Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-2-2012 14:51:22 | Chỉ xem của tác giả
IU subteam quá cơ.............tềnh iu joongbo couple là hừng hực trong lòng mình rồi.{:297:}{:297:} Mặc dù bận rộn nhưng mình vẫn hay vào Soompi xem hình ảnh về couple yêu thích... Bạn nào thích có thể xem nè...
http://www.soompi.com/forums/top ... eds-1st-open-house/

Bình luận

cám ơn nhiều nhé ,mình sẽ vào coi  Đăng lúc 4-3-2012 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-2-2012 14:51:54 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!!!!!!!!!!
Không thể tin vào mắt mình!!!!!
Joongbo của tôi, tình yêu vĩnh viễn của tôi!!!!!!
Chính nhờ cặp đôi Rau diếp nên mới xem show Hàn,vầ dù có xem bao nhiêu show đi nữa,bao nhiêu couple WGM đi nữa, Joongbo vẫn mãi là tình yêu lớn nhất!!!!!
...  
   ...
Subteam, kamsakomita!!!!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-2-2012 15:00:09 | Chỉ xem của tác giả
sinhvientn gửi lúc 18-2-2012 13:10
Gửi ngàn nụ hôn đến subteam . Thật sự thấy cái Thread này em bấn lo ...

haha, dù nhiều lúc mình cũng mong điều đó sẽ xảy ra, hok hiểu có điều gì khiến mình cứ monmg tới cái TVH ở luân đôn, haiz, giấc mơ chỉ là giấc mơ, cả 2 dường như ko còn liên lạc sau khi show kết thúc, mà chính ss Bo cũng nói trong SH, ss ấy và anh ko còn ll sau ct đó nữa. Dù vậy vẫn mong điều đó xảy ra *hảo huyền*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-2-2012 18:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Thay vì gọi là Ssangchu couple cho em đc gọi là anh và chị dâu. Nếu có ai đó hỏi anh và chị dâu là j đối với em thì đó chính là niềm tin và sức mạnh.
Nhờ có anh và chị dâu em đã thay đổi rất nhìu. ĐÓ là cả 1 quãng đg dài. Lúc mới đầu khi em đến với SSangchu couple chỉ đơn giản vì em thích Yoon Yi Hoo của BOF, em thích Kim Hyun Joong của SS501, còn nhớ cái cảm giác đầu tin khi bít ng cặp đôi với anh là chị dâu, em thật sự bức xúc. Tại sao ko phải là 1 nữ idol nào trẻ trung đáng iu, sao ko phải là 1 ng nào đó dễ thg, hay 1 ai đó tương xứng với anh hơn mà lại là 1 "bà cô" xa lạ. thật sự khi đó em đã nghĩ thế đã nghĩ chị dâu đã quá may mắn, giống như trúng 1 vé số ko thích hợp với chị vậy. Nhưng chỉ vì mún coi anh. coi sự hài hước và kiur ăn nói 4D của anh mà em nhẫn nhịn nhìn theo chị dâu qua từng ep và rùi ko thể ngờ đc có 1 ngày khi bạn em nhìn vào cức ảnh chỉ vào chị dâu và hỏi ai kia, em đã ko suy nghĩ mà nói ra : vợ anh tao đấy mày, chị dâu của tao. Chính lúc đó em đã bít rằng, ko phải là em đã chấp nhận chị dâu mà thật sự em đã đc chị cảm hóa. Giờ đây, dù cho WGM của anh chị cũng đã khép lại quá lâu rùi, dù cho ko thể ngày ngày thấy thông tin của chị dâu n ng mà em iu quý nhất,ng em thấy phù hợn với anh, xứng đáng với anh nhất vẫn chỉ có duy nhất 1 ng chính là chị. Ko phải nói là anh của em đã thật sự may mắn khi có quãng thới gian làm shilang, và sẽ may mắn hơn nữa nếu như mọi điều em đang ấp ủ và mơ ước trở thành hiện thực.
Giống như là sự tái hiện giấc mơ của em, kể từ trc khi coi WGM em lun có 1 mơ ước về 1 nửa của mình, về 1 cs sau này cùng ng mà em iu, 1 cs thoải mái, vui vẻ, 1 cs mới mẻ, ko chỉ đơn thuần là sự lãng mạn cổ điển, em mong mún nó sống động hơn và theo 1 cách nào đó khác ng. thay vì là 1 cs vợ chồng dơn thuần em mún đó cũng là sự chia sẻ của những ng bạn, là sự cạnh tranh nhưng ấm áp và có nhường nhị trong đó....túm lại có quá nhìu thứ em đã mơ mộng chỉ là ko thể diễn tả = lời, ko thể vẽ ra đc, nhưng chính vì có anh và chị dâu em cảm thấy đc giấc mơ của mính trở nên chân thực, em thêm tự tin và sức mạnh để chờ đợi về 1 hạnh phúc bình dị nhưng đặc bịt đó.
Anh và chị dâu là động lực với em, sự kiên trì của 2 ng, lòng tốt của 2 ng , sự quan tâm của 2 ng, nỗ lực chín thắng của 2 ng lun là ng sức mạnh tìm tàng của em, đôi khi em mún khóc, em đã nhớ đến anh chị để mỉm cười. Thật sự cho dù anh chị ở xa rất xa , thật sựu ko bít cái ước mún đc sang Korea để gặp anh chị 1 lần của em có thực hịn đc ko n dù cho thế nào em lun mún đc gủi lời cám ơn của mình đến anh và chị dâu, cảm ơn vì đã xuất hiện, cảm ơn vì đã đến bên em, cảm ơn vì đã cho em bít đc vè 2 ng dặc biệt: shilang + Buin!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-2-2012 19:52:06 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi cho mình hỏi, cái này là mấy bạn chỉ làm joongbo cut thôi hay làm sub nguyên ep có joongbo và những couple khác nữa? tại vì mình là fan ruột của joongbo nhưng đồng thời cũng là fan của cặp nhà kiến nữa. thank subteam nhìu nhìu

Bình luận

Mình thấy tên Threah là Ssangchu couple nên chắc không có làm mấy cp khác đâu bạn ^^. Bạn chịu khó search ở google có đủ hết đó bạn!  Đăng lúc 18-2-2012 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-2-2012 20:08:55 | Chỉ xem của tác giả
mình ủng hộ dự án này cả hai tay.
mình không phải là fan của ai trong 2 người này nhưng thông qua show này cảm thấy iu mến cả hai hơn rất nhiều. rất thích cái tính 4D mà thật thà của bạn Joong, sự mạnh mẽ nhưng cũng rất nữ tính của bạn Bo.
mình cũng đã từng có thời mong 2 bạn thành đôi nhưng mà không thành.{:291:}
cảm ơn subteam đã làm một show thú vị như vậy.
hi vọng mọi người làm được toàn bộ show vì mình chưa xem được hết cả toàn bộ.{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-2-2012 20:41:41 | Chỉ xem của tác giả
@tiny, @joong_diem: Hehe chẳng lẽ giờ Joong nói còn liên lạc để làm chấn động fans của anh sao . Vả lại theo như mình thấy "cậu trẻ" HyunJun khá là thân với Hwang Buin vì sau khi JoongBo chia tay thì hình như Hwang Buin có tham gia Radio "Music High" của Hyun Joon còn sau này thì tham gia "Midnight idol" nữa, cái show này thì hơi bị lâu . Có chắc là Joong không hỏi thăm HyunJun về các show không nhỉ? hehehe. Thêm nữa là Joong cũng nói là Joong không giỏi về việc thể hiện tình cảm với ai đó. Ở cuối ep WGM Joong và Hwang Bo không nói gì nhiều cả, chỉ gửi lời chúc về sức khoẻ và cv, thêm vào đó là "không cần nói ra cũng hiểu" đại khái là vậy. Nên với mình, không cần nói ra thì em tự suy, và em tự hiểu.
Ah 2 bạn có xem clip "Marry Me - Marry You" chưa? Kaka nếu chưa xem thì xem đi nhé, nó làm cho fan của Ssangchu điên cuồng đấy

Bình luận

Mình hôm tr bỏ hẳng 2 ngày ngồi lội page bên soompi của ssangchu thấy đồ đôi, dây chuyền đôi, nhẫn đôi liên hoàn luôn :X Khó có thể nói là tình cơ ;))  Đăng lúc 2-3-2012 11:17 PM
huhu, làm ng ta mong đợi thêm nha, MM-MU cũng có hình ảnh ssangchu trong đó nữa nà, còn vài tháng nữa tới tháng 7 TVH luân đôn rồi :((((((  Đăng lúc 19-2-2012 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-2-2012 06:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình nhìn thấy cái topic, suýt nữa là nín thở vì không tin vào điều mình đang thấy, một project sub cho Ssangchu couple.

Nếu có ai quen biết tôi thì sẽ hiểu, tôi thần tượng cặp đôi Rau Diếp này tới mức nào, đến mức con bạn thân còn phải gắt: "Hâm mộ gì mà lâu thế, rã đám từ đời nào rồi cơ mà."

Ừ đấy, dù cho quãng thời gian làm vợ chồng hờ của hai người đã khép lại quá lâu, nhưng bao ấn tượng, kỷ niệm và cảm xúc của tôi dành cho họ vẫn chưa khi nào phai nhạt. Đơn giản, vì tôi đã lấy hai người ấy làm hình mẫu tình yêu lý tưởng trong đời tôi rồi.

Nếu như phải thành thật, thì tôi hâm mộ ss Hwang Bo hơn một chút, à không, phải nói là tôi hâm mộ ss ấy hơn Joong rất nhiều. Tôi ngưỡng mộ hình ảnh ss Bo khoan dung chân thành đối với chủ rể trẻ con, ngưỡng mộ cách ss làm cho các fan từ chỗ bất bình trở nên yêu mến ss, kính trọng con người tự nhiên không giả tạo, biết dùng tấm lòng để xóa mờ đi khoảng cách tuổi tác, ngoại hình, khiến những người ghét ss từ bao giờ mở lòng ra đón nhận ss, và phải thẳng thắn đồng tình: "Hwang Bo là người phụ nữ thích hợp nhất với Huyn Joong." Người con gái như thế, có phải quá tuyệt vời không?

Một lần nữa, cảm ơn subteam vì project này, xem như cho tôi một cơ hỗi nữa để lưu giữ lại những khoảnh khắc của Rau Diếp thần thánh.

Yêu.

Bình luận

Bạn có cảm nghĩ y như mình luôn :x thậm chí mình còn yêu ss Bo nhiều hơn bất cứ ai :))  Đăng lúc 2-3-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-2-2012 09:06:57 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ, ủng hộ................:))
thích we got married lắm, cái này lại có huyn joong nữa, bấn đi mất
thank u sub nhá, liên tục theo dõi 888 cùng mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 19-2-2012 11:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cặp đôi rau diếp :x
Cặp đôi mình yêu thích nhất khi xem WGM, yêu thích hơn cả Adam Couple :x
Hồi xưa xem BOF xong bấn Hyun Joong nên mới đi tìm hiểu về anh, và chính anh đã dẫn mình đến với cô vợ to nhớn hổ báo cáo chồn của anh =))
Nhớ hồi đó chỉ xem online được vài tập sub trên mạng mà cũng chẳng nhớ nhà nào sub, thế mà đã thấy thích đến điên lên rồi, h lại có dự án làm sub đầy đủ thế này... Thích quá cơ :x
Mình sẽ xem và comment theo mỗi tập để ủng hộ các bạn làm sub :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách