Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
721#
Đăng lúc 24-2-2014 20:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Bài được joong_diem sửa lúc  24-2-2014 08:28 PM

Hôm nay chị già lên FB tâm sự

Mostly People hates about 'monday' coz it's start day of week. Need to go to school n work. We can make the day to happy our selves. Ex. Gonna make appointment with the person who i like. Then it can be such a thrill. Haha also we are looking forward to 'monday'

Cre: Estella 황보

Hầu hết mọi người đều ghét 'Thứ Hai' vì đó là ngày bắt đầu của 1 tuần. Phải đi học và đi làm. Chính chúng ta có thể biến nó thành một ngày hạnh phúc. Ví dụ như hẹn hò với một người tôi thích. Vậy thì có thể là một điều hồi hộp. Haha, chúng ta cũng đang mong đợi đến "Thứ Hai".

có cả update Instagram nữa nè , vẫn còn xì tin chán

cre: hwangbonly1_fashiony@IG

có vẻ sau vụ có người nhắn tin "Chúng ta làm cặp đôi ban nhạc đi, kiểu cặp đôi ngọt ngào như soocola ý" hôm 14.2, tâm tình chị dạo này yêu đời hẳn , hy vọng sớm có tin zui mần đám cưới

Bình luận

insta của c za` là gì zay ng` đẹp?  Đăng lúc 24-3-2014 10:02 PM
đẹp. nhưng mà giá thì ...hxhx. n đang từ 10k euro giảm giá xuống còn 6k. giá mà 10 ngàn vnđ thì e mua tặng ac làm quà cưới ngay a ^^.  Đăng lúc 25-2-2014 02:11 AM
e là e ủng hộ nhiệt tình vụ đám cưới ạ. a sắp nhập ngũ r. c mà chờ 2n nữa thì sao có nhiều con đc ạ :D hnay e đi chơi thấy cái đầu lâu thiết kế rõ là  Đăng lúc 25-2-2014 02:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 24-2-2014 22:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Chị già sau một hồi lên khuyên dân tình hãy biến ngày thứ 2 thành 1 ngày hạnh phúc, kiểu như tui đi hẹn hò với ng tui thích vào thứ 2, giờ lại lên thanh minh thanh nga là tui chỉ gợi ý zậy thôi chứ ko phải chuyện của tui, hẹn hò a, đã là quá khứ rồi...  
Sau một mớ hint tự bữa giờ cũng không thể không khiến fan sinh nghi ah

cap by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
Đăng lúc 4-3-2014 00:30:02 | Chỉ xem của tác giả
phong cách phe giò hai bữa nay của chị già mình thích cái quần rách đầu gối kia qué

còn đây là cặp mèo may mắn ở của hàng Jaksal (Hyun Joong) và Shimsintong (ss Bo)

cre: @hwangbonly1_fashiony + NH04

sáng sớm vô quăng vài cái hình quét bụi rồi đi ngẩu, nãy giờ mần việc mệt qué >_<

chúc cả nhà ngủ ngon ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 7-3-2014 20:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị em phụ nữ ngày mồng 8 tháng 3 zui zẻ và hạnh phúc ^_^

hình mới tung hôm qua của chị già ^_^

cre: @hwangbonly1_fashiony

Bình luận

happy woman's day ^^ nhìn c già nhà mình trẻ quá ạ. 10 năm r vẫn khuôn mặt ấy. mà càng ngày càng đẹp ấy ạ :D  Đăng lúc 7-3-2014 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
Đăng lúc 21-3-2014 01:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Cái cặp này thực sự làm mình confused về độ real nhất.
Rõ là càng về sau có vẻ như là Hyun Joong thích ss Bo nhiều hơn. ss Bo cũng có vẻ như không thể sống xa cậu này
Hơ, đây là cặp chị em đẹp nhất mà mình biết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 24-3-2014 21:30:39 | Chỉ xem của tác giả
chương trình nhát ma giữa đim phia đây
ngày xưa của "anh Hwang Bo" và Kim đại ca mới chân ướt chân ráo bước vào K-biz, mặt ngây thơ non nớt dữ hôn

cre: soompi

Bình luận

a ngày xưa mặt búng ra cả lít sữa ấy ạ. còn c thì hồi đó tham gia Xman với Love letter hot lắm mà. cả mấy a DBSK cũng mê mẩn.  Đăng lúc 25-3-2014 12:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
Đăng lúc 28-3-2014 19:42:41 | Chỉ xem của tác giả
tháng 4 này chị già sẽ có 1 sự kiện đáng chú ý nhé, mn hãy mong đợi đi

Coming soon Let me open the address on April Can't wait to see!

cre: @hwangbonly1_fashiony

@jinda_luu: người đợp, Instgram của chị già nè http://instagram.com/hwangbonly1_fashiony
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 28-3-2014 21:21:20 | Chỉ xem của tác giả
Woa woa woa lâu lắm rồi mới có tin về chị ấy của chúng ta.
Ko biết dạo này chị hoạt động như thế nào nữa.
Còn chồng của chị dạo này nổi như cồn luôn, chẳng còn vẻ trẻ con như ngày nào nữa rồi.
Chồng chị ko còn là chai đẹp hơn bông nữa rồi mà đã thoát xác thành chai bị bầm dập trong phim rồi.
Hóng tin tức của chị nhất. Mà dạo này nhìn ảnh thấy chị đẹp ra hơn xưa rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
Đăng lúc 31-3-2014 20:37:58 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay chị già ra mắt shop online, có ai vào xem thử chưa , chị già làm model luôn, có delivery nước ngoài nữa đó nha, mn mua ủng hộ chị già đê

địa chỉ website đây: http://www.bogo-easy.com/

source: http://www.bogo-easy.com/

Bình luận

dòng chữ tiếng hàn trên website của chị là bogoshipta ^^ hehehe. bài hát mà ai đấy đã hát tặng chị. omomo. đây liệu có fai là hint k ạ. e mừng ^^!  Đăng lúc 1-4-2014 06:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
jinda_luu + 5 dành $ mua 1 cái mới dc

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 3-4-2014 22:11:22 | Chỉ xem của tác giả
có mấy cái hình fan ghép

cre: 川小景/九曲神君

Bình luận

hình đẹp quá ạ ^^ lại sắp đến ngày ấy r. ước j sớm có tin vui. heheh. e yêu tháng tư ~  Đăng lúc 4-4-2014 04:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách