Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
711#
Đăng lúc 20-9-2013 11:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Muhan Girls

cre: as tagged

Bình luận

Chị càng ngày càng trẻ trung xinh đẹp, giai càng ngày càng menly ... xứng đôi quá trời ... 2 người làm cái đám cưới cho dân chúng mừng đi nào  Đăng lúc 11-10-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

712#
Đăng lúc 28-9-2013 00:04:35 | Chỉ xem của tác giả
thấy nhà người ta đeo đồ "đụng hàng" bị kiu là hẹn hò, mà anh chị nhà mình đụng quài mà chẳng ai khui ra ta {:160:}

cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

713#
Đăng lúc 28-9-2013 15:05:23 | Chỉ xem của tác giả
bấy bị Kim Shilang và Bấy bi Hwang Buin, cái mỏ dzãnh y chang , đúng là có tướng phu thê mà

lại đụng hàng nữa nè, của anh thì lúc quảng bá Gentleman mới đây, còn của chị là lúc quay Muhan Girls hôm 27.9

cre: Ssangchu Island

Bình luận

èn en ^^  Đăng lúc 30-9-2013 01:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

714#
Đăng lúc 5-10-2013 21:47:30 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay chị đi ăn cưới bạn, update đôi giày đẹp {:184:}

đôi giày này đã từng được mang lúc chị tham gia liên hoan hài kịch quốc tế ở Busan hồi tháng 9 vừa qua, có tinh thần tiết kiệm cao giống ai kia {:184:}

cre:  @Estella816 +  ‏@iruburijima12

anh đang xài cái điện thoại này

cre: @爱贤21度C

lúc trước có 1 cái y chang mà màu trắng, ko biết nay đâu rồi xài tới cái màu đen đây, cái này là dòng AnyCall của Samsung, hồi sau BOF anh có quảng có cho cái này, giờ thì người ta hết sản xuất loại này lâu rồi, chắc hồi đó đi đóng CF được tặng để dành xài tới giờ {:184:}, cũng thấy có Iphone mà chỉ xài chơi game thôi {:184:}

Bình luận

luk đi tìm chỉ nhớ mỗi ssangchu thì phải là joong_diem. thậm chí còn seach cả nick cô trên mạng nữa kìa. sau 2 năm nay gặp lại vui mừng khôn siết...  Đăng lúc 22-2-2014 09:48 PM
nàng vẫn quá chăm chỉ nàng ạ. cả tháng ta đi tim thread ssangchu mà cứ nhớ là xem bên 360. vào đấy hỏi loạn lên có ai nhớ joong_diem ko mà ko có. hóa ra là xem ở kites..=))   Đăng lúc 22-2-2014 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

715#
Đăng lúc 11-10-2013 23:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Coi bao nhiêu cái cúp bồ rồi mà vẫn bấn loạn đam mê với cái cúp bồ 4D bá đạo này nhất ... yêu sao ssangchu ... iu sao JoongBo ... iu sao SS501 ...
Hóng ngày mọi người tề tựu như xưa ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

716#
Đăng lúc 25-12-2013 15:46:45 | Chỉ xem của tác giả
trời, hôm nay mới mò kỹ cái mục show của Kites, thấy ssangchu couple là phải click vào ngay.
Xem BOF, thích Ji Hoo, nhưng mình chính thức đổ Joong từ cái show này nè, coi đi coi lại ko biết bao nhiêu lần, còn sao ra đĩa gạ gẫm bạn bè với mấy đứa em cũng xem nữa.

Bình luận

Lại một mem nhà SSangchu lưu lạc nữa này, welcome! Hai anh chị lâu lâu mới có tin nhưng mà fan thì vẫn luôn dõi theo cả hai nhỉ? :))  Đăng lúc 2-1-2014 07:43 PM
Lại một mem nhà SSangchu lưu lạc nữa này, welcome! Hai anh chị lâu lâu mới có tin nhưng mà fan thì vẫn luôn dõi them cả hai nhỉ? :))  Đăng lúc 2-1-2014 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

717#
Đăng lúc 11-1-2014 19:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong cúp pồ này mình ước chi anh chị ấy yêu nhau ngoài đời ghê, tuy anh nhỏ hơn chị khá nhiều tuổi nhưng xem trong đây không thấy được khoảng cách về tuổi tác giữa họ. Hwangbuild ơi cho bọn fan tụi em được nghe tin mừng về anh chị đê
Yêu couple Ssangchu nhiều lém!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

718#
Đăng lúc 27-1-2014 22:35:25 | Chỉ xem của tác giả
một hình ảnh hoàn toàn khác so với ji hoo của BOF. thực sự có một cái nhìn khác về anh. Đúng là nhìn người không thể chỉ nhìn vẻ bề ngoài là có thể phán đoán được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

719#
Đăng lúc 13-2-2014 18:17:53 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đã ai xem love planet phiên bản Valentine chưa ạ, e vừa coi trên soompi xong. moment của ssangchu couple tung tóe luôn ạ. vui quá là vui. chờ bản sub nữa chắc e điên luôn quá, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

720#
Đăng lúc 23-2-2014 21:59:35 | Chỉ xem của tác giả
òa òa, chào cả nhà

lâu rồi mới vào lại, không ngờ vẫn còn vào ra chốn này , lâu rồi vẫn còn nhiều người iu couple này

hi @liverrard , lần đầu tiên mình thấy nick này luôn á

@poulet1808 , cái vụ love love planet hấp dẫn lắm phải hôn, ss có tổng hợp ở đây

lâu rồi không có update gì cho thớt hết, nay tới có tin tức  gì mình cũng sẽ chia sẻ cùng mọi người nha

Bình luận

dạ ss. e có thói quen là sáng nào bật mt cũng mở ssangchu world và soompi ra coi k à :D nên vui lắm ạ. còn mới có vụ kim tự tháp nữa. e chết đây ^^  Đăng lúc 24-2-2014 06:00 AM
=)) tất nhiên r vì toàn vào xem là chính đâu có còm j đâu. h đang luyện lại bộ của anh chệ nên mới mò tìm lại topic xem h mần ăn sao đó mà... vấn thấy c thì vui lắm   Đăng lúc 24-2-2014 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách