Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 21-2-2012 00:02:22 | Chỉ xem của tác giả
http://youtu.be/K6JWhc5KySM

Qùa cho các bạn nhà Ssangchu cúp bồ =)))))))))))))))))))))~
Đây là màn trình diễn của HJ và HB ở lễ trao giải năm 2008, chú rể cực kỳ cute luôn nhé :"> :">~~
Năm đó, HJ và HB cũng được giật đc giải cặp đôi đc yêu thích nhất luôn đó :">~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
 Tác giả| Đăng lúc 21-2-2012 01:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Đã chuyển $ cho bạn có đáp án chính xác và nhanh nhất ở ep 1

Chuyển phát         K$T -100         đến kegisu

Ep 2 completed

Chúc các bạn xem show vui vẻ

Bình luận

Thanks! Mình đã nhận được rồi ^^  Đăng lúc 21-2-2012 08:13 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongbo + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 21-2-2012 05:00:31 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời câu hỏi nào:
Câu 1: Joong trả lời là đập muỗi để bảo vệ vợ không bị muỗi đốt, bảo vệ cả gia đình luôn=))

Câu 2: Mình không nhìn thấy ngày, tháng 5 năm 2008 thôi. Mình đoán là ngày 12-5-2008 a.

Ps: bây giờ mới xem couple này, quá hay luôn. Thích đoạn anh chồng bảo không thể là khí nitơ quá. Thật may là subteam quyết định làm lại.

Bình luận

giờ mới biết cũng chưa muộn ^^ ko xem mới là phí của zời =))  Đăng lúc 23-2-2012 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-2-2012 06:32:13 | Chỉ xem của tác giả
jinda_luu gửi lúc 21-2-2012 01:46
Đã chuyển $ cho bạn có đáp án chính xác và nhanh nhất ở ep 1

- Joong biện hộ lý do mình đập muỗi trong đêm tân hôn khi PD hỏi là:"Khi tôi bắt từng con muỗi một. Tôi thấy giống như đang bảo vệ vợ mình vậy. Thật mà. Bọn muỗi đó sẽ hút máu vợ tôi nên, nếu mà bắt được hơn 10 con. Tôi... Cảm giác như đang bảo vệ cả một gia đình vậy"

- Ssangchu couple đã pose 1 tấm ảnh trên biển, và đó là ngày 04/05/2008 ( Vì ngày quay số đầu tiên tại MBC Studio, Seoul, Hàn Quốc là lúc 5h20 chiều ngày 11/05/2008 trùng với chủ nhật nên ngày quay ngoại cảnh là thứ 7 và chủ nhật trước đó tức là ngày 3,4/05/2008 mà như ta thấy bức ảnh được chụp vào sáng hôm sau tức là chủ nhật ngày 4/5/2008)

Bình luận

ôi.. chàng 4D quá đấy ạ!! @.@  Đăng lúc 21-2-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 21-2-2012 15:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây mình đã coi toàn bộ couple này rồi, ở nhà còn đang lưu giữ toàn bộ việt sub, nhưng thấy bạn làm lại mình thấy rất vui. We Got Married gần đây có vui, có hay nhưng không còn chiều sâu như trước đây nữa, S1 cặp nào cũng hay nhưng mình thích cặp đôi này nhất, đến khi chia tay rồi vẫn còn ngượng ngùng nhưng vẫn thú vị bởi tính cách 4D và trẻ con của joong và sự chững chạc những vẫn rất đáng yêu của Boo.
Mình rất cảm ơn bạn vì bạn đang đem đến cho mọi người một couple cũ nhưng lại cực kỳ hay và thú vị.
Mọi người hãy yên tâm xem show nhé vì mình đảm hay, hay ở mọi tập phim và tập nào cũng cười.
Chúc mọi người xem vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 21-2-2012 17:07:13 | Chỉ xem của tác giả
coi cặp này thấy vui và hay nữa
tuy là HB lớn tuổi hơn nhưng lấy được vợ như vậy là hạnh phúc wá rùi
vừa biết nấu ăn, biết may áo , don dẹp nhà cửa, gọn gàng, thông minh
mấy cặp sau này k giống vợ chông gì hết và ít người biết nấu ăn nh7 HB (trừ  Vic ra)
ủng hộ các bạn làm sub
trước đây mình coi online k ah
lần này mình sẽ down về siêu tầm lun
thank subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 21-2-2012 17:27:53 | Chỉ xem của tác giả
SSangchu của tui
tui nhớ những ngày đầu mới lọ mọ coi show kbiz tui chết lên chết xuống vì chú rể 4D (mà theo tui là 12D lun ấy chứ), thêm vào đó là Hwang Buin, người phụ nữ là hình mẫu của tất cả đàn ông lúc ấy.
ss luôn luôn chu đáo và hiểu mọi việc 1 cách thấu đáo.
Mỗi 1 lời nói và hành động của ssangchu lun làm t chết lên chết xuống vì cười.
Rất buồn khi những ngày vui vẻ ấy kết thúc, nhưng thời điểm đó điều đó là cần thiết cho chú rể nhỏ
Nhưng vui được cái là lại có nhiều thông tin thú vị vào thời điểm ấy ^^
Cám ơn bạn vì đã làm lại show này vì lúc đó mình ko tài nào kiếm ra được raw cũng như sub cho tập cuối.
mình sẽ down lại nguyên show gặm nhấm chờ đến ep cuối.
love ssangchu forever

Bình luận

12D được sao =))  Đăng lúc 23-2-2012 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 21-2-2012 17:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam, cám ơn Project của các bạn cho Ssangchu couple này.

Có thể nói chính nhờ Ssangchu couple - cặp đôi Rau diếp mà mình trở nên ngày càng iu Joong, ngày càng tìm hiểu về anh và dấn thân và thế giới của anh, mãi không dứt ra được. cũng từ đây mình lần mò thế giới của Joong bít Joong như thế nào, những hoạt động của anh. Nhờ anh mà mình biết thêm về Kpop và Shoowbis xứ Hàn, những thứ tấn tần tật liên quan tới anh

Yêu lắm con người chân thành, ấm áp thế này, có thể mới bắt gặp lần đầu bạn sẽ có đánh giá khác, nhưng càng tìm hiểu thì hoàn toàn nhận ra người ấy xứng đáng để được yêu thương

Không biết coi cái show này bao nhiêu lần rồi, bùn cũng coi, vui cũng coi, coi hoài hok chán, càng coi là càng thú vị như lần đầu. Có người bảo với tôi rằng; em xemd đến nổi nhớ câu nói nào tiếp theo luôn...

Chân thành cám ơn subteam nhiều lắm, sẽ down về sưu tập thêm 1 bản đẹp nữa của couple yêu thích của mình...

Ủng hộ các bạn{:291:}

Bình luận

oánh chùm Sệ chít giờ nha, về nhà nằm xuống nhanh =)))  Đăng lúc 21-2-2012 10:22 PM
sen nhu con hen :-<  Đăng lúc 21-2-2012 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 21-2-2012 21:06:26 | Chỉ xem của tác giả
ơ!! sao giờ mình mới biết có cặp anh Jihoo sunbae của mình này??
Down thôi!!.. tự nhiên mò mẫm đc vào đây!!
Mình sẽ xem thật cẩn thận!! thanks các bạn nhà mình!! cơ mà đây là WGM cặp đôi mới à hay là ntn đây?? Tại cũng đề WGM mà!!

Bình luận

o ke!! ^^  Đăng lúc 22-2-2012 08:29 PM
down bằng link chủ thớt up cũng nhanh lắm bạn, có chút xíu hà,,,,mà bản đẹp quá chừng....:))  Đăng lúc 22-2-2012 09:06 AM
thế à!! uk!! đang down để xem đây!! cơ mà ko có link torent à bạn ới?  Đăng lúc 21-2-2012 10:34 PM
là cặp đôi của SS1 đó bạn, từ năm 2008 luôn đó :xxx, nhưng mà thú vị lắm đấy, bạn xem thử nha  Đăng lúc 21-2-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 21-2-2012 21:48:15 | Chỉ xem của tác giả
jinda_luu gửi lúc 15-2-2012 00:17
Ban đầu, mình tính dành post này để nói lên những điều thú vị từ cặp đôi này đ ...

1)Joong biện hộ lý do mình đập muỗi trong đêm tân hôn khi PD hỏi là : Khi tôi bắt từng con muỗi một. Tôi thấy giống như đang bảo vệ vợ mình vậy. Bọn muỗi đó sẽ hút máu vợ tôi nên, nếu mà bắt được hơn 10 con, Tôi…cảm giác như đang bảo vệ cả một gia đình vậy.

2)Ssangchu couple đã pose 1 tấm ảnh trên biển, và đó là ngày 5/5/2008 (Vì họ ở trường quay xem 2ep cùng 1 hôm là vào ngày 11/8 nên mình nghĩ họ có thể đến Jeju vào CN 4/5 rồi sáng thứ 2 : 5/5 quay ở biển sau đó bay về Seoul luôn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách