Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Matsuda Shota (松田翔太)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-8-2012 16:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Anh Shota thật đẹp zai kiểu nam tính. Thix anh này trong Liar game. Diễn quá đạt luôn. Đúng kiểu hắc ám, lạnh lùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 7-10-2012 00:06:02 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình PR xíu nha ^^
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ CÙNG V-ZONE

Mời các bạn tham gia game Đuổi hình bắt chữ tổ chức tại V-zone.

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Thời gian: Thứ 7 hàng tuần tại V-zone,  từ ngày 6/10/2012

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-10-2012 07:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Choáng ~                                                      
cả nhà làm diễn viên nên chắc anh này là di truyền rồi ~
hồi xem Hana Yori Dango thì cũng không để ý anh này lắm nhưng xem Don Quixote thì thấy cũng hay
thích anh này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 18-11-2012 14:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong bộ Liar Game đâm ra thích anh kinh ^^. Người đâu mà đóng vai lạnh lùng cool dễ sợ {:299:}.
Trước xem Hana yori dango ko thích nhân vật của anh lắm nên không ấn tượng mấy .
Giờ phải nhìn lại anh với con mắt khác rồi , he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-4-2013 20:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Lối diễn xuất của Shota rất đa dạng, kiểu vai gì cũng nhập vào hết sức tuyệt vời, mỗi lần xem một vai diễn mới của Shota cảm giác hoàn toàn khác hẳn những vai trước, không hề thấy có 1 nét gì giống cả....nói sao ta....như là nhìn cái người trước mặt thì biết rõ rành rành là Shota nhưng mà cứ ngờ ngợ sao mà vai trước với vai sau nó khác biệt đến thế, làm thế quái nào mà anh nhập vai xuất thần đc như zị =))). Bộ đầu tiên mình coi của anh là Love Shuffle, xong qua Liar Game, đang quen với kiểu "tay chơi" trong LS đột ngột chuyển sang "lạnh lùng" bên LG có chút choáng váng =))), thế là cứ coi song song 2 bộ =)), xong lại qua Don Quixote và rồi lâu lâu cũng dạt qua LS với LG ;)), chưa coi Afro Tanaka mà coi trailer đã thấy mắc cười lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 1-4-2013 20:12:38 | Chỉ xem của tác giả
thanhduongtu9x gửi lúc 11-11-2011 20:02
Credit: tumblr

cho mình hỏi mấy tấm hình này là trong phim nào của Shota vậy bạn? Nhìn có vẻ lập dị, thích thích ;;)

Bình luận

hình như Don Quixote thì phải =)) mình cũng ko nhớ lắm =))  Đăng lúc 1-4-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-4-2013 08:44:32 | Chỉ xem của tác giả
aceryoungie gửi lúc 1-4-2013 20:12
cho mình hỏi mấy tấm hình này là trong phim nào của Shota vậy bạn? Nhìn có vẻ lập d ...

mấy tấm đó trong phim Meitantei no okite đó bạn. mình vừa kiếm được phim này. mình cũng đã đề cử bên thread drama rồi, bạn qua đó ủng hộ giúp mình nhé. cảm ơn bạn nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-5-2013 20:03:45 | Chỉ xem của tác giả
Anh matsudo ý quá cool. Đóng liar game quá đạt ý lạnh lùng boy. Giờ mới phát hiện ra nam diễn viên nhật cũng nh anh cuôn hút thế :x:x:x
Tạo hình của a ý trong love shuffle đz dã man cắt tóc ngắn. Trời ơi fall in love mất r :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 29-6-2013 17:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 14-7-2013 21:36:54 | Chỉ xem của tác giả
mình chào cả nhà

mình vừa xem 2 season của Liar Game và bị bấn loạn bởi Akiyama-sama :)

cái kiểu lạnh lùng bất cần của bạn ý làm mình chết mê :))

bạn nào fan ruột của anh ý thì cho mình xin thêm movie để mình xem vs, nhớ là movie nhé, vì mình bị lười xem drama Nhật :) thanks cả nhà nhiều nhiều :)

Bình luận

Liar game cũng có bản movie đó em.  Đăng lúc 14-7-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách