu trans từ Eng qua à? có phải xin credit ko?

Bình luận

tụi nó đang tình thương mến thương đấy :">  Đăng lúc 6-10-2011 01:55 PM
ko tớ ko biết, nhưng tớ đọc đc mấy chữ hiragana, vừa mở từ điển ra tra :"> ko biết có phải ko nữa =))  Đăng lúc 6-10-2011 01:52 PM
e chii sướng thế  Đăng lúc 6-10-2011 01:51 PM
@Maniac: cậu biết tiếng Nhật luôn à? ^^ *hâm mộ*  Đăng lúc 6-10-2011 01:44 PM
nhầm, "có tớ ở đây" :">  Đăng lúc 6-10-2011 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 6-10-2011 13:41:33 | Chỉ xem của tác giả
WINK UP + DUET 2011.11

Credit: MoMozzz@baidu

Bình luận

Mợi ơi, *chùi nc miếng* Zai đẹp qá Áo đen sexii qá.  Đăng lúc 7-10-2011 04:25 PM
uhm, còn cái hình đầu thì thư sinh ngây thơ trong sáng, thích cái áo khoác jean của nó  Đăng lúc 6-10-2011 01:59 PM
mấy cái pic áo đen nhìn sexy thế  Đăng lúc 6-10-2011 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách