Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 19-2-2012 11:56:27 | Chỉ xem của tác giả
jinda_luu gửi lúc 15-2-2012 00:17
Ban đầu, mình tính dành post này để nói lên những điều thú vị từ cặp đôi này đ ...

1. Ssangchu couple lần gặp nhau đầu tiên là ở sân bay
2.
Tôi đã nghĩ có thể là một cô gái dễ thương. Nhưng không phải vậy. Khi tôi nhìn thấy chị Hwang Bo, dễ thương thật.

Đây là nhận xét của HJ vs cô dâu ~
*)))))))~ lão 4D trả lời chả đâu vào đâu*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-2-2012 19:16:58 | Chỉ xem của tác giả
haha Chủ nhật tình cờ dạo forum lại nhìn thấy sub của CP mình yêu thích nhất, CP này là đôi đầu tiên mình xem của WGM, nhờ có CP này mình mới biết đến chương trình này và các CP khác, Sangchu CP tham gia show muộn hơn các CP khác, bắt đầu từ tập 9 mới tham gia. 2 tập đầu cả Joong và ss Hwang Bo có vẻ vẫn còn ngượng nên hai người nói chuyện vẫn còn ngại, CP bắt đầu ở đảo Jeju và kết thúc cũng ở đấy. Lần đầu tiên gặp mặt chắc Joong khá ngỡ ngàng vì cứ nghĩ nhà đài sẽ chọn một em nữ ca sỹ nào đấy kém tuổi, chứ ko thể nghĩ là ss Hwang Bo hơn tận 6 tuổi, nhưng mà sự kết hợp như vậy lại hay, Joong đã ít nói lại gặp em nữ idol nào cũng ngượng ngùng thì ko hay lắm. SS Hwang nói nhiều cười lớn tạo ra không khí vui vẻ. Xem CP này chủ yếu là hài hước và cười nghiêng ngả, chứ ít có những lúc lãng mạn ngọt ngào như kiểu Anbi hoặc Alex-ShinAe. Rất cảm ơn ST đã làm sub cho SangChu CP, nhất định sẽ xem và ủng hộ. Vẫn nhớ mãi ở tập 1 chồng gặp vợ ở bãi xe sân bay, vợ lớn lái chiếc xe mui trần sành điệu, cả hai cùng ngại ngùng, tuy ko nói nhiều nhưng cũng đã có những phút trao đổi hiểu nhau thêm và cười toét miệng vì sự 4D của chú rể. Rồi cùng mặc áo đôi, vì chú rể trẻ ko thích phô trương tình cảm nên chàng quyết định thay đổi áo đôi để mọi người ko nhìn ra đây là áo đôi. Cô dâu lớn tuy ko thích nhưng vẫn giúp chú rể cắt áo. Ko ai như Joong, đi thuyền dạo biển và câu cá mà mang cả chục quyển truyện tranh đi để đọc. haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 19-2-2012 20:46:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi Huyn Joong oppa
mình mới xem được có mấy tập ah, bây giờ có subbing team làm vậy là xem trọn bộ được rồi
Phải down về coi mới được, cám ơn subbing team nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 19-2-2012 23:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Couple đầu tiên mình xem ở WGM và cũng là couple cute nhất trong WGM mà mình từng xem:x
Đầu tiên xem couple này chỉ vì tình yêu với Joong thôi.Nhưng mà càng xem càng thấy thích. Chị Hwang Bo tuy lớn tuổi hơn Joong nhưng nhìn vẫn xứng;)) Mong từng ep của nhà mình:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 20-2-2012 00:12:03 | Chỉ xem của tác giả
cô dâu lớn "trúng sổ xố" có khác =)) cho nên là cứ cười ha ha suốt thôi :))
chắc hẳn là ngạc nhiên và vui mừng lắm
cũng phải thôi
chú rể đẹp zai cao ráo thế mà ;)) cười tươi như hoa ý 8-> đẹp zai quá đi thôi
hehe mong chờ các tập sau :">

Bình luận

chị ko sợ con ỐC nó biết à =))  Đăng lúc 20-2-2012 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-2-2012 10:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Ssangchu couple chính là couple đã đưa mình đến với we got married và đến với Hyun Joong oppa để rồi trở thành 1 triples. Cũng rất buồn khi chỉ vừa mới bắt đầu yêu thích ss501 thì mỗi người lại solo nhưng vẫn sẽ luôn dõi theo các oppa và tự an ủi bằng cách lục lọi tìm kiếm các show cũ để rồi thầm hy vọng sẽ có ngày các oppa lại cùng đứng trên 1 sân khấu nói chuyện vui vẻ với nhau.
Xem ssangchu couple cả eng lẫn viet nhiều lần rồi nhưng thật sự vẫn muốn xem lại lần nữa. Thật sự cảm ơn những bạn đã vietsub lại 1 lần nữa.

Bình luận

Me too :((((((((((((((  Đăng lúc 20-2-2012 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 20-2-2012 15:43:13 | Chỉ xem của tác giả
mai là có sub ép tiếp theo rồi
trong khi chờ đợi, mời cả nhà nghe một bài hát rất tuyệt mà chú rể nhỏ hát tặng cô dâu lớn nhé

Cre: inaleil@yt

cảm động lắm ý
khi xem cúp bồ này, bạn sẽ nghe được có nhiều bài hát tuyệt vời vủa SS501 nè, của chú rể nhỏ và của cô dâu lớn nữa. Chcus cả nhà buổi chiều vui vẻ

Bình luận

dễ thương ghê, mình thích couple này nhất. nếu ngoài đời thành đôi thì hay nhỉ. cám ơn vì bạn up 1 clip dễ thương đến vậy nha :x  Đăng lúc 28-4-2012 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 20-2-2012 18:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Luôn là favorite couple của mình <3
Mình thích KHJ oppa vì tất cả những quan tâm dành cho Hwang Bo. Những tình cảm rất thật, rất rất thật !!!
Couple duy nhất làm mình khóc vì những giây phút cảm động của 2 người !
Forever Ssangchu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-2-2012 20:15:33 | Chỉ xem của tác giả
iêu couple này lâu rùi
hùi trước coi ko đủ bộ. bây giờ thấy subteam làm lại dự án này mứng woa'!!!
thanks subteam nhìu!! 5ting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 20-2-2012 20:37:20 | Chỉ xem của tác giả
hì,phải nói là cực ghét Joong trong BOF luôn,cơ mà thích bạn leader hâm đơ của SS và đổ hoàn toàn bợn chồng trẻ 4D của Buin.
trong máy mình đã có 1 bản full các couple và 1 bản cut Joongbo rồi,cơ mà vẫn muốn vào đây ủng hộ subteam.Thanks các bạn đã tiếp tục giới thiệu couple này đến với nhiều người hơn nữa.

Bình luận

cái sign bạn Ú nom thật lừa tình =))~  Đăng lúc 20-2-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách