Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Nakajima Yuto (中島裕翔) - Hey!Say!JUMP - Happy 19th birthday!!!!

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 2-10-2011 18:55:02 | Chỉ xem của tác giả
vài tấm với các mem trong Jump

chở Inoo = xe đạp nì

với Takaki  

bế Yuri

cõng Yabu, tội thèn bé  T_T

cho Hikka ôm 1 cái

còn "couple" YamaJima trong máy là mấy tấm chibi , nàng nào có hình lúc lớn post lên share vs t đi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2011 20:28:51 | Chỉ xem của tác giả
sorachan1990 gửi lúc 2-10-2011 18:55
vài tấm với các mem trong Jump

chở Inoo = xe đạp nì

trời ơi 2 anh em nó xinh quá đi mất {:284:}  yêu nhất nụ cười 2 thằng này, tươi hết cả phần của người khác rồi {:279:}

bổ sung thêm ảnh minh họa cho tấn bi kịch tình yêu ba nó dã man quá, ngăn cấm ko xong thì nghiến răng chém cả con zai

cre: tumblr

cái này post bên page 3 lôi qua đây post lại, ai bảo nàng hỏi Yamajima lúc lớn cơ {:98:} cái này ghép thôi cơ mà yêu chết đi đc ấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 2-10-2011 21:06:38 | Chỉ xem của tác giả
hai cái đứa này giết mình chết mất thôi T^T
sao Yuto nó lại cao như thế hả giời T^T so với cái hồi năm 2010 đóng những giáo viên bất tài với bây giờ T^T đúng là đang lớn, dậy thì cái là cao ngổng lên thành chàng trai rồi T^T. Daiki, Chii và Ryo thì vẫn thế =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 2-10-2011 21:27:45 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 2-10-2011 21:06
hai cái đứa này giết mình chết mất thôi T^T
sao Yuto nó lại cao như thế hả giời T^T s ...

Giáo viên bất tài nó đóng từ hùi 2008 lận, chứ năm 2010 nó đã cao... bằng bây giờ rùi. Hùi 2008 nó còn "nhỏ", cái mặt cũng non hơn bây giờ nhìu. Từ năm 2010 mấy cái PV như Hitomi no screen, hay Arigato -Sekai no Doko ni Ite mo, mặt thằng bé đã già đi và nom hết cute rùi... Hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 2-10-2011 21:44:58 | Chỉ xem của tác giả
iuyu gửi lúc 2-10-2011 21:27
Giáo viên bất tài nó đóng từ hùi 2008 lận, chứ năm 2010 nó đã cao... bằng bây gi ...

uây thế à, thế mà tớ đọc bên nào giới thiệu bảo là phim năm 2010 nên tớ mới sốc thế chứ >_< hồi đó chibi nhìn dễ thương chết đi, giờ lớn rồi nhìn lại hấp dẫn mới khổ cơ XD. Mà thương Yuto quá T^T, Senga nhà tớ với Yuto nhà các nàng đúng là thân phận ái phi bị thất sủng T^T.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 2-10-2011 22:45:56 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 2-10-2011 21:44
uây thế à, thế mà tớ đọc bên nào giới thiệu bảo là phim năm 2010 nên tớ mới sốc ...

axxx, Yuto nó xương xẩu ko... hấp dẫn nổi gì. Nhớ có bạn nào đó nói: thằng này nó có khỏa thân thì dân tình cũng ko động lòng tà đc... =)). Giờ u lại nói nó hấp dẫn, hehehe... vui chịu ko nổi.

Mà kệ, nó được sủng ái hay ko, điều quan trọng là với fan như tụi mình nó vẫn là NHẤT. Thế là đủ!!! ^^. (Mặc dù lúc nào cũng khao khát nó tỏa sáng trở lại... Hic hic,,, nổi lòng của fan...)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 2-10-2011 22:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Maniac gửi lúc 2-10-2011 15:23
(tiếp)

Chinen: Đừng hi vọng quá nhiều, nhưng trong thực tế sẽ có ai đó làm được đ ...

Đúng là thằng Tường chỉ đc trò hùa theo :))
Múh nó đóng phim tình cảm ,cảnh abc cũng đc (xyz càng tốt)..........múh coi bản mặt lừa thiên hạ của nó ra sao =(((((((((

Mới 1 ngày thôi mà nhà nó 888 thật dữ hội ,phục fan gơ :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 2-10-2011 23:03:49 | Chỉ xem của tác giả
iuyu gửi lúc 2-10-2011 22:45
axxx, Yuto nó xương xẩu ko... hấp dẫn nổi gì. Nhớ có bạn nào đó nói: thằng này n ...

không, Yuto tuy gầy nhưng mặt mũi nhìn người lớn và nam tính hơn mà '_'
bây giờ trông không còn nét chibi như hội Ryo và Chii, Daiki nữa
thích cái câu:" thằng này nó khỏa thân thì fan cũng không động lòng tà được" lại nhớ tới mấy cảnh khoe xương sườn của Hikka trong Ikemen =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 2-10-2011 23:04:00 | Chỉ xem của tác giả
sophie_hue gửi lúc 2-10-2011 22:57
Đúng là thằng Tường chỉ đc trò hùa theo :))
Múh nó đóng phim tình cảm ,cảnh abc c ...

Thằng này là chúa 3 phải mà. :D, tự dưng nhớ cái mặt của nó trong phim Sensei Wa Erai, đoạn Yamada "giảng" cho 3 đứa ( Chiii, Daiki và nó) về vai trò của người thầy đối với học trò. Cái mặt nghệch ra của mấy đứa và cái thái độ đồng ý 1 cách ko thể...3 phải hơn của nó ( Mặc dù nó vừa có 1 bài "giảng" hoàn toàn khác về vai trò của thầy với 2 đứa kia :)) ) Hicc, nhớ nó thế. Thui, mở phim xem lại đêi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2011 23:05:17 | Chỉ xem của tác giả
iuyu gửi lúc 2-10-2011 22:45
axxx, Yuto nó xương xẩu ko... hấp dẫn nổi gì. Nhớ có bạn nào đó nói: thằng này n ...

có hấp dẫn đó chứ, rất là đằng khác :"> nhưng đang đà quăng ảnh chibi mà quăng mớ hấp dẫn lên sợ dân tình bị shock =)) tớ ko muốn tự nhận là mù quáng cơ mà đúng là dù có baka, già nua xấu xí cỡ nào nó vẫn là số 1 với tớ =))

@Yuu: trời em có thấy nó ít nói ghê ko >< cả lũ ngồi tranh nhau nói mà thằng này thỉnh thoảng mới chen vào, lại nói mấy câu rất mang tính a dua ><
đọc cái này mới thấy thằng Keito nó khao khát đóng phim lắm rồi mà lão già lẩm cẩm ko cho nó đi đóng cái vai phụ nào hết á =)) ss chưa coi phim nó đóng bao giờ nhưng nếu diễn theo kịch bản của Yama thì chắc nó đóng ngon ơ rồi :">

ss cũng muốn coi thằng Tường đóng phim tình cảm cơ mà lại ko chịu đc thấy nó tí tởn cùng con khác, suy ra là nó cứ đóng phim tình cảm với zai là ok =)) như cái ảnh với Yabu kia kìa =))))))))

Bình luận

Có thêm 1 quét – sần nữa là Maniac gọi mình là yuu à? Lâu nay cứ tưởng có bạn nào trong KST xưng là Yuu nên ko dám nhận :D :D  Đăng lúc 3-10-2011 08:41 AM
ố ồ, cái nút bình loạn đã sài trở lại… Thằng Keito nó được đóng phim rùi đó. Bộ gì nhỉ, có ông thầy già già, xem rùi mà quên…  Đăng lúc 3-10-2011 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách