Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
701#
Đăng lúc 16-8-2013 21:17:47 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi mình bị lạc. cho mình hỏi các bạn có biết we got merried của Kangin suju
vietsub ở chỗ nào ko????
mình tìm mãi mà ko thấy! cũng ko biết đi hỏi chỗ nào cả nên vào đây làm phiền vậy
có ai biết thì cho mình cái link vs nha. thanks

Bình luận

wgm của đôi này hình như Kites ko làm sub, nhưng lên youtube có đủ mà, hồi trc m xem đôi này trên youtube thôi  Đăng lúc 17-8-2013 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

702#
Đăng lúc 17-8-2013 12:25:15 | Chỉ xem của tác giả
cindy_1992 gửi lúc 16-8-2013 20:30
hum nay là sinh nhật chị dâu trước tiên là em chúc chị lun hạnh phúc, lun vui vẻ và  ...

ss thì có cảm giác lo lo ngược lại, bỗng đâu một ngày nào đó anh tuyên bố ng yêu mà không phải là chị, chắc ss buồn lắm

lúc thì ss tin 2 người dữ dội, lúc cảm thấy cảm giác mình chỉ là do mình ảo tưởng, giờ anh đang ở đỉnh cao sự nghiệp, rồi đi lính, rồi lúc đi lính xong lại tiếp tục gầy dựng sự nghiệp, chị thì ngày càng có tuổi, có lần anh nói anh muốn 40t mới kết hôn

À, mới đây anh nói sau này có vợ thì phải sinh ít nhất 2 con :3, rút bớt lại rồi :3

nhưng nếu ngày nào đó, chị kết hôn với một anh chàng nào cỡ Kang Dong Won thì ss cũng mừng lắm lắm :3, anh này là số dzách luôn á, con nhà gia thế, đẹp trai, diễn xuất giỏi, lí lịch sạch sẽ :3, giá mà đó là anh rể thì cũng khoái :3

Bình luận

e cũng lo cho c lắm a =,.=  Đăng lúc 21-8-2013 01:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

703#
Đăng lúc 21-8-2013 12:06:04 | Chỉ xem của tác giả
hehe, bắt quả tang hai anh chị đội mũ híp hớp cùng thương hiệu HATer, hãng này xuất xứ ở HongKong nha

cre: n_h_0_4

ss Bo update trên Cyworld

AGE IS DOESN'T MATTER UNLESS YOU ARE A CHEESE OR RED WINE HAPPY HAPPY MY BIRTHDAY AND MY AGE!!

cre: HB's cyworld

Bình luận

hihihehehaha vui quá hen ^^ liệu có fai đợt c hay đi HK để shoping đồ đôi k vầy :"> e lại bị tưởng tượng.  Đăng lúc 21-8-2013 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

704#
Đăng lúc 23-8-2013 23:19:55 | Chỉ xem của tác giả
joong_diem gửi lúc 21-8-2013 12:06
hehe, bắt quả tang hai anh chị đội mũ híp hớp cùng thương hiệu HATer, hãng này xuất x ...

em đang ngồi coi master sun ss ah, coi phim ý tự nhiên e nhớ đến phim greatest love chắc hồi ý cả nhà mình xôn xao vì phim ý lắm, vì nó có nhìu đoạn giống với anh & chị dâu mà, hum nay vào coi thấy tin của ss em lại nhớ đến 1 cái longfic em từng đọc hồi còn ở bên Huynjoongvn. trong đấy cũng có đoạn vít về cái vụ đi hồng koong nhưng vít theo kiur tay 3 anh ko đi với chị mà chị đi với Uknow của DBSK thì phải. hồi ý em thích cái longfic này lắm lun hay ơi là hay...n mà ko có ưng cái đoạn nì. nếu mà cái vụ đi HK shopping mà là thiệt thì coi như ươc nguyện thành sự thật òi

Bình luận

b ơi b coi greatest love ở đâu vầy? link ở kites died hết mất r =.=  Đăng lúc 10-9-2013 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

705#
Đăng lúc 28-8-2013 18:52:25 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay chị post quà sinh nhật, có cái này {:156:}

source: @Estella816

đây chắc là món quà từ Ssangchu fan gòi {:160:}, tấm ảnh người đàn ông trong cái chai, anh ấy là ai

Bình luận

cái ảnh nó lóa nhìn ko rõ cơ mà giống ông ngựa bựa Jung Min lắm  Đăng lúc 12-9-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

706#
Đăng lúc 29-8-2013 09:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng em lại ngồi xem lại WGM của ssangchu, cảm xúc vẫn như những lần đầu tiên, hì.
Emlà fan ssangchu chính hiệu nhé, nhìn cái nick của emđi, hê hê. (Thật tình ko muốn nhận mình là khuyển nhưng được đặt cái nick này, hợ)
Lâu quá rồi ko thấy có tin tức gì của 2 người, cũng buồn quá...Đợi đến 2012, tưởng có gì, cuối cùng vẫn bặt vô âm tín, T_T
P/S: Mới xem MV mới của Joong, quá nóng bỏng, ko biết ssBo xem xong có cảm xúc gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

707#
Đăng lúc 10-9-2013 08:59:15 | Chỉ xem của tác giả

cre: soompi

Bình luận

nhìn nụ cười của em út rất là nghi ngờ nhé. huyng với huyngsunim ngày càng giống nhau ;))  Đăng lúc 10-9-2013 01:02 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
jinda_luu + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

708#
Đăng lúc 12-9-2013 12:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Hwang Buin update cyworld

Cre: HB's cyworld

xem thêm ở đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

709#
Đăng lúc 12-9-2013 20:42:56 | Chỉ xem của tác giả
ớ jin nhà mình đâu nhỉ...ko bít mọi ng có bít ko chứ con chó mà chị dâu chụp cùng rất là giống với chó cưng của Hyun Joon luôn...chị dâu đến thăm nhà cậu chủ nhỏ sao??? ke kenhìn ảnh chị mình vẫn xinh đẹp như vậy, cười tươi như vậy, thấy yên tâm lắm. hum trc coi cái mv quảng cáo đóng cùng ss choi thấy anh trên mv thì phong độ manly ngời ngời, nhưng cái tính trẻ con vẫn y như thế, coi cái making nhìn anh ngáp xong nhìn cái bản mặt hoảng hốt lúc giẫm vào váy ss Choi mà thấy iu lắm cơ. dạo nì anh chị lại ít đụng hàng òi.. bùn thí

Bình luận

trơi ơi, fan tặng quà cho chị mà có hình Min ngựa vô làm gì trời @@, cái hình đó hồi LG của anh đó, còn mấy hình mới đây chị chụp ở Hong Kong :))  Đăng lúc 14-9-2013 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

710#
Đăng lúc 19-9-2013 15:02:29 | Chỉ xem của tác giả
chúc cả nhà trung thu vui vẻ

cre: meenoi

Bình luận

Anh chàng đẹp trai, cô nàng xinh gái :). Thanks joong_diem  Đăng lúc 21-9-2013 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách