Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Akanishi Jin (赤西仁) - Xích Tây Nhân (KAT-TUN)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 10-2-2012 20:21:06 | Chỉ xem của tác giả
mina ơi cho mình hỏi: tin tức trên Jpopasia.com đáng tin ko vậy do mình mới đọc đc 1 tin về Jin mà shock ko thể tả ( không bít cóa ai đọc chưa)
p/s: mình là mem cũ bên kst.vn và rất hâm mộ KAT-TUN
trc jio toàn làm silent reader thui
どうぞ よろしく ね!

Bình luận

tin này dịch rùi đó. Bạn qua box j-news đọc đi ^^  Đăng lúc 10-2-2012 08:29 PM
đúng đấy bạn ạ, ko sai đâu, chỉ có việc Kuroki có mang thai hay ko là chưa rõ thôi http://www.youtube.com/watch?v=pm8eT8oDMjs&feature=youtu.be bạn vào đây xem  Đăng lúc 10-2-2012 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 4-7-2012 07:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Tung bông, tung hoa, nhảy múa, hát ca....chúc mừng sinh nhật Jin-chan. lấy vợ sinh con rùi đừng quên sự nghiệp nhé. mặc dù papa có đày anh thêm nữa nhưng đừng mất niềm tin và hy vọng nhé. các phán gờ luôn ủng hộ anh. (viết xong lời này thấy mình baka quá, Jin-chan mà hiểu tiếng việt mới quái sự đó). hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 30-3-2013 13:57:05 | Chỉ xem của tác giả
Jin từ hồi tách ra solo thấy có vẻ phong cách cũng thay đổi mới lạ
hơn thì phải, trước style trông vẫn babe trẻ con nhưng giờ trông
có phần phá cách vs quái quái 1 chút =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 15-4-2013 22:21:06 | Chỉ xem của tác giả
[15.4] Meisa khen Jin là ông bố đảm /và quay lại phim trường với vai trùm băng trộm.

Nữ diễn viên, ca sĩ, người mẫu 24 tuổi Kuroki Meisa quay trở lại với dòng phim truyền hình sau khi sinh con đầu lòng tháng 9 năm ngoái. Cô sẽ đóng vai một tên trộm trong một phim truyền hình mùa xuân của đài TBS- "TAKE FIVE ~ Oretachi wa Ai wo Nusumeruka ~" . Cô sẽ đối mặt với thách thức khi diễn những cảnh hành động phức tạp trong bộ áo da bó sát màu đen. Kuroki hài hước nhận xét rằng nếu đi trộm mà lại mặc đồ như vậy thì rất dễ gây chú ý. Tuy nhiên vì nhân vật cô đảm nhận trở về Nhật từ Mỹ nên nữ minh tinh có thể hiểu vì  sao lại ăn mặc như vậy.

Nhân vật Kuroki vào vai thủ lĩnh của một băng nhóm trộm cắp chuyên đối đầu với nhóm của Karasawa Toshiaki và cô sẽ xuất hiện từ tập 5 trở đi (Phát sóng ngày 17/5).
Giải thích vì sao Kuroki được chọn cho vai diễn này, nhà sản xuất Iyoda Hidenori cho hay ông từng cộng tác với Kuroki trong phim "Shinzanmono" năm 2010 và họ đã trò chuyện về việc ông muốn giao cô một vai diễn đòi hỏi nhiều cảnh hành động.

Ngoài ra, trong một cuộc phỏng vấn gần đây trên báo về bộ phim lịch sử mà cô đang tham gia (của đài NHK), Kuroki Meisa cũng chia sẻ một chút về con gái của cô và nam diễn viên Akanishi Jin. Cô nói rằng em bé cười rất nhiều và cực kỳ dễ thương. Kuroki không rõ giữa mình và chồng, liệu bé giống ai hơn.

Qua bài báo, cô cũng cho thấy cái nhìn sâu sắc về Akanishi Jin trong cương vị một người cha. Cô cho hay anh rất được việc, đỡ đần cô nhiều, vừa tắm vừa chăm sóc con chu đáo.

Jin và Meisa lúc nhỏ- Bạn nghĩ em bé sẽ giống bố hay mẹ hơn ^^

Và theo bạn Jin có phải một ông bố tốt không

Source: Sanspo + doramaworldBP+JAfandom+kurakura-chan livejournal
Vtrans: [email protected]
[kites.vn]Tin tức được dịch bởi kites.vn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Đọc tin và bình luận tại: http://kites.vn/thread/-15-4-mei ... om--380552-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 13-6-2013 09:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Hihi ... tớ vừa xem ảnh của con gái Jin nè mọi người !
bé xinh lắm , dễ thương lắm , giống y chang bố Jin hồi nhỏ luôn.
xem ra Jin chăm con rất tốt đó nha.
cơ mà có người cha tí tửng như Jin thì biểu sao con nít không mê (người lớn còn mê nữa là )
tuy là ở nhà chăm con nhưng nhìn cái mặt Jin hạnh phúc vô cùng, xem ra thất nghiệp ít bữa cũng chả sao. nhưng mà đàn ông phải có sự nghiệp, hy vong cậu sớm quay lại showbis
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 16-6-2013 10:24:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đặt gạch xây nhà ở đây rồi đấy{:412:}
Hi vọng về lão già ấy của mình được viết chi tiết cho bõ công chờ đợi {:412:}
Yêu lão già Jin được 6 năm rồi cơ đấy kể từ ngày xem Yukan Club cho đến giờ vẫn không thể bỏ nổi tình yêu với lão già này
Nghe tin lão lấy vợ ở cái tuổi này mà mình ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa
Hi vọng lão sống hạnh phúc cho đến đầu bạc răng long nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 25-6-2013 11:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Tin nóng hỏi, từ JPN : Jin sắp trở lại với fan rồi ( vào tháng 8-2013)
{:181:}
{:171:}
{:290:}
mở tiệc ăn mừng nha mấy tình yêu {:310:}
hy vọng lần trở lại này Jin sẽ tạo nên kỳ tích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 29-6-2013 17:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 4-1-2014 12:00:40 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhiệt liệt!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 6-1-2014 00:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem 47 Ronin có Jin đóng về... Mình chỉ xem một số phim Nhật của các diễn viên đời trước nên không nhớ mặt lẫn tên các thần tượng Nhật đời sau nhiều lắm, nổi tiếng như Jin cũng chỉ tình cờ xem qua profile 2,3 lần gì đó vì tò mò (Hồi đó đang thích diễn viên nào đấy, vô tình thấy ổng được fan Nhật khen quá trời, search 1 tẹo ra cả mớ thông tin=.=) Lúc ngồi trong rạp, đến đoạn Chikara (Jin) xuất hiện, phản ứng đầu tiên là "Ui, anh này dễ thương quá!", thứ hai là "Ớ, nhìn ông này quen lắm!!!" = Nhất là đôi nốt ruồi cuối mắt, càng nhìn càng quen tợn. Thế là cứ hú hí to nhỉ với ông anh đi cùng, "Nhìn quen quá anh ơi!", "Hình như của nhóm Kat-tun!", "Ôi, đẹp trai quá!" -> Đến nỗi ông anh mình cũng thấy phiền
Giờ về lục lại thì thấy đúng là người mình từng thấy thật... Nhớ ra cả lúc lên google lần trước biết tin ổng vừa lấy vợ TT_TT
Jin Akanishi... Giờ mình nằm lòng cái tên này rồi... Đóng cả phim Hollywood rồi đấy, bắng tiếng anh vèo vèo... Chúc mừng anh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách